`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/09/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

16/12   03h00 Sevilla FC5 vs Levante UD15 0 : 1 1/20.920.980 : 3/4-0.990.875.501.328.901 1/40.990.8730.950.93

VĐQG Đức

16/12   02h30 Mönchengladbach4 vs Hamburger SV15 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.82-0.943.901.644.7010.81-0.952 1/20.82-0.96

VĐQG Pháp

16/12   02h45 AS Saint-Étienne15 vs AS Monaco3 1/2 : 00.920.961/4 : 00.71-0.833.403.451.9310.920.942 1/20.900.96

VĐQG Bỉ

16/12   01h30 Sporting Charleroi2 vs Racing Genk9 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.302.332.7410.82-0.962 1/40.900.96
16/12   01h30 KSC Lokeren15 vs RS Waasland-Beveren7 0 : 0-0.990.870 : 00.930.953.352.582.4010.880.982 1/20.85-0.99
16/12   01h30 Standard Liège8 vs KAA Gent5 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.810.693.302.202.9110.910.952 1/2-0.940.80
16/12   01h30 Zulte Waregem10 vs Royal Antwerp4 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.900.783.451.893.5010.870.992 1/20.920.94
16/12   01h30 Mouscron-Peruwelz11 vs KV Oostende12 1/4 : 00.990.891/4 : 00.67-0.793.353.002.1410.880.982 1/20.900.96
16/12   01h30 KV Kortrijk14 vs KV Mechelen13 0 : 00.86-0.980 : 00.84-0.963.502.352.5410.74-0.882 3/40.980.88
16/12   01h30 Eupen16 vs Sint-Truiden6 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.402.292.701 1/4-0.840.702 3/4-0.990.85
16/12   01h30 Club Brugge1 vs Anderlecht3 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.753.451.993.201 1/4-0.840.702 3/40.980.88

VĐQG Croatia

15/12   23h00 Slaven Belupo7 vs Lokomotiva Zagreb6               

VĐQG Wales

16/12   01h45 The New Saints1 vs GAP Connah's Quay2               
16/12   01h45 Cefn Druids AFC5 vs Bangor City3               
16/12   01h45 Carmarthen Town12 vs Barry Town United8               

VĐQG Ai Cập

15/12   18h45 Semouha Club4 vs Alassiouty Sport13               
15/12   21h00 Petrojet Suez10 vs Ittihad Alexandria11               
15/12   21h00 Tanta FC14 vs Ahly Cairo2               

VĐQG Algeria

15/12   21h00 DRB Tadjenanet13 vs CR Belouizdad8               
15/12   22h00 JS Kabylie12 vs MC Oran5               
15/12   22h00 NA Hussein Dey7 vs O Médéa11               

VĐQG Nam Phi

16/12   01h00 Cape Town City6 vs AmaZulu FC12               

Hạng Nhất Anh

16/12   02h45 Sheffield Wed15 vs Wolverhampton1 1/4 : 0-0.960.841/4 : 00.68-0.803.303.102.091-0.980.842 1/2-0.950.81

Hạng 2 Pháp

16/12   01h00 Bourg-Péronnas18 vs FC Lorient3               
16/12   01h00 Clermont Foot8 vs FC Sochaux10               
16/12   01h00 US Quevilly19 vs Stade Brestois7               
16/12   01h00 Gazélec Ajaccio13 vs Nîmes Olympique2               
16/12   01h00 AC Ajaccio5 vs AJ Auxerre16               
16/12   01h00 LB Châteauroux9 vs US Orléans15               
16/12   01h00 RC Lens17 vs Tours FC20               
16/12   01h00 Le Havre AC4 vs Chamois Niortais11               
16/12   01h00 AS Nancy-Lorraine14 vs Paris FC6               
16/12   01h00 Stade Reims1 vs Valenciennes FC12               

Hạng 2 Hà Lan

16/12   01h00 Jong PSV8 vs Almere City FC9               
16/12   01h00 FC Emmen6 vs Jong Ajax3               
16/12   01h00 Jong Utrecht20 vs SC Telstar7               
16/12   01h00 De Graafschap4 vs FC Oss10               
16/12   01h00 FC Den Bosch5 vs Fortuna Sittard2               
16/12   01h00 SC Cambuur16 vs FC Dordrecht13               
16/12   01h00 MVV Maastricht11 vs Jong AZ Alkmaar17               
16/12   01h00 FC Eindhoven12 vs Go Ahead Eagles14               
16/12   01h00 NEC Nijmegen1 vs Helmond Sport19               
16/12   01h00 RKC Waalwijk15 vs FC Volendam18               

Hạng 2 Israel

15/12   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Ironi Nesher15               
15/12   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Hapoel Tel Aviv1               
15/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Hapoel Kfar Saba2               
15/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion5 vs Ahi Nazareth4               
15/12   19h00 FC Nazareth Ilit11 vs Hapoel Katamon3               
15/12   19h00 Hapoel Bnei Lod13 vs Hapoel Afula9               
15/12   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Maccabi Herzliya16               
15/12   19h00 Hapoel Hadera7 vs Hapoel Marmorek14               

Hạng 2 Argentina

16/12   01h00 Instituto Córdoba13 vs Villa Dálmine3               
16/12   01h00 Ferro Carril Oeste23 vs Mitre SdE9               
16/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Atletico Rafaela1               
16/12   01h00 Nueva Chicago21 vs Deportivo Riestra18               
16/12   01h00 Independiente Rivadavia22 vs All Boys19               
16/12   01h00 San Martín Tucumán8 vs Los Andes12               
16/12   01h00 Ramón Santamarina20 vs CS Estudiantes (SL)15               
16/12   01h00 Juventud Unida (G)5 vs Sarmiento Junín17               
16/12   01h00 Brown de Adrogué10 vs Deportivo Morón14               
16/12   01h00 Flandria24 vs Boca Unidos25               
16/12   01h00 Club Almagro2 vs Gimnasia Jujuy11               
16/12   01h00 Agropecuario AAC4 vs Quilmes AC16               

Hạng 3 Pháp

16/12   01h00 Rodez AF1 vs GS Consolat16               
16/12   01h00 Lyon Duchère9 vs AS Béziers8               
16/12   01h00 USL Dunkerque5 vs Pau FC10               
16/12   01h00 Entente SSG6 vs US Avranches15               
16/12   01h00 Les Herbiers VF14 vs Grenoble4               
16/12   01h00 FC Chambly17 vs Stade Laval7               
16/12   01h00 US Boulogne11 vs SO Cholet2               
16/12   01h00 US Créteil-Lusitanos12 vs Red Star FC933               

Nữ Australia

15/12   12h20 Sydney FC (W)5 vs Canberra Utd (W)6               
15/12   15h00 Adelaide Utd (W)9 vs WS Wanderers (W)8               

Cúp Đông Á Nữ

15/12   14h10 South Korea (W)3 vs China (W)4               
15/12   16h55 Japan (W)2 vs North Korea (W)1