`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/07/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

14/10   18h30 Liverpool FC8 vs Manchester United2               
14/10   21h00 Swansea City14 vs Huddersfield6               
14/10   21h00 Burnley FC7 vs West Ham17               
14/10   21h00 Crystal Palace20 vs Chelsea FC3               
14/10   21h00 Manchester City1 vs Stoke City13               
14/10   21h00 Tottenham5 vs Bournemouth19               
14/10   23h30 Watford FC11 vs Arsenal12               

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   18h00 Athletic Bilbao10 vs Sevilla FC3               
14/10   21h15 Getafe CF14 vs Real Madrid8               
14/10   23h30 Deportivo Alavés19 vs Real Sociedad6               
15/10   01h45 Atlético Madrid2 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

14/10   23h00 Juventus FC2 vs Lazio6               
15/10   01h45 AS Roma7 vs SSC Napoli1               

VĐQG Đức

14/10   20h30 Hoffenheim3 vs FC Augsburg5               
14/10   20h30 Hannover 964 vs Eintracht Frankfurt10               
14/10   20h30 Hertha BSC8 vs Schalke 046               
14/10   20h30 Mainz15 vs Hamburger SV12               
14/10   20h30 Bayern München2 vs SC Freiburg16               
14/10   23h30 Borussia Dortmund1 vs RB Leipzig9               

VĐQG Pháp

14/10   22h00 Dijon FCO18 vs Paris St. Germain1               
15/10   01h00 SM Caen9 vs Angers SCO11               
15/10   01h00 AS Saint-Étienne3 vs FC Metz20               
15/10   01h00 Guingamp10 vs Stade Rennais15               
15/10   01h00 Lille OSC17 vs Troyes AC16               
15/10   01h00 Toulouse FC13 vs Amiens SC14               

VĐQG Scotland

14/10   21h00 St Johnstone3 vs Rangers FC4               
14/10   21h00 Ross County10 vs Hearts FC7               
14/10   21h00 Hamilton Acad.8 vs Motherwell FC5               
14/10   21h00 Partick Thistle11 vs Kilmarnock FC12               
14/10   21h00 Celtic FC1 vs Dundee FC9               
14/10   21h00 Hibernian FC6 vs Aberdeen FC2               

VĐQG Hà Lan

14/10   23h30 AFC Ajax6 vs Sparta Rotterdam12               
14/10   23h30 Roda Kerkrade18 vs NAC Breda15               
15/10   01h45 Feyenoord1 vs PEC Zwolle7               
15/10   01h45 FC Utrecht8 vs SC Heerenveen4               

VĐQG Azerbaijan

14/10   20h00 Sumqayit FK4 vs Gabala FC3               
14/10   20h00 Zira FK2 vs Kapaz PFK5               

VĐQG Ba Lan

14/10   23h00 Zaglebie Lubin5 vs Gornik Zabrze2               
14/10   23h00 Nieciecza KS16 vs Arka Gdynia9               
14/10   23h00 Legia Warszawa4 vs Lechia Gdansk12               
14/10   23h00 Korona Kielce10 vs Wisla Plock11               
14/10   23h00 Jagiellonia7 vs Lech Poznan1               
14/10   23h00 Cracovia15 vs Pogon Szczecin13               
14/10   23h00 Slask Wroclaw3 vs Wisla Krakow6               
14/10   23h00 Piast Gliwice14 vs Sandecja8               

VĐQG Belarus

14/10   20h00 BATE Borisov2 vs FK Vitebsk5               
14/10   20h00 FC Isloch14 vs FK Krumkachy12               
14/10   20h00 Shakhter Soligorsk3 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bosnia

14/10   22h00 Zrinjski Mostar1 vs Borac Banja Luka5               
14/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs NK Vitez11               
14/10   22h00 Sloboda Tuzla10 vs FK Sarajevo7               
14/10   22h00 FK Krupa6 vs Siroki Brijeg4               
14/10   22h00 GOSK Gabela9 vs Mladost Doboj Kakanj3               
14/10   22h00 Celik Zenica12 vs FK Zeljeznicar2               

