`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/07/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

28/10   18h30 Manchester United2 vs Tottenham3 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.830.713.302.113.1011.000.862 1/40.83-0.97
28/10   21h00 Arsenal5 vs Swansea City15 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.950.935.901.219.501 1/40.890.973 1/40.970.89
28/10   21h00 Crystal Palace20 vs West Ham16 0 : 1/4-0.930.800 : 00.910.973.252.382.681-0.880.742 1/2-0.960.82
28/10   21h00 Liverpool FC9 vs Huddersfield11 0 : 1 3/40.81-0.930 : 3/40.930.956.001.1811.501 1/4-0.980.8430.960.90
28/10   21h00 Watford FC6 vs Stoke City17 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.860.743.252.053.251-0.840.702 1/40.82-0.96
28/10   21h00 West Bromwich13 vs Manchester City1 1 3/4 : 0-0.960.843/4 : 00.960.925.909.201.211 1/40.80-0.943 1/40.900.96
28/10   23h30 Bournemouth19 vs Chelsea FC4 1 : 00.85-0.971/2 : 00.77-0.893.804.801.581 1/4-0.840.702 3/40.861.00

VĐQG Italia

28/10   23h00 AC Milan11 vs Juventus FC3               
29/10   01h45 AS Roma5 vs Bologna FC8               

VĐQG Đức

28/10   20h30 Hoffenheim4 vs Mönchengladbach8 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.880.753.652.013.051 1/4-0.940.8030.940.92
28/10   20h30 Hannover 966 vs Borussia Dortmund1 1 : 00.940.941/2 : 00.900.984.354.651.531 1/40.861.003 1/4-0.960.82
28/10   20h30 Hertha BSC11 vs Hamburger SV16 0 : 1/20.85-0.970 : 1/40.980.903.351.823.951-0.940.802 1/40.920.94
28/10   20h30 Bayer Leverkusen9 vs 1.FC Köln18 0 : 1 1/20.881.000 : 1/20.881.005.301.297.301 1/40.920.943 1/40.960.90
28/10   20h30 Schalke 045 vs VfL Wolfsburg14 0 : 3/40.970.910 : 1/40.980.903.551.734.1010.900.962 1/20.930.93
28/10   23h30 Bayern München2 vs RB Leipzig3 0 : 1 1/20.940.940 : 3/4-0.950.835.201.336.301 1/21.000.863 1/20.920.94

VĐQG Pháp

29/10   01h00 Girondins Bordeaux7 vs AS Monaco2 1/4 : 00.77-0.89   3.402.702.30   2 3/40.900.96
29/10   01h00 SM Caen9 vs Troyes AC13 0 : 1/20.82-0.94   3.451.823.80   2 1/2-0.990.85
29/10   01h00 Dijon FCO17 vs FC Nantes3 0 : 00.84-0.96   3.202.412.65   2 1/4-0.970.83
29/10   01h00 Guingamp11 vs Amiens SC16 0 : 3/40.950.93   3.401.724.40   2 1/40.920.94
29/10   01h00 Lille OSC19 vs Olympique Marseille5 1/4 : 00.930.95   3.452.832.19   2 1/20.81-0.95
29/10   01h00 Lyon4 vs FC Metz20 0 : 20.980.90   6.301.209.30   3 1/20.880.98
29/10   01h00 Montpellier HSC8 vs Stade Rennais15 0 : 1/40.910.97   3.102.203.10   20.80-0.94
29/10   01h00 Paris St. Germain1 vs OGC Nice14 0 : 2 3/40.920.96   9.401.0716.00   40.900.96
29/10   01h00 Strasbourg18 vs Angers SCO12 0 : 00.87-0.99   3.252.432.62   2 1/40.940.92
29/10   01h00 Toulouse FC10 vs AS Saint-Étienne6 0 : 1/4-0.900.78   3.152.402.75   2 1/4-0.940.80

VĐQG Scotland

28/10   21h00 Partick Thistle12 vs St Johnstone6               
28/10   21h00 Dundee FC9 vs Hamilton Acad.10               
28/10   21h00 Aberdeen FC2 vs Ross County8               
28/10   21h00 Celtic FC1 vs Kilmarnock FC11               
28/10   21h00 Hearts FC5 vs Rangers FC3               
28/10   21h00 Motherwell FC4 vs Hibernian FC7               

VĐQG Hà Lan

28/10   23h30 Heracles Almelo14 vs VVV Venlo10 0 : 1/4-0.930.81   3.602.312.57   3-0.900.76
28/10   23h30 Roda Kerkrade18 vs Feyenoord5 1 1/2 : 01.000.88   5.208.101.27   30.930.93
29/10   01h45 PEC Zwolle4 vs ADO Den Haag8 0 : 3/40.950.93   3.751.753.80   3-0.880.74
29/10   01h45 Willem II Tilburg15 vs AFC Ajax2 1 3/4 : 00.930.95   5.608.701.24   3 1/4-0.960.82

