`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/01/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Bỉ

10/02   01h30 KAA Gent5 vs Sint-Truiden6               
10/02   01h30 Sporting Charleroi2 vs KSC Lokeren12               
10/02   01h30 Standard Liège7 vs Mouscron-Peruwelz9               
10/02   01h30 KV Mechelen15 vs Eupen16               
10/02   01h30 KV Oostende13 vs Anderlecht3               
10/02   01h30 Racing Genk11 vs Zulte Waregem14               
10/02   01h30 KV Kortrijk8 vs Royal Antwerp4               
10/02   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

09/02   23h00 Lija Athletic14 vs Valletta FC2               
10/02   00h00 St. Andrews12 vs Mosta FC9               
10/02   01h00 Hibernians Paola5 vs Senglea Athletic10               

VĐQG Australia

09/02   15h50 Melbourne Victory4 vs Brisbane Roar9               

VĐQG Iran

09/02   18h00 Padideh Shandiz6 vs Pars Jonoubi Jam3               
09/02   18h30 Paykan FC7 vs Siah Jamegan AK16               
09/02   20h00 Esteghlal Khuzestan14 vs Foolad Khuzestan2               
09/02   20h15 Sepahan Esfahan12 vs Naft Tehran13               

VĐQG Kuwait

09/02   19h40 Al Nasr (KUW)6 vs Qadisiya Kuwait4               
09/02   22h10 Al Arabi Kuwait7 vs Kuwait SC1               

VĐQG Qatar

09/02   20h40 Sailiya SC4 vs Qatar SC12               
09/02   22h50 Khor SC10 vs Umm Salal SC5               

VĐQG UAE

09/02   20h25 Ajman Club8 vs Al Nasr Dubai4               
09/02   23h00 Shabab Al Ahli Dubai5 vs Sharjah7               

VĐQG Mexico

10/02   08h00 Monarcas Morelia6 vs UNAM Pumas1               
10/02   08h00 Club Tijuana7 vs Querétaro FC9               

Hạng 2 Pháp

10/02   01h00 Chamois Niortais11 vs US Orléans14               
10/02   01h00 Tours FC20 vs Paris FC4               
10/02   01h00 Clermont Foot9 vs Gazélec Ajaccio15               
10/02   01h00 AC Ajaccio3 vs FC Lorient5               
10/02   01h00 AJ Auxerre17 vs Nîmes Olympique2               
10/02   01h00 LB Châteauroux8 vs Bourg-Péronnas18               
10/02   01h00 RC Lens13 vs Valenciennes FC12               
10/02   01h00 Le Havre AC6 vs Stade Brestois7               
10/02   01h00 AS Nancy-Lorraine16 vs US Quevilly19               
10/02   01h00 Stade Reims1 vs FC Sochaux10               

Hạng 2 Hà Lan

10/02   01h00 FC Dordrecht15 vs Helmond Sport18               
10/02   01h00 De Graafschap8 vs FC Volendam16               
10/02   01h00 Go Ahead Eagles17 vs FC Emmen9               
10/02   01h00 SC Telstar4 vs Jong Ajax3               
10/02   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Eindhoven11               
10/02   01h00 SC Cambuur13 vs MVV Maastricht12               
10/02   01h00 FC Oss7 vs Almere City FC6               

Hạng 2 Israel

09/02   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Hapoel Rishon Lezion4               
09/02   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
09/02   19h00 FC Nazareth Ilit11 vs Hapoel Bnei Lod14               
09/02   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Afula9               
09/02   19h00 Hapoel Katamon3 vs Ahi Nazareth7               
09/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ironi Nesher16               
09/02   19h00 Hapoel Marmorek12 vs Maccabi Herzliya15               
09/02   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Petah Tikva10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/02   01h00 FC Schaffhausen2 vs Servette FC3               
10/02   01h00 FC Rapperswil-Jona5 vs FC Vaduz4               
10/02   01h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Aarau7               

Hạng 2 Argentina

10/02   01h00 Deportivo Morón14 vs Ferro Carril Oeste23               
10/02   01h00 CS Estudiantes (SL)15 vs Nueva Chicago21               
10/02   01h00 Los Andes12 vs Club Almagro2               
10/02   01h00 Villa Dálmine3 vs Juventud Unida (G)5               
10/02   01h00 Mitre SdE9 vs Independiente Rivadavia22               
10/02   01h00 Deportivo Riestra18 vs San Martín Tucumán8               
10/02   01h00 Boca Unidos25 vs Guillermo Brown7               
10/02   01h00 All Boys19 vs CA Aldosivi6               
10/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs Brown de Adrogué10               
10/02   01h00 Sarmiento Junín17 vs Agropecuario AAC4               
10/02   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Instituto Córdoba13               
10/02   01h00 Quilmes AC16 vs Flandria24               

Hạng 2 Mexico

10/02   08h00 Mineros de Zacatecas6 vs Atlante FC16               
10/02   08h00 UAEM15 vs Cimarrones Sonora9               

Hạng 3 Pháp

10/02   01h00 GS Consolat11 vs SO Cholet4               
10/02   01h00 AS Béziers12 vs US Boulogne14               
10/02   01h00 Lyon Duchère8 vs US Concarneau13               
10/02   01h00 Les Herbiers VF16 vs Entente SSG6               
10/02   01h00 US Avranches17 vs Pau FC7               
10/02   01h00 FC Chambly9 vs Rodez AF1               
10/02   01h00 SC Bastia  vs Red Star FC932               
10/02   01h00 Grenoble3 vs US Créteil-Lusitanos15               
10/02   01h00 Stade Laval10 vs USL Dunkerque5