VĐQG Bulgary

14/10   21h00 Cherno More Varna6 vs Ludogorets2               
14/10   21h00 Septemvri Sofia13 vs Vitosha Bistritsa14               
14/10   21h00 Etar Veliko Tarnovo9 vs Levski Sofia3               
14/10   21h00 Slavia Sofia12 vs Dunav Ruse11               
14/10   21h00 Botev Plovdiv10 vs FC Vereya5               
14/10   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Lokomotiv Plovdiv7               
14/10   21h00 CSKA Sofia1 vs Pirin Blagoevgrad8               

VĐQG Bắc Ai Len

14/10   21h00 Glentoran Belfast5 vs Cliftonville Belfast7               
14/10   21h00 Coleraine FC2 vs Linfield Belfast1               
14/10   21h00 Warrenpoint Town11 vs Ballinamallard Utd12               
14/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Dungannon Swifts6               
14/10   21h00 Ballymena United8 vs Ards FC10               
14/10   21h00 Crusaders Belfast3 vs Glenavon4               

VĐQG Croatia

14/10   22h00 Istra 196110 vs HNK Rijeka2               
14/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Osijek4               
14/10   22h00 Rudeš Zagreb7 vs Lokomotiva Zagreb6               
14/10   22h00 Hajduk Split3 vs Cibalia Vinkovci8               
14/10   22h00 Slaven Belupo5 vs Inter Zaprešić9               

VĐQG Estonia

14/10   17h00 Paide Linnameeskond8 vs Levadia Tallinn2               
14/10   17h00 Flora Tallinn1 vs Vaprus Parnu10               
14/10   17h00 Tulevik Viljandi9 vs Trans Narva5               
14/10   17h00 JK Sillamae Kalev7 vs JK Tammeka Tartu6               

VĐQG Georgia

14/10   22h00 Dinamo Batumi7 vs Dila Gori8               
15/10   00h00 FC Saburtalo4 vs Kolkheti Poti9               

VĐQG Hungary

14/10   23h00 Diosgyori VTK7 vs Vasas SC6               
14/10   23h00 Ujpest FC9 vs Paksi FC8               
14/10   23h00 Mezokovesdi SE11 vs Debrecen VSC4               
14/10   23h00 Puskás Akadémia5 vs Ferencvaros TC2               
14/10   23h00 Balmazujvaros12 vs Videoton FC1               
14/10   23h00 Haladas10 vs Budapest Honved3               

VĐQG Hy Lạp

14/10   20h00 PAS Giannina5 vs AO Platanias12               
14/10   22h15 Atromitos FC9 vs Asteras Tripoli13               
15/10   00h30 Panionios GSS3 vs Olympiakos Pireus2               

VĐQG Ireland

15/10   00h30 Limerick FC7 vs Drogheda Utd12               

VĐQG Israel

14/10   23h00 FC Ashdod14 vs Hapoel Ashkelon11               
14/10   23h00 Hapoel Haifa2 vs Hapoel Acre9               
14/10   23h00 Hapoel Ra'anana13 vs Hapoel Be'er Sheva6               
14/10   23h00 Beitar Jerusalem1 vs Maccabi Netanya8               
14/10   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Bnei Yehuda10               
14/10   23h00 Ironi Kiryat Shmona4 vs Bnei Sakhnin5               
14/10   23h00 Maccabi Petah Tikva12 vs Maccabi Haifa7               

VĐQG Latvia

14/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FK Jelgava6               
14/10   20h00 FK Ventspils2 vs SK Babīte8               

VĐQG Malta

14/10   20h00 Mosta FC7 vs St. Andrews11               
14/10   22h15 Floriana FC4 vs Balzan FC9               

VĐQG Moldova

14/10   19h00 FC Speranta8 vs Dacia Chisinau3               
14/10   19h00 Zaria Balti7 vs FC Spicul6               
14/10   19h00 FC Milsami2 vs Zimbru Chisinau5               

