`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 07/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp Đức

20/05   01h00 Bayern München  vs Eintracht Frankfurt                

VĐQG Pháp

20/05   01h00 SM Caen15 vs Paris St. Germain1               
20/05   01h00 Dijon FCO12 vs Angers SCO14               
20/05   01h00 AS Saint-Étienne6 vs Lille OSC19               
20/05   01h00 Lyon3 vs OGC Nice5               
20/05   01h00 Olympique Marseille4 vs Amiens SC13               
20/05   01h00 FC Metz20 vs Girondins Bordeaux11               
20/05   01h00 FC Nantes9 vs Strasbourg16               
20/05   01h00 Stade Rennais7 vs Montpellier HSC8               
20/05   01h00 Toulouse FC17 vs Guingamp10               
20/05   01h00 Troyes AC18 vs AS Monaco2               

VĐQG Ba Lan

19/05   23h00 Cracovia10 vs Pogon Szczecin13               
19/05   23h00 Lechia Gdansk11 vs Sandecja16               
19/05   23h00 Piast Gliwice14 vs Nieciecza KS15               
19/05   23h00 Arka Gdynia9 vs Slask Wroclaw12               

VĐQG Bulgary

20/05   00h00 Ludogorets1 vs Botev Plovdiv5               
20/05   00h00 FC Vereya6 vs Levski Sofia3               
20/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bỉ

20/05   02h00 Sint-Truiden10 vs KSC Lokeren13               
20/05   02h00 FCO Beerschot Wilrijk17 vs Eupen15               
20/05   02h00 KV Oostende11 vs Royal Antwerp8               

VĐQG Croatia

20/05   00h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Cibalia Vinkovci10               
20/05   00h00 Istra 19619 vs Rudeš Zagreb8               
20/05   00h00 Dinamo Zagreb1 vs Inter Zaprešić5               
20/05   00h00 HNK Rijeka3 vs Hajduk Split2               
20/05   00h00 NK Osijek4 vs Slaven Belupo7               

VĐQG Hungary

20/05   00h00 Diosgyori VTK9 vs Paksi FC6               
20/05   00h00 Puskás Akadémia7 vs Mezokovesdi SE11               
20/05   00h00 Balmazujvaros10 vs Debrecen VSC4               
20/05   00h00 Budapest Honved5 vs Ferencvaros TC1               
20/05   00h00 Vasas SC12 vs Videoton FC2               
20/05   00h00 Haladas8 vs Ujpest FC3               

VĐQG Ireland

20/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Shamrock Rovers5               

VĐQG Luxembourg

19/05   22h00 F91 Dudelange1 vs US Hostert9               
19/05   22h00 Progrès Niedercorn2 vs RFCU Luxemburg6               
19/05   22h00 RM Hamm Benfica10 vs Union Titus Pétange8               
19/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Differdange4               
19/05   22h00 Victoria Rosport12 vs CS Fola Esch3               
19/05   22h00 Rodange 9113 vs UNA Strassen11               
19/05   22h00 Jeunesse Esch7 vs US Esch14               

VĐQG Moldova

19/05   19h00 Zimbru Chisinau5 vs FC Milsami2               
19/05   19h00 Petrocub S-G3 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Montenegro

19/05   23h00 FK Mladost3 vs OFK Petrovac9               
19/05   23h00 Iskra Danilovgrad6 vs Rudar Pljevlja5               
19/05   23h00 FK Kom8 vs FK Buducnost2               
19/05   23h00 FK Zeta7 vs FK Grbalj4               
19/05   23h00 Sutjeska Niksic1 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Romania

19/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs CS Univ Craiova3               
19/05   23h00 FC Voluntari10 vs FC Botosani8               
19/05   23h00 Sepsi OSK12 vs Juventus Bucuresti14               
19/05   23h00 CFR Cluj1 vs Viitorul Constanta4               
19/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Gaz Metan Medias13               
19/05   23h00 Concordia Chiajna9 vs Dinamo Bucuresti6               
19/05   23h00 Steaua Bucuresti2 vs Astra Giurgiu5               

VĐQG Serbia

19/05   22h00 Javor Ivanjica14 vs FK Rad16               
19/05   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Vojvodina8               
19/05   22h00 FK Partizan2 vs Spartak Subotica5               
19/05   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Napredak7               
19/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs Mladost Lucani10               
19/05   22h00 FK Backa13 vs Borac Cacak15               
19/05   22h00 FK Zemun11 vs Macva Sabac12               
19/05   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac6               

