`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/06/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

17/03   21h00 Swansea City19 vs Southampton18               
17/03   21h00 Bournemouth10 vs West Bromwich20               
17/03   21h00 Burnley FC7 vs Chelsea FC4               
17/03   21h00 Huddersfield17 vs Crystal Palace13               
17/03   21h00 Leicester City8 vs Arsenal6               
17/03   21h00 Liverpool FC3 vs Watford FC11               
17/03   21h00 Manchester City1 vs Brighton15               
17/03   21h00 Stoke City16 vs Everton FC9               
17/03   21h00 Tottenham5 vs Newcastle Utd14               
17/03   21h00 West Ham12 vs Manchester United2               

VĐQG Đức

17/03   20h30 RB Leipzig5 vs Bayern München1               
17/03   20h30 FC Augsburg8 vs Werder Bremen16               
17/03   20h30 Borussia Dortmund6 vs Hannover 9610               
17/03   20h30 Eintracht Frankfurt4 vs Mainz15               
17/03   20h30 SC Freiburg12 vs VfB Stuttgart14               
17/03   20h30 Hamburger SV17 vs Hertha BSC11               
17/03   20h30 1.FC Köln18 vs Bayer Leverkusen2               
17/03   20h30 Mönchengladbach7 vs Hoffenheim9               
17/03   20h30 VfL Wolfsburg13 vs Schalke 043               

VĐQG Pháp

18/03   01h00 Angers SCO16 vs SM Caen13               
18/03   01h00 Girondins Bordeaux9 vs Stade Rennais8               
18/03   01h00 AS Saint-Étienne14 vs Guingamp10               
18/03   01h00 Olympique Marseille3 vs Lyon2               
18/03   01h00 FC Metz20 vs FC Nantes5               
18/03   01h00 Amiens SC15 vs Troyes AC18               
18/03   01h00 AS Monaco4 vs Lille OSC17               
18/03   01h00 Montpellier HSC7 vs Dijon FCO11               
18/03   01h00 OGC Nice6 vs Paris St. Germain1               
18/03   01h00 Toulouse FC19 vs Strasbourg12               

VĐQG Scotland

17/03   22h00 St Johnstone8 vs Hibernian FC4               
17/03   22h00 Ross County12 vs Hamilton Acad.10               
17/03   22h00 Aberdeen FC2 vs Dundee FC9               
17/03   22h00 Hearts FC5 vs Partick Thistle11               
17/03   22h00 Motherwell FC6 vs Celtic FC1               
17/03   22h00 Rangers FC3 vs Kilmarnock FC7               

VĐQG Hà Lan

17/03   23h30 FC Twente15 vs Willem II Tilburg14               
18/03   00h45 PSV Eindhoven1 vs VVV Venlo10               
18/03   00h45 Vitesse Arnhem6 vs Heracles Almelo12               
18/03   01h45 SC Heerenveen8 vs FC Utrecht7               

VĐQG Albania

17/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër7 vs KS Lushnja10               
17/03   19h00 KF Kamza6 vs Partizani Tirana5               
17/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Skenderbeu1               
17/03   19h00 Teuta Durres9 vs KF Laci2               
17/03   19h00 Flamurtari Vlore4 vs FK Kukesi3               

VĐQG Armenia

17/03   17h00 Shirak FC4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

17/03   20h00 Neftchi Baku5 vs Qarabag FK1               

VĐQG Ba Lan

17/03   23h00 Nieciecza KS14 vs Pogon Szczecin16               
17/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Krakow8               
17/03   23h00 Korona Kielce7 vs Gornik Zabrze2               
17/03   23h00 Jagiellonia4 vs Arka Gdynia6               
17/03   23h00 Cracovia12 vs Sandecja13               
17/03   23h00 Lech Poznan3 vs Lechia Gdansk11               
17/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Wisla Plock9               
17/03   23h00 Piast Gliwice15 vs Zaglebie Lubin5               

VĐQG Bulgary

17/03   21h00 Cherno More Varna7 vs Lokomotiv Plovdiv9               
17/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs FC Vereya6               
17/03   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Ludogorets1               
17/03   21h00 Slavia Sofia8 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Dunav Ruse13               
17/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Vitosha Bistritsa14               
17/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Levski Sofia3               

