`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/11/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley FC7 vs Everton FC9 0 : 00.85-0.970 : 00.86-0.983.152.512.763/40.80-0.9420.900.96
03/03   22h00 Swansea City18 vs West Ham13 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.252.332.913/40.72-0.862 1/4-0.980.84
03/03   22h00 Leicester City8 vs Bournemouth11 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.960.843.601.893.601 1/4-0.890.752 3/40.980.88
03/03   22h00 Southampton16 vs Stoke City19 0 : 3/40.980.900 : 1/40.940.943.601.754.3010.950.912 1/2-0.960.82
03/03   22h00 Tottenham4 vs Huddersfield14 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.890.996.201.2012.001 1/4-0.980.843-0.990.85
03/03   22h00 Watford FC10 vs West Bromwich20 0 : 1/40.87-0.990 : 00.67-0.793.302.133.251-0.890.752 1/40.960.90
04/03   00h30 Liverpool FC3 vs Newcastle Utd15 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.940.946.301.2110.501 1/40.80-0.943 1/40.930.93

VĐQG Italia

03/03   21h00 SPAL 190718 vs Bologna FC12 0 : 00.82-0.940 : 00.84-0.963.302.422.751-0.880.742 1/40.980.88
04/03   00h00 Lazio3 vs Juventus FC2 1/2 : 00.70-0.831/4 : 00.73-0.853.403.002.2110.960.902 1/2-0.930.78
04/03   02h45 SSC Napoli1 vs AS Roma5 0 : 3/40.940.940 : 1/40.980.903.851.744.051 1/4-0.880.742 3/40.920.94

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig6 vs Borussia Dortmund2 0 : 1/4-0.930.810 : 00.83-0.953.502.352.701 1/4-0.950.8130.990.87
03/03   20h30 FC Augsburg10 vs Hoffenheim8 0 : 1/4-0.970.850 : 00.78-0.903.452.282.811 1/4-0.840.702 3/40.980.88
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt4 vs Hannover 969 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.860.743.501.893.7510.900.962 1/20.940.92
03/03   20h30 SC Freiburg13 vs Bayern München1 1 1/2 : 00.920.961/2 : 01.000.885.107.501.331 1/40.900.9630.85-0.99
03/03   20h30 Hamburger SV17 vs Mainz16 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.790.673.352.113.251-0.980.842 1/2-0.880.73
03/03   20h30 1.FC Köln18 vs VfB Stuttgart12 0 : 1/4-0.970.850 : 00.71-0.833.302.253.001-0.940.802 1/40.82-0.96
03/03   20h30 Mönchengladbach7 vs Werder Bremen14 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.850.733.551.913.6510.78-0.932 3/4-0.990.85
03/03   20h30 Schalke 043 vs Hertha BSC11 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.943.701.664.8011.000.862 1/2-0.940.80
03/03   20h30 VfL Wolfsburg15 vs Bayer Leverkusen5 1/4 : 0-0.960.841/4 : 00.70-0.833.403.202.1110.82-0.962 1/20.84-0.98

VĐQG Pháp

03/03   23h00 Troyes AC18 vs Paris St. Germain1               
04/03   02h00 Angers SCO16 vs Guingamp10               
04/03   02h00 AS Saint-Étienne12 vs Dijon FCO11               
04/03   02h00 FC Metz20 vs Toulouse FC17               
04/03   02h00 Amiens SC15 vs Stade Rennais7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht4               
04/03   00h45 SBV Excelsior10 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda Kerkrade17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda15 vs Feyenoord5               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu1 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs KF Kamza5               
03/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs FK Kukesi2               
03/03   19h00 KS Lushnja10 vs FK Kukesi2               
03/03   19h00 KS Lushnja10 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Flamurtari Vlore4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Partizani Tirana7               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu1               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana7               
03/03   19h00 Flamurtari Vlore4 vs KF Kamza5               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 Pyunik FC5 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Sumqayit FK4 vs Qarabag FK1               
03/03   20h00 Kapaz PFK7 vs Səbail FK6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin8 vs Lechia Gdansk12               
03/03   23h00 Nieciecza KS13 vs Wisla Plock7               
03/03   23h00 Legia Warszawa2 vs Lech Poznan4               
03/03   23h00 Korona Kielce5 vs Pogon Szczecin15               
03/03   23h00 Jagiellonia1 vs Wisla Krakow6               
03/03   23h00 Cracovia11 vs Arka Gdynia9               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja16               
03/03   23h00 Piast Gliwice14 vs Gornik Zabrze3               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 FK Sarajevo4 vs Sloboda Tuzla10               
03/03   22h00 Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar1 vs Celik Zenica11               
03/03   22h00 NK Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela9               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Dunav Ruse12               
03/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs FC Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets2               
03/03   21h00 CSKA Sofia1 vs Etar Veliko Tarnovo13               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 KAA Gent4 vs KV Oostende12               
04/03   01h30 Sporting Charleroi2 vs Sint-Truiden9               
04/03   01h30 Royal Antwerp7 vs Eupen15               
04/03   01h30 Standard Liège8 vs KV Mechelen16               
04/03   01h30 Zulte Waregem11 vs Anderlecht3               
04/03   01h30 Mouscron-Peruwelz13 vs KSC Lokeren14               
04/03   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs Racing Genk5               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs KV Kortrijk6               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 19618 vs Cibalia Vinkovci10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Belupo5               
03/03   22h00 HNK Rijeka4 vs Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudeš Zagreb9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 NK Osijek3 vs Inter Zaprešić6               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyori VTK7 vs Ferencvaros TC1               
03/03   23h00 Ujpest FC4 vs Mezokovesdi SE12               
03/03   23h00 Puskás Akadémia8 vs Debrecen VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvaros9 vs Paksi FC6               
03/03   23h00 Budapest Honved5 vs Videoton FC2               
03/03   23h00 Haladas11 vs Vasas SC10               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC3 vs Shamrock Rovers9               

