`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/09/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

25/11   17h00 Urawa Red DiamondsF-1 vs Al Hilal RiyadhD-1               

Ngoại Hạng Anh

25/11   19h30 Southampton13 vs Everton FC15               
25/11   22h00 Swansea City19 vs Bournemouth17               
25/11   22h00 Crystal Palace20 vs Stoke City14               
25/11   22h00 Manchester United2 vs Brighton8               
25/11   22h00 Newcastle Utd11 vs Watford FC9               
25/11   22h00 Tottenham3 vs West Bromwich16               
26/11   00h30 Liverpool FC5 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   19h00 Deportivo Alavés18 vs SD Eibar17               
25/11   22h15 Real Madrid3 vs Málaga CF20               
26/11   00h30 Real Betis8 vs Girona FC10               
26/11   02h45 Levante UD14 vs Atlético Madrid4               

VĐQG Italia

25/11   21h00 Bologna FC12 vs Sampdoria6               
26/11   00h00 Sassuolo Calcio17 vs Hellas Verona19               
26/11   00h00 ChievoVerona11 vs SPAL 190716               
26/11   02h45 Cagliari Calcio14 vs Inter Milano3               

VĐQG Đức

25/11   21h30 RB Leipzig2 vs Werder Bremen17               
25/11   21h30 FC Augsburg10 vs VfL Wolfsburg14               
25/11   21h30 Borussia Dortmund3 vs Schalke 044               
25/11   21h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayer Leverkusen9               
25/11   21h30 SC Freiburg16 vs Mainz13               
26/11   00h30 Mönchengladbach8 vs Bayern München1               

VĐQG Pháp

25/11   23h00 Stade Rennais10 vs FC Nantes5               
26/11   02h00 SM Caen7 vs Girondins Bordeaux9               
26/11   02h00 Dijon FCO18 vs Toulouse FC12               
26/11   02h00 FC Metz20 vs Amiens SC17               
26/11   02h00 Montpellier HSC8 vs Lille OSC16               
26/11   02h00 Troyes AC11 vs Angers SCO14               

VĐQG Scotland

25/11   21h00 Hamilton Acad.9 vs Hibernian FC3               
25/11   21h00 Dundee FC12 vs Rangers FC4               
25/11   21h00 Celtic FC1 vs Partick Thistle10               
25/11   21h00 Hearts FC6 vs Ross County8               
25/11   21h00 Kilmarnock FC11 vs Aberdeen FC2               
25/11   21h00 Motherwell FC5 vs St Johnstone7               

VĐQG Hà Lan

25/11   23h30 VVV Venlo12 vs Willem II Tilburg17               
26/11   00h45 FC Groningen15 vs Feyenoord6               
26/11   01h45 SC Heerenveen10 vs PEC Zwolle3               

VĐQG Armenia

25/11   19h00 Shirak FC4 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

25/11   20h00 Gabala FC3 vs Kapaz PFK6               
25/11   20h00 Neftchi Baku5 vs Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

25/11   23h00 Nieciecza KS12 vs Wisla Krakow3               
25/11   23h00 Korona Kielce5 vs Legia Warszawa2               
25/11   23h00 Gornik Zabrze1 vs Jagiellonia4               
25/11   23h00 Cracovia14 vs Lechia Gdansk13               
25/11   23h00 Lech Poznan6 vs Wisla Plock8               
25/11   23h00 Slask Wroclaw9 vs Zaglebie Lubin7               
25/11   23h00 Arka Gdynia10 vs Sandecja11               
25/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

25/11   22h00 Zrinjski Mostar2 vs Sloboda Tuzla10               
25/11   22h00 FK Zeljeznicar3 vs FK Sarajevo4               
25/11   22h00 NK Vitez12 vs Borac Banja Luka7               
25/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs Siroki Brijeg1               
25/11   22h00 GOSK Gabela9 vs Radnik Bijeljina8               
25/11   22h00 Celik Zenica11 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/11   21h00 Ludogorets1 vs Vitosha Bistritsa14               
25/11   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs CSKA Sofia2               
25/11   21h00 Cherno More Varna7 vs Pirin Blagoevgrad12               
25/11   21h00 Septemvri Sofia10 vs Botev Plovdiv4               
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs Dunav Ruse13               
25/11   21h00 Beroe Stara Zagora5 vs Slavia Sofia8               
25/11   21h00 Levski Sofia3 vs FC Vereya6               