VĐQG Croatia

17/03   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Inter Zaprešić5               
17/03   22h00 Istra 19618 vs Slaven Belupo7               
17/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rudeš Zagreb10               
17/03   22h00 HNK Rijeka4 vs Cibalia Vinkovci9               
17/03   22h00 NK Osijek3 vs Hajduk Split2               

VĐQG Malta

17/03   19h00 Floriana FC6 vs Naxxar Lions11               
17/03   19h00 Balzan FC1 vs Mosta FC9               
17/03   21h00 Hamrun Spartans7 vs Sliema Wanderers8               
17/03   21h00 St. Andrews12 vs Valletta FC2               

VĐQG Séc

17/03   22h00 Jihlava16 vs FK Jablonec8               
17/03   22h00 Banik Ostrava15 vs Dukla Praha10               
17/03   22h00 Mlada Boleslav11 vs Slovacko14               
17/03   22h00 Bohemians 19057 vs Teplice6               
17/03   22h00 FK Zlin9 vs Viktoria Plzen1               
17/03   22h00 Sigma Olomouc3 vs MFK OKD Karvina13               
17/03   22h00 Sparta Praha5 vs Slavia Praha2               
17/03   22h00 Slovan Liberec4 vs 1. FC Brno12               

VĐQG Thụy Sỹ

17/03   21h00 St. Gallen4 vs Grasshoppers6               
17/03   21h00 FC Lugano7 vs FC Luzern9               
17/03   21h00 FC Basel2 vs FC Sion10               
17/03   21h00 FC Thun8 vs Lausanne-Sport5               
17/03   21h00 FC Zürich3 vs BSC Young Boys1               

VĐQG Áo

18/03   00h30 RB Salzburg2 vs Austria Wien6               
18/03   00h30 LASK Linz5 vs Mattersburg8               
18/03   00h30 Sturm Graz1 vs SCR Altach7               
18/03   00h30 SKN St. Pölten10 vs Admira4               
18/03   00h30 Rapid Wien3 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG New Zealand

18/03   08h00 Team Wellington2 vs Hamilton Wanderers10               
18/03   08h00 Waitakere United5 vs Tasman United8               

VĐQG UAE

17/03   20h45 Sharjah8 vs Ajman Club5               
17/03   20h50 Al Dhafra12 vs Wasl Dubai2               
17/03   23h30 Jazira Abu Dhabi6 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

18/03   02h00 Club AuroraB-1 vs Royal PariB-4               
18/03   06h30 Club DestroyersA-5 vs Jorge WilstermannA-7               

VĐQG Uruguay

18/03   02h30 CA Cerro7 vs CA Peñarol1               
18/03   02h30 Boston River8 vs Atenas San Carlos                

VĐQG Nam Phi

17/03   20h30 Chippa United10 vs Free State Stars5               
17/03   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Bidvest Wits14               
17/03   23h00 Kaizer Chiefs3 vs AmaZulu FC9               
18/03   01h15 Golden Arrows11 vs Orlando Pirates4               

Hạng Nhất Anh

17/03   21h00 Barnsley19 vs Millwall FC14               
17/03   21h00 Birmingham City20 vs Hull City21               
17/03   21h00 Bolton Wanderers22 vs Aston Villa3               
17/03   21h00 Brentford FC11 vs Middlesbrough8               
17/03   21h00 Bristol City5 vs Ipswich Town12               
17/03   21h00 Derby County2 vs Cardiff City4               
17/03   21h00 Fulham FC6 vs QPR17               
17/03   21h00 Leeds United10 vs Sheffield Wed16               
17/03   21h00 Norwich City13 vs Reading FC18               
17/03   21h00 Sheffield Utd7 vs Nottingham F.15               
17/03   21h00 Sunderland23 vs Preston NE9               
17/03   21h00 Wolverhampton1 vs Burton Albion24               

Hạng 2 Italia

17/03   21h00 Virtus Entella17 vs Parma Calcio4               
17/03   21h00 Foggia Calcio16 vs Cesena18               
17/03   21h00 Perugia Calcio12 vs Spezia Calcio10               
17/03   21h00 Novara15 vs Palermo2               
17/03   21h00 Frosinone1 vs Salernitana13               
17/03   21h00 Ascoli22 vs Ternana Calcio20               
17/03   21h00 Avellino14 vs Pescara11               
17/03   21h00 Brescia Calcio19 vs Cremonese5               
17/03   21h00 Cittadella6 vs FC Bari 19087               
17/03   21h00 Empoli FC3 vs Venezia FC8               
17/03   21h00 Carpi FC9 vs Pro Vercelli21               