VĐQG Albania

28/10   19h00 Skenderbeu1 vs Luftëtari Gjirokastër9               
28/10   19h00 FK Kukesi2 vs Vllaznia Shkodër8               
28/10   19h00 Luftëtari Gjirokastër9 vs KS Lushnja10               
28/10   19h00 KS Lushnja10 vs Teuta Durres7               
28/10   19h00 Partizani Tirana4 vs Flamurtari Vlore3               
28/10   19h00 KF Kamza6 vs Partizani Tirana4               
28/10   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Skenderbeu1               
28/10   19h00 Teuta Durres7 vs KF Laci5               
28/10   19h00 Flamurtari Vlore3 vs FK Kukesi2               
28/10   19h00 KF Laci5 vs KF Kamza6               

VĐQG Armenia

28/10   18h00 Banants Yerevan4 vs Pyunik FC6               

VĐQG Azerbaijan

28/10   20h00 Inter Baku8 vs Kapaz PFK7               
28/10   20h00 Zira FK3 vs Gabala FC1               

VĐQG Ba Lan

28/10   23h00 Sandecja11 vs Gornik Zabrze3               
28/10   23h00 Legia Warszawa4 vs Arka Gdynia8               
28/10   23h00 Jagiellonia6 vs Zaglebie Lubin2               
28/10   23h00 Cracovia14 vs Nieciecza KS13               
28/10   23h00 Lech Poznan1 vs Wisla Krakow5               
28/10   23h00 Slask Wroclaw9 vs Pogon Szczecin16               
28/10   23h00 Lechia Gdansk12 vs Korona Kielce7               
28/10   23h00 Piast Gliwice15 vs Wisla Plock10               

VĐQG Belarus

28/10   20h00 BATE Borisov1 vs Naftan Novopolotsk16               
28/10   20h00 FC Gomel10 vs FK Gorodeya9               
28/10   20h00 FC Isloch11 vs Dinamo Minsk3               

VĐQG Bosnia

28/10   22h00 FK Sarajevo4 vs Celik Zenica10               
28/10   22h00 Siroki Brijeg2 vs Zrinjski Mostar1               
28/10   22h00 FK Zeljeznicar3 vs Mladost Doboj Kakanj5               
28/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Sloboda Tuzla11               
28/10   22h00 FK Krupa6 vs NK Vitez12               
28/10   22h00 Borac Banja Luka7 vs GOSK Gabela9               

VĐQG Bulgary

28/10   21h00 Ludogorets1 vs Levski Sofia3               
28/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv8 vs Etar Veliko Tarnovo12               
28/10   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna7               
28/10   21h00 Dunav Ruse13 vs Septemvri Sofia11               
28/10   21h00 Pirin Blagoevgrad10 vs Botev Plovdiv4               
28/10   21h00 FC Vereya6 vs Beroe Stara Zagora5               
28/10   21h00 CSKA Sofia2 vs Slavia Sofia9               

VĐQG Bắc Ai Len

28/10   21h00 Linfield Belfast3 vs Ards FC9               
28/10   21h00 Coleraine FC1 vs Glentoran Belfast4               
28/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Cliftonville Belfast6               
28/10   21h00 Carrick Rangers10 vs Glenavon2               
28/10   21h00 Ballymena United8 vs Warrenpoint Town11               
28/10   21h00 Crusaders Belfast5 vs Ballinamallard Utd12               

VĐQG Croatia

28/10   22h00 Istra 196110 vs Inter Zaprešić6               
28/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs HNK Rijeka4               
28/10   22h00 Rudeš Zagreb9 vs Cibalia Vinkovci8               
28/10   22h00 Slaven Belupo7 vs Hajduk Split2               
28/10   22h00 NK Osijek3 vs Lokomotiva Zagreb5               

VĐQG Estonia

28/10   17h00 Vaprus Parnu10 vs FCI Tallinn4               
28/10   17h00 Flora Tallinn1 vs JK Tammeka Tartu7               
28/10   17h00 Tulevik Viljandi9 vs Nomme Kalju3               
28/10   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Paide Linnameeskond8               

VĐQG Hungary

28/10   23h00 Diosgyori VTK6 vs Haladas10               
28/10   23h00 Ujpest FC8 vs Videoton FC1               
28/10   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Ferencvaros TC2               
28/10   23h00 Puskás Akadémia9 vs Vasas SC5               
28/10   23h00 Balmazujvaros11 vs Budapest Honved4               
28/10   23h00 Debrecen VSC3 vs Paksi FC7               

