`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs N. Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland                

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Gomel14 vs FC Luch Minsk11               
03/06   20h00 FC Isloch10 vs FC Smolevichi12               
03/06   20h00 Torpedo Zhodino7 vs FK Slutsk3               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah FA6 vs Melaka United10               
03/06   21h00 Selangor FA9 vs Kelantan FA11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata (S)1 vs Brunei DPMM FC3               
03/06   19h30 Tampines Rovers5 vs Young Lions4               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Qo‘qon FK8 vs Metallurg Bekabad7               
03/06   20h00 FC Bunyodkor2 vs Neftchi Fergana12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi6 vs Qyzylqum10               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai8 vs Ho Chi Minh City11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam FC10 vs Can Tho FC6               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Binh Duong FC3               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs Hai Phong FC7               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Macará9 vs Barcelona SC2               
04/06   00h00 Técnico Universitario11 vs Macará9               
04/06   00h00 Independiente del Valle6 vs LDU Quito1               
04/06   00h00 Univ Católica Quito3 vs Independiente del Valle6               
04/06   00h00 SD Aucas7 vs Guayaquil City10               
04/06   00h00 Delfin SC5 vs Univ Católica Quito3               
04/06   00h00 CS Emelec4 vs Técnico Universitario11               
04/06   00h00 Guayaquil City10 vs El Nacional Quito8               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC2 vs SD Aucas7               
04/06   00h00 El Nacional Quito8 vs Deportivo Cuenca12               
04/06   00h00 LDU Quito1 vs CS Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Univ San MartínA-7 vs UniversitarioA-5               
04/06   02h00 FBC MelgarB-5 vs BinacionalB-1               
04/06   02h00 Real GarcilasoB-4 vs Sport BoysB-6               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-6 vs Sport HuancayoB-3               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sporting CristalA-4               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-2               
04/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs Ayacucho FCA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Unión ComercioB-2               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-3 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-9 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta UnitedDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-3 vs Los Angeles FCTay-2               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-4               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Houston DynamoTay-6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 Alcorcón14 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking FK2 vs Floro SK16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa4 vs Tromsdalen UIL15               
03/06   23h00 Nest-Sotra11 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 HamKam10 vs FK Jerv8               
03/06   23h00 Levanger FK12 vs Sogndal7               
03/06   23h00 Strommen IF13 vs Notodden FK6               
03/06   23h00 Asane Fotball5 vs Mjøndalen IF9               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS8               
03/06   22h30 Örgryte IS1 vs Falkenbergs FF4               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga6 vs Tochigi SC11               
03/06   13h00 Yokohama FC7 vs Tokyo Verdy15               
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto12               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners5 vs Seoul E-Land8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen6 vs Gwangju FC7               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos Arica14 vs Coquimbo Unido4               
04/06   03h00 Ñublense5 vs CD Magallanes15               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa9               
04/06   03h30 La Serena7 vs Deportes Valdivia8               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San Antonio FCNhóm 2-8 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-4               
04/06   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-3 vs Orange County SCNhóm 2-5               
04/06   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-9 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8 vs Atlanta United 2Nhóm 1-13               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights4 vs North Pine5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hakoah Sydney8               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs APIA Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns9 vs Wollongong Wolves7               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide Utd Youth5 vs N.E. MetroStars1               
03/06   12h30 West Torrens8 vs Adelaide City3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne Sharks6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 Yokohama S&CC7 vs Thespakusatsu Gunma9               
03/06   11h00 Fukushima Utd4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama14 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa RD Ladies (W)4 vs Cerezo Osaka (W)9               
03/06   11h00 INAC Leonessa (W)1 vs NTV Beleza (W)2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai (W)8 vs Nittaidai FIELDS (W)10               
03/06   11h00 JEF United (W)7 vs Nagano Parceiro (W)5               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign (W)2 vs Orlando Pride (W)5