`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 09/06/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

05/11   19h00 Tottenham3 vs Crystal Palace20               
05/11   21h00 Everton FC15 vs Watford FC4               
05/11   21h15 Manchester City1 vs Arsenal6               
05/11   23h30 Chelsea FC5 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

05/11   22h00 Deportivo Alavés19 vs RCD Espanyol13               
05/11   22h00 FC Barcelona1 vs Sevilla FC5               
05/11   22h00 Real Betis9 vs Getafe CF14               
05/11   22h00 Celta de Vigo10 vs Athletic Bilbao11               
05/11   22h00 Deportivo La Coruña15 vs Atlético Madrid4               
05/11   22h00 Levante UD12 vs Girona FC17               
05/11   22h00 Real Madrid3 vs UD Las Palmas18               
05/11   22h00 Real Sociedad7 vs SD Eibar16               
05/11   22h00 Valencia CF2 vs CD Leganés6               
05/11   22h00 Villarreal CF8 vs Málaga CF20               

VĐQG Italia

05/11   18h30 Inter Milano2 vs Torino FC8               
05/11   21h00 Cagliari Calcio14 vs Hellas Verona16               
05/11   21h00 ChievoVerona9 vs SSC Napoli1               
05/11   21h00 Fiorentina11 vs AS Roma5               
05/11   21h00 Juventus FC3 vs Benevento Calcio20               
05/11   21h00 Lazio4 vs Udinese Calcio13               
06/11   00h00 Atalanta Bergamo12 vs SPAL 190718               
06/11   02h45 Sassuolo Calcio19 vs AC Milan10               

VĐQG Đức

05/11   21h30 1.FC Köln18 vs Hoffenheim5               
06/11   00h00 VfL Wolfsburg14 vs Hertha BSC13               

VĐQG Bồ Đào Nha

05/11   22h00 CD Tondela15 vs Boavista FC7               
05/11   22h00 GD Estoril18 vs Rio Ave6               
05/11   22h00 CD Feirense12 vs Marítimo4               
05/11   22h00 Moreirense FC17 vs Portimonense SC14               
05/11   22h00 GD Chaves11 vs Paços de Ferreira10               
05/11   22h00 FC Porto1 vs Belenenses8               
05/11   22h00 Vitória Setúbal13 vs CD Aves16               
05/11   22h00 Sporting Lisboa2 vs SC Braga5               
05/11   22h00 Vitória Guimarães9 vs SL Benfica3               

VĐQG Hà Lan

05/11   17h30 ADO Den Haag11 vs Feyenoord3               
05/11   19h30 AFC Ajax2 vs FC Utrecht8               
05/11   19h30 Vitesse Arnhem4 vs PEC Zwolle5               
05/11   21h45 PSV Eindhoven1 vs FC Twente16               

VĐQG Nga

05/11   17h00 Rubin Kazan7 vs Zenit1               
05/11   17h00 Spartak Moscow5 vs FK Ufa8               
05/11   17h00 Amkar Perm12 vs Anzhi Makhachkala16               
05/11   17h00 FK Tosno14 vs FK Krasnodar4               
05/11   17h00 Akhmat Groznyi10 vs FK Rostov11               
05/11   17h00 FK Ural6 vs Dynamo Moscow13               
05/11   17h00 SKA-Energia15 vs Arsenal Tula9               
05/11   17h00 Lokomotiv Moscow2 vs CSKA Moscow3               

VĐQG Albania

05/11   19h00 Luftëtari Gjirokastër9 vs Teuta Durres7               
05/11   19h00 KF Kamza4 vs FK Kukesi2               
05/11   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs KS Lushnja10               
05/11   19h00 Flamurtari Vlore3 vs Skenderbeu1               
05/11   19h00 KF Laci6 vs Partizani Tirana5               

VĐQG Armenia

05/11   18h00 Shirak FC2 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

05/11   20h00 Kapaz PFK7 vs Karabakh Agdam1               
05/11   20h00 Zira FK2 vs Neftchi Baku6               

VĐQG Hy Lạp

05/11   19h00 Olympiakos Pireus5 vs AO Platanias14               
05/11   21h15 AO Kerkyra13 vs AE Larisa16               
05/11   21h15 Apollon Smyrni15 vs PAS Giannina9               
05/11   23h30 AEK Athens2 vs PAOK Salonica1               

