`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/05/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton12 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea FC5               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 CD Leganés13 vs Málaga CF20               
04/03   22h00 FC Barcelona1 vs Atlético Madrid2               
04/03   22h00 Celta de Vigo7 vs UD Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruña19 vs SD Eibar8               
04/03   22h00 Levante UD17 vs RCD Espanyol15               
04/03   22h00 Real Madrid3 vs Getafe CF10               
04/03   22h00 Real Sociedad14 vs Deportivo Alavés16               
04/03   22h00 Sevilla FC6 vs Athletic Bilbao12               
04/03   22h00 Valencia CF4 vs Real Betis11               
04/03   22h00 Villarreal CF5 vs Girona FC9               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa13 vs Cagliari Calcio14               
04/03   21h00 Benevento Calcio20 vs Hellas Verona19               
04/03   21h00 Atalanta Bergamo8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 ChievoVerona15 vs Sassuolo Calcio16               
04/03   21h00 Torino FC9 vs FC Crotone17               
04/03   21h00 Udinese Calcio11 vs Fiorentina10               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milano4               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 SM Caen13 vs Strasbourg14               
04/03   23h00 Montpellier HSC5 vs Lyon4               
05/03   03h00 Olympique Marseille3 vs FC Nantes6               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 CD Tondela12 vs GD Chaves6               
04/03   22h00 CD Aves13 vs Portimonense SC10               
04/03   22h00 GD Estoril16 vs SC Braga4               
04/03   22h00 CD Feirense17 vs Boavista FC7               
04/03   22h00 Moreirense FC18 vs Paços de Ferreira14               
04/03   22h00 SL Benfica2 vs Marítimo8               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Lisboa3               
04/03   22h00 Vitória Setúbal15 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitória Guimarães9 vs Belenenses11               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 PEC Zwolle6 vs VVV Venlo11               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs AFC Ajax2               
04/03   21h45 FC Twente16 vs FC Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Akhmat Groznyi7               
04/03   17h00 SKA-Energia16 vs FK Tosno14               
04/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 FK Krasnodar4 vs FK Rostov9               
04/03   17h00 FK Ufa6 vs Dynamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs FK Ural8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 Gabala FC2 vs Neftchi Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs Inter Baku8               

VĐQG Hy Lạp

04/03   20h00 Asteras Tripoli9 vs PAOK Salonica1               
04/03   22h15 Levadiakos11 vs AE Larisa12               
04/03   22h15 AEK Athens2 vs Panionios GSS5               
05/03   00h30 Olympiakos Pireus3 vs Panathinaikos6               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs RM Hamm Benfica6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs RFCU Luxemburg9               
04/03   21h00 Union Titus Pétange8 vs Progrès Niedercorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 Differdange5 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 CS Fola Esch2 vs US Hostert7               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans7 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians Paola6 vs Sliema Wanderers8               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 Javor Ivanjica14 vs Radnicki Nis6               
04/03   22h00 FK Partizan2 vs FK Rad16               
04/03   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Zemun11               
04/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac12 vs FK Napredak8               
04/03   22h00 FK Vojvodina7 vs FK Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak15 vs Cukaricki Belgrade3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor6 vs Besiktas JK3               
04/03   23h00 Konyaspor16 vs Yeni Malatyaspor11               
04/03   23h00 Bursaspor12 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor15               
04/03   23h00 Antalyaspor14 vs Sivasspor8               
04/03   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Göztepe Izmir7               
04/03   23h00 Kasımpaşa SK10 vs Osmanlispor FK17               
04/03   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Galatasaray SK1               
04/03   23h00 Fenerbahçe SK4 vs Akhisar Bld.9               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 AaB Aalborg8 vs AC Horsens5               
04/03   21h00 Randers FC13 vs FC Nordsjælland3               
04/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Midtjylland1               
04/03   21h00 AGF Aarhus11 vs FC København4               
04/03   21h00 FC Helsingor14 vs SønderjyskE9               
04/03   21h00 Lyngby BK12 vs Hobro IK7               
04/03   21h00 Brøndby IF2 vs Odense BK6               

