`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

06/05   19h30 Manchester City1 vs Huddersfield16               
06/05   22h30 Chelsea FC5 vs Liverpool FC3               

VĐQG Tây Ban Nha

06/05   22h00 CD Leganés15 vs Levante UD17               
06/05   22h00 Girona FC9 vs SD Eibar12               
06/05   22h00 Atlético Madrid2 vs RCD Espanyol16               
06/05   22h00 FC Barcelona1 vs Real Madrid3               
06/05   22h00 Athletic Bilbao14 vs Real Betis5               
06/05   22h00 Celta de Vigo10 vs Deportivo La Coruña18               
06/05   22h00 UD Las Palmas19 vs Getafe CF7               
06/05   22h00 Málaga CF20 vs Deportivo Alavés13               
06/05   22h00 Sevilla FC8 vs Real Sociedad11               
06/05   22h00 Villarreal CF6 vs Valencia CF4               

VĐQG Italia

06/05   17h30 Udinese Calcio14 vs Inter Milano5               
06/05   20h00 SPAL 190718 vs Benevento Calcio20               
06/05   20h00 ChievoVerona16 vs FC Crotone17               
06/05   20h00 Genoa11 vs Fiorentina8               
06/05   20h00 Lazio3 vs Atalanta Bergamo6               
06/05   20h00 SSC Napoli2 vs Torino FC10               
06/05   23h00 Sassuolo Calcio13 vs Sampdoria9               
07/05   01h45 Cagliari Calcio15 vs AS Roma4               

VĐQG Pháp

07/05   01h00 SM Caen15 vs AS Monaco2               
07/05   01h00 Dijon FCO12 vs Guingamp10               
07/05   01h00 AS Saint-Étienne6 vs Girondins Bordeaux11               
07/05   01h00 Lyon3 vs Troyes AC18               
07/05   01h00 Olympique Marseille4 vs OGC Nice5               
07/05   01h00 FC Metz20 vs Angers SCO14               
07/05   01h00 Amiens SC13 vs Paris St. Germain1               
07/05   01h00 FC Nantes9 vs Montpellier HSC8               
07/05   01h00 Stade Rennais7 vs Strasbourg16               
07/05   01h00 Toulouse FC17 vs Lille OSC19               

VĐQG Scotland

06/05   18h15 Hearts FC6 vs Celtic FC1               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/05   22h00 CD Tondela10 vs Vitória Guimarães9               
06/05   22h00 GD Estoril18 vs Vitória Setúbal14               
06/05   22h00 Moreirense FC13 vs CD Aves16               
06/05   22h00 GD Chaves7 vs Marítimo6               
06/05   22h00 Belenenses12 vs Portimonense SC11               
06/05   22h00 SC Braga4 vs Boavista FC8               
06/05   22h00 Paços de Ferreira15 vs Rio Ave5               
06/05   22h00 FC Porto1 vs CD Feirense17               
06/05   22h00 Sporting Lisboa3 vs SL Benfica2               

VĐQG Hà Lan

06/05   19h30 SBV Excelsior10 vs AFC Ajax2               
06/05   19h30 AZ Alkmaar3 vs PEC Zwolle8               
06/05   19h30 SC Heerenveen6 vs Feyenoord4               
06/05   19h30 PSV Eindhoven1 vs FC Groningen12               
06/05   19h30 Roda Kerkrade16 vs ADO Den Haag9               
06/05   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Heracles Almelo11               
06/05   19h30 FC Twente18 vs NAC Breda15               
06/05   19h30 FC Utrecht5 vs VVV Venlo13               
06/05   19h30 Willem II Tilburg14 vs Vitesse Arnhem7               

VĐQG Nga

06/05   17h00 Rubin Kazan9 vs FK Ufa6               
06/05   17h00 Spartak Moscow3 vs FK Rostov12               
06/05   17h00 FK Tosno15 vs Dynamo Moscow11               
06/05   17h00 FK Ural7 vs Amkar Perm13               
06/05   17h00 SKA-Energia16 vs FK Krasnodar5               
06/05   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs Akhmat Groznyi10               
06/05   17h00 CSKA Moscow2 vs Arsenal Tula8               
06/05   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Zenit4               

