`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/11/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

30/09   18h30 Huddersfield7 vs Tottenham4 1 1/4 : 0-0.990.891/2 : 00.84-0.964.757.001.371 1/4-0.900.762 3/40.960.92
30/09   21h00 Bournemouth19 vs Leicester City17 0 : 0-0.930.830 : 00.920.963.352.752.4010.82-0.962 3/4-0.980.86
30/09   21h00 Manchester United2 vs Crystal Palace20 0 : 20.87-0.970 : 3/40.890.997.001.1416.001 1/40.970.892 3/40.82-0.94
30/09   21h00 Stoke City16 vs Southampton11 0 : 0-0.900.800 : 00.910.973.202.852.413/40.72-0.862 1/4-0.960.84
30/09   21h00 West Bromwich10 vs Watford FC6 0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.780.663.102.183.303/40.75-0.8920.86-0.98
30/09   21h00 West Ham18 vs Swansea City15 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.940.823.451.873.9010.980.882 1/2-0.990.87
30/09   23h30 Chelsea FC3 vs Manchester City1 0 : 0-0.960.860 : 00.930.953.452.652.411 1/4-0.890.752 3/40.960.92

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   18h00 Deportivo La Coruña18 vs Getafe CF10 0 : 1/40.940.960 : 1/4-0.920.793.502.163.0010.950.912 1/20.970.91
30/09   21h15 Sevilla FC3 vs Málaga CF19 0 : 1 1/20.980.920 : 1/20.75-0.885.301.298.501 1/40.960.9030.940.94
30/09   23h30 Levante UD7 vs Deportivo Alavés20 0 : 3/40.950.950 : 1/4-0.920.793.501.694.901-0.880.732 1/40.920.96
01/10   01h45 CD Leganés6 vs Atlético Madrid2 1 : 00.920.981/2 : 00.78-0.904.057.001.453/40.72-0.8620.85-0.97

VĐQG Italia

30/09   23h00 Udinese Calcio17 vs Sampdoria7 0 : 00.901.000 : 00.78-0.903.352.512.6210.930.932 1/20.950.93
01/10   01h45 Genoa18 vs Bologna FC11 0 : 1/41.000.900 : 1/4-0.800.683.352.262.971-0.920.772 1/41.000.88

VĐQG Đức

30/09   20h30 FC Augsburg5 vs Borussia Dortmund1 1 1/4 : 01.000.901/2 : 00.960.924.906.501.381 1/40.880.9830.920.96
30/09   20h30 Eintracht Frankfurt11 vs VfB Stuttgart12 0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.940.823.601.853.8510.880.982 1/20.980.90
30/09   20h30 Mönchengladbach9 vs Hannover 964 0 : 3/40.950.950 : 1/40.940.943.901.724.151 1/4-0.880.732 3/40.910.97
30/09   20h30 VfL Wolfsburg13 vs Mainz14 0 : 1/40.83-0.930 : 1/4-0.900.783.452.083.2510.980.882 1/2-0.950.83
30/09   23h30 Hamburger SV15 vs Werder Bremen17 0 : 00.970.930 : 00.83-0.953.502.522.5310.79-0.932 1/20.940.94

VĐQG Pháp

30/09   22h00 Paris St. Germain1 vs Girondins Bordeaux3 0 : 2 1/20.87-0.990 : 1 1/41.000.889.501.0618.001 1/20.82-0.963 3/40.990.87
01/10   01h00 Dijon FCO17 vs Strasbourg19 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.800.683.152.173.101-0.930.792 1/40.83-0.97
01/10   01h00 Guingamp10 vs Toulouse FC14 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.302.073.151-0.930.782 1/40.930.93
01/10   01h00 Amiens SC16 vs Lille OSC18 0 : 00.881.000 : 00.950.933.152.472.671-0.940.802 1/40.960.90
01/10   01h00 FC Nantes6 vs FC Metz20 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.82-0.943.551.654.6510.990.872 1/40.84-0.98
01/10   01h00 Stade Rennais15 vs SM Caen8 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.840.723.251.993.451-0.920.772 1/40.880.98

