`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/03/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

12/05   20h30 Hoffenheim5 vs Borussia Dortmund3               
12/05   20h30 SC Freiburg16 vs FC Augsburg11               
12/05   20h30 Hamburger SV17 vs Mönchengladbach8               
12/05   20h30 Hertha BSC9 vs RB Leipzig6               
12/05   20h30 Bayer Leverkusen4 vs Hannover 9613               
12/05   20h30 Mainz15 vs Werder Bremen12               
12/05   20h30 Bayern München1 vs VfB Stuttgart10               
12/05   20h30 Schalke 042 vs Eintracht Frankfurt7               
12/05   20h30 VfL Wolfsburg14 vs 1.FC Köln18               

VĐQG Pháp

13/05   01h00 Angers SCO14 vs FC Nantes8               
13/05   01h00 Girondins Bordeaux11 vs Toulouse FC17               
13/05   01h00 Guingamp10 vs Olympique Marseille4               
13/05   01h00 Lille OSC19 vs Dijon FCO12               
13/05   01h00 Amiens SC13 vs FC Metz20               
13/05   01h00 AS Monaco2 vs AS Saint-Étienne9               
13/05   01h00 Montpellier HSC7 vs Troyes AC18               
13/05   01h00 OGC Nice6 vs SM Caen15               
13/05   01h00 Paris St. Germain1 vs Stade Rennais5               
13/05   01h00 Strasbourg16 vs Lyon3               

VĐQG Scotland

12/05   21h00 St Johnstone8 vs Ross County11               
12/05   21h00 Dundee FC10 vs Partick Thistle12               
12/05   21h00 Motherwell FC7 vs Hamilton Acad.9               

VĐQG Armenia

12/05   23h00 Gandzasar Kapan4 vs Pyunik FC5               

VĐQG Ba Lan

12/05   20h30 Nieciecza KS15 vs Arka Gdynia9               
12/05   20h30 Sandecja16 vs Cracovia10               
12/05   20h30 Slask Wroclaw12 vs Piast Gliwice14               
12/05   20h30 Pogon Szczecin13 vs Lechia Gdansk11               

VĐQG Belarus

12/05   21h00 Dinamo Brest8 vs FK Vitebsk4               

VĐQG Bosnia

12/05   23h00 GOSK Gabela10 vs Borac Banja Luka8               
12/05   23h00 Celik Zenica11 vs NK Vitez12               

VĐQG Bulgary

13/05   00h00 Ludogorets1 vs Levski Sofia3               
13/05   00h00 FC Vereya6 vs CSKA Sofia2               
13/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bỉ

13/05   02h00 Royal Antwerp8 vs Sint-Truiden10               
13/05   02h00 KSC Lokeren13 vs FCO Beerschot Wilrijk17               
13/05   02h00 Eupen15 vs KV Oostende11               

VĐQG Croatia

13/05   00h00 Inter Zaprešić5 vs Lokomotiva Zagreb6               
13/05   00h00 Rudeš Zagreb8 vs Dinamo Zagreb1               
13/05   00h00 Hajduk Split2 vs NK Osijek4               
13/05   00h00 Slaven Belupo7 vs Istra 19619               
13/05   00h00 Cibalia Vinkovci10 vs HNK Rijeka3               

VĐQG Estonia

13/05   00h00 Vaprus Parnu10 vs Flora Tallinn3               
13/05   00h00 Tulevik Viljandi8 vs Trans Narva5               

VĐQG Hungary

13/05   00h00 Ujpest FC3 vs Puskás Akadémia7               
13/05   00h00 Videoton FC2 vs Haladas8               
13/05   00h00 Mezokovesdi SE11 vs Balmazujvaros10               
13/05   00h00 Ferencvaros TC1 vs Vasas SC12               
13/05   00h00 Paksi FC6 vs Budapest Honved5               
13/05   00h00 Debrecen VSC4 vs Diosgyori VTK9               