VĐQG Hy Lạp

28/10   19h00 AE Larisa15 vs Levadiakos5               
28/10   21h15 PAS Giannina9 vs AO Kerkyra10               
28/10   23h30 Panathinaikos7 vs Olympiakos Pireus3               

VĐQG Israel

28/10   23h00 FC Ashdod13 vs Hapoel Be'er Sheva5               
28/10   23h00 Hapoel Haifa1 vs Hapoel Ra'anana14               
28/10   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Ashkelon10               
28/10   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Hapoel Acre12               
28/10   23h00 Bnei Sakhnin7 vs Maccabi Netanya3               
28/10   23h00 Ironi Kiryat Shmona9 vs Maccabi Haifa6               
28/10   23h00 Maccabi Petah Tikva8 vs Bnei Yehuda11               

VĐQG Kazakhstan

28/10   17h00 FK Aktobe10 vs FK Ordabasy3               
28/10   17h00 Akzhayik Oral11 vs Kaisar Kyzylorda7               
28/10   17h00 FC Astana1 vs Kairat Almaty2               
28/10   17h00 FK Atyrau8 vs FK Taraz9               
28/10   17h00 Shakhtyor Karagandy6 vs Tobol Kostanay4               
28/10   17h00 FK Okzhetpes12 vs Irtysh Pavlodar5               

VĐQG Latvia

28/10   18h00 FS METTA/LU Riga7 vs SK Babīte8               
28/10   18h00 Rigas Futbola skola3 vs FK Ventspils4               
28/10   18h00 Riga FC2 vs FK Jelgava6               
28/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FK Liepaja5               

VĐQG Malta

28/10   20h00 Lija Athletic14 vs Hibernians Paola6               
28/10   20h00 Valletta FC1 vs St. Andrews13               
28/10   22h00 Naxxar Lions12 vs Floriana FC4               
28/10   22h15 Birkirkara FC8 vs Tarxien Rainbows11               

VĐQG Moldova

28/10   19h00 Zaria Balti5 vs Zimbru Chisinau6               
28/10   19h00 Dacia Chisinau3 vs FC Spicul9               
28/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs Sfîntul Gheorghe7               

VĐQG Montenegro

28/10   22h00 Decic Tuzi9 vs Rudar Pljevlja8               
28/10   22h00 Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac10               
28/10   22h00 FK Kom7 vs FK Mladost5               
28/10   22h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta3               
28/10   22h00 FK Buducnost2 vs FK Grbalj4               

VĐQG Na Uy

29/10   01h00 Lillestrom SK11 vs Aalesund FK15               
29/10   01h00 Valerenga7 vs Molde FK2               
29/10   01h00 Tromso IL14 vs Viking FK16               
29/10   01h00 Kristiansund BK12 vs Odd BK8               
29/10   01h00 Stromsgodset IF4 vs Sogndal13               
29/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Sandefjord10               
29/10   01h00 FK Haugesund6 vs SK Brann5               
29/10   01h00 Rosenborg BK1 vs Stabaek9               

VĐQG Phần Lan

28/10   18h00 HJK Helsinki1 vs RoPS Rovaniemi7               
28/10   18h00 IFK Mariehamn4 vs Ilves Tampere3               
28/10   18h00 Seinajoen JK6 vs Inter Turku9               
28/10   18h00 FC Lahti5 vs HIFK Helsinki11               
28/10   18h00 PS Kemi10 vs KuPS Kuopio2               
28/10   18h00 JJK Jyväskylä12 vs VPS Vaasa8               

VĐQG Romania

28/10   22h00 CSM Studentesc Iasi9 vs Concordia Chiajna11               
28/10   22h00 CS Univ Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
28/10   22h00 FC Voluntari8 vs Juventus Bucuresti14               
28/10   22h00 Sepsi OSK12 vs FC Botosani5               
28/10   22h00 CFR Cluj1 vs Gaz Metan Medias13               
28/10   22h00 ACS Poli Timisoara10 vs Astra Giurgiu4               
28/10   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Viitorul Constanta6               

VĐQG Slovakia

28/10   22h00 Slovan Bratislava2 vs FK Senica12               
28/10   22h00 MFK Ruzomberok5 vs Dunajska Streda4               
28/10   22h00 Zemplin Michalovce9 vs Sport Podbrezova10               
28/10   22h00 MSK Zilina3 vs Zlate Moravce8               
28/10   22h00 FC Nitra6 vs Tatran Presov11               
28/10   22h00 AS Trencin7 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

