`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/11/2010

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 CD Leganés9 vs Villarreal CF5               
03/12   22h00 Girona FC10 vs Deportivo Alavés18               
03/12   22h00 Atlético Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 FC Barcelona1 vs Celta de Vigo11               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 SD Eibar17 vs RCD Espanyol13               
03/12   22h00 Getafe CF12 vs Valencia CF2               
03/12   22h00 UD Las Palmas19 vs Real Betis8               
03/12   22h00 Málaga CF20 vs Levante UD14               
03/12   22h00 Sevilla FC6 vs Deportivo La Coruña16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento Calcio20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna FC12 vs Cagliari Calcio14               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs Sassuolo Calcio17               
03/12   21h00 Inter Milano3 vs ChievoVerona11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio4               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha BSC12 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 VfL Wolfsburg14 vs Mönchengladbach8               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 AS Saint-Étienne6 vs FC Nantes5               
03/12   23h00 SM Caen7 vs Lyon3               
04/12   03h00 Montpellier HSC8 vs Olympique Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 CD Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 GD Estoril18 vs Portimonense SC11               
03/12   22h00 CD Feirense13 vs CD Aves16               
03/12   22h00 Moreirense FC17 vs Marítimo5               
03/12   22h00 GD Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 SC Braga4 vs Paços de Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs SL Benfica3               
03/12   22h00 Vitória Setúbal15 vs Vitória Guimarães8               
03/12   22h00 Sporting Lisboa2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar4               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam13               
03/12   19h30 Roda Kerkrade18 vs SC Heerenveen10               
03/12   21h45 NAC Breda16 vs SBV Excelsior7               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dynamo Moscow15 vs FK Rostov11               
03/12   17h00 Arsenal Tula7 vs Spartak Moscow5               
03/12   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs SKA-Energia16               
03/12   17h00 FK Krasnodar4 vs Akhmat Groznyi9               
03/12   17h00 FK Ufa8 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FK Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit2 vs FK Ural6               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 Gabala FC3 vs Inter Baku8               
03/12   20h00 Səbail FK7 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos7 vs Panionios GSS5               
03/12   21h15 AE Larisa13 vs PAS Giannina9               
03/12   21h15 Lamia FC10 vs Panetolikos14               
03/12   23h30 Levadiakos6 vs AEK Athens2               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Shkupi8 vs Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova6               
03/12   18h00 Academy Pandev3 vs Sileks Kratovo4               
03/12   18h00 Shkendija'791 vs Pelister Bitola7               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 Javor Ivanjica14 vs FK Vozdovac5               
03/12   22h00 FK Rad15 vs Radnicki Nis8               
03/12   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs FK Zemun12               
03/12   22h00 FK Partizan2 vs FK Vojvodina3               
03/12   22h00 Radnik Surdulica9 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa13 vs FK Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac11 vs Spartak Subotica4               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.6 vs Yeni Malatyaspor11               
03/12   23h00 Trabzonspor12 vs Antalyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor5               
03/12   23h00 Alanyaspor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Osmanlispor FK16               
03/12   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Göztepe Izmir9               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray SK1               
03/12   23h00 Fenerbahçe SK8 vs Kasımpaşa SK13               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 FC Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg IF11 vs Randers FC14               
03/12   21h00 AGF Aarhus12 vs FC Helsingor13               
03/12   21h00 FC København5 vs FC Nordsjælland3               
03/12   21h00 Lyngby BK9 vs AaB Aalborg8               
03/12   21h00 SønderjyskE10 vs Brøndby IF1               
03/12   21h00 Hobro IK4 vs AC Horsens6               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix9 vs Melbourne Victory10               
03/12   14h00 Central Coast Mariners8 vs Perth Glory6               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Najma Manama2 vs Ittihad (BHR)9               
03/12   22h35 Al Hidd Club8 vs Shabab Manama3               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa y Justicia21 vs Godoy Cruz10               
04/12   02h00 Talleres Córdoba4 vs Estudiantes La Plata15               
04/12   02h00 San Martín San Juan8 vs CA Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos Juniors17 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal Sarandi24               
04/12   02h00 Gimnasia La Plata22 vs River Plate13               
04/12   02h00 Independiente12 vs Rosario Central27               
