`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 09/04/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu CLB

27/01   20h00 FC Basel  vs FC Luzern                

VĐQG Đức

27/01   21h30 RB Leipzig2 vs Hamburger SV17               
27/01   21h30 Borussia Dortmund4 vs SC Freiburg14               
27/01   21h30 1.FC Köln18 vs FC Augsburg7               
27/01   21h30 Bayern München1 vs Hoffenheim8               
27/01   21h30 VfB Stuttgart13 vs Schalke 043               
28/01   00h30 Werder Bremen16 vs Hertha BSC11               

VĐQG Pháp

28/01   01h00 Angers SCO15 vs Amiens SC16               
28/01   01h00 Girondins Bordeaux13 vs Lyon2               
28/01   01h00 Dijon FCO11 vs Stade Rennais9               
28/01   01h00 AS Saint-Étienne14 vs SM Caen10               
28/01   01h00 Guingamp7 vs FC Nantes5               
28/01   01h00 Lille OSC17 vs Strasbourg12               
28/01   01h00 Olympique Marseille3 vs AS Monaco4               
28/01   01h00 FC Metz20 vs OGC Nice6               
28/01   01h00 Paris St. Germain1 vs Montpellier HSC8               
28/01   01h00 Toulouse FC19 vs Troyes AC18               

VĐQG Hà Lan

28/01   00h45 PEC Zwolle4 vs Vitesse Arnhem7               
28/01   00h45 FC Twente16 vs PSV Eindhoven1               
28/01   01h45 NAC Breda15 vs VVV Venlo10               

VĐQG Albania

27/01   19h00 Skenderbeu1 vs Vllaznia Shkodër8               
27/01   19h00 FK Kukesi3 vs Flamurtari Vlore4               
27/01   19h00 Luftëtari Gjirokastër7 vs Skenderbeu1               
27/01   19h00 KS Lushnja10 vs Luftëtari Gjirokastër7               
27/01   19h00 Partizani Tirana5 vs FK Kukesi3               
27/01   19h00 Partizani Tirana5 vs KF Kamza6               
27/01   19h00 KF Kamza6 vs KF Laci2               
27/01   19h00 KF Kamza6 vs Skenderbeu1               
27/01   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Teuta Durres9               
27/01   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs FK Kukesi3               
27/01   19h00 Teuta Durres9 vs KS Lushnja10               
27/01   19h00 Flamurtari Vlore4 vs KS Lushnja10               
27/01   19h00 Flamurtari Vlore4 vs Partizani Tirana5               
27/01   19h00 KF Laci2 vs Teuta Durres9               
27/01   19h00 KF Laci2 vs Luftëtari Gjirokastër7               

VĐQG Bắc Ai Len

27/01   22h00 Glentoran Belfast7 vs Coleraine FC2               
27/01   22h00 Ballinamallard Utd12 vs Cliftonville Belfast5               
27/01   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ards FC9               
27/01   22h00 Glenavon3 vs Warrenpoint Town10               
27/01   22h00 Ballymena United6 vs Linfield Belfast4               
27/01   22h00 Crusaders Belfast1 vs Carrick Rangers11               

VĐQG Hy Lạp

27/01   20h00 AO Kerkyra15 vs AO Platanias16               
27/01   22h15 Apollon Smyrni14 vs Panathinaikos8               
28/01   00h30 AEK Athens2 vs Lamia FC13               

VĐQG Israel

27/01   23h00 Hapoel Acre14 vs Hapoel Haifa4               
27/01   23h00 Hapoel Be'er Sheva2 vs Hapoel Ra'anana12               
27/01   23h00 Hapoel Ashkelon11 vs FC Ashdod13               
27/01   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Petah Tikva7               
27/01   23h00 Bnei Yehuda5 vs Maccabi Tel Aviv1               
27/01   23h00 Maccabi Netanya6 vs Beitar Jerusalem3               
27/01   23h00 Bnei Sakhnin8 vs Ironi Kiryat Shmona9               