28/10   22h00 NK Aluminij7 vs ND Gorica5               
28/10   22h00 ND Triglav9 vs NK CM Celje8               
28/10   22h00 NK Ankaran10 vs NK Krsko6               
28/10   22h00 Rudar Velenje4 vs Olimpija Ljubljana1               
28/10   22h00 NK Domzale3 vs NK Maribor2               

VĐQG Séc

28/10   22h00 Mlada Boleslav11 vs Jihlava16               
28/10   22h00 Bohemians 19057 vs FK Zlin9               
28/10   22h00 Slovacko12 vs Slavia Praha2               
28/10   22h00 1. FC Brno15 vs Dukla Praha10               
28/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs Teplice8               
28/10   22h00 MFK OKD Karvina13 vs Viktoria Plzen1               
28/10   22h00 Sparta Praha5 vs Banik Ostrava14               
28/10   22h00 Slovan Liberec4 vs FK Jablonec6               

VĐQG Síp

28/10   20h00 Olympiakos Nic.9 vs Nea Salamina12               
28/10   20h00 Omonia Nicosia6 vs Anorthosis FC1               
28/10   20h00 Ethnikos Achnas13 vs APOEL FC7               
28/10   20h00 Apollon Limassol5 vs Doxa Katokopia4               
28/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs AEL Limassol8               
28/10   20h00 Pafos FC3 vs Aris Limassol14               
28/10   20h00 Alki Oroklini10 vs AEK Larnaka2               

VĐQG Thụy Sỹ

28/10   21h00 St. Gallen4 vs Grasshoppers5               
28/10   21h00 Lausanne-Sport6 vs FC Thun8               
28/10   21h00 FC Lugano10 vs FC Luzern9               
28/10   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Sion7               
28/10   21h00 FC Zürich3 vs FC Basel2               

VĐQG Wales

28/10   20h30 The New Saints1 vs Cardiff Met2               
28/10   20h30 Prestatyn Town8 vs Aberystwyth Town11               
28/10   20h30 Llandudno6 vs Newtown AFC10               
28/10   20h30 Carmarthen Town12 vs Bala Town7               

VĐQG Áo

28/10   23h30 RB Salzburg2 vs SCR Altach7               
28/10   23h30 LASK Linz6 vs Austria Wien4               
28/10   23h30 Wolfsberger AC8 vs Sturm Graz1               
28/10   23h30 Mattersburg9 vs SKN St. Pölten10               
28/10   23h30 Rapid Wien3 vs Admira5               

VĐQG Australia

28/10   13h35 Wellington Phoenix7 vs Brisbane Roar10 0 : 00.84-0.960 : 00.910.973.502.352.581 1/4-0.980.842 3/40.75-0.89
28/10   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City1 0 : 00.890.990 : 00.900.983.502.402.511 1/4-0.930.783-0.940.80

VĐQG Hàn Quốc

28/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8               
28/10   13h00 FC Seoul5 vs Ulsan Hyundai3               
28/10   13h00 Sangju Sangmu11 vs Jeonnam Dragons9               

VĐQG Bahrain

28/10   21h30 Al Ahli Manama10 vs Najma Manama2               
28/10   23h45 Riffa Club5 vs Al Hidd Club7               

VĐQG Indonesia

28/10   14h00 Gresik United  vs PS TNI                
28/10   15h00 Semen Padang  vs Perseru Serui                
28/10   18h30 Borneo FC  vs Persija Jakarta                

VĐQG Jordan

28/10   20h00 That Ras4 vs Hussein Irbid11               
28/10   20h00 Al Aqaba SC10 vs Yarmouk Amman12               
28/10   22h30 Ahli Amman6 vs Wihdat Amman3               

Malay Super League

28/10   19h00 PKNS FC7 vs Felda United3               
28/10   19h00 Kedah FA4 vs Darul Takzim1               
28/10   19h00 Pahang FA2 vs Perak FA5               
28/10   19h00 Sarawak FA11 vs PBDKT T-Team9               
28/10   19h00 Penang FA12 vs Selangor FA6               
28/10   19h00 Melaka FA8 vs Kelantan FA10               

VĐQG New Zealand

29/10   07h00 Canterbury United5 vs Tasman United1               
29/10   07h00 Southern United3 vs Eastern Suburbs (NZL)2               
29/10   07h00 Hamilton Wanderers10 vs Hawke's Bay Utd8               
29/10   09h35 Waitakere United6 vs Auckland City4               

VĐQG Qatar

28/10   21h20 Qatar SC11 vs Sailiya SC5               
28/10   23h30 Al Duhail SC1 vs Gharrafa SC7               

