`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/02/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

02/06   17h59 Albania  vs Ukraine                
02/06   18h30 Thailand  vs China                
02/06   23h00 Austria  vs Germany                
02/06   23h15 England  vs Nigeria                
03/06   00h45 Sweden  vs Denmark                
03/06   01h15 Montenegro  vs Slovenia                
03/06   01h45 Belgium  vs Portugal                
03/06   02h08 Ireland  vs USA                
03/06   03h00 Iceland  vs Norway                
03/06   07h00 Mexico  vs Scotland                

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FK Gorodeya16 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Torpedo-MAZ13 vs Dinamo Brest8               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev9 vs FK Vitebsk6               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyori VTK10 vs Videoton FC2               
03/06   00h00 Ujpest FC5 vs Debrecen VSC4               
03/06   00h00 Puskás Akadémia7 vs Paksi FC6               
03/06   00h00 Balmazujvaros11 vs Ferencvaros TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved3 vs Vasas SC12               
03/06   00h00 Haladas9 vs Mezokovesdi SE8               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau5 vs Zaria Balti8               
02/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs FC Speranta6               
02/06   19h00 Petrocub S-G3 vs Sfîntul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucuresti14 vs FC Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi OSK12               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa2 vs Geylang International7               
02/06   19h30 Warriors FC (SG)8 vs Hougang United9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs Navbahor3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizzakh11 vs Buxoro FK5               
02/06   20h00 FC AGMK9 vs Pakhtakor1               

VĐQG Brazil

03/06   02h00 Atlético Mineiro/MG1 vs Chapecoense/SC15               
03/06   02h00 Bahia/BA18 vs Grêmio/RS8               
03/06   02h00 Ceará SC/CE19 vs Cruzeiro/MG12               
03/06   02h00 América Mineiro/MG7 vs Atlético/PR16               
03/06   02h00 CR Flamengo/RJ2 vs Corinthians/SP3               
03/06   02h00 Internacional/RS17 vs Sport Recife/PE11               
03/06   02h00 Palmeiras/SP4 vs São Paulo/SP6               
03/06   02h00 Paraná/PR20 vs Fluminense/RJ5               
03/06   02h00 Santos/SP14 vs Vitória/BA13               
03/06   02h00 Vasco da Gama/RJ9 vs Botafogo/RJ10               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Mvo Wanderers11 vs Liverpool (URU)6               
03/06   01h00 Rampla Juniors15 vs Nacional (URU)1               
03/06   01h00 Atenas San Carlos12 vs River Plate (URU)5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 CA Torque14 vs Defensor Sporting4               
03/06   01h00 Racing Club (URU)13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Atlético Fénix9 vs CA Cerro7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Vancouver WhitecapsTay-5               
03/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs San Jose EarthquakeTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs Los Angeles GalaxyTay-9               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice6 vs Gornik Leczna17               
02/06   22h00 Chojniczanka2 vs Bytovia13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice10 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole11 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki7 vs Ruch Chorzow16               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs Stomil Olsztyn15               
02/06   22h00 Stal Mielec4 vs Podbeskidzie12               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa5 vs Pogoń Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec3 vs GKS Tychy8               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Galway United3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS10 vs Halmstads BK5               
02/06   21h00 IK Frej16 vs Östers IF8               
02/06   21h00 Norrby IF11 vs IK Brage6               
02/06   23h00 Degerfors IF7 vs IFK Värnamo15               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka4 vs Tokushima Vortis9               
02/06   14h00 FC Gifu13 vs Mito HollyHock16               
02/06   15h00 Omiya Ardija17 vs Kamatamare Sanuki22               
02/06   15h00 Machida Zelvia3 vs Ehime FC21               
02/06   16h00 JEF United Chiba18 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama5 vs Montedio Yamagata19               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa14 vs Kyoto Sanga20               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon FC9 vs Ansan Police3               
02/06   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I'Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak FC6 vs Thua Thien–Hue3               
02/06   15h30 Cong an Nhan dan7 vs Viettel FC1               
02/06   16h30 Binh Phuoc FC8 vs Dong Thap FC2               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB/AL16 vs Brasil Pelotas/RS17               
03/06   04h30 Atlético/GO8 vs Goiás/GO18               
03/06   04h30 Fortaleza/CE1 vs Sampaio Correa/MA13               
03/06   07h00 Londrina/PR10 vs Coritiba/PR6               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 Santiago Morning2 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Unión San Felipe11 vs Rangers Talca6               
03/06   04h00 Deportes Melipilla12 vs Puerto Montt13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North Carolina FCNhóm 1-15 vs Bethlehem SteelNhóm 1-6               
03/06   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-15 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC EnergyNhóm 2-17 vs Reno 1868 FCNhóm 2-10               
03/06   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-5 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-7 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
03/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-12 vs CS SwitchbacksNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-14               
03/06   04h00 Nashville SCNhóm 1-9 vs Penn FCNhóm 1-11               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4               

Liên Đoàn Nhật Bản

02/06   12h00 Yokohama F MarinosA-2 vs Vissel KobeD-1               
02/06   13h00 Ventforet KofuB-2 vs Urawa Red DiamondsC-1               
02/06   14h00 Gamba OsakaC-2 vs Jubilo IwataB-1               
02/06   17h00 Shonan BellmareD-2 vs Vegalta SendaiA-1               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt12               
02/06   14h00 UQ FC3 vs Bayside United8               
02/06   15h30 Grange Thistle1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap7 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg WE10               
02/06   17h45 Sydney FC Youth12 vs Sutherland Sharks6               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide6 vs Adelaide Comets4               
02/06   12h30 SA Panthers11 vs Para Hills Knights10               
02/06   15h30 Adelaide Olympic7 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City2 vs Croydon Kings9               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale5               
02/06   12h00 Avondale FC2 vs Green Gully SC4               
02/06   16h00 Hume City FC13 vs Kingston City12               
02/06   16h00 Dandenong Thunder9 vs Bentleigh Greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC11 vs SC Sagamihara12               
02/06   11h00 FC Tokyo (R)15 vs Kagoshima United2               
02/06   11h00 Gainare Tottori10 vs Blaublitz Akita6               
02/06   12h00 Cerezo Osaka (R)1 vs Gamba Osaka (R)5               
02/06   16h00 FC Ryukyu8 vs Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Nojima Stella (W)3 vs Albirex Niigata Ladies (W)6               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit (W)8 vs Chicago RS (W)3               
03/06   06h00 Sky Blue FC (W)9 vs Utah Royals (W)6               
03/06   07h30 Houston Dash (W)7 vs NC Courage (W)1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava U19  vs Ceske Budejovice U19                
02/06   17h00 Sparta Praha U19  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
02/06   17h00 Teplice U19  vs Brno U19                
02/06   17h00 Sigma Olomouc U19  vs MFK OKD Karviná U19                
02/06   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek U19                
02/06   17h00 Opava U19  vs FK Zlin U19                
02/06   17h00 Pardubice U19  vs Slovacko U19                
02/06   17h00 Pribram U19  vs Hradec Kralove U19