VĐQG Bắc Ai Len

25/11   21h00 Cliftonville Belfast4 vs Ballymena United7               
25/11   21h00 Glentoran Belfast6 vs Ards FC10               
25/11   21h00 Coleraine FC1 vs Crusaders Belfast3               
25/11   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Warrenpoint Town9               
25/11   21h00 Dungannon Swifts8 vs Carrick Rangers11               
25/11   21h00 Glenavon2 vs Linfield Belfast5               

VĐQG Croatia

25/11   22h00 Inter Zaprešić5 vs Lokomotiva Zagreb6               
25/11   22h00 Rudeš Zagreb8 vs Dinamo Zagreb1               
25/11   22h00 Hajduk Split3 vs NK Osijek2               
25/11   22h00 Slaven Belupo7 vs Istra 19619               
25/11   22h00 Cibalia Vinkovci10 vs HNK Rijeka4               

VĐQG Hungary

25/11   23h00 Diosgyori VTK5 vs Ujpest FC8               
25/11   23h00 Videoton FC1 vs Paksi FC6               
25/11   23h00 Balmazujvaros10 vs Puskás Akadémia9               
25/11   23h00 Budapest Honved4 vs Mezokovesdi SE12               
25/11   23h00 Vasas SC7 vs Debrecen VSC3               
25/11   23h00 Haladas11 vs Ferencvaros TC2               

VĐQG Hy Lạp

25/11   19h00 PAS Giannina9 vs SKODA Xanthi8               
25/11   21h15 Apollon Smyrni11 vs Lamia FC10               
25/11   23h30 Atromitos FC1 vs Panathinaikos7               

VĐQG Israel

25/11   23h00 FC Ashdod13 vs Hapoel Ra'anana14               
25/11   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Tel Aviv3               
25/11   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Be'er Sheva4               
25/11   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa6               
25/11   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Hapoel Ashkelon10               
25/11   23h00 Ironi Kiryat Shmona8 vs Bnei Yehuda7               
25/11   23h00 Maccabi Petah Tikva11 vs Hapoel Acre12               

VĐQG Malta

25/11   19h00 Lija Athletic14 vs Hamrun Spartans7               
25/11   21h00 Naxxar Lions12 vs Mosta FC9               
25/11   21h15 Senglea Athletic10 vs Balzan FC3               

VĐQG Moldova

25/11   17h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Speranta7               
25/11   17h00 Dinamo-Auto10 vs Dacia Chisinau3               
25/11   17h00 Petrocub S-G5 vs Zimbru Chisinau6               
25/11   17h00 Sfîntul Gheorghe8 vs Zaria Balti4               
25/11   17h00 FC Spicul9 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

25/11   22h00 FK Mladost8 vs FK Zeta4               
25/11   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom7               
25/11   22h00 FK Grbalj3 vs Iskra Danilovgrad5               
25/11   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost2               
25/11   22h00 Rudar Pljevlja6 vs Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

26/11   01h00 SK Brann5 vs Tromso IL13               
26/11   01h00 Odd BK7 vs Rosenborg BK1               
26/11   01h00 Sandefjord10 vs Lillestrom SK12               
26/11   01h00 Molde FK2 vs Sarpsborg 083               
26/11   01h00 Aalesund FK14 vs Stromsgodset IF4               
26/11   01h00 Sogndal15 vs Valerenga9               
26/11   01h00 FK Haugesund6 vs Kristiansund BK11               
26/11   01h00 Viking FK16 vs Stabaek8               

VĐQG Romania

25/11   22h00 Viitorul Constanta5 vs ACS Poli Timisoara9               
25/11   22h00 FC Botosani4 vs CS Univ Craiova3               
25/11   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Concordia Chiajna11               
25/11   22h00 CFR Cluj2 vs Sepsi OSK12               
25/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               
25/11   22h00 Astra Giurgiu6 vs Steaua Bucuresti1               
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CSM Studentesc Iasi8               

VĐQG Serbia

25/11   22h00 FK Rad15 vs Mladost Lucani10               
25/11   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs FK Crvena Zvezda1               
25/11   22h00 FK Partizan2 vs Spartak Subotica4               
25/11   22h00 Radnicki Nis8 vs FK Zemun12               
25/11   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Napredak7               
25/11   22h00 FK Backa13 vs FK Vojvodina3               
25/11   22h00 Macva Sabac11 vs Javor Ivanjica14               
25/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Slovakia