VĐQG Montenegro

14/10   22h00 FK Mladost6 vs Rudar Pljevlja5               
14/10   22h00 Iskra Danilovgrad7 vs FK Buducnost2               
14/10   22h00 FK Zeta3 vs Decic Tuzi10               
14/10   22h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Kom8               
14/10   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Grbalj4               

VĐQG Na Uy

15/10   01h00 Lillestrom SK10 vs Sogndal14               
15/10   01h00 Valerenga12 vs Aalesund FK11               
15/10   01h00 Molde FK4 vs SK Brann2               
15/10   01h00 Tromso IL15 vs Rosenborg BK1               
15/10   01h00 Kristiansund BK13 vs Viking FK16               
15/10   01h00 Stromsgodset IF9 vs Odd BK6               
15/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Stabaek8               
15/10   01h00 FK Haugesund5 vs Sandefjord7               

VĐQG Romania

14/10   22h00 CSM Studentesc Iasi10 vs CS Univ Craiova2               
14/10   22h00 FC Voluntari8 vs Steaua Bucuresti3               
14/10   22h00 Sepsi OSK11 vs Astra Giurgiu4               
14/10   22h00 CFR Cluj1 vs FC Botosani5               
14/10   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs Concordia Chiajna12               
14/10   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Viitorul Constanta9               
14/10   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Serbia

14/10   22h00 FK Rad13 vs Spartak Subotica4               
14/10   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs Javor Ivanjica16               
14/10   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Vozdovac5               
14/10   22h00 Mladost Lucani8 vs FK Napredak12               
14/10   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Partizan3               
14/10   22h00 FK Backa14 vs Borac Cacak15               
14/10   22h00 FK Zemun10 vs FK Vojvodina2               
14/10   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Macva Sabac9               

VĐQG Slovakia

14/10   22h00 Slovan Bratislava1 vs Tatran Presov10               
14/10   22h00 MFK Ruzomberok5 vs Zlate Moravce7               
14/10   22h00 Sport Podbrezova11 vs Dunajska Streda4               
14/10   22h00 Zemplin Michalovce8 vs Spartak Trnava2               
14/10   22h00 MSK Zilina6 vs FC Nitra3               
14/10   22h00 AS Trencin9 vs FK Senica12               

VĐQG Slovenia

14/10   22h00 NK Aluminij7 vs Olimpija Ljubljana2               
14/10   22h00 ND Triglav9 vs NK Krsko6               
14/10   22h00 ND Gorica3 vs NK CM Celje8               
14/10   22h00 Rudar Velenje4 vs NK Maribor1               
14/10   22h00 NK Domzale5 vs NK Ankaran10               

VĐQG Séc

14/10   22h00 Mlada Boleslav11 vs Teplice9               
14/10   22h00 Bohemians 19057 vs Banik Ostrava13               
14/10   22h00 1. FC Brno15 vs Slovacko12               
14/10   22h00 FK Zlin10 vs Jihlava16               
14/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs FK Jablonec6               
14/10   22h00 MFK OKD Karvina14 vs Slavia Praha2               
14/10   22h00 Sparta Praha5 vs Viktoria Plzen1               
14/10   22h00 Slovan Liberec4 vs Dukla Praha8               

VĐQG Síp

14/10   20h00 Olympiakos Nic.7 vs Alki Oroklini6               
14/10   20h00 Nea Salamina13 vs Ethnikos Achnas11               
14/10   20h00 AEL Limassol5 vs Pafos FC10               
14/10   20h00 Ermis Aradippou14 vs Omonia Nicosia4               
14/10   20h00 Aris Limassol12 vs AEK Larnaka2               
14/10   20h00 Anorthosis FC1 vs Apollon Limassol8               
14/10   20h00 APOEL FC9 vs Doxa Katokopia3               