VĐQG Armenia

06/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan4               

VĐQG Ba Lan

06/05   20h30 Zaglebie Lubin8 vs Gornik Zabrze5               
06/05   20h30 Korona Kielce6 vs Wisla Krakow7               
06/05   23h00 Jagiellonia2 vs Legia Warszawa3               

VĐQG Belarus

06/05   21h00 Dinamo Minsk2 vs Shakhter Soligorsk12               
06/05   21h00 FC Isloch10 vs Neman Grodno7               
06/05   21h00 Torpedo Zhodino6 vs Dinamo Brest9               

VĐQG Bulgary

07/05   00h00 Beroe Stara Zagora4 vs FC Vereya6               

VĐQG Bỉ

06/05   20h30 Club Brugge1 vs Anderlecht2               
07/05   00h00 Standard Liège6 vs Racing Genk5               
07/05   02h00 FCO Beerschot Wilrijk17 vs KV Oostende11               

VĐQG Estonia

07/05   00h00 Paide Linnameeskond7 vs JK Tammeka Tartu4               

VĐQG Georgia

06/05   20h00 Dila Gori4 vs Torpedo Kutaisi5               
06/05   20h00 Sioni Bolnisi7 vs FC Saburtalo1               
06/05   20h00 Kolkheti Poti8 vs Chikhura Sachkhere6               
06/05   20h00 FC Samtredia9 vs Lokomotivi Tbilisi10               
06/05   20h00 FC Rustavi3 vs Dinamo Tbilisi2               

VĐQG Hy Lạp

07/05   00h00 AE Larisa12 vs Lamia FC14               
07/05   00h00 Atromitos FC4 vs AO Kerkyra15               
07/05   00h00 Panionios GSS10 vs Levadiakos9               
07/05   00h00 Apollon Smyrni13 vs AEK Athens1               
07/05   00h00 PAS Giannina11 vs Olympiakos Pireus3               
07/05   00h00 Panetolikos8 vs Asteras Tripoli7               
07/05   00h00 Panathinaikos5 vs SKODA Xanthi6               
07/05   00h00 PAOK Salonica2 vs AO Platanias16               

VĐQG Latvia

06/05   20h00 FK Jelgava6 vs FS METTA/LU Riga7               

VĐQG Lithuania

07/05   00h00 FK Suduva1 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

06/05   22h00 F91 Dudelange1 vs US Esch14               
06/05   22h00 RM Hamm Benfica10 vs CS Fola Esch3               
06/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Union Titus Pétange8               
06/05   22h00 Victoria Rosport12 vs Progrès Niedercorn2               
06/05   22h00 Rodange 9113 vs RFCU Luxemburg6               
06/05   22h00 Differdange4 vs US Hostert9               
06/05   22h00 Jeunesse Esch7 vs UNA Strassen11               

VĐQG Macedonia

06/05   22h30 Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola9               
06/05   22h30 FK Shkupi7 vs Renova6               
06/05   22h30 Pobeda Prilep8 vs Sileks Kratovo3               
06/05   22h30 Academy Pandev5 vs Rabotnicki Skopje4               
06/05   22h30 Shkendija'791 vs FK Skopje10               

VĐQG Na Uy

07/05   00h00 Lillestrom SK13 vs Sandefjord12               
07/05   00h00 Valerenga6 vs FK Haugesund5               
07/05   00h00 Odd BK10 vs IK Start16               
07/05   00h00 Kristiansund BK11 vs Stabaek15               
07/05   00h00 FK Bodo/Glimt14 vs Stromsgodset IF7               
07/05   02h00 SK Brann1 vs Tromso IL9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   23h00 Akhisar Bld.12 vs Galatasaray SK1               
06/05   23h00 Göztepe Izmir6 vs Yeni Malatyaspor10               
06/05   23h00 Trabzonspor5 vs Kasımpaşa SK9               
06/05   23h00 Genclerbirligi17 vs Antalyaspor13               
06/05   23h00 Alanyaspor15 vs Osmanlispor FK16               
06/05   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Sivasspor7               
06/05   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Konyaspor14               
06/05   23h00 Besiktas JK3 vs Kayserispor8               
06/05   23h00 Fenerbahçe SK4 vs Bursaspor11               