VĐQG Israel

03/03   23h00 FC Ashdod12 vs Maccabi Tel Aviv1               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Acre14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Be'er Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Bnei Sakhnin8 vs Bnei Yehuda6               
03/03   23h00 Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Be'er Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva9 vs Hapoel Ra'anana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana FC5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Montenegro

03/03   23h00 FK Mladost3 vs FK Kom8               
03/03   23h00 FK Grbalj6 vs FK Buducnost2               
03/03   23h00 FK Zeta4 vs Sutjeska Niksic1               
03/03   23h00 OFK Petrovac9 vs Iskra Danilovgrad5               
03/03   23h00 Rudar Pljevlja7 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 Dunajska Streda3 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Zemplin Michalovce9 vs MSK Zilina4               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs AS Trencin5               
03/03   19h00 FC Nitra7 vs Slovan Bratislava2               
03/03   19h00 Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok6               
03/03   19h00 FK Senica12 vs Sport Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav13 vs Slavia Praha2               
03/03   22h00 Bohemians 19057 vs Dukla Praha11               
03/03   22h00 FK Zlin9 vs FK Jablonec6               
03/03   22h00 Sigma Olomouc3 vs Slovacko14               
03/03   22h00 Sparta Praha5 vs 1. FC Brno12               
03/03   22h00 Slovan Liberec4 vs MFK OKD Karvina10               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshoppers6 vs Lausanne-Sport8               
03/03   21h00 FC Sion10 vs FC Luzern7               
03/03   21h00 FC Lugano5 vs BSC Young Boys1               
03/03   21h00 FC Basel2 vs FC Zürich4               
03/03   21h00 FC Thun9 vs St. Gallen3               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kropyvnytskyi10 vs PFK Aleksandriya8               
03/03   21h00 Karpaty Lviv9 vs Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kiev2 vs Zorya Lugansk4               
03/03   21h00 FC Mariupol7 vs Olimpik Donetsk6               
03/03   21h00 Stal Kamianske12 vs Veres Rivne5               
03/03   21h00 Vorskla3 vs Chernomorets Od.11               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town11 vs Barry Town United9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 RB Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 SKN St. Pölten10 vs SCR Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs Admira3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar7 vs Adelaide United5               

VĐQG Nhật Bản

03/03   12h00 Nagoya Grampus2 vs Jubilo Iwata18               
03/03   13h00 FC Tokyo10 vs Vegalta Sendai5               
03/03   14h00 Kashima Antlers13 vs Gamba Osaka14               
03/03   14h00 Vissel Kobe8 vs Shimizu S-Pulse12               
03/03   17h00 V-Varen Nagasaki15 vs Sagan Tosu7               

VĐQG Hàn Quốc

03/03   12h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8 0 : 1/40.900.980 : 00.69-0.813.502.163.301-0.930.792 1/40.900.96
03/03   14h00 Gangwon FC6 vs Incheon United10 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.673.402.163.401-0.940.802 1/4-0.940.80

