`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 09/05/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

19/10   22h00 FC AstanaA-4 vs Maccabi Tel AvivA-3               
20/10   00h00 Zulte WaregemK-4 vs Vitesse ArnhemK-3               
20/10   00h00 Vardar SkopjeL-4 vs Real SociedadL-2               
20/10   00h00 BATE BorisovH-2 vs 1.FC KölnH-4               
20/10   00h00 Hapoel Be'er ShevaG-2 vs Steaua BucurestiG-1               
20/10   00h00 KonyasporI-4 vs RB SalzburgI-2               
20/10   00h00 Zorya LuganskJ-4 vs Hertha BSCJ-3               
20/10   00h00 FC LuganoG-3 vs Viktoria PlzenG-4               
20/10   00h00 Östersunds FKJ-1 vs Athletic BilbaoJ-2               
20/10   00h00 FK Crvena ZvezdaH-3 vs ArsenalH-1               
20/10   00h00 Olympique MarseilleI-1 vs Vitória GuimarãesI-3               
20/10   00h00 OGC NiceK-1 vs LazioK-2               
20/10   00h00 ZenitL-1 vs Rosenborg BKL-3               
20/10   02h05 Sheriff TiraspolF-3 vs Lokomotiv MoscowF-2               
20/10   02h05 Dynamo KievB-1 vs BSC Young BoysB-3               
20/10   02h05 HoffenheimC-4 vs Istanbul BasaksehirC-2               
20/10   02h05 SkenderbeuB-4 vs FK PartizanB-2               
20/10   02h05 Austria WienD-4 vs HNK RijekaD-3               
20/10   02h05 FK ZlinF-4 vs FC KøbenhavnF-1               
20/10   02h05 Atalanta BergamoE-1 vs Apollon LimassolE-2               
20/10   02h05 SC BragaC-1 vs LudogoretsC-3               
20/10   02h05 Everton FCE-4 vs LyonE-3               
20/10   02h05 AC MilanD-1 vs AEK AthensD-2               
20/10   02h05 Villarreal CFA-1 vs Slavia PrahaA-2               

VĐQG Arập Xeut

19/10   21h50 Qadisiya Khubar5 vs Al Feiha13               
19/10   22h10 Al Raed Club14 vs Shabab Riyadh6               
19/10   23h55 Ohud Medina12 vs Al Nassr Riyadh7               

VĐQG Indonesia

19/10   14h00 Semen Padang  vs Mitra Kukar                
19/10   15h00 Persib Bandung  vs Madura United FC                
19/10   18h30 Surabaya  vs PSM Makassar                
19/10   18h30 Borneo FC  vs Persela Lamongan                

VĐQG Jordan

19/10   21h00 Yarmouk Amman6 vs Manshia Bani Hassan8               
19/10   23h30 Hussein Irbid12 vs Faisaly Amman11               

VĐQG Kuwait

19/10   21h40 Kazma SC7 vs Al Nasr (KUW)8               
20/10   00h10 Al Arabi Kuwait5 vs Salmiya SC4               

VĐQG Qatar

19/10   23h35 Kharaitiyat11 vs Gharrafa SC9               

VĐQG UAE

19/10   20h00 Dubba Al Fujairah7 vs Al Dhafra4               
19/10   23h00 Wahda Abu Dhabi1 vs Hatta Club12               

Cúp Armenia

19/10   18h00 Alashkert Martuni  vs FC Artsakh                

Vòng loại WC Nữ 2019

19/10   17h59 Hungary (W)A-30 vs Croatia (W)A-28               
19/10   17h59 Belarus (W)A-14 vs Scotland (W)A-21               
19/10   17h59 Serbia (W)A-29 vs Israel (W)C-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

19/10   17h59 Croatia (W) U1722 vs Russia (W) U1719               
19/10   17h59 Sweden (W) U1721 vs Israel (W) U1734               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

19/10   16h59 Norway (W) U195-3 vs N. Ireland (W) U195-2               
19/10   16h59 France (W) U197-3 vs Moldova (W) U197-2               
19/10   16h59 Italy (W) U197-1 vs Faroe Islands (W) U197-4               
19/10   16h59 Portugal (W) U195-1 vs Cyprus (W) U195-4