VĐQG Kazakhstan

05/11   17h00 FK Ordabasy3 vs FK Okzhetpes12               
05/11   17h00 Kairat Almaty2 vs FK Aktobe10               
05/11   17h00 Tobol Kostanay5 vs FK Atyrau8               
05/11   17h00 FK Taraz9 vs Kaisar Kyzylorda7               
05/11   17h00 FC Astana1 vs Akzhayik Oral11               
05/11   17h00 Irtysh Pavlodar4 vs Shakhtyor Karagandy6               

VĐQG Luxembourg

05/11   21h00 Progrès Niedercorn3 vs RM Hamm Benfica4               
05/11   21h00 US Hostert12 vs US Esch14               
05/11   21h00 Victoria Rosport10 vs Rodange 9111               
05/11   21h00 UNA Strassen8 vs F91 Dudelange2               
05/11   21h00 RFCU Luxemburg9 vs Jeunesse Esch13               
05/11   21h00 Union Titus Pétange5 vs Differdange7               
05/11   21h00 CS Fola Esch1 vs US Mondorf-les-Bains6               

VĐQG Macedonia

05/11   18h30 Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
05/11   18h30 FK Shkupi6 vs Sileks Kratovo4               
05/11   18h30 Academy Pandev3 vs Pobeda Prilep8               
05/11   18h30 Pelister Bitola5 vs Renova7               
05/11   18h30 Shkendija'791 vs Rabotnicki Skopje9               

VĐQG Malta

05/11   19h00 St. Andrews13 vs Sliema Wanderers6               
05/11   21h00 Hibernians Paola4 vs Valletta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   23h00 Akhisar Bld.4 vs Alanyaspor10               
05/11   23h00 Kayserispor7 vs Trabzonspor11               
05/11   23h00 Göztepe Izmir2 vs Besiktas JK6               
05/11   23h00 Sivasspor9 vs Konyaspor15               
05/11   23h00 Antalyaspor12 vs Kardemir Karabükspor17               
05/11   23h00 Osmanlispor FK18 vs Fenerbahçe SK5               
05/11   23h00 Kasımpaşa SK14 vs Bursaspor8               
05/11   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Istanbul Basaksehir3               
05/11   23h00 Galatasaray SK1 vs Genclerbirligi16               

VĐQG Thụy Điển

06/11   00h00 Kalmar FF12 vs Djurgårdens IF3               
06/11   00h00 AFC Eskilstuna16 vs Sirius IK8               
06/11   00h00 Hammarby IF11 vs Halmstads BK15               
06/11   00h00 IF Elfsborg10 vs Norrköping6               
06/11   00h00 Malmö FF1 vs BK Häcken4               
06/11   00h00 IFK Göteborg7 vs GIF Sundsvall13               
06/11   00h00 Örebro SK9 vs AIK Fotboll2               
06/11   00h00 Jönköpings Södra14 vs Östersunds FK5               

VĐQG Wales

06/11   00h00 Cardiff Met2 vs Carmarthen Town12               

VĐQG Đan Mạch

05/11   21h00 Odense BK7 vs SønderjyskE11               
05/11   21h00 FC Midtjylland1 vs FC Helsingor13               
05/11   21h00 FC Nordsjælland2 vs Lyngby BK9               
05/11   21h00 Randers FC14 vs AGF Aarhus10               
05/11   21h00 Silkeborg IF12 vs AC Horsens4               
05/11   21h00 FC København6 vs Brøndby IF3               
05/11   21h00 Hobro IK5 vs AaB Aalborg8               

VĐQG Australia

05/11   12h00 Brisbane Roar10 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Hàn Quốc

05/11   12h00 Jeju United2 vs Suwon Bluewings4               
05/11   12h00 Jeonnam Dragons9 vs Incheon United10               
05/11   12h00 Ulsan Hyundai3 vs Jeonbuk Hyundai M.1               

VĐQG Hồng Kông

05/11   13h30 Guangzhou R&F U198 vs Dreams SC5               
05/11   16h30 Yuen Long6 vs Eastern AA9               

