`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/03/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

27/05   01h45 Real MadridH-2 vs Liverpool FCE-1 0 : 1/40.950.930 : 00.76-0.883.802.203.101 1/41.000.863 1/40.990.88

Giao Hữu ĐTQG

26/05   17h59 China  vs Jordan                
26/05   17h59 Kuwait  vs Egypt                

VĐQG Belarus

26/05   21h30 FK Minsk15 vs Torpedo-MAZ13               

VĐQG Estonia

27/05   00h00 Levadia Tallinn2 vs Vaprus Parnu10               
27/05   00h00 Tulevik Viljandi7 vs FC Kuressaare9               
27/05   00h00 Trans Narva4 vs Flora Tallinn3               
27/05   00h00 Nomme Kalju1 vs Paide Linnameeskond6               

VĐQG Latvia

26/05   21h00 Spartaks Jurmala3 vs Valmieras FK8               
26/05   23h00 FK Liepaja4 vs FK Ventspils2               

VĐQG Montenegro

26/05   23h00 Decic Tuzi10 vs Iskra Danilovgrad7               
26/05   23h00 FK Grbalj6 vs FK Mladost3               
26/05   23h00 FK Buducnost2 vs Sutjeska Niksic1               
26/05   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Kom8               
26/05   23h00 Rudar Pljevlja4 vs FK Zeta5               

VĐQG Na Uy

27/05   00h00 Valerenga6 vs Lillestrom SK11 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.551.973.201 1/4-0.860.722 3/40.930.93

VĐQG Phần Lan

26/05   19h00 HJK Helsinki1 vs FC Honka Espoo7               
26/05   19h00 Seinajoen JK10 vs IFK Mariehamn8               
26/05   19h00 FC Lahti4 vs VPS Vaasa6               
26/05   19h00 Inter Turku9 vs RoPS Rovaniemi3               
26/05   19h00 KuPS Kuopio2 vs PS Kemi12               
26/05   19h00 Ilves Tampere5 vs TPS Turku11               

VĐQG Slovakia

26/05   22h20 FK Senica11 vs MFK Skalica13               

VĐQG Séc

26/05   22h00 Jihlava12 vs MFK OKD Karvina15 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.860.743.452.023.1510.81-0.952 1/20.861.00
26/05   22h00 Banik Ostrava14 vs 1. FC Brno16 0 : 1 3/4-0.990.870 : 3/40.960.925.401.239.901 1/4-0.940.802 3/40.890.97
26/05   22h00 FK Jablonec3 vs Slovacko11 0 : 1 3/41.000.880 : 3/41.000.885.501.239.201 1/40.980.8830.960.90
26/05   22h00 Bohemians 19057 vs Sparta Praha4 1 : 00.83-0.951/4 : 0-0.920.793.855.101.5510.950.912 1/2-0.950.81
26/05   22h00 FK Zlin13 vs Slovan Liberec6 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.830.703.302.153.0010.77-0.922 3/4-0.970.83
26/05   22h00 Sigma Olomouc5 vs Mlada Boleslav9 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.84-0.963.901.614.5510.79-0.932 1/20.84-0.98
26/05   22h00 Dukla Praha10 vs Viktoria Plzen1 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.73-0.853.602.932.081 1/4-0.930.782 3/40.861.00
26/05   22h00 Teplice8 vs Slavia Praha2 3/4 : 0-0.980.861/4 : 0-0.970.853.804.601.6110.870.992 1/20.930.93

VĐQG Thụy Điển

26/05   22h00 AIK Fotboll2 vs Norrköping3               
27/05   00h00 Östersunds FK11 vs BK Häcken6               

VĐQG Áo

27/05   00h30 Austria Wien7 vs RB Salzburg1 1 1/4 : 00.900.981/2 : 00.940.944.705.301.431 1/2-0.890.753 1/40.880.98
27/05   00h30 SCR Altach8 vs Sturm Graz2 1/4 : 0-0.940.821/4 : 00.76-0.883.702.942.041 1/40.940.9230.930.93
27/05   00h30 Admira5 vs SKN St. Pölten10 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.930.803.801.943.101 1/40.880.9830.79-0.93
27/05   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rapid Wien3 1/4 : 00.881.001/4 : 00.72-0.843.902.662.151 1/40.85-0.993 1/41.000.86
27/05   00h30 Mattersburg6 vs LASK Linz4 0 : 00.980.900 : 00.970.913.602.482.371 1/4-0.920.772 3/40.83-0.97

