`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/09/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Wales

08/10   20h30 Cardiff Met3 vs Llandudno1               

VĐQG Hàn Quốc

08/10   13h00 Jeju United2 vs Jeonbuk Hyundai M.1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.930.813.452.752.251 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96
08/10   13h00 Gangwon FC6 vs Incheon United10 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.990.87   1-0.880.732 1/40.900.96
08/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs Daegu FC9 0 : 1/4-0.880.760 : 00.77-0.89   10.75-0.892 3/40.960.90
08/10   13h00 Gwangju FC12 vs Ulsan Hyundai3 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.70-0.833.253.202.091-0.880.732 1/40.910.95
08/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Suwon Bluewings4 0 : 0-0.880.750 : 0-0.930.813.402.782.2510.81-0.952 3/4-0.960.82
08/10   13h00 Sangju Sangmu11 vs FC Seoul5 1/4 : 0-0.920.791/4 : 00.73-0.853.403.152.0410.83-0.972 1/20.83-0.97

VĐQG Indonesia

08/10   15h00 Surabaya  vs Persiba Balikpapan                
08/10   18h30 Bali United Pusam  vs Arema Indonesia                
08/10   18h30 Borneo FC  vs PSM Makassar                

VĐQG Ecuador

09/10   00h00 Independiente del Valle4 vs Delfin SC2               
09/10   00h00 Guayaquil City12 vs Univ Católica Quito11               
09/10   00h00 Deportivo Cuenca1 vs Clan Juvenil8               
09/10   00h00 Barcelona SC9 vs CS Emelec3               
09/10   00h00 El Nacional Quito5 vs Macará6               
09/10   00h00 LDU Quito7 vs Fuerza Amarilla SC10               

VĐQG Uruguay

09/10   02h00 CA Cerro9 vs Danubio FC5               
09/10   02h00 El Tanque Sisley10 vs Atlético Fénix7               
09/10   02h00 Liverpool (URU)8 vs Nacional (URU)6               
09/10   02h00 Plaza Colonia13 vs Juventud LP16               
09/10   02h00 Boston River11 vs Mvo Wanderers15               
09/10   02h00 CA Peñarol2 vs Defensor Sporting1               
09/10   02h00 River Plate (URU)3 vs IA Sud América12               
09/10   02h00 Racing Club (URU)14 vs Rampla Juniors4               

VĐQG Venezuela

09/10   02h30 Zulia FC10 vs Portuguesa FC11               
09/10   02h30 Anzoátegui12 vs Deportivo Lara1               
09/10   03h00 Estudiantes FC8 vs Atlético Socopó16               
09/10   03h00 Metropolitanos9 vs Deportivo JBL14               

VĐQG Costa Rica

09/10   00h00 Santos Guápiles7 vs LD Alajuelense2               
09/10   00h00 Limón FC4 vs CS Cartaginés8               
09/10   00h00 Universidad CR11 vs AD Carmelita10               
09/10   00h00 Municipal Grecia5 vs Guadalupe FC12               
09/10   00h00 Saprissa3 vs Pérez Zeledón6               
09/10   00h00 CS Herediano1 vs Municipal Liberia9               

VLWC KV Châu Âu

08/10   23h00 DenmarkE-3 vs RomaniaE-4               
08/10   23h00 KazakhstanE-6 vs ArmeniaE-5               
08/10   23h00 LithuaniaF-5 vs EnglandF-1               
08/10   23h00 PolandE-1 vs MontenegroE-2               
08/10   23h00 SloveniaF-3 vs ScotlandF-4               
08/10   23h00 SlovakiaF-2 vs MaltaF-6               
09/10   01h45 Czech RepC-4 vs San MarinoC-6               
09/10   01h45 GermanyC-1 vs AzerbaijanC-3               
09/10   01h45 NorwayC-5 vs N. IrelandC-2               

Hạng 2 Bỉ

08/10   19h30 Lierse SK8 vs Tubize5               
08/10   19h30 Roeselare7 vs Union Saint-Gilloise3               
08/10   23h00 OH Leuven2 vs Westerlo6               

Hạng 2 Đan Mạch

08/10   18h45 Esbjerg fB5 vs Viborg FF6               
08/10   18h45 Fremad Amager8 vs Vendsyssel FF4               
08/10   18h45 Nykøbing FC7 vs Vejle BK1               
08/10   18h45 HB Køge3 vs FC Roskilde10               
08/10   18h45 FC Fredericia9 vs Thisted FC2               
08/10   18h45 Brabrand IF11 vs Skive IK12               

Hạng 2 Hàn Quốc

08/10   12h00 Bucheon FC 19953 vs Ansan Greeners9               
08/10   12h00 Ansan Police5 vs Daejeon Citizen10               
08/10   12h00 Ansan Police5 vs Seoul E-Land8               
08/10   12h00 Gyeongnam1 vs Busan I'Park2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

09/10   03h00 San Antonio FCNhóm 2-2 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5               
09/10   03h00 Phoenix RisingNhóm 2-6 vs RGV TorosNhóm 2-11               
09/10   03h00 LA Galaxy IINhóm 2-13 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-15               
09/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
09/10   03h00 Saint Louis FCNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
09/10   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Vanc. Whitecaps 2Nhóm 2-14               
09/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-5 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-12               
09/10   03h00 Orlando City BNhóm 1-8 vs NY Red Bulls IINhóm 1-6               
09/10   03h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs Harrisburg C. IslandersNhóm 1-12               

Japan Football League

08/10   11h00 Tochigi Uva15 vs Reinmeer Aomori FC3