25/11   19h00 Spartak Trnava1 vs MSK Zilina3               
25/11   19h00 Dunajska Streda2 vs FC Nitra5               
25/11   19h00 Sport Podbrezova11 vs Slovan Bratislava4               
25/11   19h00 Zlate Moravce8 vs Zemplin Michalovce9               
25/11   19h00 AS Trencin6 vs MFK Ruzomberok7               
25/11   19h00 FK Senica12 vs Tatran Presov10               

VĐQG Slovenia

25/11   22h00 NK Aluminij8 vs Rudar Velenje4               
25/11   22h00 NK CM Celje6 vs NK Maribor1               
25/11   22h00 ND Triglav9 vs NK Domzale3               
25/11   22h00 ND Gorica5 vs NK Ankaran10               
25/11   22h00 Olimpija Ljubljana2 vs NK Krsko7               

VĐQG Séc

25/11   22h00 Jihlava12 vs 1. FC Brno16               
25/11   22h00 Banik Ostrava14 vs MFK OKD Karvina15               
25/11   22h00 FK Jablonec6 vs Slavia Praha3               
25/11   22h00 Bohemians 19058 vs Slovan Liberec5               
25/11   22h00 FK Zlin10 vs Slovacko13               
25/11   22h00 Sigma Olomouc2 vs Sparta Praha4               
25/11   22h00 Dukla Praha11 vs Mlada Boleslav9               
25/11   22h00 Teplice7 vs Viktoria Plzen1               

VĐQG Síp

25/11   20h00 Apollon Limassol5 vs Ethnikos Achnas14               
25/11   20h00 Nea Salamina13 vs Alki Oroklini11               
25/11   20h00 Doxa Katokopia6 vs Omonia Nicosia7               
25/11   20h00 Aris Limassol12 vs Ermis Aradippou10               
25/11   20h00 Anorthosis FC2 vs AEL Limassol3               
25/11   20h00 AEK Larnaka1 vs Pafos FC8               
25/11   20h00 APOEL FC4 vs Olympiakos Nic.9               

VĐQG Thụy Sỹ

25/11   21h00 FC Luzern8 vs FC Basel2               
25/11   21h00 FC Sion9 vs Grasshoppers5               
25/11   21h00 FC Lugano10 vs BSC Young Boys1               
25/11   21h00 FC Thun7 vs St. Gallen4               
25/11   21h00 FC Zürich3 vs Lausanne-Sport6               

VĐQG Ukraina

25/11   21h00 PFK Aleksandriya8 vs Karpaty Lviv10               
25/11   21h00 Olimpik Donetsk3 vs Shakhtar Donetsk1               
25/11   21h00 FC Mariupol7 vs Vorskla5               
25/11   21h00 Stal Kamianske12 vs Dynamo Kiev2               
25/11   21h00 Veres Rivne4 vs Chernomorets Od.11               
25/11   21h00 Zorya Lugansk6 vs Zirka Kropyvnytskyi9               

VĐQG Wales

25/11   20h30 The New Saints1 vs Carmarthen Town12               
25/11   20h30 Cefn Druids AFC6 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

25/11   23h30 Sturm Graz1 vs LASK Linz4               
25/11   23h30 SCR Altach7 vs SKN St. Pölten10               
25/11   23h30 Admira6 vs Mattersburg9               
25/11   23h30 Wolfsberger AC8 vs Austria Wien5               
25/11   23h30 Rapid Wien3 vs RB Salzburg2               

VĐQG Australia

25/11   12h35 Wellington Phoenix9 vs Central Coast Mariners8               
25/11   14h50 Sydney FC2 vs Brisbane Roar7               

VĐQG Arập Xeut

25/11   18h05 Al Baten5 vs Taawoun FC9               
25/11   20h30 Al Fateh (KSA)8 vs Al Faisaly (KSA)4               

VĐQG New Zealand

26/11   07h00 Canterbury United8 vs Hamilton Wanderers10               
26/11   07h00 Waitakere United7 vs Team Wellington5               

VĐQG Việt Nam

25/11   18h00 Than Quang Ninh5 vs T&T Ha Noi2               
25/11   18h00 Dong Tam Long An14 vs Can Tho FC13               
25/11   18h00 Hoang Anh Gia Lai10 vs SHB-Da Nang FC9               
25/11   18h00 Khatoco Khanh Hoa4 vs Becamex Binh Duong12               
25/11   18h00 Song Lam Nghe An8 vs Thanh Hoa FC3               
25/11   18h00 Quang Nam FC1 vs TP Ho Chi Minh11               
25/11   18h00 Ha Noi Club7 vs Vicem Hai Phong6               

