`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

10/12   22h00 Deportivo Alavés19 vs UD Las Palmas20               
10/12   22h00 Real Betis9 vs Atlético Madrid4               
10/12   22h00 Deportivo La Coruña16 vs CD Leganés8               
10/12   22h00 RCD Espanyol14 vs Girona FC11               
10/12   22h00 Getafe CF10 vs SD Eibar17               
10/12   22h00 Levante UD12 vs Athletic Bilbao15               
10/12   22h00 Real Madrid3 vs Sevilla FC5               
10/12   22h00 Real Sociedad7 vs Málaga CF18               
10/12   22h00 Valencia CF2 vs Celta de Vigo13               
10/12   22h00 Villarreal CF6 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

10/12   18h30 SSC Napoli1 vs Fiorentina9               
10/12   21h00 SPAL 190717 vs Hellas Verona19               
10/12   21h00 ChievoVerona11 vs AS Roma4               
10/12   21h00 Udinese Calcio14 vs Benevento Calcio20               
11/12   00h00 Sassuolo Calcio16 vs FC Crotone15               
11/12   02h45 AC Milan7 vs Bologna FC10               

VĐQG Bồ Đào Nha

10/12   22h00 Portimonense SC11 vs GD Chaves14               
10/12   22h00 CD Aves16 vs CD Tondela10               
10/12   22h00 Belenenses7 vs Paços de Ferreira12               
10/12   22h00 SL Benfica3 vs GD Estoril18               
10/12   22h00 Boavista FC9 vs Sporting Lisboa2               
10/12   22h00 Marítimo5 vs SC Braga4               
10/12   22h00 Rio Ave6 vs Moreirense FC17               
10/12   22h00 Vitória Setúbal15 vs FC Porto1               
10/12   22h00 Vitória Guimarães8 vs CD Feirense13               

VĐQG Hà Lan

10/12   17h30 Roda Kerkrade18 vs FC Groningen13               
10/12   19h30 Sparta Rotterdam14 vs Vitesse Arnhem6               
10/12   19h30 FC Utrecht5 vs Feyenoord7               
10/12   21h45 AFC Ajax2 vs PSV Eindhoven1               

VĐQG Nga

10/12   17h00 Rubin Kazan10 vs SKA-Energia16               
10/12   17h00 Spartak Moscow4 vs CSKA Moscow3               
10/12   17h00 Amkar Perm12 vs FK Krasnodar5               
10/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs Anzhi Makhachkala15               
10/12   17h00 FK Tosno13 vs Lokomotiv Moscow1               
10/12   17h00 Akhmat Groznyi9 vs Zenit2               
10/12   17h00 FK Ural7 vs Arsenal Tula8               
10/12   17h00 FK Rostov11 vs FK Ufa6               

VĐQG Albania

10/12   19h00 Skenderbeu1 vs Teuta Durres7               
10/12   19h00 FK Kukesi2 vs Luftëtari Gjirokastër8               
10/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkodër9               
10/12   19h00 KF Kamza4 vs Flamurtari Vlore3               
10/12   19h00 KF Laci5 vs KS Lushnja10               

VĐQG Hy Lạp

10/12   19h00 Apollon Smyrni15 vs Asteras Tripoli12               
10/12   21h15 Atromitos FC3 vs Levadiakos8               
10/12   21h15 PAS Giannina9 vs Lamia FC10               
10/12   23h30 PAOK Salonica2 vs Panathinaikos6               

VĐQG Luxembourg

10/12   21h00 F91 Dudelange1 vs Union Titus Pétange7               
10/12   21h00 RM Hamm Benfica6 vs RFCU Luxemburg10               
10/12   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs UNA Strassen12               
10/12   21h00 Victoria Rosport11 vs US Hostert8               
10/12   21h00 Rodange 9113 vs Progrès Niedercorn3               
10/12   21h00 Differdange4 vs US Esch14               
10/12   21h00 Jeunesse Esch9 vs CS Fola Esch2               

VĐQG Macedonia

10/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova7               
10/12   18h00 Sileks Kratovo4 vs FK Skopje10               
10/12   18h00 FK Shkupi6 vs Academy Pandev3               
10/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Pelister Bitola8               
10/12   18h00 Shkendija'791 vs Vardar Skopje2               

VĐQG Malta

10/12   19h00 St. Andrews11 vs Tarxien Rainbows12               
10/12   21h00 Gzira United3 vs Valletta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   23h00 Kayserispor4 vs Besiktas JK3               
10/12   23h00 Konyaspor15 vs Kardemir Karabükspor18               
10/12   23h00 Bursaspor7 vs Fenerbahçe SK5               
10/12   23h00 Sivasspor6 vs Istanbul Basaksehir1               
10/12   23h00 Antalyaspor14 vs Genclerbirligi17               
10/12   23h00 Osmanlispor FK16 vs Alanyaspor10               
10/12   23h00 Kasımpaşa SK12 vs Trabzonspor11               
10/12   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Göztepe Izmir8               
10/12   23h00 Galatasaray SK2 vs Akhisar Bld.9               

VĐQG Đan Mạch

10/12   21h00 Odense BK7 vs Silkeborg IF13               
10/12   21h00 AaB Aalborg8 vs FC København6               
10/12   21h00 FC Nordsjælland3 vs Hobro IK4               
10/12   21h00 Randers FC12 vs FC Midtjylland2               
10/12   21h00 AC Horsens5 vs SønderjyskE9               
10/12   21h00 FC Helsingor14 vs Lyngby BK10               
10/12   21h00 Brøndby IF1 vs AGF Aarhus11               

VĐQG Australia

10/12   14h00 Melbourne City3 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Arập Xeut

