`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/04/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

23/11   23h00 FC AstanaA-2 vs Villarreal CFA-1 1/4 : 00.850.971/4 : 00.71-0.893.203.202.331-0.900.702 1/40.940.86
24/11   01h00 RB SalzburgI-1 vs Vitória GuimarãesI-3 0 : 1 1/21.000.820 : 1/20.880.945.101.368.401 1/4-0.930.732 3/40.820.98
24/11   01h00 BATE BorisovH-3 vs FK Crvena ZvezdaH-2               
24/11   01h00 KonyasporI-4 vs Olympique MarseilleI-2 1/2 : 00.880.941/4 : 00.74-0.933.504.001.9410.920.882 1/40.801.00
24/11   01h00 Viktoria PlzenG-2 vs Steaua BucurestiG-1 0 : 1/20.80-0.980 : 1/4-0.880.703.901.804.1510.70-0.902 3/40.950.85
24/11   01h00 FC LuganoG-4 vs Hapoel Be'er ShevaG-3 0 : 0-0.940.760 : 00.950.873.602.832.3810.70-0.902 3/40.950.85
24/11   01h00 Östersunds FKJ-1 vs Zorya LuganskJ-2 0 : 1/20.78-0.960 : 1/4-0.930.753.551.784.851-0.880.682 1/40.990.81
24/11   01h00 Athletic BilbaoJ-3 vs Hertha BSCJ-4 0 : 3/40.850.970 : 1/4-0.950.773.701.685.401-0.930.722 1/40.890.91
24/11   01h00 1.FC KölnH-4 vs ArsenalH-1 0 : 00.910.910 : 0-0.990.813.552.652.5510.801.002 1/20.850.95
24/11   01h00 LazioK-1 vs Vitesse ArnhemK-4 0 : 10.80-0.980 : 1/20.860.964.501.506.101 1/41.000.8031.000.80
24/11   01h00 Lokomotiv MoscowF-3 vs FC KøbenhavnF-1 0 : 1/20.900.920 : 1/4-0.860.683.501.874.303/40.70-0.902 1/41.000.80
24/11   01h00 OGC NiceK-2 vs Zulte WaregemK-3 0 : 10.78-0.960 : 1/2-0.940.764.501.496.201 1/4-0.940.742 3/40.801.00
24/11   01h00 Rosenborg BKL-3 vs Real SociedadL-2 1/2 : 01.000.821/4 : 00.80-0.983.654.351.8210.920.882 1/20.950.85
24/11   01h00 ZenitL-1 vs Vardar SkopjeL-4 0 : 2 1/20.821.000 : 1 1/41.000.8210.501.1021.001 1/20.900.903 3/40.950.85
24/11   03h05 LudogoretsC-1 vs Istanbul BasaksehirC-4 0 : 3/40.920.900 : 1/4-0.970.793.901.704.8010.850.952 1/20.850.95
24/11   03h05 Sheriff TiraspolF-2 vs FK ZlinF-4 0 : 3/40.940.880 : 1/40.850.973.651.735.001-0.880.682 1/40.950.85
24/11   03h05 FK PartizanB-2 vs BSC Young BoysB-3 0 : 00.850.970 : 00.840.983.402.562.7311.000.802 1/21.000.80
24/11   03h05 SkenderbeuB-4 vs Dynamo KievB-1 3/4 : 00.970.851/2 : 00.75-0.934.004.901.6810.77-0.972 1/20.820.98
24/11   03h05 Maccabi Tel AvivA-4 vs Slavia PrahaA-3 1/4 : 00.940.880 : 0-0.830.653.503.352.131-0.970.772 1/40.77-0.97
24/11   03h05 AEK AthensD-2 vs HNK RijekaD-4 0 : 3/40.890.930 : 1/40.821.003.651.705.301-0.930.722 1/40.900.90
24/11   03h05 SC BragaC-2 vs HoffenheimC-3 1/4 : 00.930.891/4 : 00.72-0.903.803.152.111 1/40.980.8231.000.80
24/11   03h05 Everton FCE-4 vs Atalanta BergamoE-1 1/4 : 00.880.940 : 0-0.980.803.503.102.2510.70-0.902 1/20.920.88
24/11   03h05 LyonE-2 vs Apollon LimassolE-3 0 : 1 1/20.870.950 : 3/4-0.980.805.501.329.001 1/40.900.9030.900.90
24/11   03h05 AC MilanD-1 vs Austria WienD-3 0 : 1 1/20.860.960 : 1/20.78-0.965.501.309.701 1/40.900.9030.801.00