VĐQG UAE

28/10   19h55 Ajman Club10 vs Emirates Club9               
28/10   22h45 Al Ain1 vs Sharjah12               

VĐQG Việt Nam

28/10   17h00 Khatoco Khanh Hoa4 vs Song Lam Nghe An9               
28/10   17h30 Dong Tam Long An14 vs Thanh Hoa FC3               
28/10   18h00 Than Quang Ninh5 vs Vicem Hai Phong6               

VĐQG Brazil

29/10   02h00 Atlético/PR10 vs Chapecoense/SC14               
29/10   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Botafogo/RJ7               
29/10   02h00 Vitória/BA16 vs Atlético/GO20               
29/10   02h00 Avai FC/SC19 vs Grêmio/RS2               
29/10   02h00 Sport Recife/PE13 vs Coritiba/PR18               
29/10   02h00 CR Flamengo/RJ6 vs Vasco da Gama/RJ8               
29/10   02h00 Fluminense/RJ9 vs Bahia/BA12               
29/10   02h00 Palmeiras/SP3 vs Cruzeiro/MG5               
29/10   02h00 São Paulo/SP15 vs Santos/SP4               
29/10   02h00 Ponte Preta/SP17 vs Corinthians/SP1               

VĐQG Bolivia

29/10   02h00 Blooming5 vs CD San José6               
29/10   04h15 Universitario Sucre11 vs Oriente Petrolero2               

VĐQG Peru

29/10   00h30 Ayacucho FC12 vs Unión Comercio13               
29/10   03h00 Univ San Martín15 vs Deportivo Municipal8               
29/10   05h45 Sport Rosario11 vs UTC Cajamarca7               
29/10   08h00 FBC Melgar4 vs Universitario2               

VĐQG Uruguay

29/10   02h00 Juventud LP15 vs River Plate (URU)4               
29/10   02h00 Mvo Wanderers14 vs CA Cerro9               
29/10   02h00 IA Sud América12 vs CA Peñarol1               
29/10   02h00 Nacional (URU)6 vs Boston River3               
29/10   02h00 Rampla Juniors8 vs El Tanque Sisley7               
29/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia16               
29/10   02h00 Defensor Sporting2 vs Racing Club (URU)13               
29/10   02h00 Atlético Fénix10 vs Liverpool (URU)11               

VĐQG Mexico

29/10   02h00 Cruz Azul7 vs Tigres UANL3               
29/10   06h00 CF Monterrey1 vs Club América2               
29/10   06h06 Club León5 vs TR Veracruz13               
29/10   08h00 Club Necaxa8 vs Lobos de la BUAP12               
29/10   08h06 Guadalajara Chivas18 vs Club Tijuana10               

VĐQG Nam Phi

28/10   20h30 Golden Arrows2 vs Polokwane City12               
28/10   20h30 Kaizer Chiefs4 vs Orlando Pirates3               
29/10   01h15 Free State Stars7 vs Platinum Stars16               
29/10   01h15 Mamelodi Sundowns8 vs AmaZulu FC11               

Hạng Nhất Anh

28/10   18h30 Sheffield Wed16 vs Barnsley19 0 : 3/40.920.960 : 1/40.900.983.751.723.951 1/4-0.860.722 3/40.920.94
28/10   21h00 Birmingham City21 vs Aston Villa5 0 : 0-0.850.730 : 0-0.850.733.202.802.333/40.70-0.842 1/40.980.88
28/10   21h00 Burton Albion22 vs Ipswich Town11 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.840.723.202.882.283/40.72-0.862 1/40.980.88
28/10   21h00 Cardiff City2 vs Millwall FC15 0 : 3/40.900.980 : 1/40.86-0.983.501.694.451-0.960.822 1/2-0.930.78
28/10   21h00 Fulham FC10 vs Bolton Wanderers24 0 : 1 1/40.930.950 : 1/20.960.924.601.396.101 1/4-0.980.842 3/40.77-0.92
28/10   21h00 Hull City14 vs Nottingham F.12 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.703.452.033.1510.861.002 1/20.880.98
28/10   21h00 Leeds United4 vs Sheffield Utd3 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.252.252.871-0.940.802 1/2-0.940.80
28/10   21h00 Norwich City6 vs Derby County9 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.810.693.352.133.0010.960.902 1/20.960.90
28/10   21h00 Preston NE8 vs Brentford FC18 0 : 1/40.940.940 : 1/4-0.800.683.552.172.8010.72-0.862 3/40.900.96
28/10   21h00 QPR17 vs Wolverhampton1 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.75-0.883.403.401.9510.930.932 1/20.940.92
28/10   21h00 Reading FC20 vs Middlesbrough13 0 : 0-0.830.700 : 0-0.850.733.152.872.293/40.72-0.862 1/41.000.86
28/10   21h00 Sunderland23 vs Bristol City7 0 : 00.881.000 : 00.85-0.973.402.402.5510.82-0.962 3/4-0.970.83