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Tai Po FC2 vs Kitchee SC1               
03/03   16h30 Yuen Long9 vs Southern District6               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs (NZL)4 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal SC4               
04/03   00h10 Arabi Doha11 vs Markhiya SC9               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 Police Tero FC14 vs Nakhon Ratchasima4               
03/03   18h00 Ubon UMT United11 vs Air Force Central18               
03/03   19h00 Muang Thong United6 vs Chiangrai United10               
03/03   20h00 Pattaya United13 vs Siam Navy8               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 Club AuroraB-6 vs CD San JoséB-5               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-1               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 de Febrero11 vs Libertad1               
04/03   03h00 Deportivo Santaní9 vs Olimpia Asunción3               
04/03   03h00 Sportivo Luqueño12 vs General Díaz10               
04/03   03h00 Club Guaraní4 vs Independiente FBC2               
04/03   03h00 Cerro Porteño6 vs Deportivo Capiatá7               
04/03   03h00 Nacional Asunción8 vs Sol de América5               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 CA Cerro11 vs Boston River6               
04/03   02h30 CA Progreso3 vs Nacional (URU)2               
04/03   02h30 Mvo Wanderers7 vs Danubio FC5               
04/03   02h30 El Tanque Sisley14 vs CA Peñarol1               
04/03   02h30 Liverpool (URU)12 vs Atenas San Carlos10               
04/03   02h30 Defensor Sporting4 vs Atlético Fénix8               
04/03   02h30 River Plate (URU)9 vs CA Torque16               
04/03   02h30 Racing Club (URU)15 vs Rampla Juniors13               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 CF Monterrey2 vs Puebla FC7               
04/03   08h06 Club León12 vs UNAM Pumas8               
04/03   10h00 Club Necaxa9 vs Santos Laguna5               
04/03   10h06 Guadalajara Chivas17 vs Club América1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates2 vs Kaizer Chiefs3               
03/03   23h00 SuperSport United11 vs Maritzburg United5               
04/03   01h15 AmaZulu FC7 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars4               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham F.15 vs Birmingham City22               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs QPR16               
03/03   21h00 Barnsley21 vs Norwich City14               
03/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Preston NE9               
03/03   21h00 Brentford FC10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wed17               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham FC5               
03/03   21h00 Ipswich Town13 vs Hull City20               
03/03   21h00 Middlesbrough7 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall FC12 vs Sunderland24               
03/03   21h00 Sheffield Utd8 vs Burton Albion23               
03/03   21h00 Wolverhampton1 vs Reading FC18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia Calcio10               
03/03   21h00 Spezia Calcio7 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia Calcio13 vs Empoli FC1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara16               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana17               
03/03   21h00 Avellino15 vs FC Bari 19084               
03/03   21h00 Brescia Calcio14 vs Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella5 vs Pescara12               
03/03   21h00 Carpi FC11 vs Venezia FC6               
03/03   21h00 Parma Calcio9 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana Calcio22 vs Cremonese8               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock Morton4 vs Dumbarton FC9               
03/03   22h00 Queen of the South5 vs Falkirk FC7               
03/03   22h00 Dunfermline6 vs Livingston FC2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia11               

Hạng 2 Ireland

04/03   02h45 Cobh Ramblers4 vs Galway United1               

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olympia H.Kralove9               
03/03   20h00 FK Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Pribram3               
03/03   20h00 Taborsko11 vs Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs FK Varnsdorf12               
03/03   20h00 Znojmo6 vs MFK Vítkovice14               

Hạng 2 Nhật Bản

03/03   12h00 Ventforet Kofu  vs Tokyo Verdy5               
03/03   13h00 Albirex Niigata  vs Matsumoto Yamaga8               
03/03   13h00 FC Gifu18 vs Yokohama FC9               
03/03   14h00 Avispa Fukuoka3 vs Kyoto Sanga13               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/03   12h00 Busan I'Park2 vs Seongnam Ilhwa Ch.                
03/03   13h00 Gwangju FC  vs FC Anyang7               
03/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Bucheon FC 19954               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindío10 vs Unión Magdalena14               
04/03   03h30 Valledupar FC2 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza (COL)11 vs Bogotá FC15               
04/03   03h30 Deportivo Pereira1 vs Orsomarso SC7               
04/03   03h30 Llaneros FC (COL)12 vs Cúcuta Deportivo3               
04/03   03h30 Barranquilla FC5 vs Cortuluá13               
04/03   03h30 Tigres FC (COL)6 vs Universitario Popayán8               
04/03   03h30 Atlético FC4 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca3 vs Cimarrones Sonora12               
04/03   09h00 FC Juárez6 vs Atlante FC10               
04/03   09h00 Tampico Madero9 vs Venados Yucatán11               
04/03   10h00 Dorados Sinaloa1 vs Cafetaleros Tapachula8               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04 HelsinkiE-5               
03/03   20h00 FC Honka/2E-3 vs TPS TurkuE-4               
03/03   20h00 PEPOD-4 vs FC Honka EspooD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgårdens IF  vs Jönköpings Södra                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Åtvidabergs FF                
03/03   20h00 Degerfors IF  vs IK Frej                
03/03   20h00 Östersunds FK  vs Kalmar FF                
03/03   22h00 Helsingborg  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 BK Häcken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 Norrköping  vs Örebro SK                
03/03   22h00 IFK Värnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend Utd13 vs Walsall FC16               
03/03   22h00 Rochdale24 vs Plymouth Argyle6               
03/03   22h00 Shrewsbury2 vs Peterborough10               
03/03   22h00 Blackpool15 vs Northampton19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic7               
03/03   22h00 Bradford City8 vs Portsmouth9               
03/03   22h00 Doncaster Rovers17 vs Bury FC23               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe Utd5 vs Oldham Athletic21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte17 vs Karlsruher SC4               
03/03   19h00 Würzburger Kickers10 vs VfR Aalen8               
03/03   19h00 Chemnitzer FC18 vs SV Wehen3               
03/03   19h00 Magdeburg1 vs FSV Zwickau14               
03/03   19h00 Preußen Münster15 vs Paderborn2               
03/03   19h00 RW Erfurt20 vs VfL Osnabrück13               
03/03   19h00 Meppen9 vs Carl Zeiss Jena12               
03/03   19h00 Werder Bremen II19 vs Hansa Rostock5               
03/03   19h00 Hallescher FC16 vs Fortuna Köln6               
03/03   19h00 Sonnenhof Großaspach11 vs Unterhaching7               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrieonians FC7 vs Stranraer FC6               
03/03   22h00 Arbroath FC2 vs Ayr United4               
03/03   22h00 Alloa Athletic3 vs East Fife8               
03/03   22h00 Albion Rovers10 vs Queen's Park FC9               