VĐQG Brazil

26/11   02h00 Bahia/BA9 vs Chapecoense/SC11               
26/11   02h00 Avai FC/SC19 vs Atlético/PR13               
26/11   02h00 Corinthians/SP1 vs Atlético Mineiro/MG10               
26/11   02h00 Cruzeiro/MG5 vs Vasco da Gama/RJ8               
26/11   02h00 Coritiba/PR15 vs São Paulo/SP12               
26/11   02h00 CR Flamengo/RJ7 vs Santos/SP4               
26/11   02h00 Fluminense/RJ14 vs Sport Recife/PE18               
26/11   02h00 Grêmio/RS2 vs Atlético/GO20               
26/11   02h00 Palmeiras/SP3 vs Botafogo/RJ6               
26/11   02h00 Ponte Preta/SP17 vs Vitória/BA16               

VĐQG Peru

25/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atlético16               
25/11   23h30 Real Garcilaso4 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Uruguay

26/11   02h00 CA Cerro8 vs CA Peñarol1               
26/11   02h00 Mvo Wanderers15 vs IA Sud América9               
26/11   02h00 El Tanque Sisley10 vs Plaza Colonia14               
26/11   02h00 Liverpool (URU)12 vs Danubio FC6               
26/11   02h00 Nacional (URU)3 vs Defensor Sporting2               
26/11   02h00 Boston River7 vs Juventud LP16               
26/11   02h00 Racing Club (URU)13 vs River Plate (URU)5               
26/11   02h00 Atlético Fénix11 vs Rampla Juniors4               

VĐQG Algeria

25/11   23h00 USM Bel Abbès7 vs MC Alger3               
25/11   23h00 JS Kabylie9 vs CS Constantine1               
25/11   23h00 JS Saoura2 vs USM El Harrach14               
25/11   23h00 MC Oran4 vs USM Alger13               
25/11   23h00 USM Blida16 vs O Médéa11               
25/11   23h00 NA Hussein Dey10 vs ES Sétif5               
25/11   23h00 DRB Tadjenanet12 vs US Biskra15               
25/11   23h00 Paradou AC6 vs CR Belouizdad8               

VĐQG Nam Phi

25/11   20h30 SuperSport United9 vs Polokwane City13               
25/11   20h30 Chippa United8 vs Mamelodi Sundowns7               
25/11   23h00 Kaizer Chiefs5 vs Free State Stars10               
26/11   01h15 Ajax Cape Town15 vs AmaZulu FC12               
26/11   01h15 Golden Arrows4 vs Cape Town City2               

Hạng Nhất Anh

25/11   18h15 Barnsley16 vs Leeds United10               
25/11   21h00 Nottingham F.9 vs Cardiff City3               
25/11   21h00 Aston Villa6 vs Ipswich Town8               
25/11   21h00 Burton Albion21 vs Sunderland24               
25/11   21h00 Fulham FC17 vs Millwall FC19               
25/11   21h00 Hull City20 vs Bristol City4               
25/11   21h00 Middlesbrough5 vs Derby County7               
25/11   21h00 Norwich City14 vs Preston NE13               
25/11   21h00 QPR15 vs Brentford FC12               
25/11   21h00 Reading FC18 vs Sheffield Wed11               
25/11   21h00 Sheffield Utd1 vs Birmingham City23               
25/11   21h00 Wolverhampton2 vs Bolton Wanderers22               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   21h00 Cádiz CF11 vs Real Valladolid9               
25/11   23h00 Real Oviedo10 vs CD Numancia3               
25/11   23h00 Gimnàstic Tarragona19 vs La Hoya Lorca20               
26/11   01h00 Alcorcón16 vs Sevilla Atlético21               
26/11   01h30 Real Zaragoza13 vs CF Reus Deportiu12               