VĐQG Thụy Điển

06/05   21h00 Dalkurd FF13 vs Kalmar FF8               
06/05   21h00 Brommapojkarna15 vs Djurgårdens IF5               
06/05   23h30 IF Elfsborg11 vs AIK Fotboll2               
06/05   23h30 Trelleborgs FF16 vs BK Häcken6               

VĐQG Đan Mạch

07/05   00h00 FC København4 vs Brøndby IF1               

VĐQG Nhật Bản

06/05   12h00 Sanfrecce Hiroshima1 vs Vissel Kobe6               
06/05   12h00 Sagan Tosu16 vs Shimizu S-Pulse11               
06/05   12h00 Shonan Bellmare13 vs Vegalta Sendai7               

VĐQG Trung Quốc

06/05   14h30 Beijing Renhe13 vs Shandong Luneng2               
06/05   14h30 Tianjin Teda8 vs Guizhou Zhicheng15               
06/05   18h35 Jiangsu Suning4 vs Changchun YaTai11               

VĐQG Singapore

06/05   16h30 Albirex Niigata (S)1 vs Hougang United8               

VĐQG Thái Lan

06/05   18h00 Nakhon Ratchasima7 vs Port FC6               
06/05   18h00 Ubon UMT United17 vs Suphanburi FC10               
06/05   19h00 Chainat FC15 vs Ratchaburi FC9               
06/05   19h00 Bangkok United3 vs Chonburi FC12               

VĐQG Việt Nam

06/05   17h00 Can Tho FC5 vs Than Quang Ninh2               
06/05   18h00 Sanna Khanh Hoa3 vs Hoang Anh Gia Lai8               
06/05   19h00 Ho Chi Minh City4 vs T&T Ha Noi1               

VĐQG Argentina

07/05   02h00 Talleres Córdoba3 vs CA Huracán4               
07/05   02h00 Temperley26 vs Patronato Paraná20               
07/05   02h00 San Martín San Juan18 vs Vélez Sársfield19               
07/05   02h00 Argentinos Juniors8 vs Godoy Cruz2               
07/05   02h00 Arsenal Sarandi27 vs Rosario Central17               
07/05   02h00 CA Banfield16 vs Chacarita Juniors25               
07/05   02h00 Boca Juniors1 vs Unión Santa Fe12               
07/05   02h00 Colon Santa Fe9 vs River Plate10               
07/05   02h00 Estudiantes La Plata14 vs Racing Club7               
07/05   02h00 Independiente6 vs Gimnasia La Plata23               
07/05   02h00 Atlético Tucumán15 vs Club Olimpo28               
07/05   02h00 Newell's Old Boys21 vs Defensa y Justicia11               
07/05   02h00 San Lorenzo5 vs Belgrano Córdoba13               
07/05   02h00 CA Tigre24 vs CA Lanús22               

VĐQG Brazil

06/05   21h00 Corinthians/SP1 vs Ceará SC/CE16               
07/05   02h00 Atlético/PR2 vs Palmeiras/SP5               
07/05   02h00 Chapecoense/SC18 vs Paraná/PR20               
07/05   02h00 Cruzeiro/MG19 vs Botafogo/RJ14               
07/05   02h00 CR Flamengo/RJ3 vs Internacional/RS9               
07/05   05h00 Grêmio/RS6 vs Santos/SP10               

VĐQG Colombia

07/05   03h30 Envigado FC13 vs Independiente Medellín3               
07/05   03h30 Patriotas FC7 vs Deportes Tolima4               
07/05   03h30 Deportivo Pasto15 vs Deportivo Cali5               
07/05   03h30 Atlético Bucaramanga14 vs Rionegro Águilas9               
07/05   03h30 Alianza Petrolera16 vs Once Caldas6               
07/05   03h30 Jaguares de Córdoba11 vs Junior Barranquilla8               
07/05   03h30 Atlético Huila2 vs Boyacá Chicó19               
07/05   03h30 Ind. Santa Fe10 vs Millonarios12               
07/05   03h30 Atlético Nacional1 vs Leones FC20               
07/05   03h30 América de Cali18 vs La Equidad17               