VĐQG Thụy Sỹ

14/10   21h00 Grasshoppers7 vs FC Luzern6               
14/10   21h00 FC Sion5 vs St. Gallen3               
14/10   21h00 Lausanne-Sport10 vs BSC Young Boys1               
14/10   21h00 FC Lugano9 vs FC Basel4               
14/10   21h00 FC Thun8 vs FC Zürich2               

VĐQG Ukraina

14/10   21h00 Zirka Kropyvnytskyi8 vs Karpaty Lviv10               
14/10   21h00 Olimpik Donetsk6 vs PFK Aleksandriya9               
14/10   21h00 Chernomorets Od.12 vs Dynamo Kiev2               
14/10   21h00 Stal Kamianske11 vs Zorya Lugansk7               
14/10   21h00 Veres Rivne4 vs FC Mariupol5               
14/10   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Vorskla3               

VĐQG Wales

14/10   20h30 Newtown AFC7 vs Bala Town9               
14/10   20h30 Barry Town United8 vs Cefn Druids AFC6               
14/10   20h30 Llandudno2 vs Aberystwyth Town12               
14/10   20h30 Carmarthen Town11 vs GAP Connah's Quay5               
14/10   20h30 Bangor City3 vs Cardiff Met4               

VĐQG Áo

14/10   23h30 LASK Linz4 vs RB Salzburg2               
14/10   23h30 Sturm Graz1 vs Austria Wien3               
14/10   23h30 SCR Altach6 vs Admira5               
14/10   23h30 Wolfsberger AC7 vs Mattersburg9               
14/10   23h30 Rapid Wien8 vs SKN St. Pölten10               

VĐQG Nhật Bản

14/10   17h00 Urawa Red Diamonds8 vs Vissel Kobe11               
14/10   17h00 Kashima Antlers1 vs Sanfrecce Hiroshima15               
14/10   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Vegalta Sendai12               
14/10   17h00 Shimizu S-Pulse13 vs Jubilo Iwata6               
14/10   17h00 Yokohama F Marinos5 vs Omiya Ardija17               
14/10   17h00 Ventforet Kofu16 vs FC Tokyo10               
14/10   17h00 Consadole Sapporo14 vs Kashiwa Reysol3               
14/10   17h00 Sagan Tosu9 vs Cerezo Osaka4               
14/10   17h00 Gamba Osaka7 vs Albirex Niigata18               

VĐQG Trung Quốc

14/10   14h30 Tianjin Quanjian4 vs Shandong Luneng5               
14/10   14h30 Liaoning Hongyun15 vs Shanghai SIPG2               
14/10   18h35 Hebei CFFC3 vs Jiangsu Suning13               
14/10   18h35 Guangzhou Evergrande1 vs Yanbian Fude14               
14/10   18h35 Beijing Guoan7 vs Chongqing Lifan9               

VĐQG Arập Xeut

14/10   21h55 Ettifaq FC10 vs Al Baten2               
15/10   00h00 Al Faisaly (KSA)5 vs Al Feiha13               

VĐQG Hồng Kông

14/10   13h30 Southern District4 vs Yuen Long7               
14/10   16h30 Kitchee SC1 vs Tai Po FC2               

VĐQG Indonesia

14/10   15h00 Persija Jakarta  vs Gresik United                
14/10   18h30 Arema Indonesia  vs PS TNI                

VĐQG Jordan

14/10   21h00 Hussein Irbid12 vs Shabab Al Urdun3               
14/10   23h30 Ahli Amman7 vs Yarmouk Amman5               
14/10   23h30 Faisaly Amman10 vs That Ras6               

VĐQG Oman

15/10   00h00 Oman Club8 vs Mirbat SC10               
15/10   00h00 Al Mudhaibhi14 vs Al Salam6               
15/10   00h00 Al Oruba SC5 vs Saham Club13               
15/10   00h05 Al Suwaiq2 vs Dhofar Salalah7               
15/10   00h20 Nasr Salalah1 vs Al Nahda (OMA)9               
15/10   03h15 Al Shabab (Oman)3 vs Muscat Club4               
15/10   03h15 Sohar Club11 vs Fanja Club12               