Hạng 2 Italia

28/10   20h00 Pro Vercelli19 vs Foggia Calcio18               
28/10   20h00 Spezia Calcio15 vs Cittadella13               
28/10   20h00 Venezia FC2 vs Frosinone6               
28/10   20h00 Salernitana11 vs Empoli FC1               
28/10   20h00 FC Bari 19084 vs Ascoli20               
28/10   20h00 Cesena22 vs Novara7               
28/10   20h00 Cremonese3 vs Perugia Calcio12               
28/10   20h00 Palermo8 vs Virtus Entella16               
28/10   20h00 Parma Calcio10 vs Avellino14               
28/10   20h00 Pescara5 vs Brescia Calcio21               
28/10   20h00 Ternana Calcio17 vs Carpi FC9               

Hạng Nhất Scotland

28/10   21h00 St. Mirren1 vs Greenock Morton6               
28/10   21h00 Dumbarton FC7 vs Dundee United4               
28/10   21h00 Queen of the South5 vs Falkirk FC9               
28/10   21h00 Inverness CT8 vs Dunfermline2               
28/10   21h00 Livingston FC3 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

28/10   22h00 Podbeskidzie8 vs Zaglebie Sosnowiec11               
28/10   22h00 Olimpia Grudziadz12 vs Rakow Czestochowa7               
28/10   22h00 GKS Tychy15 vs GKS Katowice18               
28/10   22h00 Gornik Leczna13 vs Puszcza Niepolomice5               
28/10   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Wigry Suwalki16               
28/10   22h00 Bytovia10 vs Stal Mielec6               
28/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Chojniczanka1               
28/10   22h00 Pogoń Siedlce9 vs Miedz Legnica2               
28/10   22h00 Ruch Chorzow14 vs Odra Opole3               

Hạng 2 Bỉ

29/10   01h30 Westerlo6 vs Lierse SK7               
29/10   01h30 FCO Beerschot Wilrijk2 vs Roeselare4               
29/10   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               
29/10   01h30 OH Leuven1 vs Union Saint-Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/10   01h00 Ullensaker/Kisa5 vs Arendal Football16               
29/10   01h00 IK Start2 vs Elverum Fotball15               
29/10   01h00 Floro SK8 vs Strommen IF10               
29/10   01h00 FK Bodo/Glimt1 vs Asane Fotball13               
29/10   01h00 Mjøndalen IF4 vs Levanger FK7               
29/10   01h00 Ranheim Fotball6 vs FK Jerv11               
29/10   01h00 Tromsdalen UIL12 vs Fredrikstad FK14               
29/10   01h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger9               

Hạng 2 Séc

28/10   20h00 Fotbal Trinec2 vs Viktoria Zizkov10               
28/10   20h00 FK Pardubice4 vs FK Varnsdorf14               
28/10   20h00 Taborsko11 vs Ceske Budejovice1               
28/10   20h00 Opava3 vs Olympia H.Kralove6               
28/10   20h00 MFK Vítkovice13 vs Frydek-Mistek16               
28/10   20h00 Usti nad Labem15 vs Hradec Kralove8               
28/10   20h00 Znojmo7 vs Sellier&Bellot Vlasim9               
28/10   20h00 Banik Sokolov12 vs Pribram5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/10   01h00 FC Schaffhausen3 vs FC Aarau7               
29/10   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs FC Chiasso5               
29/10   01h00 FC Wil9 vs Servette FC2               
29/10   01h00 FC Winterthur10 vs FC Vaduz6               
29/10   01h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Wohlen8               

Hạng 2 Trung Quốc

28/10   13h00 Dalian Yifang1 vs Baoding Yingli14               
28/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Hangzhou Greentown9               
28/10   13h00 Shenzhen FC5 vs Shanghai Shenxin7               
28/10   13h00 Wuhan Zall6 vs Lijiang Jiayunhao16               
28/10   13h00 Shijiazhuang Yongchang3 vs Dalian Chaoyue15               
28/10   13h00 Xinjiang Tianshan Leopard10 vs Nei Mongol Zhongyou11               
28/10   13h00 Qingdao Huanghai4 vs Meizhou Wuhua12               
28/10   13h00 Zhejiang Yiteng13 vs Beijing BG FC8               