VĐQG Ecuador

07/05   00h00 Técnico Universitario10 vs SD Aucas7               
07/05   00h00 Independiente del Valle3 vs El Nacional Quito9               
07/05   00h00 Univ Católica Quito4 vs Guayaquil City12               
07/05   00h00 CS Emelec5 vs Delfin SC6               
07/05   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Barcelona SC1               
07/05   00h00 LDU Quito2 vs Macará8               

VĐQG Venezuela

07/05   03h00 Estudiantes FC7 vs Zamora FC2               
07/05   03h00 Portuguesa FC12 vs Estudiantes Caracas18               
07/05   03h00 Metropolitanos16 vs Carabobo FC1               
07/05   03h00 Mineros Guyana4 vs Deportivo Lara8               
07/05   03h00 Anzoátegui17 vs Monagas SC15               
07/05   03h00 Puerto Cabello14 vs Deportivo La Guaira5               
07/05   03h00 Aragua FC11 vs Deportivo Tachira6               
07/05   03h00 Trujillanos FC9 vs Atlético Venezuela13               
07/05   03h00 Caracas FC3 vs Zulia FC10               

VĐQG Mỹ

07/05   04h00 Houston DynamoTay-7 vs Los Angeles GalaxyTay-4               
07/05   04h00 Sporting Kansas CityTay-1 vs Colorado RapidsTay-8               
07/05   04h00 San Jose EarthquakeTay-11 vs Portland TimbersTay-9               
07/05   04h00 Orlando City SCDong-3 vs Real Salt LakeTay-5               

Hạng Nhất Anh

06/05   21h00 Birmingham City20 vs Fulham FC3               
06/05   21h00 Bolton Wanderers21 vs Nottingham F.17               
06/05   21h00 Brentford FC8 vs Hull City18               
06/05   21h00 Bristol City10 vs Sheffield Utd11               
06/05   21h00 Cardiff City2 vs Reading FC19               
06/05   21h00 Derby County6 vs Barnsley22               
06/05   21h00 Ipswich Town14 vs Middlesbrough5               
06/05   21h00 Leeds United12 vs QPR16               
06/05   21h00 Millwall FC7 vs Aston Villa4               
06/05   21h00 Preston NE9 vs Burton Albion23               
06/05   21h00 Sheffield Wed15 vs Norwich City13               
06/05   21h00 Sunderland24 vs Wolverhampton1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

07/05   00h00 CD Lugo12 vs Sevilla Atlético22               
07/05   00h00 Granada CF8 vs Rayo Vallecano1               
07/05   00h00 Córdoba CF19 vs SD Huesca3               
07/05   00h00 Real Oviedo7 vs Lorca FC21               
07/05   00h00 Barcelona B20 vs CF Reus Deportiu13               
07/05   00h00 Albacete Balompié14 vs Cádiz CF4               
07/05   00h00 Alcorcón15 vs Cultural Leonesa17               
07/05   00h00 Gimnàstic Tarragona16 vs CA Osasuna10               
07/05   00h00 CD Numancia6 vs Real Valladolid9               
07/05   00h00 CD Tenerife11 vs UD Almería18               
07/05   00h00 Real Zaragoza5 vs Sporting Gijón2               

Hạng 2 Đức

06/05   20h30 Jahn Regensburg4 vs SV Darmstadt17               
06/05   20h30 SV Sandhausen8 vs Nürnberg2               
06/05   20h30 Union Berlin9 vs VfL Bochum6               
06/05   20h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Holstein Kiel3               
06/05   20h30 Erzgebirge Aue13 vs Dynamo Dresden11               
06/05   20h30 E. Braunschweig12 vs Ingolstadt7               
06/05   20h30 Greuther Fürth15 vs MSV Duisburg10               
06/05   20h30 Kaiserslautern18 vs Heidenheim14               
06/05   20h30 St. Pauli16 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/05   22h00 Vitória Guimarães B10 vs Sporting Lisboa B18               
06/05   22h00 FC Porto B8 vs FC Famalicão9               
06/05   22h00 Sporting Braga B16 vs SL Benfica B11               
06/05   22h00 Gil Vicente19 vs Sporting Covilha15               
06/05   22h00 FC Arouca3 vs Nacional Madeira1               
06/05   22h00 CD Santa Clara2 vs Real SC20               
06/05   22h00 União da Madeira17 vs Varzim SC12               
06/05   22h00 Académica Coimbra7 vs CD Cova Piedade14               
06/05   22h00 Leixões SC6 vs UD Oliveirense13               
06/05   22h00 FC Penafiel4 vs Académico Viseu5               