VĐQG Ireland

13/05   00h30 Limerick FC9 vs St Patrick's Dublin6               

VĐQG Israel

13/05   00h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya5               
13/05   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Bnei Yehuda6               
13/05   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Be'er Sheva1               

VĐQG Latvia

12/05   20h00 Spartaks Jurmala4 vs Riga FC5               
12/05   22h00 FS METTA/LU Riga7 vs FK Ventspils3               

VĐQG Lithuania

12/05   18h00 FK Trakai3 vs VMFD Zalgiris2               
12/05   20h00 FK Atlantas7 vs FK Suduva1               

VĐQG Montenegro

12/05   23h00 Iskra Danilovgrad6 vs FK Mladost3               
12/05   23h00 FK Kom8 vs Rudar Pljevlja5               
12/05   23h00 FK Zeta7 vs OFK Petrovac9               
12/05   23h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Grbalj4               
12/05   23h00 FK Buducnost2 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Na Uy

12/05   21h30 Sandefjord10 vs Valerenga4               
13/05   00h00 IK Start15 vs SK Brann1               

VĐQG Romania

12/05   23h00 Viitorul Constanta4 vs CSM Studentesc Iasi7               
12/05   23h00 CS Univ Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
12/05   23h00 FC Voluntari10 vs Sepsi OSK12               
12/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Juventus Bucuresti14               
12/05   23h00 Concordia Chiajna9 vs Gaz Metan Medias13               
12/05   23h00 Astra Giurgiu5 vs CFR Cluj1               
12/05   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs FC Botosani8               

VĐQG Serbia

12/05   22h00 FK Rad16 vs FK Zemun11               
12/05   22h00 FK Napredak7 vs Cukaricki Belgrade3               
12/05   22h00 Spartak Subotica5 vs Radnicki Nis4               
12/05   22h00 FK Vozdovac6 vs FK Partizan2               
12/05   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa13               
12/05   22h00 Macva Sabac12 vs Javor Ivanjica14               
12/05   22h00 FK Vojvodina8 vs FK Crvena Zvezda1               
12/05   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica9               

VĐQG Slovakia

12/05   23h00 Dunajska Streda2 vs Slovan Bratislava3               
12/05   23h00 AS Trencin6 vs MFK Ruzomberok7               

VĐQG Séc

12/05   22h00 Jihlava14 vs Sparta Praha4               
12/05   22h00 Banik Ostrava15 vs Slovan Liberec6               
12/05   22h00 FK Jablonec5 vs MFK OKD Karvina13               
12/05   22h00 Bohemians 19057 vs Mlada Boleslav11               
12/05   22h00 Viktoria Plzen1 vs Slovacko10               
12/05   22h00 FK Zlin9 vs Sigma Olomouc3               
12/05   22h00 Dukla Praha12 vs Slavia Praha2               
12/05   22h00 Teplice8 vs 1. FC Brno16               

VĐQG Thụy Điển

12/05   22h00 Djurgårdens IF5 vs Dalkurd FF14               
13/05   00h00 GIF Sundsvall8 vs Brommapojkarna15               

VĐQG Nhật Bản

12/05   13h00 Shimizu S-Pulse12 vs Shonan Bellmare13               
12/05   13h00 Jubilo Iwata8 vs Vissel Kobe7               
12/05   13h00 V-Varen Nagasaki15 vs Nagoya Grampus18               
12/05   14h00 Kashiwa Reysol10 vs Kawasaki Frontale3               
12/05   14h00 Cerezo Osaka5 vs Kashima Antlers11               
12/05   15h00 Vegalta Sendai6 vs Sanfrecce Hiroshima1               
12/05   18h00 Yokohama F Marinos14 vs Gamba Osaka17               

VĐQG Hàn Quốc

12/05   13h00 Gangwon FC5 vs FC Seoul8               
12/05   13h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Pohang Steelers4               
12/05   15h00 Jeju United6 vs Jeonnam Dragons12               