VĐQG Malta

27/01   19h00 Tarxien Rainbows13 vs Mosta FC9               
27/01   19h00 Lija Athletic14 vs Naxxar Lions11               
27/01   21h00 Hibernians Paola5 vs Gzira United3               
27/01   21h15 St. Andrews12 vs Floriana FC4               

VĐQG Síp

27/01   20h00 Olympiakos Nic.11 vs AEL Limassol5               
27/01   20h00 Omonia Nicosia6 vs Nea Salamina12               
27/01   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Aris Limassol13               
27/01   20h00 Apollon Limassol2 vs APOEL FC1               
27/01   20h00 Pafos FC8 vs Anorthosis FC4               
27/01   20h00 Alki Oroklini9 vs Ermis Aradippou10               
27/01   20h00 AEK Larnaka3 vs Doxa Katokopia7               

VĐQG Australia

27/01   13h35 Wellington Phoenix10 vs Adelaide United5               
27/01   15h50 Central Coast Mariners9 vs Brisbane Roar7               

VĐQG Qatar

27/01   20h30 Khor SC9 vs Kharaitiyat11               
27/01   22h30 Umm Salal SC5 vs Ahli Doha6               
27/01   22h40 Al Duhail SC1 vs Rayyan SC2               

VĐQG Mexico

28/01   08h00 Tigres UANL10 vs Pachuca CF12               
28/01   08h06 Club León2 vs Club Necaxa13               
28/01   10h00 Guadalajara Chivas14 vs CF Monterrey4               
28/01   10h00 Club América5 vs Club Atlas17               

VĐQG Nam Phi

27/01   20h30 Platinum Stars14 vs Orlando Pirates5               
27/01   20h30 Polokwane City12 vs Ajax Cape Town16               
27/01   20h30 Kaizer Chiefs4 vs Mamelodi Sundowns1               
28/01   01h15 SuperSport United9 vs Bidvest Wits15               

Hạng Nhất Anh

27/01   21h00 Nottingham F.15 vs Preston NE10               
27/01   21h00 Barnsley19 vs Fulham FC8               
27/01   21h00 Birmingham City23 vs Sunderland24               
27/01   21h00 Brentford FC11 vs Norwich City13               
27/01   21h00 Bristol City5 vs QPR14               
27/01   21h00 Burton Albion22 vs Reading FC18               
27/01   21h00 Cardiff City3 vs Bolton Wanderers21               
27/01   21h00 Hull City20 vs Leeds United7               
27/01   21h00 Ipswich Town12 vs Wolverhampton1               
27/01   21h00 Middlesbrough9 vs Sheffield Wed17               
27/01   21h00 Millwall FC16 vs Derby County2               
27/01   21h00 Sheffield Utd6 vs Aston Villa4               

Hạng 2 Tây Ban Nha

27/01   22h00 Barcelona B19 vs Granada CF8               
28/01   00h00 Rayo Vallecano4 vs Lorca FC22               
28/01   02h00 Albacete Balompié13 vs Alcorcón16               
28/01   02h30 Cádiz CF2 vs CD Lugo6               
28/01   03h00 Real Zaragoza14 vs Córdoba CF20               

Hạng 2 Italia

27/01   21h00 Avellino13 vs Cremonese6               
27/01   21h00 FC Bari 19084 vs Empoli FC3               
27/01   21h00 Cittadella7 vs Frosinone2               
27/01   21h00 Carpi FC10 vs Spezia Calcio8               
27/01   21h00 Palermo1 vs Brescia Calcio17               

Hạng Nhất Scotland

27/01   22h00 Queen of the South5 vs Brechin City10               
27/01   22h00 Dundee United2 vs Greenock Morton6               
27/01   22h00 Falkirk FC9 vs Inverness CT7               
27/01   22h00 Livingston FC4 vs Dumbarton FC8               

Hạng 2 Bỉ

28/01   01h30 Cercle Brugge2 vs Roeselare5               
28/01   01h30 Lierse SK4 vs Union Saint-Gilloise6               
28/01   01h30 FCO Beerschot Wilrijk3 vs Tubize7               
28/01   01h30 OH Leuven1 vs Westerlo8               