Hạng 2 Nga

06/05   19h00 Tom Tomsk18 vs Rotor Volgograd14               
06/05   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs Kuban Krasnodar9               
06/05   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs FK Yenisey1               
06/05   19h00 FK Tyumen15 vs Spartak-2 Moscow13               
06/05   19h00 FK Khimki12 vs Fakel Voronezh20               
06/05   19h00 Olimpiets NV17 vs Luch-Energiya16               
06/05   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs FK Tambov4               
06/05   19h00 Volgar Astrakhan11 vs Zenit-219               
06/05   19h00 Dynamo St Peter.7 vs Baltika Kaliningrad5               
06/05   19h00 Avangard Kursk10 vs FK Orenburg2               

Hạng 2 Na Uy

06/05   21h00 Aalesund FK1 vs Mjøndalen IF8               
07/05   00h00 Nest-Sotra16 vs Levanger FK14               
07/05   00h00 Floro SK10 vs Ullensaker/Kisa5               
07/05   00h00 FK Jerv13 vs Asane Fotball9               
07/05   00h00 Sogndal7 vs Sandnes Ulf3               
07/05   00h00 Tromsdalen UIL15 vs Kongsvinger12               
07/05   00h00 Viking FK4 vs Notodden FK2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   19h00 Boluspor4 vs Denizlispor16               
06/05   19h00 Elazığspor9 vs İstanbulspor AŞ10               
06/05   19h00 Ankaragücü2 vs Adana Demirspor14               
06/05   19h00 Gaziantepspor18 vs Giresunspor12               
06/05   19h00 Rizespor1 vs Gaziantep B.B.6               
06/05   19h00 Balikesirspor8 vs Manisaspor17               
06/05   19h00 Altınordu SK5 vs Erzurum BB7               
06/05   19h00 Samsunspor15 vs Ümraniyespor3               
06/05   19h00 Adanaspor11 vs Eskişehirspor13               

Hạng 2 Thụy Điển

06/05   21h00 Varbergs BoIS14 vs Landskrona BoIS10               
06/05   23h30 Falkenbergs FF1 vs Östers IF11               

Hạng 2 Đan Mạch

06/05   19h45 Esbjerg fB1 vs FC Roskilde10               
06/05   19h45 Vejle BK4 vs Nykøbing FC8               
06/05   19h45 Vendsyssel FF3 vs Viborg FF2               
06/05   19h45 Fremad Amager9 vs Skive IK12               
06/05   19h45 HB Køge6 vs FC Fredericia5               
06/05   19h45 Brabrand IF11 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Nhật Bản

06/05   12h00 Montedio Yamagata12 vs Kamatamare Sanuki20               
06/05   12h00 Roasso Kumamoto6 vs Ventforet Kofu17               
06/05   13h00 Albirex Niigata14 vs Oita Trinita1               
06/05   13h00 Mito HollyHock8 vs Tokushima Vortis16               
06/05   13h00 Tokyo Verdy4 vs Zweigen Kanazawa11               
06/05   14h00 Kyoto Sanga22 vs Renofa Yamaguchi3               
06/05   15h00 Omiya Ardija15 vs JEF United Chiba19               
06/05   15h00 Ehime FC21 vs Tochigi SC13               
06/05   15h00 Fagiano Okayama2 vs Avispa Fukuoka5               
06/05   15h00 Machida Zelvia7 vs Yokohama FC10               
06/05   17h00 FC Gifu18 vs Matsumoto Yamaga9               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/05   12h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs Suwon FC7               
06/05   13h00 FC Anyang10 vs Ansan Police4               
06/05   13h00 Ansan Greeners2 vs Busan I'Park5               
06/05   15h00 Seoul E-Land9 vs Daejeon Citizen8               
06/05   16h00 Bucheon FC 19953 vs Gwangju FC6               