Hạng 2 Italia

25/11   20h00 Pro Vercelli16 vs Virtus Entella19               
25/11   20h00 Spezia Calcio17 vs Pescara13               
25/11   20h00 Venezia FC3 vs Novara12               
25/11   20h00 Ascoli22 vs Cremonese6               
25/11   20h00 Avellino10 vs Palermo1               
25/11   20h00 FC Bari 19084 vs Foggia Calcio15               
25/11   20h00 Cesena21 vs Brescia Calcio14               
25/11   20h00 Cittadella11 vs Salernitana8               
25/11   20h00 Empoli FC7 vs Frosinone2               
25/11   20h00 Carpi FC9 vs Parma Calcio5               
25/11   20h00 Ternana Calcio20 vs Perugia Calcio18               

Hạng Nhất Scotland

25/11   21h00 Brechin City10 vs Dundee United2               
25/11   21h00 Queen of the South5 vs Livingston FC3               
25/11   21h00 Dunfermline4 vs Dumbarton FC8               
25/11   21h00 Falkirk FC9 vs Greenock Morton6               
25/11   21h00 Inverness CT7 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Nga

25/11   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs Shinnik Yaroslavl8               
25/11   19h00 Luch-Energiya16 vs FK Tyumen13               
25/11   19h00 Zenit-218 vs Spartak-2 Moscow10               
25/11   19h00 Kuban Krasnodar12 vs Sibir Novosibirsk6               
25/11   19h00 Olimpiets NV14 vs Dynamo St Peter.5               
25/11   19h00 Volgar Astrakhan9 vs Tom Tomsk17               
25/11   19h00 FK Yenisey1 vs Baltika Kaliningrad7               
25/11   19h00 Avangard Kursk11 vs FK Khimki15               
25/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs FK Tambov4               
25/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs FK Orenburg2               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   22h00 GKS Katowice8 vs Miedz Legnica2               
25/11   22h00 Stomil Olsztyn16 vs Chojniczanka1               
25/11   22h00 Odra Opole3 vs Pogoń Siedlce12               
25/11   22h00 Wigry Suwalki15 vs Olimpia Grudziadz17               
25/11   22h00 Bytovia10 vs Podbeskidzie11               
25/11   22h00 Chrobry Glogow5 vs Ruch Chorzow14               
25/11   22h00 Stal Mielec7 vs GKS Tychy13               
25/11   22h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice6               
25/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   22h00 Union Saint-Gilloise6 vs OH Leuven1               
26/11   01h30 Roeselare5 vs Lierse SK4               

Hạng 2 Séc

25/11   20h00 Hradec Kralove7 vs Znojmo6               
25/11   20h00 FK Varnsdorf14 vs Viktoria Zizkov12               
25/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs FK Pardubice5               
25/11   20h00 Ceske Budejovice3 vs Sellier&Bellot Vlasim11               
25/11   20h00 MFK Vítkovice13 vs Opava2               
25/11   20h00 Olympia H.Kralove8 vs Taborsko9               
25/11   20h00 Pribram4 vs Fotbal Trinec1               
25/11   20h00 Banik Sokolov10 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Argentina

26/11   01h00 Instituto Córdoba14 vs Quilmes AC20               
26/11   01h00 Ferro Carril Oeste18 vs CA Aldosivi2               
26/11   01h00 Guillermo Brown16 vs Mitre SdE6               
26/11   01h00 Nueva Chicago22 vs Gimnasia Jujuy9               
26/11   01h00 San Martín Tucumán24 vs Villa Dálmine25               
26/11   01h00 Ramón Santamarina23 vs Los Andes21               
26/11   01h00 Juventud Unida (G)17 vs Boca Unidos10               
26/11   01h00 Brown de Adrogué5 vs All Boys3               
26/11   01h00 CS Estudiantes (SL)8 vs Deportivo Riestra12               
26/11   01h00 Flandria19 vs Deportivo Morón15               
26/11   01h00 Club Almagro7 vs Sarmiento Junín11               
26/11   01h00 Agropecuario AAC1 vs Atletico Rafaela4               

Hạng 2 Brazil

26/11   02h00 Luverdense/MT17 vs Nautico/PE19               
26/11   02h00 Brasil Pelotas/RS9 vs Criciúma/SC10               
26/11   02h00 Vila Nova/GO7 vs Londrina/PR6               
26/11   02h00 Ceará SC/CE3 vs ABC Natal/RN20               
26/11   02h00 Oeste/SP5 vs Goiás/GO16               
26/11   02h00 América Mineiro/MG1 vs CRB/AL14               
26/11   02h00 Figueirense/SC13 vs Paysandu/PA12               
26/11   02h00 Internacional/RS2 vs Guarani/SP15               
26/11   02h00 Paraná/PR4 vs Boa Esporte/MG11               
26/11   02h00 Santa Cruz/PE18 vs Juventude/RS8               