10/12   20h50 Taawoun FC9 vs Ettifaq FC10               
10/12   22h40 Al Fateh (KSA)5 vs Al Hilal Riyadh2               
10/12   22h40 Ohud Medina12 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Hồng Kông

10/12   13h30 HK Rangers10 vs Kitchee SC1               
10/12   13h30 Tai Po FC3 vs Yuen Long8               
10/12   16h30 Lee Man FC9 vs Southern District5               

VĐQG Argentina

11/12   02h00 Patronato Paraná18 vs Club Olimpo26               
11/12   02h00 Belgrano Córdoba12 vs CA Huracán4               
11/12   02h00 Temperley28 vs CA Tigre23               
11/12   02h00 Chacarita Juniors25 vs CA Lanús16               
11/12   02h00 San Martín San Juan9 vs Defensa y Justicia13               
11/12   02h00 Arsenal Sarandi27 vs Independiente8               
11/12   02h00 CA Banfield7 vs Argentinos Juniors19               
11/12   02h00 Colon Santa Fe5 vs Talleres Córdoba6               
11/12   02h00 Estudiantes La Plata17 vs Boca Juniors1               
11/12   02h00 Racing Club14 vs Gimnasia La Plata20               
11/12   02h00 River Plate15 vs Unión Santa Fe3               
11/12   02h00 Rosario Central24 vs Newell's Old Boys22               
11/12   02h00 San Lorenzo2 vs Atlético Tucumán11               
11/12   02h00 Vélez Sársfield21 vs Godoy Cruz10               

VĐQG Ecuador

11/12   00h00 Independiente del Valle6 vs Univ Católica Quito11               
11/12   00h00 Delfin SC2 vs Fuerza Amarilla SC12               
11/12   00h00 Guayaquil City9 vs Deportivo Cuenca5               
11/12   00h00 Barcelona SC8 vs Macará3               
11/12   00h00 El Nacional Quito4 vs CS Emelec1               
11/12   00h00 LDU Quito7 vs Clan Juvenil10               

VĐQG Paraguay

11/12   02h00 Independiente FBC12 vs Club Rubio Ñu9               
11/12   02h00 Deportivo Capiatá7 vs Olimpia Asunción3               
11/12   02h00 General Díaz4 vs Club Guaraní2               
11/12   02h00 Sportivo Trinidense11 vs Sportivo Luqueño5               
11/12   02h00 Cerro Porteño1 vs Sol de América8               
11/12   02h00 Libertad6 vs Nacional Asunción10               

VĐQG Nam Phi

10/12   20h30 Bloemfontein Celtic5 vs Free State Stars10               
10/12   20h30 Golden Arrows4 vs Mamelodi Sundowns3               

Hạng 2 Tây Ban Nha

10/12   23h00 CD Lugo2 vs Cultural Leonesa16               
10/12   23h00 Granada CF5 vs UD Almería19               
10/12   23h00 Córdoba CF22 vs Rayo Vallecano6               
10/12   23h00 Real Oviedo11 vs CA Osasuna3               
10/12   23h00 Barcelona B18 vs Sporting Gijón9               
10/12   23h00 Albacete Balompié17 vs Real Valladolid7               
10/12   23h00 Alcorcón13 vs SD Huesca1               
10/12   23h00 Gimnàstic Tarragona15 vs Sevilla Atlético21               
10/12   23h00 CD Numancia4 vs La Hoya Lorca20               
10/12   23h00 CD Tenerife10 vs CF Reus Deportiu12               
10/12   23h00 Real Zaragoza14 vs Cádiz CF8               

Hạng 2 Đức

10/12   18h30 Jahn Regensburg13 vs VfL Bochum14               
10/12   18h30 SV Sandhausen6 vs Arminia Bielefeld9               
10/12   18h30 Union Berlin3 vs Dynamo Dresden16               
10/12   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs Nürnberg4               
10/12   18h30 Erzgebirge Aue11 vs SV Darmstadt12               
10/12   18h30 E. Braunschweig10 vs Holstein Kiel1               
10/12   18h30 Greuther Fürth17 vs Heidenheim15               
10/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Ingolstadt5               
10/12   18h30 St. Pauli7 vs MSV Duisburg8               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/12   22h00 SL Benfica B14 vs Sporting Lisboa B11               
10/12   22h00 FC Porto B2 vs Vitória Guimarães B20               
10/12   22h00 Nacional Madeira8 vs Gil Vicente10               
10/12   22h00 Académico Viseu1 vs Sporting Braga B12               
10/12   22h00 FC Famalicão5 vs CD Santa Clara3               
10/12   22h00 Real SC19 vs Académica Coimbra6               
10/12   22h00 Sporting Covilha13 vs União da Madeira15               
10/12   22h00 UD Oliveirense16 vs FC Penafiel7               
10/12   22h00 FC Arouca9 vs Leixões SC4               
10/12   22h00 Varzim SC17 vs CD Cova Piedade18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   19h00 Denizlispor17 vs Samsunspor13               
10/12   19h00 Ümraniyespor1 vs Balikesirspor6               
10/12   19h00 İstanbulspor AŞ9 vs Boluspor12               
10/12   19h00 Erzurum BB15 vs Adana Demirspor11               
10/12   19h00 Manisaspor16 vs Altınordu SK5               
10/12   19h00 Giresunspor3 vs Rizespor4               
10/12   19h00 Eskişehirspor14 vs Gaziantepspor18               
10/12   19h00 Gaziantep B.B.10 vs Ankaragücü2               
10/12   19h00 Adanaspor8 vs Elazığspor7               

Nữ Australia

10/12   11h30 Melb. Victory (W)8 vs Adelaide Utd (W)6               
10/12   11h30 Melbourne City (W)4 vs Canberra Utd (W)3               
10/12   12h30 Brisbane Roar (W)2 vs Newcastle Jets (W)5