Hạng 2 Trung Quốc

06/05   14h30 Dalian Chaoyue15 vs Shanghai Shenxin8               
06/05   18h30 Meizhou Meixian Techand10 vs Liaoning Hongyun12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07/05   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-3 vs Nashville SCNhóm 1-8               
07/05   04h00 Seattle Sounders 2Nhóm 2-11 vs Sacramento RepublicNhóm 2-1               
07/05   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-6 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-8               

Liên Đoàn Nhật Bản

06/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Sagan TosuD-4               
06/05   18h00 Shonan BellmareD-3 vs V-Varen NagasakiD-2               

Hạng 3 Tây Ban Nha

06/05   22h00 Burgos CFB-14 vs SD AmorebietaB-12               
06/05   22h00 CD TudelanoB-11 vs CD IzarraB-15               
06/05   22h00 Caudal DeportivoB-18 vs Barakaldo CFB-8               
06/05   22h00 UE LlagosteraC-13 vs Ontinyent CFC-15               
06/05   22h00 UD LogroñésB-7 vs Peña Sport FCB-10               
06/05   22h00 LinenseD-16 vs FC CartagenaD-3               
06/05   22h00 Lleida EsportiuC-10 vs UE OlotC-9               
06/05   22h00 PontevedraA-14 vs Unión AdarveA-9               
06/05   22h00 Coruxo FCA-21 vs CF FuenlabradaA-6               
06/05   22h00 CD GuijueloA-12 vs Atlético Madrid BA-4               
06/05   22h00 Real Sociedad BB-3 vs Racing SantanderB-4               
06/05   22h00 Osasuna BB-17 vs Athletic Bilbao BB-2               
06/05   22h00 Valencia MestallaC-8 vs CE SabadellC-12               
06/05   22h00 CF VillanovenseD-4 vs Córdoba CF BD-18               
06/05   22h00 Real Betis BD-19 vs CD BadajozD-11               
06/05   22h00 UCAM MurciaD-13 vs MarbellaD-2               
06/05   22h00 Gernika ClubB-5 vs SD LeioaB-9               
06/05   22h00 CD LealtadB-16 vs CD Vitoria (ESP)A-17               
06/05   22h00 UE CornellàC-7 vs Atlético BalearesC-19               
06/05   22h00 Mérida ADD-15 vs Extremadura UDD-6               
06/05   22h00 Écija BalompiéA-20 vs Jumilla CFD-12               
06/05   22h00 Villarreal BC-3 vs CF PeraladaC-5               
06/05   22h00 CD EbroC-6 vs SCR Peña DeportivaC-14               
06/05   22h00 Rayo MajadahondaA-1 vs S.S. ReyesA-10               
06/05   22h00 SD FormenteraC-18 vs Deportivo AragónA-23               
06/05   22h00 Lorca DeportivaD-17 vs Real MurciaD-1               
06/05   22h00 NavalcarneroA-13 vs Celta de Vigo BA-5               
06/05   22h00 Depor La Coruña BA-3 vs CCD CercedaA-25               
06/05   22h00 Gimnástica Seg.A-22 vs Real Valladolid BA-8               
06/05   22h00 Arenas de GuechoA-15 vs CD MirandésB-6               
06/05   22h00 CF Talavera ReinaA-2 vs Rápido de BouzasA-11               
06/05   22h00 UD MelillaD-7 vs San Fernando CDD-9               
06/05   22h00 SD PonferradinaA-7 vs CD ToledoA-19               
06/05   22h00 CD AlcoyanoC-16 vs Atlético SaguntinoC-17               
06/05   22h00 CD El Ejido 2012D-5 vs Granada CF BD-14               
06/05   22h00 Elche CFC-2 vs Hércules CFC-11               
06/05   22h00 Real MallorcaC-1 vs CF BadalonaC-4               
06/05   22h00 Real Madrid CastillaA-16 vs Racing FerrolA-18               
06/05   22h00 Recreativo HuelvaD-10 vs Las Palmas AtléticoD-8               
06/05   22h00 Real UniónB-13 vs Sporting Gijón BB-1               

