`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/03/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

22/02   02h45 Sevilla FCE-2 vs Manchester UnitedA-1 0 : 0-0.900.80   3.303.002.49   2 1/40.920.96
22/02   02h45 Shakhtar DonetskF-2 vs AS RomaC-1 0 : 1/4-0.920.81   3.352.383.10   2 1/2-0.960.84

Cúp C2 Châu Âu

22/02   00h00 CSKA MoscowPlay off -4 vs FK Crvena ZvezdaH-2 0 : 3/40.940.880 : 1/40.910.913.501.715.003/40.78-0.9820.850.95

C1 Châu Á

21/02   17h00 Suwon BluewingsH-1 vs Kashima AntlersH-2               
21/02   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Guangzhou EvergrandeG-3               
21/02   18h00 Buriram UnitedG-2 vs Jeju UnitedG-4               
21/02   19h00 Shanghai ShenhuaH-3 vs Sydney FCH-4               

Copa Libertadores

22/02   07h45 Nacional (URU)VL-10 vs CA BanfieldVL-1               
22/02   07h45 Jorge WilstermannVL-17 vs Vasco da Gama/RJVL-16               

VĐQG Síp

21/02   23h00 Aris Limassol13 vs Olympiakos Nic.12               

VĐQG Nam Phi

22/02   00h30 Golden Arrows12 vs Bidvest Wits14 0 : 0-0.810.650 : 0-0.980.822.953.052.213/40.880.942-0.990.81
22/02   00h30 Mamelodi Sundowns1 vs Free State Stars3               
22/02   00h30 Kaizer Chiefs6 vs Cape Town City4 0 : 1/4-0.960.800 : 00.73-0.892.922.292.933/40.900.922-0.950.77

Copa Sudamericana

22/02   05h15 CA Lanús  vs Sporting Cristal                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21/02   20h00 Denizlispor17 vs Ümraniyespor1               
21/02   20h00 Eskişehirspor13 vs Gaziantep B.B.7               
21/02   23h00 Elazığspor8 vs Giresunspor9               
21/02   23h00 İstanbulspor AŞ5 vs Manisaspor16               

Hạng 2 Arập Xeut

21/02   19h45 Al Qaisoma4 vs Najran SC16               
21/02   20h10 Al Oruba (KSA)11 vs Hajer Club13               
21/02   22h15 Al Nahdha (KSA)14 vs Al Shualah7               
21/02   22h15 Al Nojoom8 vs Al Ta'i5               

Liên Đoàn Iceland

22/02   01h30 FjölnirC-3 vs Vikingur OlafsvikC-5               

Cúp Síp

21/02   22h00 Apollon Limassol  vs Othellos Athienou                
21/02   22h00 Nea Salamina  vs Olympiakos Nic.                
21/02   22h00 Doxa Katokopia  vs Omonia Nicosia                
21/02   22h00 Karmiotissa Polemidion  vs PAEEK Kyrenia                
21/02   22h00 Pafos FC  vs Enosis Kokkin.                
21/02   22h00 APOEL FC  vs Ermis Aradippou                

Cúp Brazil

22/02   05h30 Londrina/PR  vs Ceará SC/CE                
22/02   05h30 Atlético/PR  vs Atlético Tubarão/SC                
22/02   05h30 Remo/PA  vs Internacional/RS                
22/02   06h30 Criciúma/SC  vs Cianorte/PR                
22/02   06h30 Bragantino/SP  vs Altos/PI                
22/02   06h30 Figueirense/SC  vs Oeste/SP                
22/02   06h30 Goiás/GO  vs Boa Esporte/MG                
22/02   07h30 Cuiabá/MT  vs Aparecidense/GO                
22/02   07h45 Botafogo/PB  vs Atlético Mineiro/MG                
22/02   07h45 Ponte Preta/SP  vs Inter Limeira/SP                

Cúp Mexico

22/02   08h00 Mineros de ZacatecasI-3 vs Deportivo TolucaA-1               
22/02   08h00 Tampico Madero  vs TR VeracruzF-2               
22/02   09h30 UNAM PumasB-2 vs Lobos de la BUAP                
22/02   10h00 Pachuca CFH-1 vs Celaya FCB-3               

Brazil Gaucho

22/02   06h30 Novo Hamburgo/RS12 vs Cruzeiro PoA/RS7               

Brazil Paulista

22/02   07h45 Ituano/SPA-3 vs São Paulo/SPB-1