VĐQG Séc

19/05   22h00 Mlada Boleslav12 vs Dukla Praha13               
19/05   22h00 Slavia Praha2 vs FK Jablonec6               
19/05   22h00 Slovacko10 vs FK Zlin9               
19/05   22h00 Viktoria Plzen1 vs Teplice8               
19/05   22h00 1. FC Brno16 vs Jihlava14               
19/05   22h00 MFK OKD Karvina11 vs Banik Ostrava15               
19/05   22h00 Sparta Praha4 vs Sigma Olomouc3               
19/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Bohemians 19057               

VĐQG Thụy Sỹ

19/05   21h00 Grasshoppers7 vs BSC Young Boys1               
19/05   21h00 St. Gallen4 vs Lausanne-Sport10               
19/05   21h00 FC Lugano8 vs FC Zürich5               
19/05   21h00 FC Basel2 vs FC Luzern3               
19/05   21h00 FC Thun6 vs FC Sion9               

VĐQG Thụy Điển

19/05   22h00 GIF Sundsvall9 vs Östersunds FK14               
19/05   22h00 Sirius IK12 vs Trelleborgs FF16               
20/05   00h00 Norrköping3 vs Dalkurd FF13               

VĐQG Nhật Bản

19/05   13h00 Yokohama F Marinos15 vs V-Varen Nagasaki11               
19/05   13h00 Gamba Osaka17 vs Urawa Red Diamonds9               
19/05   18h00 Shonan Bellmare14 vs Jubilo Iwata8               

VĐQG Hàn Quốc

19/05   13h00 Gyeongnam3 vs Gangwon FC5               
19/05   15h00 Jeonnam Dragons12 vs Daegu FC11               

VĐQG Trung Quốc

19/05   14h30 Changchun YaTai11 vs Beijing Guoan5               
19/05   18h35 Guangzhou R&F9 vs Henan Construction14               
19/05   18h35 Hebei CFFC12 vs Chongqing Lifan6               

VĐQG Oman

20/05   02h00 Saham Club10 vs Oman Club11               
20/05   02h00 Dhofar Salalah14 vs Muscat Club7               
20/05   02h00 Fanja Club6 vs Al Shabab (Oman)2               
20/05   02h00 Sohar Club12 vs Al Mudhaibhi13               
20/05   02h00 Mirbat SC9 vs Al Suwaiq1               
20/05   02h00 Al Salam8 vs Al Nahda (OMA)4               
20/05   02h00 Al Oruba SC5 vs Nasr Salalah3               

VĐQG Singapore

19/05   19h30 Balestier Khalsa3 vs Home United6               
19/05   19h30 Hougang United8 vs Young Lions5               

VĐQG Thái Lan

19/05   17h45 Nakhon Ratchasima7 vs Chonburi FC12               
19/05   18h00 Pattaya United11 vs Buriram United1               
19/05   19h00 Air Force Central18 vs Bangkok United2               
19/05   20h00 Ratchaburi FC9 vs Police Tero FC13               

VĐQG Việt Nam

19/05   17h00 Can Tho FC5 vs Hoang Anh Gia Lai8               
19/05   17h00 Binh Duong FC9 vs Hai Phong FC10               
19/05   17h00 SHB-Da Nang FC11 vs Ho Chi Minh City4               

VĐQG Brazil

20/05   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Cruzeiro/MG19               

VĐQG Mỹ

20/05   04h00 New York City FCDong-1 vs Colorado RapidsTay-8               
20/05   04h00 FC DallasTay-2 vs Vancouver WhitecapsTay-6               
20/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Orlando City SCDong-3               
20/05   04h00 Portland TimbersTay-9 vs Los Angeles FCTay-3               
20/05   04h00 Philadelphia UnionDong-10 vs Real Salt LakeTay-5               

Hạng 2 Ba Lan

19/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Pogoń Siedlce13               
19/05   22h00 GKS Katowice2 vs GKS Tychy9               
19/05   22h00 Chojniczanka4 vs Chrobry Glogow6               
19/05   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Gornik Leczna18               
19/05   22h00 Odra Opole8 vs Ruch Chorzow15               
19/05   22h00 Wigry Suwalki3 vs Stomil Olsztyn17               
19/05   22h00 Stal Mielec5 vs Bytovia14               
19/05   22h00 Rakow Czestochowa10 vs Olimpia Grudziadz16               
19/05   22h00 Zaglebie Sosnowiec7 vs Podbeskidzie11               

Hạng 2 Séc

19/05   20h00 Hradec Kralove4 vs Opava1               
19/05   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Viktoria Zizkov11               
19/05   20h00 FK Varnsdorf12 vs Taborsko13               
19/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs Usti nad Labem15               
19/05   20h00 Ceske Budejovice6 vs Fotbal Trinec5               
19/05   20h00 MFK Vítkovice16 vs Banik Sokolov10               
19/05   20h00 Olympia H.Kralove9 vs Znojmo7               
19/05   20h00 Pribram2 vs FK Pardubice3               