League One

25/11   21h00 Southend Utd12 vs Oxford United10               
25/11   21h00 Rotherham6 vs Wigan Athletic2               
25/11   21h00 Rochdale19 vs Peterborough8               
25/11   21h00 Fleetwood Town9 vs Blackpool13               
25/11   21h00 Shrewsbury1 vs Bradford City4               
25/11   21h00 AFC Wimbledon21 vs Walsall FC16               
25/11   21h00 Blackburn Rovers7 vs Bristol Rovers15               
25/11   21h00 Doncaster Rovers20 vs Milton Keynes Dons14               
25/11   21h00 Gillingham22 vs Oldham Athletic17               
25/11   21h00 Northampton18 vs Bury FC24               
25/11   21h00 Portsmouth11 vs Plymouth Argyle23               
25/11   21h00 Scunthorpe Utd5 vs Charlton Athletic3               

Hạng 3 Đức

25/11   19h00 Carl Zeiss Jena14 vs VfL Osnabrück15               
25/11   19h00 Würzburger Kickers19 vs Sportfreunde Lotte12               
25/11   19h00 FSV Zwickau16 vs SV Wehen4               
25/11   19h00 Magdeburg3 vs Hallescher FC10               
25/11   19h00 Preußen Münster17 vs Chemnitzer FC13               
25/11   19h00 Meppen8 vs Sonnenhof Großaspach7               
25/11   19h00 VfR Aalen11 vs Unterhaching5               
25/11   19h00 Werder Bremen II18 vs RW Erfurt20               
25/11   19h00 Paderborn1 vs Karlsruher SC9               
25/11   19h00 Hansa Rostock6 vs Fortuna Köln2               

Nữ Australia

25/11   14h30 Adelaide Utd (W)5 vs Newcastle Jets (W)4               

League Two

25/11   21h00 Notts County1 vs Colchester Utd10               
25/11   21h00 Lincoln City8 vs Port Vale22               
25/11   21h00 Swindon Town5 vs Newport County9               
25/11   21h00 Wycombe7 vs Yeovil Town17               
25/11   21h00 Carlisle Utd14 vs Morecambe FC19               
25/11   21h00 Cambridge Utd12 vs Stevenage FC13               
25/11   21h00 Forest Green21 vs Cheltenham16               
25/11   21h00 Crewe Alexandra20 vs Luton Town4               
25/11   21h00 Exeter City3 vs Accrington Stanley2               
25/11   21h00 Barnet23 vs Grimsby Town15               
25/11   21h00 Coventry City6 vs Crawley Town18               
25/11   21h00 Mansfield11 vs Chesterfield24               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   19h00 Nürnberg II1 vs Schalding-Heining3               
25/11   19h00 TSV Buchbach9 vs Illertissen5               
25/11   19h00 Rosenheim12 vs TSV 18607               
25/11   19h00 FC Augsburg II18 vs Schweinfurt4               
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth13 vs VfR Garching17               
25/11   19h00 FC Pipinsried8 vs VfB Eichstätt14               
25/11   19h00 Wacker Burghausen11 vs Seligenporten10               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/11   19h00 Hoffenheim II  vs TSV Schott Mainz                
25/11   19h00 SSV Ulm  vs VfB Stuttgart II                
25/11   19h00 SC Freiburg II  vs TuS Koblenz                
25/11   19h00 Mainz II  vs Wormatia Worms                
25/11   19h00 TSV Steinbach  vs Kickers Offenbach                
25/11   19h00 Röchling Völklingen  vs E. Stadtallendorf                
25/11   19h00 Hessen Kassel  vs 1. FC Saarbrücken                
25/11   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Astoria Walldorf                
25/11   19h00 SV Elversberg  vs Waldhof Mannheim                

U21 Nga

25/11   17h00 Amkar Youth13 vs Dynamo M. Youth2               
25/11   17h00 FK Rostov Youth9 vs Anzhi Youth8               
25/11   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs CSKA Moscow Youth3               
25/11   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs FK Ufa Youth5               
25/11   17h00 Spartak M. Youth6 vs Zenit Youth7               
25/11   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Krasnodar Youth1               
25/11   17h00 FK Tosno Youth12 vs Arsenal Tula Youth14               
25/11   17h00 SKA-Energia Youth10 vs Lokomotiv M. Youth11