`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/12/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

06/06   17h59 Czech Rep  vs Nigeria                
07/06   00h00 Belarus  vs Hungary                
07/06   00h00 Norway  vs Panama                
07/06   01h45 Belgium  vs Egypt                

VĐQG Singapore

06/06   19h30 Home United6 vs Young Lions5               

VĐQG Brazil

07/06   02h00 Vitória/BA11 vs Chapecoense/SC15               
07/06   02h00 América Mineiro/MG12 vs Atlético Mineiro/MG1               
07/06   02h00 Sport Recife/PE13 vs Atlético/PR16               
07/06   02h00 Botafogo/RJ7 vs Ceará SC/CE19               
07/06   02h00 Corinthians/SP4 vs Santos/SP14               
07/06   02h00 Cruzeiro/MG10 vs Vasco da Gama/RJ6               
07/06   02h00 Fluminense/RJ9 vs CR Flamengo/RJ2               
07/06   02h00 Grêmio/RS5 vs Palmeiras/SP3               
07/06   02h00 São Paulo/SP8 vs Internacional/RS17               
07/06   02h00 Paraná/PR20 vs Bahia/BA18               

VĐQG Peru

07/06   02h00 Unión ComercioB-2 vs UniversitarioA-7               
07/06   02h00 Ayacucho FCA-8 vs Univ San MartínA-6               
07/06   02h00 Sport BoysB-5 vs Comerciantes UnidosA-3               
07/06   02h00 Sporting CristalA-4 vs Real GarcilasoB-4               
07/06   02h00 Sport RosarioA-2 vs FBC MelgarB-7               
07/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo MunicipalB-6               
07/06   02h00 BinacionalB-1 vs UTC CajamarcaA-5               
07/06   02h00 Sport HuancayoB-3 vs Academia CantolaoB-8               

VĐQG Uruguay

07/06   01h00 CA Cerro7 vs Racing Club (URU)13               
07/06   01h00 CA Progreso8 vs CA Torque14               
07/06   01h00 Mvo Wanderers11 vs Atlético Fénix9               
07/06   01h00 Liverpool (URU)6 vs Rampla Juniors15               
07/06   01h00 Atenas San Carlos12 vs Boston River10               
07/06   01h00 Danubio FC3 vs Nacional (URU)1               
07/06   01h00 Defensor Sporting4 vs CA Peñarol2               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/06   16h00 Bucheon FC 19952 vs Suwon FC9               
06/06   16h00 FC Anyang10 vs Busan I'Park4               
06/06   17h00 Ansan Police3 vs Seongnam Ilhwa Ch.1               
06/06   17h00 Gwangju FC7 vs Seoul E-Land8               
06/06   17h00 Daejeon Citizen5 vs Ansan Greeners6