Hạng 2 Nhật Bản

19/05   15h00 Omiya Ardija15 vs FC Gifu18               

Hạng 2 Hàn Quốc

19/05   17h00 Bucheon FC 19953 vs Seoul E-Land9               
19/05   17h00 Ansan Police4 vs Daejeon Citizen8               

Hạng 2 Trung Quốc

19/05   14h30 Yanbian Fude7 vs Zhejiang Greentown4               
19/05   18h30 Shanghai Shenxin8 vs Liaoning Hongyun12               

Hạng 2 Colombia

20/05   03h30 Deportes Quindío8 vs Llaneros FC (COL)16               
20/05   03h30 Valledupar FC2 vs Cortuluá12               
20/05   03h30 Universitario Popayán6 vs Deportivo Pereira4               
20/05   03h30 Real Santander10 vs Real Cartagena15               
20/05   03h30 Barranquilla FC13 vs Fortaleza (COL)14               
20/05   03h30 Tigres FC (COL)7 vs Bogotá FC9               
20/05   03h30 Orsomarso SC11 vs Unión Magdalena5               
20/05   03h30 Atlético FC3 vs Cúcuta Deportivo1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

20/05   04h00 Phoenix RisingNhóm 2-4 vs Sacramento RepublicNhóm 2-1               
20/05   04h00 OKC EnergyNhóm 2-15 vs CS SwitchbacksNhóm 2-7               
20/05   04h00 Louisville CityNhóm 1-1 vs Atlanta United 2Nhóm 1-9               
20/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-6 vs North Carolina FCNhóm 1-11               
20/05   04h00 RGV TorosNhóm 2-16 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
20/05   04h00 Reno 1868 FCNhóm 2-13 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-11               
20/05   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs Real MonarchsNhóm 2-3               
20/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Ottawa FuryNhóm 1-16               

Aus New South Wales

19/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Blacktown City4               
19/05   17h00 Bonnyrigg WE11 vs Manly United10               
19/05   17h30 Sydney United3 vs Sydney Olympic2               
19/05   17h45 Sydney FC Youth12 vs Rockdale City Suns9               

Aus Queensland

19/05   15h00 QLD Lions2 vs Brisbane City7               
19/05   15h00 Western Pride1 vs Brisbane Strikers5               
19/05   15h00 Moreton Bay Utd4 vs Redlands Utd8               
19/05   15h00 Olympic FC QLD3 vs Magpies Crusaders13               
19/05   15h00 SWQ Thunder11 vs Brisbane Roar Youth6               
19/05   15h00 Gold Coast Utd10 vs Cairns FC9               

Aus South Sup.League

19/05   12h30 Campbelltown City3 vs N.E. MetroStars1               
19/05   12h30 Para Hills Knights9 vs Croydon Kings8               
19/05   12h30 SA Panthers10 vs Adelaide City2               

Aus Victoria

19/05   12h00 Northcote City10 vs Dandenong Thunder8               

Hạng 3 Nhật Bản

19/05   11h00 Yokohama S&CC3 vs Cerezo Osaka (R)4               
19/05   11h00 Kagoshima United8 vs SC Sagamihara10               
19/05   15h00 Gainare Tottori1 vs Kataller Toyama16               

Japan Football League

20/05   10h00 Nara Club8 vs MIO Biwako Kusatsu9               
20/05   10h00 FC Imabari5 vs MIO Biwako Kusatsu9               
20/05   10h00 Vanraure Hachinohe6 vs Cobaltore Onagawa10               
20/05   10h00 Ryutsu Keizai Dragons12 vs Honda Lock SC3               
20/05   10h00 Reinmeer Aomori FC7 vs Tokyo Musashino2               
20/05   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Veertien Mie13               
20/05   10h00 Sony Sendai14 vs Verspah Oita16               

Hạng 3 Hàn Quốc

19/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Mokpo City5               
19/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Busan Transportation7               
19/05   18h00 Cheonan City3 vs Gangneung City8               
19/05   18h30 Gimhae City1 vs Changwon City6               

Nữ Mỹ

20/05   03h30 Utah Royals (W)7 vs Houston Dash (W)8               
20/05   07h00 Sky Blue FC (W)9 vs NC Courage (W)1               
20/05   07h00 Washington Spirit (W)5 vs Portland Thorns (W)3               
20/05   10h00 Seattle Reign (W)4 vs Chicago RS (W)2