VĐQG Indonesia

26/05   14h30 PSMS Medan12 vs Arema FC16               

VĐQG Singapore

26/05   19h30 Young Lions5 vs Warriors FC (SG)8               
26/05   19h30 Home United6 vs Brunei DPMM FC4               

VĐQG Thái Lan

26/05   17h45 Chiangrai United5 vs Nakhon Ratchasima12               
26/05   18h00 Sukhothai FC10 vs Ratchaburi FC7               
26/05   18h00 Police Tero FC13 vs Siam Navy16               
26/05   18h00 Buriram United1 vs Air Force Central18               
26/05   19h00 Chonburi FC8 vs Port FC3               

VĐQG Uzbekistan

26/05   20h00 Metallurg Bekabad7 vs Lokomotiv Tashkent5               
26/05   20h00 Qyzylqum10 vs Qo‘qon FK8               
26/05   20h00 Navbahor3 vs FC AGMK9               

VĐQG Việt Nam

26/05   17h00 Hoang Anh Gia Lai8 vs Song Lam Nghe An13               
26/05   17h00 Hai Phong FC7 vs Sanna Khanh Hoa4               
26/05   17h00 Quang Nam FC10 vs Nam Dinh FC14               
26/05   19h00 T&T Ha Noi1 vs Thanh Hoa FC5               

VĐQG Brazil

27/05   02h00 Botafogo/RJ11 vs Vitória/BA14               
27/05   05h00 Palmeiras/SP4 vs Sport Recife/PE12               
27/05   07h00 Atlético Mineiro/MG1 vs CR Flamengo/RJ2               

VĐQG Chi Lê

26/05   22h00 San Luis Quillota14 vs Univ de Concepcion2 1/4 : 00.78-0.900 : 0-0.960.843.352.702.301-0.980.842 1/2-0.950.81
27/05   01h00 CD Huachipato9 vs Univ de Chile5 0 : 0-0.930.800 : 0-0.950.833.402.672.3110.920.942 1/20.910.95
27/05   03h30 O'Higgins8 vs Deportes Iquique12 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.452.053.1010.80-0.942 1/20.85-0.99
27/05   06h00 Universidad Católica1 vs Antofagasta4               

VĐQG Ecuador

27/05   00h00 Técnico Universitario11 vs Independiente del Valle6               
27/05   00h00 Univ Católica Quito3 vs El Nacional Quito8               
27/05   00h00 CS Emelec4 vs Barcelona SC2               
27/05   00h00 Guayaquil City10 vs Macará9               
27/05   00h00 Deportivo Cuenca12 vs SD Aucas7               
27/05   00h00 LDU Quito1 vs Delfin SC5               

VĐQG Peru

27/05   01h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport HuancayoB-3               
27/05   03h30 UTC CajamarcaA-6 vs UniversitarioA-5               
27/05   05h45 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport RosarioA-2               
27/05   08h00 Real GarcilasoB-4 vs BinacionalB-1               

VĐQG Uruguay

27/05   01h00 CA Cerro7 vs Liverpool (URU)6               
27/05   01h00 CA Progreso8 vs River Plate (URU)5               
27/05   01h00 Mvo Wanderers11 vs Nacional (URU)1               
27/05   01h00 Atenas San Carlos12 vs CA Peñarol2               
27/05   01h00 Boston River10 vs Defensor Sporting4               
27/05   01h00 Racing Club (URU)13 vs Rampla Juniors15               
27/05   01h00 Atlético Fénix9 vs Danubio FC3               

VĐQG Venezuela

27/05   02h58 Carabobo FC1 vs Aragua FC8               
27/05   02h58 Mineros Guyana4 vs Deportivo La Guaira5               
27/05   02h58 Caracas FC3 vs Deportivo Lara6               

VĐQG Mỹ

27/05   04h00 Houston DynamoTay-6 vs New York City FCDong-2 0 : 1/40.890.990 : 00.73-0.853.902.153.051 1/40.890.9730.84-0.98
27/05   04h00 Los Angeles GalaxyTay-7 vs San Jose EarthquakeTay-10 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.944.201.684.551 1/40.880.9830.85-0.99
27/05   04h00 Toronto FCDong-9 vs FC DallasTay-3 0 : 3/4-0.980.860 : 1/40.970.913.951.804.151 1/4-0.950.812 3/40.83-0.97
27/05   04h00 Seattle SoundersTay-11 vs Real Salt LakeTay-9 0 : 1-0.950.830 : 1/40.84-0.964.151.635.101 1/4-0.940.802 3/40.82-0.96
27/05   04h00 Vancouver WhitecapsTay-5 vs New England RevolutionDong-6 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.950.833.801.933.701 1/40.960.9030.900.96