VĐQG Trung Quốc

12/05   14h30 Guizhou Zhicheng15 vs Shanghai SIPG1               
12/05   14h30 Changchun YaTai10 vs Tianjin Teda9               
12/05   18h35 Shanghai Shenhua6 vs Chongqing Lifan5               
12/05   18h35 Tianjin Quanjian13 vs Shandong Luneng2               
12/05   18h35 Guangzhou Evergrande3 vs Hebei CFFC11               

VĐQG Singapore

12/05   16h30 Hougang United9 vs Geylang International8               
12/05   16h30 Tampines Rovers2 vs Home United7               

VĐQG Brazil

13/05   02h00 Corinthians/SP4 vs Palmeiras/SP13               
13/05   02h00 Grêmio/RS8 vs Internacional/RS3               
13/05   07h00 Vasco da Gama/RJ5 vs Vitória/BA10               

VĐQG Mỹ

13/05   04h00 Minnesota UnitedTay-8 vs San Jose EarthquakeTay-10               
13/05   04h00 FC DallasTay-4 vs Los Angeles GalaxyTay-2               
13/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs Philadelphia UnionDong-9               
13/05   04h00 Vancouver WhitecapsTay-3 vs Houston DynamoTay-9               

VĐQG Nam Phi

12/05   20h00 AmaZulu FC11 vs Cape Town City6               
12/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Kaizer Chiefs4               
12/05   20h00 Maritzburg United3 vs Golden Arrows12               
12/05   20h00 Platinum Stars16 vs Bidvest Wits10               
12/05   20h00 Bloemfontein Celtic8 vs Mamelodi Sundowns1               
12/05   20h00 SuperSport United14 vs Baroka FC9               
12/05   20h00 Polokwane City13 vs Chippa United7               
12/05   20h00 Orlando Pirates2 vs Free State Stars5               

Hạng 2 Italia

12/05   21h00 Virtus Entella17 vs Frosinone4               
12/05   21h00 Pro Vercelli22 vs Ternana Calcio21               
12/05   21h00 Foggia Calcio9 vs Salernitana13               
12/05   21h00 Perugia Calcio5 vs Novara15               
12/05   21h00 Avellino16 vs Spezia Calcio11               
12/05   21h00 Brescia Calcio12 vs Empoli FC1               
12/05   21h00 Cremonese14 vs Venezia FC6               
12/05   21h00 Carpi FC10 vs Cittadella8               
12/05   21h00 Palermo2 vs Cesena18               
12/05   21h00 Parma Calcio3 vs FC Bari 19087               
12/05   21h00 Pescara19 vs Ascoli20               

Hạng 2 Nga

12/05   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs FK Tyumen15               
12/05   19h00 Luch-Energiya16 vs Krylia Sovetov Samara3               
12/05   19h00 Spartak-2 Moscow13 vs Sibir Novosibirsk6               
12/05   19h00 Zenit-219 vs Shinnik Yaroslavl8               
12/05   19h00 FK Tambov4 vs FK Orenburg2               
12/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs Tom Tomsk18               
12/05   19h00 FK Yenisey1 vs Dynamo St Peter.7               
12/05   19h00 Avangard Kursk11 vs Olimpiets NV17               
12/05   19h00 Fakel Voronezh20 vs Volgar Astrakhan10               
12/05   19h00 Rotor Volgograd14 vs FK Khimki12               

Hạng 2 Ba Lan

12/05   22h00 Podbeskidzie10 vs Odra Opole7               
12/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Puszcza Niepolomice12               
12/05   22h00 GKS Tychy8 vs Rakow Czestochowa9               
12/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Miedz Legnica1               
12/05   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Zaglebie Sosnowiec11               
12/05   22h00 Bytovia14 vs Wigry Suwalki6               
12/05   22h00 Chrobry Glogow5 vs Stal Mielec4               
12/05   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Chojniczanka3               
12/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs GKS Katowice2               