Hạng 2 Argentina

29/10   01h00 Instituto Córdoba14 vs Mitre SdE7               
29/10   01h00 CA Aldosivi4 vs Juventud Unida (G)17               
29/10   01h00 Ferro Carril Oeste15 vs Flandria18               
29/10   01h00 Guillermo Brown16 vs Ferro Carril Oeste15               
29/10   01h00 Nueva Chicago21 vs Boca Unidos10               
29/10   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Agropecuario AAC2               
29/10   01h00 San Martín Tucumán23 vs Atletico Rafaela6               
29/10   01h00 Deportivo Morón12 vs San Martín Tucumán23               
29/10   01h00 Ramón Santamarina22 vs Quilmes AC19               
29/10   01h00 Juventud Unida (G)17 vs All Boys5               
29/10   01h00 Brown de Adrogué1 vs Guillermo Brown16               
29/10   01h00 CS Estudiantes (SL)8 vs Sarmiento Junín25               
29/10   01h00 Los Andes20 vs Gimnasia Jujuy9               
29/10   01h00 Villa Dálmine24 vs Los Andes20               
29/10   01h00 Flandria18 vs Independiente Rivadavia13               
29/10   01h00 Club Almagro3 vs Deportivo Morón12               
29/10   01h00 Mitre SdE7 vs Club Almagro3               
29/10   01h00 Agropecuario AAC2 vs CA Aldosivi4               
29/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Villa Dálmine24               
29/10   01h00 Boca Unidos10 vs Ramón Santamarina22               
29/10   01h00 All Boys5 vs Instituto Córdoba14               
29/10   01h00 Atletico Rafaela6 vs Nueva Chicago21               
29/10   01h00 Sarmiento Junín25 vs Deportivo Riestra11               
29/10   01h00 Quilmes AC19 vs CS Estudiantes (SL)8               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   06h00 New York Cosmos4 vs Puerto Rico FC8               
29/10   06h00 Puerto Rico FC8 vs New York Cosmos4               
29/10   06h30 Miami FC1 vs FC Edmonton7               
29/10   09h00 SF Deltas2 vs Jacksonville Armada5               

League One

28/10   20h00 Northampton22 vs Blackpool9               
28/10   21h00 Rotherham5 vs Gillingham23               
28/10   21h00 Fleetwood Town11 vs Oxford United7               
28/10   21h00 Peterborough10 vs Shrewsbury1               
28/10   21h00 Bristol Rovers16 vs Milton Keynes Dons15               
28/10   21h00 Bury FC21 vs Doncaster Rovers20               
28/10   21h00 Charlton Athletic4 vs AFC Wimbledon18               
28/10   21h00 Oldham Athletic19 vs Scunthorpe Utd8               
28/10   21h00 Plymouth Argyle24 vs Rochdale17               
28/10   21h00 Portsmouth12 vs Bradford City3               
28/10   21h00 Walsall FC14 vs Southend Utd13               
28/10   21h00 Wigan Athletic2 vs Blackburn Rovers6               

Hạng 3 Đức

28/10   19h00 Fortuna Köln3 vs Würzburger Kickers19               
28/10   19h00 Sportfreunde Lotte12 vs Sonnenhof Großaspach8               
28/10   19h00 Carl Zeiss Jena17 vs Paderborn1               
28/10   19h00 Chemnitzer FC16 vs RW Erfurt18               
28/10   19h00 SV Wehen4 vs Preußen Münster15               
28/10   19h00 VfR Aalen11 vs Werder Bremen II14               
28/10   19h00 Hallescher FC13 vs Meppen6               
28/10   19h00 Karlsruher SC10 vs Magdeburg2               
28/10   19h00 VfL Osnabrück20 vs FSV Zwickau9               
28/10   19h00 Unterhaching5 vs Hansa Rostock7               

Hạng 3 Pháp

28/10   20h00 USL Dunkerque8 vs Rodez AF1               
29/10   01h00 Red Star FC935 vs US Concarneau14               

Hạng 3 Nhật Bản

28/10   11h00 Nagano Parceiro6 vs Blaublitz Akita3               
28/10   11h00 Yokohama S&CC13 vs Kagoshima United5               
28/10   11h00 SC Sagamihara12 vs Kataller Toyama4               
28/10   11h00 Tochigi SC1 vs Fujieda MYFC8               
28/10   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Cerezo Osaka (R)15               
28/10   11h00 Gamba Osaka (R)17 vs Giravanz Kitakyushu9               
28/10   11h00 FC Tokyo (R)10 vs Fukushima Utd11               
28/10   11h00 Gainare Tottori16 vs FC Ryukyu7               