VĐQG Nam Phi

26/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Black Leopards17               

Hạng Nhất Anh

26/05   23h00 Fulham FC3 vs Aston Villa4               

Hạng 2 Italia

26/05   23h00 FC Bari 19086 vs Cittadella7 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.713.202.083.301-0.860.722 1/4-0.960.82

Hạng 2 Ba Lan

26/05   22h00 Podbeskidzie12 vs Wigry Suwalki7               
26/05   22h00 Olimpia Grudziadz18 vs GKS Katowice6               
26/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Chojniczanka2               
26/05   22h00 GKS Tychy8 vs Odra Opole11               
26/05   22h00 Gornik Leczna17 vs Rakow Czestochowa5               
26/05   22h00 Stomil Olsztyn15 vs Stal Mielec4               
26/05   22h00 Bytovia13 vs Chrobry Glogow9               
26/05   22h00 Pogoń Siedlce14 vs Puszcza Niepolomice10               
26/05   22h00 Ruch Chorzow16 vs Zaglebie Sosnowiec3               

Hạng 2 Iceland

26/05   23h00 UMF Selfoss11 vs Magni Grenivik10               
26/05   23h00 Thor Akureyri8 vs Fram Reykjavik2               

Hạng 2 Phần Lan

26/05   21h00 FF Jaro4 vs AC Kajaani6 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.83-0.954.001.614.351 1/4-0.930.792 3/40.900.96
26/05   21h00 EIF Ekenas5 vs HIFK Helsinki1 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.70-0.833.353.102.0910.940.922 1/2-0.990.85

Hạng 2 Séc

26/05   20h00 Fotbal Trinec5 vs FK Varnsdorf10               
26/05   20h00 Viktoria Zizkov9 vs Ceske Budejovice6               
26/05   20h00 FK Pardubice3 vs Olympia H.Kralove11               
26/05   20h00 Taborsko13 vs Hradec Kralove4               
26/05   20h00 Opava1 vs Frydek-Mistek16               
26/05   20h00 Usti nad Labem14 vs MFK Vítkovice15               
26/05   20h00 Znojmo12 vs Pribram2               
26/05   20h00 Banik Sokolov8 vs Sellier&Bellot Vlasim7               

Hạng 2 Thụy Điển

26/05   21h00 IK Brage6 vs Örgryte IS1               

Hạng 2 Nhật Bản

26/05   13h00 Ventforet Kofu8 vs Oita Trinita1 0 : 1/4-0.930.810 : 00.890.993.152.352.783/40.75-0.892 1/41.000.86
26/05   14h00 Kyoto Sanga20 vs Yokohama FC7 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.940.823.252.742.353/40.72-0.862 1/40.880.98
26/05   14h00 FC Gifu13 vs Albirex Niigata10 0 : 0-0.930.810 : 0-0.960.843.302.682.371-0.850.712 1/40.80-0.94
26/05   15h00 Tokushima Vortis9 vs Matsumoto Yamaga6 0 : 1/41.000.880 : 00.82-0.943.302.252.841-0.920.772 1/40.861.00
26/05   15h00 Tokyo Verdy15 vs Ehime FC21 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.920.793.301.883.751-0.840.702 1/40.910.95

Hạng 2 Hàn Quốc

26/05   16h00 Suwon FC9 vs Gwangju FC7               
26/05   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs Daejeon Citizen6               

Hạng 2 Trung Quốc

26/05   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Shanghai Shenxin4               
26/05   18h30 Meizhou Meixian Techand9 vs Wuhan Zall1               

Hạng Nhất QG

26/05   15h30 Thua Thien–Hue3 vs Dong Tam Long An4               
26/05   16h00 Binh Dinh FC10 vs Binh Phuoc FC8               

Hạng 2 Brazil

27/05   02h30 Brasil Pelotas/RS17 vs Londrina/PR10               
27/05   02h30 Sao Bento/SP8 vs Juventude/RS15               
27/05   02h30 Sampaio Correa/MA13 vs Ponte Preta/SP14               
27/05   02h30 Goiás/GO18 vs Boa Esporte/MG19               
27/05   07h00 Guarani/SP12 vs CRB/AL16               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   05h00 Puerto Montt13 vs Unión San Felipe11               
27/05   06h00 Coquimbo Unido4 vs Deportes Melipilla12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