VĐQG Qatar

14/10   21h30 Gharrafa SC8 vs Khor SC10               
14/10   23h40 Sailiya SC3 vs Kharaitiyat12               
14/10   23h40 Umm Salal SC2 vs Arabi Doha11               

VĐQG Thái Lan

14/10   17h45 Ratchaburi FC7 vs Suphanburi FC11               
14/10   17h45 Muang Thong United2 vs Thai Honda FC17               
14/10   18h00 Port FC13 vs Nakhon Ratchasima14               
14/10   18h00 Bangkok Glass5 vs Police Tero FC10               
14/10   19h00 Sisaket FC16 vs Bangkok United3               
14/10   19h00 Chiangrai United4 vs Chonburi FC6               
14/10   19h00 Buriram United1 vs Sukhothai FC15               
14/10   20h00 Samut Sakhon City Power18 vs Siam Navy12               
14/10   20h00 Ubon UMT United9 vs Pattaya United8               

VĐQG UAE

14/10   20h05 Al Nasr Dubai8 vs Dubba Al Fujairah6               
14/10   20h05 Ajman Club11 vs Al Ain7               
14/10   23h00 Shabab Al Ahli Dubai4 vs Emirates Club9               

VĐQG Việt Nam

14/10   17h00 Hoang Anh Gia Lai12 vs Song Lam Nghe An9               
14/10   17h00 Vicem Hai Phong7 vs TP Ho Chi Minh11               

VĐQG Brazil

15/10   02h00 Bahia/BA16 vs Corinthians/SP1               
15/10   02h00 Atlético/GO20 vs Palmeiras/SP4               
15/10   02h00 Sport Recife/PE12 vs Atlético Mineiro/MG10               
15/10   02h00 Chapecoense/SC15 vs CR Flamengo/RJ5               
15/10   02h00 Cruzeiro/MG6 vs Ponte Preta/SP14               
15/10   02h00 Coritiba/PR18 vs Grêmio/RS2               
15/10   02h00 Fluminense/RJ9 vs Avai FC/SC13               
15/10   02h00 São Paulo/SP17 vs Atlético/PR8               
15/10   02h00 Santos/SP3 vs Vitória/BA19               
15/10   02h00 Vasco da Gama/RJ11 vs Botafogo/RJ7               

VĐQG Peru

15/10   00h30 Juan Aurich14 vs Sport Rosario11               
15/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Sporting Cristal6               
15/10   05h45 Sport Rosario11 vs Ayacucho FC12               
15/10   08h00 Academia Cantolao4 vs Alianza Lima1               

VĐQG Mexico

15/10   07h00 CF Monterrey1 vs Pachuca CF13               
15/10   07h06 Club León8 vs Tigres UANL6               
15/10   09h00 Club Necaxa9 vs UNAM Pumas17               
15/10   09h06 Guadalajara Chivas12 vs Monarcas Morelia7               

Hạng Nhất Anh

14/10   21h00 Birmingham City23 vs Cardiff City3               
14/10   21h00 Bolton Wanderers24 vs Sheffield Wed9               
14/10   21h00 Brentford FC22 vs Millwall FC16               
14/10   21h00 Bristol City8 vs Burton Albion19               
14/10   21h00 Derby County15 vs Nottingham F.10               
14/10   21h00 Fulham FC14 vs Preston NE4               
14/10   21h00 Leeds United1 vs Reading FC18               
14/10   21h00 Norwich City12 vs Hull City17               
14/10   21h00 Sheffield Utd6 vs Ipswich Town5               
14/10   21h00 Sunderland21 vs QPR11               
14/10   21h00 Wolverhampton2 vs Aston Villa13               