Hạng 2 Séc

12/05   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Fotbal Trinec5               
12/05   20h00 Hradec Kralove3 vs Usti nad Labem15               
12/05   20h00 Sellier&Bellot Vlasim11 vs Znojmo6               
12/05   20h00 FK Varnsdorf13 vs FK Pardubice4               
12/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs MFK Vítkovice16               
12/05   20h00 Ceske Budejovice7 vs Taborsko12               
12/05   20h00 Olympia H.Kralove9 vs Opava1               
12/05   20h00 Pribram2 vs Banik Sokolov8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

13/05   02h00 FC Chiasso6 vs FC Rapperswil-Jona5               
13/05   02h00 FC Schaffhausen2 vs FC Vaduz3               
13/05   02h00 Servette FC4 vs FC Winterthur9               
13/05   02h00 FC Aarau8 vs FC Wil7               
13/05   02h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Wohlen10               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   22h00 AFC Eskilstuna8 vs Varbergs BoIS11               

Hạng 2 Nhật Bản

12/05   13h00 Yokohama FC9 vs Roasso Kumamoto5               
12/05   13h00 Ventforet Kofu16 vs Tochigi SC15               
12/05   13h00 Avispa Fukuoka7 vs Ehime FC20               
12/05   13h00 Matsumoto Yamaga12 vs Zweigen Kanazawa10               
12/05   14h00 Renofa Yamaguchi4 vs Tokyo Verdy3               
12/05   14h00 JEF United Chiba18 vs Albirex Niigata13               
12/05   15h00 Tokushima Vortis14 vs Kyoto Sanga21               

Hạng 2 Hàn Quốc

12/05   13h00 Gwangju FC6 vs Seongnam Ilhwa Ch.1               
12/05   13h00 Daejeon Citizen8 vs FC Anyang10               

Malay Premier League

12/05   14h45 UKM FC12 vs UiTM FC6               
12/05   19h00 Felda United1 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Brazil

13/05   02h30 CSA/AL9 vs Boa Esporte/MG19               
13/05   02h30 Sao Bento/SP6 vs Oeste/SP5               
13/05   02h30 Atlético/GO8 vs Londrina/PR11               
13/05   02h30 Figueirense/SC2 vs Avai FC/SC14               
13/05   05h00 Fortaleza/CE1 vs Goiás/GO18               
13/05   07h00 Sampaio Correa/MA10 vs CRB/AL20               

Hạng 2 Colombia

13/05   03h30 Real Cartagena16 vs Universitario Popayán11               
13/05   03h30 Bogotá FC5 vs Valledupar FC4               
13/05   03h30 Cortuluá10 vs Orsomarso SC14               
13/05   03h30 Fortaleza (COL)12 vs Deportes Quindío6               
13/05   03h30 Deportivo Pereira3 vs Barranquilla FC13               
13/05   03h30 Unión Magdalena8 vs Real Santander9               
13/05   03h30 Llaneros FC (COL)15 vs Atlético FC2               
13/05   03h30 Cúcuta Deportivo1 vs Tigres FC (COL)7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/05   04h00 Orange County SCNhóm 2-2 vs Saint Louis FCNhóm 2-10               
13/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs Atlanta United 2Nhóm 1-9               
13/05   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-6 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
13/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-3 vs Fresno FCNhóm 2-7               
13/05   04h00 RGV TorosNhóm 2-15 vs San Antonio FCNhóm 2-12               
13/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
13/05   04h00 Richmond KickersNhóm 1-13 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-3               