VĐQG Australia

23/11   14h50 Newcastle Jets2 vs Melbourne Victory6 0 : 1/4-0.930.800 : 00.75-0.883.602.402.8010.82-0.962 1/20.82-0.96

VĐQG Arập Xeut

23/11   20h45 Al Feiha13 vs Shabab Riyadh11               
23/11   20h50 Al Raed Club14 vs Ohud Medina12               
23/11   22h40 Al Nassr Riyadh3 vs Ittihad Jeddah7               

VĐQG Oman

23/11   19h40 Al Mudhaibhi11 vs Oman Club12               
23/11   19h45 Al Salam14 vs Dhofar Salalah10               
23/11   20h10 Nasr Salalah3 vs Sohar Club6               
23/11   20h45 Muscat Club8 vs Mirbat SC13               
23/11   21h00 Al Nahda (OMA)5 vs Al Oruba SC4               
23/11   22h45 Al Suwaiq1 vs Fanja Club9               
23/11   22h45 Al Shabab (Oman)2 vs Saham Club7               

VĐQG UAE

23/11   19h40 Dubba Al Fujairah8 vs Al Ain2               
23/11   19h45 Wasl Dubai1 vs Ajman Club10               

VĐQG Uzbekistan

23/11   18h00 Lokomotiv Tashkent1 vs FC Bunyodkor4               
23/11   18h00 Metallurg Bekabad10 vs Neftchi Fergana15               
23/11   18h00 Buxoro FK6 vs Sogdiana Jizzakh12               
23/11   18h00 Navbahor5 vs Nasaf Qarshi2               
23/11   18h00 Mash'al Mubarek9 vs Dinamo Samarkand13               
23/11   18h00 Qo‘qon FK8 vs Olmaliq FK7               
23/11   18h00 Shurtan Guzar14 vs Qyzylqum11               
23/11   18h00 Pakhtakor3 vs Obod Tashkent16               

VĐQG Uruguay

24/11   03h00 Rampla Juniors5 vs Nacional (URU)3               
24/11   03h00 Danubio FC7 vs El Tanque Sisley10               
24/11   05h00 Plaza Colonia16 vs Racing Club (URU)11               
24/11   05h30 Defensor Sporting2 vs Mvo Wanderers14               

VĐQG Costa Rica

24/11   03h00 Guadalupe FC11 vs Universidad CR9               

VĐQG Ai Cập

23/11   19h45 Alassiouty Sport12 vs Al Masry2               
23/11   22h00 Nasr Cairo17 vs Al Intagh Al Harbi13               
23/11   23h00 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Zamalek SC5               
24/11   00h30 Arab Contractors3 vs ENPPI Cairo7               

Copa Sudamericana

24/11   05h45 CR Flamengo/RJ  vs Junior Barranquilla                

Hạng 2 Argentina

24/11   01h00 CA Aldosivi2 vs Brown de Adrogué5               
24/11   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Ferro Carril Oeste18               
24/11   01h00 Deportivo Morón17 vs Agropecuario AAC1               
24/11   01h00 Los Andes21 vs CS Estudiantes (SL)8               
24/11   01h00 Villa Dálmine25 vs Nueva Chicago22               
24/11   01h00 Mitre SdE6 vs Flandria19               
24/11   01h00 Boca Unidos10 vs Instituto Córdoba14               
24/11   01h00 All Boys3 vs Guillermo Brown15               
24/11   01h00 Atletico Rafaela4 vs Juventud Unida (G)16               
24/11   01h00 Sarmiento Junín11 vs San Martín Tucumán24               
24/11   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs Ramón Santamarina23               
24/11   01h00 Quilmes AC20 vs Club Almagro7               

Vòng loại WC Nữ 2019

23/11   17h59 Austria (W)A-17 vs Israel (W)C-3