Hạng 2 Italia

14/10   20h00 Virtus Entella17 vs Empoli FC2               
14/10   20h00 Pro Vercelli22 vs FC Bari 190812               
14/10   20h00 Foggia Calcio18 vs Perugia Calcio3               
14/10   20h00 Frosinone1 vs Palermo5               
14/10   20h00 Ascoli21 vs Venezia FC8               
14/10   20h00 Avellino9 vs Salernitana19               
14/10   20h00 Brescia Calcio15 vs Novara13               
14/10   20h00 Cittadella6 vs Cremonese7               
14/10   20h00 Carpi FC4 vs Cesena20               
14/10   20h00 Parma Calcio14 vs Pescara11               
14/10   20h00 Ternana Calcio16 vs Spezia Calcio10               

Hạng Nhất Scotland

14/10   21h00 Brechin City10 vs Greenock Morton3               
14/10   21h00 Dumbarton FC7 vs St. Mirren2               
14/10   21h00 Queen of the South5 vs Dunfermline1               
14/10   21h00 Falkirk FC9 vs Inverness CT8               
14/10   21h00 Livingston FC6 vs Dundee United4               

Hạng 2 Nga

14/10   19h00 Tom Tomsk13 vs Fakel Voronezh17               
14/10   19h00 Krylia Sovetov Samara2 vs Rotor Volgograd19               
14/10   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Baltika Kaliningrad7               
14/10   19h00 FK Tyumen18 vs FK Tambov4               
14/10   19h00 FK Khimki15 vs Zenit-214               
14/10   19h00 Olimpiets NV20 vs Kuban Krasnodar12               
14/10   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs FK Orenburg9               
14/10   19h00 Volgar Astrakhan5 vs FK Yenisey1               
14/10   19h00 Dynamo St Peter.3 vs Spartak-2 Moscow10               
14/10   19h00 Avangard Kursk11 vs Luch-Energiya16               

Hạng 2 Ba Lan

14/10   22h00 Podbeskidzie11 vs GKS Katowice15               
14/10   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Miedz Legnica3               
14/10   22h00 GKS Tychy7 vs Puszcza Niepolomice10               
14/10   22h00 Gornik Leczna12 vs Pogoń Siedlce13               
14/10   22h00 Stomil Olsztyn8 vs Odra Opole1               
14/10   22h00 Bytovia6 vs Zaglebie Sosnowiec14               
14/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Wigry Suwalki17               
14/10   22h00 Stal Mielec5 vs Chojniczanka2               
14/10   22h00 Ruch Chorzow18 vs Rakow Czestochowa16               

Hạng 2 Bỉ

14/10   22h00 Cercle Brugge5 vs Roeselare4               

Hạng 2 Na Uy

15/10   01h00 Ullensaker/Kisa6 vs FK Jerv10               
15/10   01h00 IK Start2 vs Ranheim Fotball3               
15/10   01h00 Elverum Fotball15 vs Kongsvinger13               
15/10   01h00 Floro SK8 vs Asane Fotball12               
15/10   01h00 FK Bodo/Glimt1 vs Levanger FK7               
15/10   01h00 Mjøndalen IF5 vs Fredrikstad FK14               
15/10   01h00 Tromsdalen UIL11 vs Strommen IF9               
15/10   01h00 Sandnes Ulf4 vs Arendal Football16               

Hạng 2 Phần Lan

14/10   19h00 OPS Oulu8 vs FC Honka Espoo2               
14/10   19h00 FC Haka5 vs KPV Kokkola3               
14/10   19h00 FF Jaro6 vs AC Oulu4               
14/10   19h00 TPS Turku1 vs IF Gnistan9               
14/10   19h00 EIF Ekenas7 vs Grankulla IFK10               

Hạng 2 Séc

14/10   20h00 FK Pardubice4 vs Sellier&Bellot Vlasim7               
14/10   20h00 Taborsko11 vs Fotbal Trinec5               
14/10   20h00 Opava1 vs FK Varnsdorf15               
14/10   20h00 Frydek-Mistek14 vs Hradec Kralove3               
14/10   20h00 MFK Vítkovice16 vs Pribram9               
14/10   20h00 Usti nad Labem13 vs Viktoria Zizkov10               
14/10   20h00 Znojmo6 vs Ceske Budejovice2               
14/10   20h00 Banik Sokolov12 vs Olympia H.Kralove8               