Hạng 3 Đức

12/05   18h30 Fortuna Köln7 vs Paderborn1               
12/05   18h30 Sportfreunde Lotte15 vs Magdeburg2               
12/05   18h30 Chemnitzer FC18 vs Hansa Rostock5               
12/05   18h30 RW Erfurt20 vs Würzburger Kickers6               
12/05   18h30 SV Wehen3 vs VfR Aalen12               
12/05   18h30 Werder Bremen II19 vs Meppen8               
12/05   18h30 Hallescher FC13 vs FSV Zwickau16               
12/05   18h30 Sonnenhof Großaspach11 vs Preußen Münster10               
12/05   18h30 Karlsruher SC4 vs Carl Zeiss Jena14               
12/05   18h30 Unterhaching9 vs VfL Osnabrück17               

Aus FB West Premier

12/05   14h00 Inglewood United6 vs Balcatta7               
12/05   14h00 Bayswater City2 vs ECU Joondalup3               
12/05   14h00 Sorrento FC10 vs Floreat Athena9               
12/05   14h00 Perth SC1 vs Joondalup Utd14               
12/05   14h00 Perth Glory Youth5 vs Subiaco AFC11               
12/05   14h00 Stirling Lions8 vs Forrestfield Utd13               
12/05   17h00 Armadale SC12 vs Cockburn City4               

Aus New South Wales

12/05   17h00 Marconi Stallions6 vs Sutherland Sharks5               
12/05   17h00 Blacktown City4 vs Sydney FC Youth11               
12/05   17h00 Bonnyrigg WE12 vs APIA Tigers1               
12/05   17h00 Manly United10 vs Sydney United3               

Aus Queensland

12/05   15h00 QLD Lions2 vs Redlands Utd8               
12/05   15h00 Western Pride1 vs Brisbane City7               
12/05   15h00 Moreton Bay Utd4 vs Brisbane Roar Youth5               
12/05   15h00 North QLD United11 vs Olympic FC QLD3               
12/05   15h00 Magpies Crusaders13 vs Brisbane Strikers6               
12/05   15h00 Gold Coast Utd10 vs Sunshine Coast14               

Aus South Sup.League

12/05   12h30 N.E. MetroStars1 vs Para Hills Knights9               
12/05   12h30 Croydon Kings8 vs Sturt Lions11               
12/05   16h30 Adelaide Olympic7 vs SA Panthers10               

Aus Victoria

12/05   12h00 Avondale FC2 vs Bentleigh Greens1               
12/05   16h00 Dandenong Thunder8 vs Pascoe Vale5               

Hạng 3 Hàn Quốc

12/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Gimhae City1               
12/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Cheonan City3               

Nữ Mỹ

13/05   03h30 Portland Thorns (W)3 vs Orlando Pride (W)8               
13/05   07h00 NC Courage (W)1 vs Washington Spirit (W)5               
13/05   08h00 Chicago RS (W)2 vs Houston Dash (W)7               
13/05   10h00 Seattle Reign (W)4 vs Sky Blue FC (W)9               

U21 Nga

12/05   17h00 Zenit Youth5 vs SKA-Energia Youth13               
12/05   17h00 Amkar Youth12 vs Akhmat Gr. Youth15               
12/05   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Ural Youth16               
12/05   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Rubin Kazan Youth7               
12/05   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Anzhi Youth11               
12/05   17h00 Spartak M. Youth6 vs Dynamo M. Youth3               
12/05   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Lokomotiv M. Youth4               
12/05   17h00 FK Ufa Youth8 vs FK Tosno Youth10               

U21 Ukraine

12/05   18h00 Karpaty Lviv Youth3 vs Dynamo Kiev Youth1               
12/05   18h00 Shakhtar D. Youth2 vs Aleksandriya Youth5               
12/05   18h00 Olimpik Donetsk Yth9 vs Chernomorets Youth8               
12/05   18h00 Zirka K. Youth12 vs Zorya L. Youth6               
12/05   18h00 Mariupol Youth4 vs Vorskla Youth7               
12/05   18h00 Stal Kamianske Youth11 vs Veres Rivne Youth10