VĐQG Australia

04/03   13h00 WS Wanderers6 vs Perth Glory8               

VĐQG Nhật Bản

04/03   14h00 Urawa Red Diamonds11 vs Sanfrecce Hiroshima4               

VĐQG Hàn Quốc

04/03   12h00 Gyeongnam  vs Sangju Sangmu11 0 : 1/40.980.900 : 00.75-0.883.452.253.151-0.920.772 1/40.930.93

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 Guangzhou R&F U195 vs HK Rangers10               
04/03   16h30 Dreams SC8 vs Eastern AA4               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass16 vs Port FC1               
04/03   18h00 Sukhothai FC2 vs Chainat FC17               
04/03   19h00 Ratchaburi FC12 vs Bangkok United9               
04/03   19h00 Suphanburi FC7 vs Chonburi FC15               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano Córdoba8 vs Patronato Paraná16               
05/03   02h00 Temperley25 vs Gimnasia La Plata22               
05/03   02h00 San Martín San Juan17 vs Independiente4               
05/03   02h00 Argentinos Juniors14 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal Sarandi28 vs CA Lanús21               
05/03   02h00 CA Banfield19 vs Newell's Old Boys23               
05/03   02h00 Colon Santa Fe11 vs CA Huracán6               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata10 vs Club Olimpo27               
05/03   02h00 Atlético Tucumán12 vs Defensa y Justicia13               
05/03   02h00 Racing Club5 vs Vélez Sársfield18               
05/03   02h00 River Plate20 vs Chacarita Juniors26               
05/03   02h00 Rosario Central15 vs Godoy Cruz7               
05/03   02h00 CA Tigre24 vs Talleres Córdoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario SucreA-6 vs Jorge WilstermannA-3               
05/03   03h00 BolívarA-1 vs CD GuabiráA-5               
05/03   04h15 Real PotosíA-2 vs Oriente PetroleroA-7               
05/03   06h30 Royal PariB-3 vs Club DestroyersA-4               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Técnico Universitario11 vs Univ Católica Quito9               
05/03   00h00 Independiente del Valle3 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC12 vs Barcelona SC2               
05/03   00h00 CS Emelec7 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 El Nacional Quito1 vs Macará10               
05/03   00h00 LDU Quito5 vs SD Aucas8               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sporting CristalA-2               
05/03   03h00 Unión ComercioB-7 vs FBC MelgarB-2               
05/03   03h00 Sport BoysB-4 vs Academia CantolaoB-1               
05/03   03h00 UniversitarioA-8 vs Ayacucho FCA-7               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Comerciantes UnidosA-3               
05/03   03h00 Sport RosarioA-4 vs Alianza LimaA-5               
05/03   03h00 BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-8               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-3 vs Real GarcilasoB-6               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Deportivo Toluca3 vs Pachuca CF6               
05/03   03h00 Cruz Azul15 vs Querétaro FC13               
05/03   07h00 TR Veracruz14 vs Tigres UANL4               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Pérez Zeledón4 vs Universidad CR9               
05/03   00h00 Santos Guápiles5 vs AD Carmelita7               
05/03   00h00 Limón FC10 vs Municipal Grecia6               
05/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Municipal Liberia12               
05/03   00h00 Saprissa3 vs CS Cartaginés11               
05/03   00h00 CS Herediano1 vs LD Alajuelense2               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Masr lel Maqassah13 vs Zamalek SC2               