Hạng 2 Argentina

28/01   01h00 CA Aldosivi6 vs Atletico Rafaela1               
28/01   01h00 Brown de Adrogué10 vs Sarmiento Junín17               
28/01   01h00 Agropecuario AAC4 vs Los Andes12               
28/01   01h00 All Boys19 vs Deportivo Morón14               

Hạng 2 Mexico

27/01   11h00 Murciélagos FC13 vs Zacatepec4               
28/01   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Mineros de Zacatecas6               
28/01   09h00 FC Juárez2 vs UAEM15               
28/01   09h00 Tampico Madero3 vs Correcaminos UAT8               

League One

27/01   22h00 Southend Utd18 vs Scunthorpe Utd4               
27/01   22h00 Blackpool15 vs Charlton Athletic6               
27/01   22h00 Bury FC24 vs Peterborough9               
27/01   22h00 Milton Keynes Dons19 vs Rotherham8               
27/01   22h00 Blackburn Rovers3 vs Northampton21               
27/01   22h00 Bradford City5 vs AFC Wimbledon22               
27/01   22h00 Doncaster Rovers17 vs Bristol Rovers16               
27/01   22h00 Gillingham13 vs Fleetwood Town11               
27/01   22h00 Oldham Athletic20 vs Plymouth Argyle12               
27/01   22h00 Portsmouth7 vs Shrewsbury2               
27/01   22h00 Walsall FC14 vs Rochdale23               
27/01   22h00 Wigan Athletic1 vs Oxford United10               

Hạng 3 Đức

27/01   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Hallescher FC13               
27/01   19h00 FSV Zwickau16 vs Sonnenhof Großaspach7               
27/01   19h00 Magdeburg1 vs Meppen11               
27/01   19h00 Preußen Münster17 vs Würzburger Kickers10               
27/01   19h00 VfR Aalen9 vs Chemnitzer FC19               
27/01   19h00 Karlsruher SC8 vs Werder Bremen II18               
27/01   19h00 VfL Osnabrück15 vs Fortuna Köln6               
27/01   19h00 Paderborn2 vs Sportfreunde Lotte14               
27/01   19h00 Hansa Rostock4 vs RW Erfurt20               
27/01   19h00 Unterhaching5 vs SV Wehen3               

Hạng 2 Scotland

27/01   22h00 East Fife7 vs Forfar Athletic5               
27/01   22h00 Airdrieonians FC6 vs Arbroath FC2               
27/01   22h00 Queen's Park FC4 vs Ayr United9               
27/01   22h00 Alloa Athletic3 vs Raith Rovers1               
27/01   22h00 Albion Rovers8 vs Stranraer FC10               

Brazil Mineiro

28/01   02h00 Atlético Mineiro/MG6 vs Patrocinense/MG9               

Brazil Paranaense

28/01   02h00 Atlético/PR2 vs Cianorte/PR4               

Brazil Carioca

28/01   02h00 CR Flamengo/RJA-1 vs Vasco da Gama/RJA-5               

League Two

27/01   21h00 Lincoln City6 vs Newport County10               
27/01   21h00 Chesterfield22 vs Stevenage FC15               
27/01   21h00 Swindon Town9 vs Crewe Alexandra20               
27/01   21h00 Wycombe4 vs Coventry City8               
27/01   21h00 Carlisle Utd13 vs Forest Green23               
27/01   21h00 Morecambe FC19 vs Mansfield7               
27/01   21h00 Cambridge Utd12 vs Notts County2               
27/01   21h00 Crawley Town14 vs Accrington Stanley3               
27/01   21h00 Exeter City5 vs Yeovil Town21               
27/01   21h00 Cheltenham16 vs Barnet24               
27/01   21h00 Grimsby Town17 vs Luton Town1               
27/01   21h00 Port Vale18 vs Colchester Utd11               

U23 Anh

27/01   21h00 Stoke City U23s2-9 vs Southampton U23s2-10               

U21 Australia

27/01   12h30 Newcastle Jets YouthB-2 vs WS Wanderers YouthB-3               
27/01   12h30 Canberra Utd YouthB-5 vs Sydney FC YouthB-1               
28/01   07h00 Adelaide Utd YouthA-4 vs Brisbane Roar YouthA-5