VĐQG Indonesia

05/11   16h00 Madura United FC  vs Barito Putera                
05/11   19h30 Persela Lamongan  vs Persiba Balikpapan                
05/11   19h30 Sriwijaya FC  vs Gresik United                

VĐQG Việt Nam

05/11   18h00 Can Tho FC13 vs Khatoco Khanh Hoa5               
05/11   18h00 Song Lam Nghe An9 vs Dong Tam Long An14               
05/11   19h30 T&T Ha Noi3 vs TP Ho Chi Minh10               

VĐQG Argentina

06/11   02h00 Patronato Paraná15 vs Newell's Old Boys20               
06/11   02h00 Belgrano Córdoba14 vs Independiente10               
06/11   02h00 Godoy Cruz12 vs CA Huracán8               
06/11   02h00 Temperley23 vs Defensa y Justicia21               
06/11   02h00 Chacarita Juniors27 vs Gimnasia La Plata22               
06/11   02h00 Arsenal Sarandi24 vs CA Tigre25               
06/11   02h00 Colon Santa Fe4 vs San Martín San Juan11               
06/11   02h00 Estudiantes La Plata16 vs Argentinos Juniors18               
06/11   02h00 CA Lanús5 vs Club Olimpo28               
06/11   02h00 Racing Club17 vs Talleres Córdoba6               
06/11   02h00 River Plate2 vs Boca Juniors1               
06/11   02h00 Rosario Central26 vs Atlético Tucumán19               
06/11   02h00 San Lorenzo3 vs CA Banfield9               
06/11   02h00 Vélez Sársfield13 vs Unión Santa Fe7               

VĐQG Bolivia

06/11   02h00 Sport Boys Warnes8 vs CD Guabirá9               
06/11   02h00 Real Potosí10 vs Universitario Sucre11               
06/11   04h15 Jorge Wilstermann4 vs Bolívar1               
06/11   06h30 Blooming5 vs Oriente Petrolero2               

VĐQG Chi Lê

06/11   02h00 CD Huachipato11 vs Everton Viña del Mar4               
06/11   02h00 Colo Colo1 vs Unión Española2               
06/11   02h00 Audax Italiano3 vs Curicó Unido12               
06/11   02h00 Univ de Concepcion7 vs CD Palestino13               
06/11   02h00 Deportes Iquique15 vs O'Higgins16               
06/11   02h00 Santiago Wanderers14 vs Univ de Chile6               
06/11   02h00 Deportes Temuco9 vs Antofagasta5               
06/11   02h00 Universidad Católica10 vs San Luis Quillota8               

VĐQG Colombia

06/11   03h00 Patriotas FC18 vs Millonarios5               
06/11   03h00 Deportivo Pasto16 vs Once Caldas13               
06/11   03h00 Rionegro Águilas20 vs La Equidad4               
06/11   03h00 Atlético Bucaramanga15 vs Jaguares de Córdoba8               
06/11   03h00 Cortuluá10 vs Atlético Huila17               
06/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Junior Barranquilla2               
06/11   03h00 Independiente Medellín11 vs Alianza Petrolera19               
06/11   03h00 Tigres FC (COL)7 vs Envigado FC14               
06/11   03h00 Deportivo Cali12 vs Atlético Nacional1               
06/11   03h00 Ind. Santa Fe3 vs América de Cali9               

VĐQG Ecuador

06/11   00h00 Univ Católica Quito12 vs Fuerza Amarilla SC10               
06/11   00h00 Clan Juvenil11 vs Macará6               
06/11   00h00 CS Emelec2 vs Delfin SC1               
06/11   00h00 Guayaquil City9 vs Barcelona SC8               
06/11   00h00 Deportivo Cuenca3 vs Independiente del Valle4               
06/11   00h00 LDU Quito7 vs El Nacional Quito5               

VĐQG Paraguay

06/11   02h00 Sol de América11 vs Independiente FBC12               
06/11   02h00 Club Rubio Ñu8 vs Sportivo Luqueño1               
06/11   02h00 Deportivo Capiatá6 vs General Díaz5               
06/11   02h00 Olimpia Asunción3 vs Cerro Porteño4               
06/11   02h00 Nacional Asunción7 vs Club Guaraní2               
06/11   02h00 Libertad10 vs Sportivo Trinidense9               