05/03   01h00 Ahly Cairo1 vs Al Masry4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic10 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City14 vs Golden Arrows12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu12               
05/03   00h00 CD Lugo10 vs Granada CF3               
05/03   00h00 Sevilla Atlético22 vs Sporting Gijón7               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs UD Almería14               
05/03   00h00 Real Oviedo5 vs Barcelona B17               
05/03   00h00 Alcorcón16 vs Córdoba CF20               
05/03   00h00 Lorca FC21 vs Albacete Balompié13               
05/03   00h00 Gimnàstic Tarragona18 vs CD Tenerife15               
05/03   00h00 CD Numancia6 vs Real Zaragoza11               
05/03   00h00 CA Osasuna8 vs Cádiz CF4               
05/03   00h00 Real Valladolid9 vs Rayo Vallecano2               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg4               
04/03   18h30 Ingolstadt10 vs VfL Bochum15               
04/03   18h30 SV Sandhausen6 vs Erzgebirge Aue14               
04/03   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs St. Pauli9               
04/03   18h30 Heidenheim11 vs Arminia Bielefeld8               
04/03   18h30 E. Braunschweig13 vs Jahn Regensburg5               
04/03   18h30 Dynamo Dresden12 vs SV Darmstadt17               
04/03   18h30 Kaiserslautern18 vs Union Berlin7               
04/03   18h30 Nürnberg1 vs Greuther Fürth16               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting Lisboa B15 vs FC Arouca5               
04/03   22h00 Sporting Braga B18 vs FC Famalicão10               
04/03   22h00 Académico Viseu6 vs UD Oliveirense17               
04/03   22h00 CD Cova Piedade14 vs FC Porto B3               
04/03   22h00 Real SC20 vs Nacional Madeira8               
04/03   22h00 Gil Vicente19 vs Leixões SC7               
04/03   22h00 Sporting Covilha13 vs SL Benfica B11               
04/03   22h00 União da Madeira16 vs Vitória Guimarães B9               
04/03   22h00 Académica Coimbra2 vs FC Penafiel4               
04/03   22h00 Varzim SC12 vs CD Santa Clara1               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs De Graafschap7               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Zenit-218               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Tom Tomsk17               
04/03   19h00 FK Tyumen16 vs Olimpiets NV12               
04/03   19h00 Spartak-2 Moscow11 vs Fakel Voronezh19               
04/03   19h00 FK Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 FK Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Luch-Energiya15               
04/03   19h00 Volgar Astrakhan8 vs FK Khimki13               
04/03   19h00 FK Yenisey1 vs Avangard Kursk14               
04/03   19h00 Dynamo St Peter.5 vs Krylia Sovetov Samara3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor9 vs Ankaragücü3               
04/03   19h00 Elazığspor8 vs Ümraniyespor2               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor7               
04/03   19h00 Denizlispor16 vs Manisaspor17               
04/03   19h00 İstanbulspor AŞ6 vs Erzurum BB13               
04/03   19h00 Giresunspor12 vs Gaziantep B.B.5               
04/03   19h00 Eskişehirspor10 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor14 vs Rizespor1               
04/03   19h00 Adanaspor11 vs Altınordu SK4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg fB4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle BK1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg FF7 vs Nykøbing FC9               
04/03   18h45 Vendsyssel FF3 vs FC Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand IF11               
04/03   18h45 FC Fredericia6 vs HB Køge5               

