`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/04/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Indonesia

06/10   15h00 Semen Padang  vs Madura United FC                
06/10   18h30 Persipura Jayapura  vs Persela Lamongan                

VĐQG Algeria

06/10   23h00 CS Constantine6 vs ES Sétif4               
06/10   23h00 USM Alger7 vs US Biskra15               
06/10   23h00 JS Kabylie8 vs USM El Harrach14               
06/10   23h00 JS Saoura2 vs NA Hussein Dey10               
06/10   23h00 MC Oran3 vs MC Alger12               
06/10   23h00 USM Blida16 vs USM Bel Abbès13               
06/10   23h00 O Médéa11 vs CR Belouizdad1               
06/10   23h00 Paradou AC5 vs DRB Tadjenanet9               

VLWC KV Châu Âu

06/10   23h00 GeorgiaD-5 vs WalesD-2               
07/10   01h45 IrelandD-3 vs MoldovaD-6               
07/10   01h45 KosovoI-6 vs UkraineI-4               
07/10   01h45 AustriaD-4 vs SerbiaD-1               
07/10   01h45 CroatiaI-2 vs FinlandI-5               
07/10   01h45 ItalyG-2 vs Macedonia FYRG-5               
07/10   01h45 LiechtensteinG-6 vs IsraelG-4               
07/10   01h45 SpainG-1 vs AlbaniaG-3               
07/10   01h45 TurkeyI-3 vs IcelandI-1               

Hạng 2 Hà Lan

07/10   01h00 Jong Ajax1 vs Jong Utrecht16               
07/10   01h00 Jong PSV10 vs Jong AZ Alkmaar5               
07/10   01h00 FC Dordrecht12 vs FC Eindhoven15               
07/10   01h00 FC Emmen7 vs SC Cambuur8               
07/10   01h00 FC Volendam18 vs SC Telstar13               
07/10   01h00 Fortuna Sittard2 vs NEC Nijmegen9               
07/10   01h00 FC Oss4 vs Go Ahead Eagles17               
07/10   01h00 Almere City FC14 vs MVV Maastricht3               
07/10   01h00 Helmond Sport20 vs De Graafschap6               
07/10   01h00 RKC Waalwijk19 vs FC Den Bosch11               

Cúp Việt Nam

06/10   17h00 Quang Nam FC  vs Song Lam Nghe An                
06/10   18h00 Becamex Binh Duong  vs SHB-Da Nang FC                

VĐ Bắc Mỹ

07/10   08h00 FC Edmonton3 vs Jacksonville Armada6               

Vòng loại U21 Châu Âu

06/10   17h59 Holland U214-4 vs Latvia U214-5               
06/10   17h59 Belgium U216-1 vs Sweden U216-2               
06/10   17h59 Russia U217-1 vs Austria U217-5               
06/10   17h59 Poland U213-2 vs Finland U213-4               
06/10   17h59 England U214-2 vs Scotland U214-3               
06/10   17h59 Switzerland U218-2 vs Romania U218-1               
06/10   17h59 Bulgaria U219-6 vs Kazakhstan U219-1               
06/10   17h59 Germany U215-4 vs Azerbaijan U215-6               
06/10   17h59 Denmark U213-1 vs Georgia U213-6               
06/10   17h59 Macedonia FYR U217-4 vs Serbia U217-3               

Giao Hữu U20

06/10   17h59 Czech Rep U20  vs Poland U20