27/05   04h00 North Carolina FCNhóm 1-15 vs Atlanta United 2Nhóm 1-13               
27/05   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-15 vs Las Vegas LightsNhóm 2-12               
27/05   04h00 Orange County SCNhóm 2-5 vs Fresno FCNhóm 2-11               
27/05   04h00 Toronto FC IINhóm 1-16 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8               
27/05   04h00 Portland Timbers 2Nhóm 2-4 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
27/05   04h00 CS SwitchbacksNhóm 2-7 vs Saint Louis FCNhóm 2-9               
27/05   04h00 Reno 1868 FCNhóm 2-10 vs San Antonio FCNhóm 2-8               
27/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs Nashville SCNhóm 1-9               
27/05   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               

Cúp Argentina

27/05   02h59 Arsenal Sarandi5 vs Club Cipolletti22               

Hạng 3 Italia

26/05   19h00 Teramo CalcioB-16 vs Vicenza CalcioB-17               
26/05   19h00 Paganese CalcioC-16 vs Racing FondiC-18               
26/05   19h00 GavorranoA-13 vs AC CuneoA-15               
26/05   23h00 SantarcangeloB-15 vs Vicenza CalcioB-17               
27/05   01h45 US LecceC-1 vs PadovaB-10               

Aus Brisbane

26/05   14h30 Virginia United11 vs Centenary Stormers6               
26/05   15h00 North Pine5 vs The Gap7               
26/05   15h00 Bayside United8 vs Acacia Ridge10               
26/05   15h00 Mount Gravatt12 vs Brisbane Knights4               

Aus FB West Premier

26/05   14h00 Floreat Athena12 vs Forrestfield Utd13               
26/05   14h00 Perth Glory Youth3 vs Perth SC4               
26/05   14h00 Stirling Lions7 vs Inglewood United5               
26/05   14h00 Balcatta9 vs Bayswater City1               
26/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Cockburn City2               
26/05   16h00 Joondalup Utd14 vs Armadale SC8               
26/05   18h00 Sorrento FC10 vs ECU Joondalup6               

Aus New South Wales

26/05   16h30 Sutherland Sharks6 vs Rockdale City Suns9               
26/05   17h00 Bonnyrigg WE10 vs Sydney Olympic1               
26/05   17h30 Sydney United4 vs Marconi Stallions5               

Aus South Sup.League

26/05   12h30 N.E. MetroStars1 vs West Torrens8               
26/05   12h30 Adelaide City3 vs Campbelltown City2               
26/05   12h30 Croydon Kings9 vs SA Panthers11               
26/05   12h30 Sturt Lions12 vs West Adelaide6               
26/05   15h30 Adelaide Olympic7 vs Para Hills Knights10               

Aus Victoria

26/05   12h00 Avondale FC2 vs Heidelberg United3               
26/05   15h00 Port Melbourne Sharks6 vs South Melbourne10               
26/05   16h00 Hume City FC13 vs Pascoe Vale5               
26/05   16h00 Dandenong Thunder9 vs Melbourne Knights8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/05   12h00 Gamba Osaka (R)5 vs FC Tokyo (R)15               

Nữ Nhật

26/05   11h00 NTV Beleza (W)2 vs Vegalta Sendai (W)8               
26/05   11h00 Cerezo Osaka (W)9 vs JEF United (W)7               
26/05   11h00 Nittaidai FIELDS (W)10 vs Nojima Stella (W)3               

Nữ Mỹ

27/05   02h30 Chicago RS (W)3 vs Orlando Pride (W)4               
27/05   06h00 Sky Blue FC (W)9 vs Seattle Reign (W)2               

U19 Séc

26/05   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Sparta Praha U19                
26/05   17h00 Brno U19  vs Pardubice U19                
26/05   17h00 Hradec Kralove U19  vs Teplice U19                
26/05   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Banik Ostrava U19                
26/05   17h00 Slovacko U19  vs Slavia Praha U19                
26/05   17h00 Ceske Budejovice U19  vs Sigma Olomouc U19                
26/05   17h00 Opava U19  vs Pribram U19                
26/05   17h00 Frydek-Mistek U19  vs FK Zlin U19                
26/05   17h00 MFK OKD Karviná U19  vs Bohemians 1905 U19