VĐQG Peru

05/11   22h15 Unión Comercio13 vs UTC Cajamarca7               
06/11   00h30 Juan Aurich14 vs Alianza Lima1               
06/11   03h00 Universitario3 vs Sporting Cristal11               

VĐQG Uruguay

06/11   02h00 CA Cerro9 vs River Plate (URU)4               
06/11   02h00 Mvo Wanderers14 vs Rampla Juniors8               
06/11   02h00 El Tanque Sisley7 vs Juventud LP15               
06/11   02h00 Liverpool (URU)11 vs IA Sud América12               
06/11   02h00 Nacional (URU)6 vs Atlético Fénix10               
06/11   02h00 Boston River3 vs Defensor Sporting2               
06/11   02h00 CA Peñarol1 vs Plaza Colonia16               
06/11   02h00 Racing Club (URU)13 vs Danubio FC5               

VĐQG Mexico

05/11   23h00 UNAM Pumas16 vs Santos Laguna14               
06/11   05h30 TR Veracruz13 vs Deportivo Toluca4               

VLWC Play Off

06/11   02h00 Honduras  vs Australia                
06/11   02h00 New Zealand  vs Peru                

VLWC KV Châu Phi

06/11   00h00 SenegalD-1 vs South AfricaD-2               
06/11   00h00 AlgeriaB-4 vs NigeriaB-1               
06/11   00h00 GabonC-3 vs MaliC-4               
06/11   00h00 Burkina FasoD-3 vs Cape VerdeD-4               
06/11   00h00 DR CongoA-2 vs French GuianaA-3               
06/11   00h00 Ivory CoastC-2 vs MoroccoC-1               
06/11   00h00 CongoE-4 vs UgandaE-2               
06/11   00h00 GhanaE-3 vs EgyptE-1               
06/11   00h00 TunisiaA-1 vs LibyaA-4               
06/11   00h00 ZambiaB-2 vs CameroonB-3               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/11   23h00 CF Reus Deportiu15 vs Sporting Gijón4               
05/11   23h00 Cultural Leonesa13 vs Barcelona B11               
05/11   23h00 Rayo Vallecano5 vs Albacete Balompié18               
05/11   23h00 Sevilla Atlético22 vs CD Tenerife9               
05/11   23h00 SD Huesca7 vs Real Zaragoza10               
05/11   23h00 Real Oviedo16 vs CD Lugo2               
05/11   23h00 UD Almería14 vs Cádiz CF12               
05/11   23h00 La Hoya Lorca21 vs Córdoba CF19               
05/11   23h00 CD Numancia3 vs Alcorcón20               
05/11   23h00 CA Osasuna1 vs Granada CF8               
05/11   23h00 Real Valladolid6 vs Gimnàstic Tarragona17               

Hạng 2 Đức

05/11   18h30 Holstein Kiel2 vs Dynamo Dresden10               
05/11   18h30 Jahn Regensburg14 vs Greuther Fürth17               
05/11   18h30 SV Sandhausen5 vs MSV Duisburg15               
05/11   18h30 Union Berlin4 vs St. Pauli7               
05/11   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Heidenheim16               
05/11   18h30 Erzgebirge Aue11 vs Arminia Bielefeld6               
05/11   18h30 E. Braunschweig13 vs SV Darmstadt8               
05/11   18h30 Kaiserslautern18 vs VfL Bochum12               
05/11   18h30 Nürnberg3 vs Ingolstadt9               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

05/11   22h00 SL Benfica B11 vs FC Penafiel17               
05/11   22h00 Sporting Lisboa B8 vs UD Oliveirense10               
05/11   22h00 Vitória Guimarães B18 vs FC Arouca15               
05/11   22h00 CD Cova Piedade9 vs Sporting Braga B19               
05/11   22h00 Real SC16 vs Académico Viseu1               
05/11   22h00 Gil Vicente6 vs FC Famalicão7               
05/11   22h00 CD Santa Clara2 vs Leixões SC3               
05/11   22h00 União da Madeira14 vs FC Porto B4               
05/11   22h00 Académica Coimbra13 vs Nacional Madeira5               
05/11   22h00 Varzim SC12 vs Sporting Covilha20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