04/12   02h00 CA Lanús14 vs Vélez Sársfield18               
04/12   02h00 Atlético Tucumán9 vs Colon Santa Fe3               
04/12   02h00 Newell's Old Boys20 vs Racing Club19               
04/12   02h00 Club Olimpo26 vs Chacarita Juniors23               
04/12   02h00 Unión Santa Fe2 vs Belgrano Córdoba11               
04/12   02h00 CA Tigre25 vs San Lorenzo5               
04/12   02h00 CA Huracán6 vs Patronato Paraná16               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atlético/PR13 vs Palmeiras/SP3               
04/12   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs Grêmio/RS2               
04/12   02h00 Vitória/BA16 vs CR Flamengo/RJ7               
04/12   02h00 Atlético/GO20 vs Fluminense/RJ14               
04/12   02h00 Sport Recife/PE18 vs Corinthians/SP1               
04/12   02h00 Chapecoense/SC11 vs Coritiba/PR15               
04/12   02h00 Botafogo/RJ6 vs Cruzeiro/MG5               
04/12   02h00 São Paulo/SP12 vs Bahia/BA9               
04/12   02h00 Santos/SP4 vs Avai FC/SC19               
04/12   02h00 Vasco da Gama/RJ8 vs Ponte Preta/SP17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macará4 vs Independiente del Valle6               
04/12   00h00 Univ Católica Quito10 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Fuerza Amarilla SC11 vs Barcelona SC8               
04/12   00h00 Clan Juvenil9 vs El Nacional Quito3               
04/12   00h00 CS Emelec1 vs Guayaquil City12               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs LDU Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de América8 vs Deportivo Capiatá7               
04/12   02h00 Club Rubio Ñu9 vs Sportivo Trinidense10               
04/12   02h00 Sportivo Luqueño5 vs General Díaz2               
04/12   02h00 Olimpia Asunción4 vs Libertad6               
04/12   02h00 Club Guaraní3 vs Cerro Porteño1               
04/12   02h00 Nacional Asunción11 vs Independiente FBC12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B14               
03/12   23h00 Cultural Leonesa15 vs Alcorcón16               
03/12   23h00 Rayo Vallecano8 vs Granada CF4               
03/12   23h00 Sevilla Atlético21 vs CD Lugo6               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Córdoba CF22               
03/12   23h00 UD Almería18 vs CD Tenerife7               
03/12   23h00 Cádiz CF11 vs Albacete Balompié17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca20 vs Real Oviedo10               
03/12   23h00 CA Osasuna2 vs Gimnàstic Tarragona19               
03/12   23h00 Sporting Gijón5 vs Real Zaragoza13               
03/12   23h00 Real Valladolid9 vs CD Numancia3               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel2 vs Fortuna Düsseldorf1               
03/12   18h30 SV Darmstadt11 vs Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 Ingolstadt6 vs E. Braunschweig9               
03/12   18h30 Heidenheim16 vs Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld7 vs St. Pauli8               
03/12   18h30 VfL Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden15 vs Erzgebirge Aue10               
03/12   18h30 MSV Duisburg12 vs Greuther Fürth17               
03/12   18h30 Nürnberg4 vs SV Sandhausen5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting Lisboa B10 vs FC Porto B2               
03/12   22h00 Vitória Guimarães B20 vs Sporting Braga B12               
03/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs Sporting Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente11 vs UD Oliveirense16               
03/12   22h00 CD Santa Clara3 vs Nacional Madeira7               
03/12   22h00 União da Madeira15 vs Académico Viseu1               
03/12   22h00 Académica Coimbra6 vs FC Famalicão5               
03/12   22h00 Varzim SC17 vs Real SC19               
03/12   22h00 FC Penafiel8 vs Leixões SC4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor14 vs Adanaspor9               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazığspor6               
03/12   19h00 Ankaragücü2 vs Ümraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs İstanbulspor AŞ8               
03/12   19h00 Rizespor7 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor5 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altınordu SK4 vs Gaziantep B.B.10               
03/12   19h00 Erzurum BB13 vs Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor12 vs Eskişehirspor15               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas de GuechoB-16 vs Gernika ClubB-3               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra Utd (W)5 vs Brisbane Roar (W)1               
03/12   12h00 Melbourne City (W)3 vs Adelaide Utd (W)6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 Nagano Parceiro7 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs Yokohama S&CC14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC1               
03/12   11h00 FC Tokyo (R)10 vs Cerezo Osaka (R)13               
03/12   11h00 Fukushima Utd12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita2               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu5 vs Kataller Toyama6               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec Kralove Youth3 vs Slavia Praha Youth7               
03/12   21h00 Liberec Youth5 vs Bohemians 1905 Youth13               
03/12   21h00 Pribram Youth1 vs Viktoria Plzen Youth8               
03/12   21h00 Teplice Youth4 vs FK Jablonec Youth19               
03/12   21h00 Dukla Praha Youth18 vs Mlada Boleslav Youth6