`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 09/05/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

27/02   03h00 Crystal Palace15 vs Tottenham5 1 : 0-0.970.871/4 : 00.950.934.356.601.511 1/4-0.930.782 3/4-0.970.85

VĐQG Tây Ban Nha

27/02   03h00 Levante UD17 vs Real Betis10 0 : 1/4-0.930.830 : 00.881.003.502.353.001-0.960.822 1/20.86-0.98

VĐQG Italia

27/02   02h45 Cagliari Calcio14 vs SSC Napoli1 1 1/4 : 0-0.930.831/2 : 00.920.965.008.501.381 1/4-0.920.772 3/40.85-0.97

VĐQG Đức

27/02   02h30 Borussia Dortmund2 vs FC Augsburg8 0 : 10.88-0.980 : 1/2-0.880.764.401.536.201 1/4-0.960.822 3/40.84-0.96

VĐQG Ireland

27/02   02h45 Sligo Rovers9 vs Cork City2               
27/02   02h45 Waterford United3 vs St Patrick's Dublin7               
27/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Bray Wanderers5               

VĐQG Hồng Kông

26/02   19h00 Kitchee SC1 vs Guangzhou R&F U194               

VĐQG Bolivia

27/02   07h30 Oriente PetroleroA-5 vs Universitario SucreA-4               

VĐQG Chi Lê

27/02   06h00 Curicó Unido16 vs Unión Española6               

VĐQG Ecuador

27/02   01h00 SD Aucas11 vs El Nacional Quito10               
27/02   07h30 LDU Quito8 vs Guayaquil City6               

C2 Châu Á

26/02   22h00 Al SuwaiqA-4 vs Quwa Al JawiyaA-3               
26/02   22h00 Jazeera AmmanA-2 vs MalkiyaA-1               
26/02   22h00 Zawra'a BaghdadB-2 vs Jaish DamascusB-3               
26/02   22h30 Manama ClubB-4 vs Al Ahed BeirutB-1               

Hạng 2 Italia

27/02   02h30 Salernitana15 vs Parma Calcio8               

Hạng 2 Hà Lan

27/02   01h00 Jong AZ Alkmaar16 vs Jong PSV5               
27/02   01h00 Jong Utrecht20 vs Jong Ajax1               

Malay Premier League

26/02   15h45 Johor Darul Takzim II9 vs Felda United1               

Hạng 2 Chi Lê

27/02   03h00 San Marcos Arica16 vs Cobreloa1               
27/02   03h00 CD Magallanes10 vs Santiago Wanderers7               
27/02   03h00 Barnechea12 vs Ñublense3               
27/02   03h00 Deportes Copiapó4 vs Puerto Montt11               
27/02   03h00 Rangers Talca5 vs Deportes Valdivia15               
27/02   03h00 La Serena6 vs Coquimbo Unido9               
27/02   03h00 Santiago Morning8 vs Deportes Melipilla13               
27/02   03h00 Cobresal2 vs Unión San Felipe14               

Cúp Phần Lan

26/02   22h30 EIF EkenasE-2 vs FC Honka/2E-3               

Cúp Thụy Điển

27/02   01h00 Åtvidabergs FF  vs Östersunds FK                

U21 Séc

26/02   18h00 Sparta Praha Youth1 vs Mlada Boleslav Youth6