Japan Football League

28/10   11h00 Nara Club10 vs MIO Biwako Kusatsu13               

League Two

28/10   21h00 Yeovil Town18 vs Stevenage FC9               
28/10   21h00 Notts County2 vs Newport County6               
28/10   21h00 Lincoln City10 vs Crawley Town19               
28/10   21h00 Chesterfield24 vs Carlisle Utd16               
28/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Barnet20               
28/10   21h00 Wycombe5 vs Cheltenham14               
28/10   21h00 Forest Green23 vs Morecambe FC22               
28/10   21h00 Colchester Utd15 vs Crewe Alexandra17               
28/10   21h00 Grimsby Town12 vs Cambridge Utd11               
28/10   21h00 Luton Town1 vs Coventry City8               
28/10   21h00 Mansfield13 vs Exeter City4               
28/10   21h00 Port Vale21 vs Swindon Town7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   19h00 Nürnberg II3 vs FC Unterföhring18               
28/10   19h00 FC Augsburg II14 vs Seligenporten8               
28/10   19h00 Schweinfurt5 vs Greuther Fürth II17               
28/10   19h00 SpVgg Bayreuth13 vs Schalding-Heining6               
28/10   19h00 FC Pipinsried9 vs Ingolstadt II1               
28/10   19h00 VfB Eichstätt19 vs VfR Garching12               
28/10   19h00 Wacker Burghausen10 vs TSV Buchbach11               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/10   19h00 Hoffenheim II  vs E. Stadtallendorf                
28/10   19h00 SSV Ulm  vs Astoria Walldorf                
28/10   19h00 SC Freiburg II  vs Stuttgarter Kickers                
28/10   19h00 TSV Steinbach  vs TuS Koblenz                
28/10   19h00 TSV Schott Mainz  vs Waldhof Mannheim                
28/10   19h00 Röchling Völklingen  vs Mainz II                
28/10   19h00 Hessen Kassel  vs Wormatia Worms                
28/10   19h00 SV Elversberg  vs FSV Frankfurt                
28/10   19h00 Kickers Offenbach  vs 1. FC Saarbrücken                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

28/10   19h00 Mönchengladbach II  vs Verl                
28/10   19h00 1.FC Köln II  vs Fortuna Düsseldorf II                
28/10   19h00 RW Essen  vs RW Oberhausen                
28/10   19h00 Wiedenbrück 2000  vs Wuppertal                
28/10   19h00 Bonner SC  vs TuS Erndtebrück                
28/10   19h00 FC Wegberg-Beeck  vs Alemannia Aachen                
28/10   19h00 KFC Uerdingen  vs Borussia Dortmund II                
28/10   19h00 Westfalia Rhynern  vs SV Rödinghausen                
28/10   19h00 SG Wattenscheid  vs Viktoria Köln                

Vòng loại U17 Châu Âu

28/10   17h59 Denmark U177-2 vs Scotland U177-1               
28/10   17h59 Andorra U177-3 vs Estonia U177-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

28/10   16h59 Ukraine (W) U194-4 vs Albania (W) U194-1               
28/10   16h59 Spain (W) U194-3 vs Azerbaijan (W) U194-2               

U21 Nga

28/10   17h00 Zenit Youth12 vs Lokomotiv M. Youth8               
28/10   17h00 Amkar Youth13 vs FK Ural Youth16               
28/10   17h00 FK Rostov Youth11 vs Spartak M. Youth6               
28/10   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs Anzhi Youth10               
28/10   17h00 FK Krasnodar Youth3 vs SKA-Energia Youth7               
28/10   17h00 Dynamo M. Youth1 vs FK Tosno Youth9               
28/10   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs CSKA Moscow Youth2               
28/10   17h00 FK Ufa Youth5 vs Rubin Kazan Youth4               

U19 Séc

28/10   16h00 Slavia Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
28/10   16h00 Teplice U19  vs Frydek-Mistek U19                
28/10   16h00 Sigma Olomouc U19  vs Banik Ostrava U19                
28/10   16h00 Bohemians 1905 U19  vs Viktoria Plzen U19                
28/10   17h15 Pardubice U19  vs Opava U19                
28/10   18h00 Sparta Praha U19  vs Slovacko U19                
28/10   18h00 FK Zlin U19  vs Ceske Budejovice U19                

U21 Ukraine

28/10   17h00 Chernomorets Youth11 vs Mariupol Youth6               
28/10   17h00 Zorya L. Youth2 vs Aleksandriya Youth4               
28/10   17h00 Karpaty Lviv Youth7 vs Dynamo Kiev Youth5               
28/10   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Stal Kamianske Youth12               
28/10   17h00 Zirka K. Youth10 vs Vorskla Youth3               
28/10   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Olimpik Donetsk Yth8