Aus FB West Premier

03/03   16h00 Bayswater City2 vs Joondalup Utd14               
03/03   16h00 Perth Glory Youth4 vs Balcatta13               
03/03   18h00 Inglewood United6 vs Subiaco AFC11               
03/03   18h00 Perth SC12 vs Sorrento FC9               
03/03   18h00 Cockburn City3 vs Stirling Lions5               
03/03   18h00 Forrestfield Utd8 vs Armadale SC1               

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast Utd10               
03/03   15h30 Cairns FC6 vs Brisbane City14               
03/03   16h00 Western Pride3 vs Sunshine Coast12               
03/03   16h00 Moreton Bay Utd2 vs QLD Lions5               
03/03   16h00 North QLD United7 vs Moreton Bay Utd2               
03/03   16h00 SWQ Thunder8 vs Moreton Bay Utd2               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City9 vs West Torrens12               
03/03   11h30 Para Hills Knights11 vs SA Panthers10               
03/03   11h30 Croydon Kings2 vs Campbelltown City6               
03/03   11h30 Sturt Lions7 vs Adelaide Olympic3               
03/03   13h30 N.E. MetroStars1 vs Adelaide Utd Youth4               
04/03   00h00 Adelaide Utd Youth4 vs Adelaide City9               

Aus Victoria

03/03   11h00 Avondale FC3 vs Kingston City8               
03/03   15h00 Heidelberg United5 vs Bulleen Lions6               
03/03   15h00 Dandenong Thunder13 vs South Melbourne9               
03/03   16h00 Hume City FC7 vs Northcote City14               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi/MG8 vs Boa Esporte/MG10               
04/03   02h00 América Mineiro/MG2 vs Democrata-GV/MG12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atlético/PR1 vs União/PR12               
04/03   02h00 Cianorte/PR5 vs Paraná/PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon Town7 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle Utd10 vs Grimsby Town20               
03/03   22h00 Morecambe FC21 vs Colchester Utd12               
03/03   22h00 Newport County13 vs Accrington Stanley2               
03/03   22h00 Cambridge Utd14 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town11 vs Wycombe3               
03/03   22h00 Crewe Alexandra18 vs Forest Green19               
03/03   22h00 Exeter City6 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale22               
03/03   22h00 Cheltenham16 vs Notts County4               
03/03   22h00 Coventry City9 vs Lincoln City8               
03/03   22h00 Stevenage FC15 vs Mansfield5               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Fürth II18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nürnberg II1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern München II2               
03/03   19h00 FC Unterföhring19 vs Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U23s2-6 vs Blackburn U23s2-4               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit Youth4 vs Amkar Youth11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan Youth6               
03/03   17h00 Lokomotiv M. Youth5 vs Spartak M. Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs Akhmat Gr. Youth15               
03/03   17h00 FK Ufa Youth8 vs Dynamo M. Youth3               
03/03   17h00 SKA-Energia Youth14 vs FK Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Youth  vs Panathinaikos Youth                
03/03   16h00 Atromitos Youth  vs Xanthi Youth                
03/03   16h00 Asteras Tripoli Youth  vs PAOK Youth                
03/03   16h00 AEK Youth  vs Panionios Youth                
03/03   16h00 AO Kerkyra Youth  vs PAS Giannina Youth                
03/03   16h00 Levadiakos Youth  vs AE Larisa Youth                
03/03   16h00 AO Platanias Youth  vs Lamia Youth                
03/03   16h00 Apollon Smyrni Youth  vs Panetolikos Youth