Hạng 2 Nhật Bản

04/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Tokushima Vortis17               
04/03   12h00 JEF United Chiba14 vs Mito HollyHock2               
04/03   12h00 Fagiano Okayama10 vs Tochigi SC18               
04/03   12h00 Machida Zelvia5 vs Omiya Ardija6               
04/03   12h00 Zweigen Kanazawa8 vs Kamatamare Sanuki16               
04/03   13h00 Renofa Yamaguchi1 vs Ehime FC13               
04/03   13h00 Oita Trinita3 vs Montedio Yamagata22               

Hạng 2 Hàn Quốc

04/03   13h00 Suwon FC6 vs Seoul E-Land8               
04/03   15h00 Ansan Police5 vs Ansan Greeners9               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Negros4 vs Murciélagos FC16               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-5 vs UMF SelfossD-6               
05/03   03h15 FjölnirC-5 vs Stjarnan FCC-1               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Fotboll  vs Halmstads BK                
04/03   21h00 IF Elfsborg  vs Hammarby IF                
04/03   21h00 GAIS  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmö FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Östers IF  vs Varbergs BoIS                
04/03   23h00 Sirius IK  vs IFK Göteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers1 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 MonzaA-5 vs AC PratoA-18               
04/03   21h00 Trapani CalcioC-6 vs Racing FondiC-15               
04/03   21h00 Carrarese CalcioA-3 vs Giana ErminioA-7               
04/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs Sicula LeonzioC-10               
04/03   21h00 FeralpiSalòB-3 vs RavennaB-17               
04/03   21h00 PordenoneB-9 vs AlbinoLeffeB-10               
04/03   21h00 Rende CalcioC-8 vs AS BisceglieC-11               
04/03   21h00 GavorranoA-17 vs AC PisaA-4               
04/03   21h00 SantarcangeloB-12 vs FC SüdtirolB-14               
04/03   21h00 Matera CalcioC-3 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs RegginaC-16               
04/03   21h00 MonopoliC-4 vs Casertana FCC-12               
04/03   21h00 AkragasC-19 vs US LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-5 vs AC RenateB-15               
04/03   21h00 Viterbese CastrenseA-2 vs Piacenza CalcioA-14               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs Robur SienaA-8               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-13 vs Paganese CalcioC-17               
04/03   21h00 Olbia CalcioA-10 vs US ArezzoA-16               
04/03   21h00 PadovaB-4 vs Teramo CalcioB-16               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-13               
04/03   21h00 FanoB-11 vs GubbioB-6               
04/03   21h00 CataniaC-5 vs Siracusa CalcioC-7               
04/03   21h00 Vicenza CalcioB-7 vs Fermana FCB-18               
04/03   21h00 Lucchese LibertasA-13 vs PistoieseA-15               
04/03   21h00 LivornoA-6 vs AC CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-8 vs Bassano VirtusB-2               

Aus Brisbane

04/03   12h00 Mount Gravatt7 vs Acacia Ridge1               
04/03   14h00 Taringa Rovers9 vs Centenary Stormers5               
04/03   15h00 North Pine8 vs Brisbane Knights4               
04/03   15h00 Bayside United3 vs UQ FC11               

Aus FB West Premier

04/03   18h00 Floreat Athena7 vs ECU Joondalup10               

Aus Queensland

04/03   14h00 Olympic FC QLD1 vs SWQ Thunder8               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova/MG8 vs Caldense/MG6               
05/03   02h00 URT/MG5 vs Tombense FC/MG3               
05/03   02h00 Uberlândia/MG11 vs Patrocinense/MG4               
05/03   02h00 Atlético Mineiro/MG9 vs Cruzeiro/MG1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina/PR8 vs Prudentópolis/PR11               
05/03   02h00 Foz do Iguaçu/PR2 vs Cascavel/PR4               
05/03   02h00 Rio Branco/PR7 vs Toledo CW/PR10               
05/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Maringá FC/PR6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo/RS11 vs Brasil Pelotas/RS1               
05/03   02h00 São Luiz/RS6 vs Cruzeiro PoA/RS9               
05/03   02h00 SC São Paulo/RS12 vs Veranópolis/RS5               
05/03   02h00 Avenida/RS7 vs Caxias/RS2               
05/03   02h00 Internacional/RS3 vs São José PoA/RS4               
05/03   02h00 Juventude/RS8 vs Grêmio/RS10               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense/SPA-4 vs São Paulo/SPB-1               
05/03   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Sao Bento/SPC-2               
05/03   02h00 Novorizontino/SPC-3 vs Ituano/SPA-2               
05/03   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Mirassol/SPD-4               
05/03   02h00 Santo André/SPB-3 vs Botafogo/SPD-3               
05/03   02h00 Palmeiras/SPC-1 vs Sao Caetano/SPB-4               
05/03   02h00 Ponte Preta/SPB-2 vs Bragantino/SPA-3               
05/03   02h00 Santos/SPD-1 vs Corinthians/SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 Babelsberg  vs Viktoria Berlin                
04/03   19h30 Berlin AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich U23s2-1 vs Fulham U23s2-7               

U21 Séc

04/03   19h00 Sigma Olomouc Youth15 vs Karvina Youth11               
04/03   19h00 Jihlava Youth16 vs Slovacko Youth17               
04/03   19h00 Banik Ostrava Youth10 vs 1. FC Brno Youth12               
04/03   19h00 FK Zlin Youth6 vs Fotbal Trinec Youth20               
04/03   21h00 FK Jablonec Youth18 vs C. Budejovice Youth19               
04/03   21h00 Viktoria Plzen Youth8 vs Teplice Youth2               
04/03   21h00 Hradec Kralove Youth3 vs Liberec Youth9               
04/03   21h00 Pribram Youth4 vs Dukla Praha Youth13               
04/03   21h00 Mlada Boleslav Youth7 vs Bohemians 1905 Youth14