`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/03/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia-Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton FC9 vs Leicester City8               
01/02   02h45 Chelsea FC4 vs Bournemouth13               
01/02   02h45 Newcastle Utd15 vs Burnley FC7               
01/02   02h45 Southampton17 vs Brighton16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich19               
01/02   03h00 Stoke City18 vs Watford FC10               
01/02   03h00 Tottenham5 vs Manchester United2               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense SC12 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 GD Estoril18 vs CD Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense FC16 vs FC Porto2               
31/01   22h00 GD Chaves7 vs Vitória Setúbal17               
31/01   22h00 Belenenses11 vs SL Benfica3               
31/01   22h00 SC Braga4 vs CD Aves15               
31/01   22h00 Boavista FC8 vs Marítimo6               
31/01   22h00 Paços de Ferreira14 vs CD Feirense13               
31/01   22h00 Sporting Lisboa1 vs Vitória Guimarães9               

VĐQG Costa Rica

01/02   00h00 Pérez Zeledón7 vs Municipal Grecia12               
01/02   00h00 CS Cartaginés11 vs Santos Guápiles10               
01/02   00h00 Limón FC9 vs CS Herediano6               
01/02   00h00 Universidad CR5 vs Saprissa1               
01/02   00h00 LD Alajuelense2 vs Guadalupe FC4               
01/02   00h00 Municipal Liberia8 vs AD Carmelita3               

VĐQG Ai Cập

31/01   22h00 Al Masry3 vs Tala'ea Al Jaish Cairo7               
01/02   01h00 ENPPI Cairo5 vs Zamalek SC4               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town14 vs Orlando Pirates5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicão8               
31/01   22h00 Sporting Lisboa B12 vs Real SC20               
31/01   22h00 Vitória Guimarães B18 vs Sporting Covilha10               
31/01   22h00 Nacional Madeira5 vs UD Oliveirense15               
31/01   22h00 Gil Vicente16 vs Varzim SC17               
31/01   22h00 FC Arouca6 vs CD Cova Piedade13               
31/01   22h00 CD Santa Clara7 vs Sporting Braga B19               
31/01   22h00 Académica Coimbra4 vs União da Madeira14               
31/01   22h00 Leixões SC3 vs Académico Viseu2               
31/01   22h00 FC Penafiel9 vs FC Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3