`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 10/01/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

14/03   02h45 Manchester UnitedA-1 vs Sevilla FCE-2               
14/03   02h45 AS RomaC-1 vs Shakhtar DonetskF-2               

C1 Châu Á

13/03   16h00 Melbourne VictoryF-3 vs Kawasaki FrontaleF-4               
13/03   17h00 Kashima AntlersH-1 vs Sydney FCH-4               
13/03   17h00 Ulsan HyundaiF-2 vs Shanghai SIPGF-1               
13/03   19h00 Shanghai ShenhuaH-3 vs Suwon BluewingsH-2               
13/03   22h15 Al Sadd SCC-1 vs Nasaf QarshiC-3               
13/03   22h30 Teraktor SaziA-4 vs Jazira Abu DhabiA-3               
13/03   23h30 Wasl DubaiC-4 vs Persepolis FCC-2               
14/03   00h15 Al Ahli JeddahA-1 vs Gharrafa SCA-2               

Copa Libertadores

14/03   03h59 Cerro PorteñoA-1 vs Defensor SportingA-2               
14/03   03h59 Atlético TucumánC-1 vs LibertadC-3               

VĐQG Bolivia

14/03   07h00 Nacional PotosíB-4 vs CD San JoséB-5               
14/03   07h30 Oriente PetroleroA-7 vs Club DestroyersA-4               

VĐQG Ai Cập

13/03   22h30 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Masr lel Maqassah13               
13/03   22h30 Al Masry4 vs Al Intagh Al Harbi7               
14/03   01h00 ENPPI Cairo6 vs Ahly Cairo1               

C2 Châu Á

13/03   18h00 Quwa Al JawiyaA-3 vs MalkiyaA-1               
13/03   18h00 Thanh Hoa FCG-2 vs Bali United PusamG-4               
13/03   18h30 Global CebuG-3 vs Thanh Hoa FCG-2               
13/03   20h10 Al Ansar ClubC-1 vs Wahda DamascusC-3               
13/03   22h00 Jazeera AmmanA-2 vs Al SuwaiqA-4               
13/03   22h30 Dhofar SalalahC-4 vs Faisaly AmmanC-2               

Hạng 2 Israel

13/03   19h00 Ahi Nazareth11 vs Hapoel Ramat Gan14               
13/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Rishon Lezion3               
13/03   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Bnei Lod10               
13/03   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Hadera4               
13/03   19h00 Hapoel Katamon7 vs Hapoel Marmorek9               
13/03   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Petah Tikva13               
13/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ironi Nir Ramat HaSharon12               
13/03   19h00 Ironi Nesher16 vs FC Nazareth Ilit8               

Hạng 2 Arập Xeut

13/03   20h05 Najran SC16 vs Al Shualah7               
13/03   20h10 Al Ta'i5 vs Al Hazm1               
13/03   22h30 Al Khaleej Club4 vs Al Oruba (KSA)12               
13/03   23h10 Al Wahda Mecca3 vs Al Nahdha (KSA)14               

Liên Đoàn Iceland

14/03   03h30 IA AkranesA-2 vs Vikingur ReykjavikA-4               

League One

14/03   02h45 Bury FC23 vs Peterborough10               

League Two

14/03   02h45 Exeter City6 vs Yeovil Town17