Hạng 2 Nhật Bản

14/10   17h00 Nagoya Grampus7 vs Shonan Bellmare1               
14/10   17h00 Oita Trinita9 vs Avispa Fukuoka3               
14/10   17h00 JEF United Chiba11 vs Matsumoto Yamaga4               
14/10   17h00 Montedio Yamagata12 vs Yokohama FC6               
14/10   17h00 Ehime FC16 vs Kamatamare Sanuki18               
14/10   17h00 Thespakusatsu Gunma22 vs Tokyo Verdy8               
14/10   17h00 Kyoto Sanga17 vs Roasso Kumamoto20               
14/10   17h00 Mito HollyHock14 vs Fagiano Okayama10               
14/10   17h00 FC Gifu15 vs Tokushima Vortis5               
14/10   17h00 Machida Zelvia13 vs Zweigen Kanazawa19               
14/10   17h00 V-Varen Nagasaki2 vs Renofa Yamaguchi21               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/10   12h00 Seongnam Ilhwa Ch.4 vs FC Anyang6               
14/10   12h00 Busan I'Park2 vs Suwon FC7               
14/10   12h00 Gyeongnam1 vs Seoul E-Land8               

Hạng 2 Trung Quốc

14/10   13h00 Dalian Yifang1 vs Dalian Chaoyue13               
14/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Xinjiang Tianshan Leopard10               
14/10   13h00 Shenzhen FC5 vs Nei Mongol Zhongyou14               
14/10   13h00 Wuhan Zall6 vs Shanghai Shenxin7               
14/10   13h00 Shijiazhuang Yongchang3 vs Hangzhou Greentown9               
14/10   13h00 Qingdao Huanghai4 vs Lijiang Jiayunhao16               
14/10   13h00 Beijing BG FC8 vs Meizhou Wuhua11               
14/10   13h00 Zhejiang Yiteng12 vs Baoding Yingli15               

Hạng 2 Argentina

15/10   01h00 Instituto Córdoba15 vs CA Aldosivi2               
15/10   01h00 Nueva Chicago20 vs Deportivo Morón11               
15/10   01h00 San Martín Tucumán23 vs Mitre SdE8               
15/10   01h00 Ramón Santamarina22 vs Atletico Rafaela6               
15/10   01h00 Juventud Unida (G)17 vs Independiente Rivadavia14               
15/10   01h00 CS Estudiantes (SL)9 vs Boca Unidos7               
15/10   01h00 Los Andes19 vs Sarmiento Junín24               
15/10   01h00 Flandria18 vs Brown de Adrogué4               
15/10   01h00 Club Almagro5 vs All Boys3               
15/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Ferro Carril Oeste12               
15/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Quilmes AC21               
15/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Villa Dálmine25               

Hạng 2 Colombia

15/10   01h00 Deportes Quindío8 vs Valledupar FC10               
15/10   01h00 Fortaleza (COL)15 vs Cúcuta Deportivo6               
15/10   01h00 Leones FC2 vs Bogotá FC12               
15/10   01h00 Unión Magdalena9 vs Universitario Popayán16               
15/10   01h00 Llaneros FC (COL)7 vs Atlético FC13               
15/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Deportivo Pereira1               
15/10   01h00 Orsomarso SC11 vs Real Cartagena3               
15/10   01h00 Boyacá Chicó5 vs Real Santander14               

Hạng 2 Mexico

15/10   07h00 Cafetaleros Tapachula16 vs Dorados Sinaloa6               
15/10   08h15 Celaya FC4 vs UAEM13               

VĐ Bắc Mỹ

14/10   23h00 Indy Eleven8 vs Miami FC1               
15/10   09h00 SF Deltas4 vs Puerto Rico FC5               