Hạng 2 Nga

17/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Rotor Volgograd20               
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Volgar Astrakhan8               
17/03   19h00 FK Tyumen16 vs Tom Tomsk17               
17/03   19h00 Spartak-2 Moscow11 vs Kuban Krasnodar10               
17/03   19h00 Zenit-218 vs Avangard Kursk14               
17/03   19h00 FK Tambov4 vs Luch-Energiya15               
17/03   19h00 FK Orenburg2 vs Olimpiets NV12               
17/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Krylia Sovetov Samara3               
17/03   19h00 FK Yenisey1 vs Fakel Voronezh19               
17/03   19h00 Dynamo St Peter.5 vs FK Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

17/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Bytovia11               
17/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Wigry Suwalki9               
17/03   22h00 GKS Tychy15 vs Stomil Olsztyn17               
17/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Chrobry Glogow6               
17/03   22h00 Chojniczanka1 vs GKS Katowice7               
17/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs Zaglebie Sosnowiec10               
17/03   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Stal Mielec5               
17/03   22h00 Rakow Czestochowa3 vs Odra Opole2               
17/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Podbeskidzie12               

Hạng 2 Séc

17/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Banik Sokolov7               
17/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Hradec Kralove10               
17/03   20h00 FK Pardubice5 vs MFK Vítkovice14               
17/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Frydek-Mistek16               
17/03   20h00 FK Varnsdorf12 vs Pribram3               
17/03   20h00 Taborsko11 vs Opava1               
17/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs Olympia H.Kralove9               
17/03   20h00 Znojmo6 vs Usti nad Labem15               

Hạng 3 Đức

17/03   19h00 Fortuna Köln5 vs Sonnenhof Großaspach10               
17/03   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Magdeburg2               
17/03   19h00 Chemnitzer FC19 vs Werder Bremen II18               
17/03   19h00 SV Wehen3 vs RW Erfurt20               
17/03   19h00 VfR Aalen9 vs Hansa Rostock4               
17/03   19h00 Hallescher FC13 vs Sportfreunde Lotte14               
17/03   19h00 Karlsruher SC6 vs Meppen8               
17/03   19h00 VfL Osnabrück17 vs Preußen Münster15               
17/03   19h00 Paderborn1 vs FSV Zwickau16               
17/03   19h00 Unterhaching7 vs Würzburger Kickers11               

Hạng 2 Scotland

17/03   22h00 Forfar Athletic4 vs Ayr United6               
17/03   22h00 Stranraer FC3 vs Queen's Park FC8               
17/03   22h00 Raith Rovers1 vs East Fife9               
17/03   22h00 Alloa Athletic5 vs Airdrieonians FC7               
17/03   22h00 Albion Rovers10 vs Arbroath FC2               

Aus Queensland

17/03   15h00 QLD Lions  vs Sunshine Coast12               
17/03   15h00 Brisbane Strikers1 vs Brisbane Roar Youth11               
17/03   15h30 Brisbane City6 vs Redlands Utd9               
17/03   16h00 Western Pride3 vs Moreton Bay Utd4               
17/03   16h00 Moreton Bay Utd4 vs SWQ Thunder10               
17/03   16h00 North QLD United8 vs Gold Coast Utd2               
17/03   16h00 SWQ Thunder10 vs Gold Coast Utd2               

Brazil Paranaense

18/03   02h00 Coritiba/PR5 vs Cianorte/PR2               

U21 Nga

17/03   17h00 Zenit Youth4 vs Dynamo M. Youth3               
17/03   17h00 Rubin Kazan Youth6 vs Spartak M. Youth9               
17/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Ufa Youth8               
17/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Amkar Youth11               
17/03   17h00 Anzhi Youth10 vs FK Tosno Youth12               
17/03   17h00 Lokomotiv M. Youth5 vs Akhmat Gr. Youth15               
17/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Rostov Youth7               
17/03   17h00 SKA-Energia Youth14 vs FK Ural Youth16