05/11   19h00 Boluspor13 vs Samsunspor12               
05/11   19h00 Elazığspor6 vs Gaziantepspor18               
05/11   19h00 Denizlispor17 vs Altınordu SK4               
05/11   19h00 Ümraniyespor1 vs Adana Demirspor7               
05/11   19h00 İstanbulspor AŞ10 vs Balikesirspor9               
05/11   19h00 Giresunspor2 vs Erzurum BB11               
05/11   19h00 Eskişehirspor16 vs Ankaragücü3               
05/11   19h00 Gaziantep B.B.14 vs Manisaspor15               
05/11   19h00 Adanaspor8 vs Rizespor5               

Hạng 2 Đan Mạch

05/11   18h45 Esbjerg fB4 vs Vendsyssel FF3               
05/11   18h45 Thisted FC1 vs Skive IK12               
05/11   18h45 Nykøbing FC10 vs FC Roskilde7               
05/11   18h45 HB Køge6 vs Fremad Amager8               
05/11   18h45 FC Fredericia9 vs Viborg FF5               
05/11   18h45 Brabrand IF11 vs Vejle BK2               

Hạng 2 Nhật Bản

05/11   17h00 Yokohama FC9 vs Roasso Kumamoto19               
05/11   17h00 Oita Trinita8 vs Montedio Yamagata12               
05/11   17h00 JEF United Chiba10 vs Machida Zelvia15               
05/11   17h00 Avispa Fukuoka2 vs Shonan Bellmare1               
05/11   17h00 Ehime FC16 vs Tokushima Vortis6               
05/11   17h00 Thespakusatsu Gunma22 vs Kyoto Sanga14               
05/11   17h00 Mito HollyHock11 vs V-Varen Nagasaki3               
05/11   17h00 Tokyo Verdy7 vs Renofa Yamaguchi21               
05/11   17h00 Fagiano Okayama13 vs Nagoya Grampus4               
05/11   17h00 Kamatamare Sanuki20 vs Matsumoto Yamaga5               
05/11   17h00 Zweigen Kanazawa18 vs FC Gifu17               

Hạng 3 Nhật Bản

05/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Nagano Parceiro6               
05/11   11h00 Azul Claro Numazu2 vs SC Sagamihara12               
05/11   11h00 Gamba Osaka (R)17 vs FC Tokyo (R)10               
05/11   11h00 Cerezo Osaka (R)14 vs Gainare Tottori16               
05/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Tochigi SC1               
05/11   11h00 Kataller Toyama4 vs Blaublitz Akita3               
05/11   11h00 Kagoshima United5 vs Grulla Morioka15               
05/11   11h00 FC Ryukyu7 vs Yokohama S&CC13               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

05/11   18h30 Hertha BSC II  vs Berliner FC Dynamo                
05/11   18h30 Babelsberg  vs Meuselwitz                
05/11   18h30 Viktoria Berlin  vs TSG Neustrelitz                
05/11   18h30 Wacker Nordhausen  vs Energie Cottbus                
05/11   18h30 Luckenwalde  vs Budissa Bautzen                
05/11   18h30 Lokomotive Leipzig  vs Germania Halberstadt                
05/11   18h30 Union Fürstenwalde  vs VfB Auerbach                
05/11   18h30 VSG Altglienicke  vs FC Oberlausitz                
05/11   18h30 Berlin AK 07  vs BSG Chemie Leipzig                

U21 Séc

05/11   21h00 FK Jablonec Youth20 vs Pribram Youth3               
05/11   21h00 Bohemians 1905 Youth8 vs Dukla Praha Youth18               
05/11   21h00 Jihlava Youth15 vs Slovacko Youth9               
05/11   21h00 Mlada Boleslav Youth2 vs Viktoria Plzen Youth11               
05/11   21h00 Fotbal Trinec Youth19 vs 1. FC Brno Youth17               
05/11   21h00 Karvina Youth12 vs Banik Ostrava Youth13               
05/11   21h00 FK Zlin Youth6 vs Sigma Olomouc Youth16