League One

14/10   21h00 Fleetwood Town8 vs Rochdale21               
14/10   21h00 Bristol Rovers15 vs Oxford United11               
14/10   21h00 Bury FC22 vs Bradford City4               
14/10   21h00 Charlton Athletic7 vs Doncaster Rovers19               
14/10   21h00 Northampton18 vs AFC Wimbledon16               
14/10   21h00 Oldham Athletic24 vs Blackburn Rovers12               

Hạng 3 Đức

14/10   19h00 Fortuna Köln2 vs RW Erfurt15               
14/10   19h00 Carl Zeiss Jena19 vs Hansa Rostock7               
14/10   19h00 Chemnitzer FC20 vs Sportfreunde Lotte18               
14/10   19h00 SV Wehen4 vs Meppen9               
14/10   19h00 VfR Aalen6 vs FSV Zwickau14               
14/10   19h00 Hallescher FC11 vs Sonnenhof Großaspach5               
14/10   19h00 Karlsruher SC16 vs Würzburger Kickers13               
14/10   19h00 VfL Osnabrück17 vs Magdeburg3               
14/10   19h00 Paderborn1 vs Werder Bremen II10               
14/10   19h00 Unterhaching8 vs Preußen Münster12               

Hạng 3 Nhật Bản

14/10   11h00 Yokohama S&CC13 vs Nagano Parceiro6               
14/10   11h00 SC Sagamihara11 vs Blaublitz Akita3               
14/10   11h00 Grulla Morioka14 vs FC Ryukyu8               
14/10   11h00 Tochigi SC1 vs Cerezo Osaka (R)16               
14/10   11h00 Gamba Osaka (R)17 vs Fukushima Utd10               
14/10   11h00 FC Tokyo (R)12 vs Gainare Tottori15               
14/10   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs Kagoshima United5               
14/10   11h00 Kataller Toyama4 vs Fujieda MYFC9               

Japan Football League

14/10   11h00 FC Imabari6 vs Nara Club10               
14/10   11h00 Ryutsu Keizai Dragons7 vs Maruyasu Okazaki14               

Hạng 3 Hàn Quốc

14/10   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gangneung City6               
14/10   13h00 Cheonan City3 vs Changwon City7               
14/10   13h00 Gimhae City2 vs Daejeon Korail4               
14/10   13h00 Busan Transportation8 vs Mokpo City5               

League Two

14/10   21h00 Yeovil Town19 vs Crewe Alexandra15               
14/10   21h00 Notts County2 vs Barnet14               
14/10   21h00 Lincoln City10 vs Cambridge Utd8               
14/10   21h00 Chesterfield22 vs Morecambe FC16               
14/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Coventry City7               
14/10   21h00 Wycombe12 vs Exeter City1               
14/10   21h00 Forest Green23 vs Newport County9               
14/10   21h00 Colchester Utd17 vs Carlisle Utd18               
14/10   21h00 Grimsby Town13 vs Crawley Town20               
14/10   21h00 Luton Town5 vs Stevenage FC11               
14/10   21h00 Mansfield6 vs Swindon Town4               
14/10   21h00 Port Vale24 vs Cheltenham21               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

14/10   17h59 Slovakia (W) U1731 vs Scotland (W) U1729               
14/10   17h59 England (W) U173 vs Latvia (W) U1721               

U21 Nga

14/10   17h00 Zenit Youth7 vs Arsenal Tula Youth12               
14/10   17h00 Amkar Youth15 vs FK Tosno Youth11               
14/10   17h00 FK Rostov Youth10 vs Rubin Kazan Youth4               
14/10   17h00 Akhmat Gr. Youth13 vs Spartak M. Youth8               
14/10   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs CSKA Moscow Youth3               
14/10   17h00 Dynamo M. Youth2 vs SKA-Energia Youth9               
14/10   17h00 FK Ural Youth16 vs Anzhi Youth14               
14/10   17h00 FK Ufa Youth6 vs Lokomotiv M. Youth5