Hạng 3 Italia

06/05   20h00 Arzachena CalcioA-19 vs Giana ErminioA-10               
06/05   21h00 MonzaA-4 vs Olbia CalcioA-13               
06/05   21h00 FC SüdtirolB-7 vs AC MestreB-14               
06/05   21h00 Carrarese CalcioA-2 vs US ArezzoA-15               
06/05   21h00 Teramo CalcioB-16 vs ReggianaB-1               
06/05   21h00 CosenzaC-5 vs Trapani CalcioC-2               
06/05   21h00 Siracusa CalcioC-13 vs Sicula LeonzioC-9               
06/05   21h00 PordenoneB-6 vs AC RenateB-13               
06/05   21h00 Paganese CalcioC-16 vs CatanzaroC-17               
06/05   21h00 GavorranoA-12 vs PistoieseA-17               
06/05   21h00 SantarcangeloB-15 vs RavennaB-5               
06/05   21h00 Casertana FCC-4 vs Matera CalcioC-8               
06/05   21h00 Fidelis AndriaC-11 vs Virtus FrancavillaC-10               
06/05   21h00 MonopoliC-7 vs US LecceC-1               
06/05   21h00 Fermana FCB-18 vs FanoB-9               
06/05   21h00 Racing FondiC-18 vs AS BisceglieC-15               
06/05   21h00 Viterbese CastrenseA-9 vs PontederaA-7               
06/05   21h00 PadovaB-10 vs GubbioB-11               
06/05   21h00 AlbinoLeffeB-8 vs Vicenza CalcioB-17               
06/05   21h00 CataniaC-3 vs Rende CalcioC-12               
06/05   21h00 Lucchese LibertasA-8 vs Pro PiacenzaA-16               
06/05   21h00 Piacenza CalcioA-11 vs LivornoA-6               
06/05   21h00 AC PratoA-18 vs Robur SienaA-5               
06/05   21h00 RegginaC-14 vs Juve StabiaC-6               
06/05   21h00 AlessandriaA-1 vs AC CuneoA-14               
06/05   21h00 TriestinaB-12 vs SambenedetteseB-3               

Aus New South Wales

06/05   13h00 Hakoah Sydney8 vs Bonnyrigg WE11               
06/05   13h00 Wollongong Wolves7 vs Manly United10               
06/05   15h00 Rockdale City Suns9 vs Blacktown City4               

Aus Victoria

06/05   13h00 South Melbourne7 vs Green Gully SC4               

Hạng 3 Nhật Bản

06/05   11h00 Nagano Parceiro11 vs Thespakusatsu Gunma13               
06/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Yokohama S&CC3               
06/05   11h00 Kataller Toyama16 vs Kagoshima United8               
06/05   12h00 Gamba Osaka (R)6 vs Azul Claro Numazu2               
06/05   12h00 Cerezo Osaka (R)4 vs Giravanz Kitakyushu15               
06/05   12h00 FC Tokyo (R)17 vs Gainare Tottori1               
06/05   14h00 SC Sagamihara10 vs Grulla Morioka12               
06/05   17h00 FC Ryukyu5 vs Blaublitz Akita9               

Nữ Nhật

06/05   11h00 Nojima Stella (W)5 vs JEF United (W)6               
06/05   12h00 INAC Leonessa (W)1 vs Vegalta Sendai (W)8               
06/05   12h00 Nittaidai FIELDS (W)9 vs Nagano Parceiro (W)3               
06/05   13h00 Urawa RD Ladies (W)2 vs NTV Beleza (W)4               
06/05   15h00 Cerezo Osaka (W)10 vs Albirex Niigata Ladies (W)7               

Nữ Mỹ

07/05   03h00 NC Courage (W)1 vs Chicago RS (W)2               
07/05   03h30 Portland Thorns (W)3 vs Seattle Reign (W)4               

U21 Séc

06/05   15h15 Dukla Praha YouthCFL-9 vs Viktoria Plzen YouthCFL-7               
06/05   16h00 Teplice YouthCFL-1 vs Slovacko YouthMSFL-2               
06/05   16h30 Bohemians 1905 YouthCFL-10 vs Sigma Olomouc YouthMSFL-7               
06/05   20h00 Jihlava YouthMSFL-6 vs FK Jablonec YouthCFL-12               
06/05   21h00 Liberec YouthCFL-6 vs Banik Ostrava YouthMSFL-4               
06/05   21h00 Pribram YouthCFL-5 vs Karvina YouthMSFL-1               
06/05   21h00 Mlada Boleslav YouthCFL-3 vs Sparta Praha YouthCFL-2