VĐQG Scotland

30/09   21h00 Hamilton Acad.8 vs Rangers FC5               
30/09   21h00 Dundee FC9 vs Hearts FC7               
30/09   21h00 Aberdeen FC2 vs St Johnstone3               
30/09   21h00 Celtic FC1 vs Hibernian FC4               
30/09   21h00 Kilmarnock FC12 vs Ross County10               
30/09   21h00 Motherwell FC6 vs Partick Thistle11               

VĐQG Hà Lan

30/09   23h30 NAC Breda13 vs ADO Den Haag14               
01/10   00h45 SBV Excelsior12 vs VVV Venlo8               
01/10   00h45 PEC Zwolle6 vs FC Groningen11               
01/10   01h45 Sparta Rotterdam15 vs Roda Kerkrade18               

VĐQG Albania

30/09   19h00 KF Laci7 vs Vllaznia Shkodër5               
30/09   22h00 Flamurtari Vlore3 vs Luftëtari Gjirokastër6               

VĐQG Azerbaijan

30/09   20h00 Səbail FK5 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Ba Lan

30/09   23h00 Sandecja9 vs Slask Wroclaw5               
30/09   23h00 Wisla Krakow7 vs Jagiellonia4               
30/09   23h00 Wisla Plock11 vs Nieciecza KS14               
30/09   23h00 Gornik Zabrze1 vs Piast Gliwice15               
30/09   23h00 Lech Poznan3 vs Legia Warszawa6               
30/09   23h00 Lechia Gdansk12 vs Zaglebie Lubin2               
30/09   23h00 Arka Gdynia10 vs Cracovia16               
30/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Korona Kielce8               

VĐQG Belarus

30/09   20h00 FK Krumkachy14 vs Neman Grodno7               
30/09   20h00 Naftan Novopolotsk16 vs FC Gomel10               
30/09   20h00 Dnepr Mogilev11 vs FK Minsk13               

VĐQG Bosnia

30/09   22h00 FK Sarajevo5 vs FK Krupa4               
30/09   22h00 Siroki Brijeg3 vs Radnik Bijeljina8               
30/09   22h00 FK Zeljeznicar2 vs Zrinjski Mostar1               
30/09   22h00 NK Vitez12 vs GOSK Gabela10               
30/09   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs Celik Zenica11               
30/09   22h00 Borac Banja Luka7 vs Sloboda Tuzla9               

VĐQG Bulgary

30/09   21h00 Ludogorets2 vs Beroe Stara Zagora5               
30/09   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Septemvri Sofia13               
30/09   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Botev Plovdiv8               
30/09   21h00 Dunav Ruse12 vs Pirin Blagoevgrad11               
30/09   21h00 FC Vereya3 vs Slavia Sofia9               
30/09   21h00 Etar Veliko Tarnovo7 vs CSKA Sofia1               
30/09   21h00 Levski Sofia4 vs Cherno More Varna6               

VĐQG Bắc Ai Len

30/09   21h00 Cliftonville Belfast6 vs Linfield Belfast2               
30/09   21h00 Glentoran Belfast5 vs Crusaders Belfast4               
30/09   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Ards FC10               
30/09   21h00 Glenavon3 vs Dungannon Swifts7               
30/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Carrick Rangers9               
30/09   21h00 Ballymena United8 vs Coleraine FC1               

VĐQG Croatia

01/10   00h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Slaven Belupo5               
01/10   00h00 HNK Rijeka2 vs Rudeš Zagreb8               
01/10   00h00 Hajduk Split3 vs Inter Zaprešić7               
01/10   00h00 NK Osijek4 vs Istra 196110               
01/10   00h00 Cibalia Vinkovci9 vs Dinamo Zagreb1               

VĐQG Estonia

30/09   17h00 Vaprus Parnu10 vs JK Sillamae Kalev7               
30/09   17h00 Tulevik Viljandi9 vs Flora Tallinn1               
30/09   17h00 Trans Narva5 vs Paide Linnameeskond8               

VĐQG Georgia

30/09   20h00 Lokomotivi Tbilisi5 vs Dinamo Batumi8               
30/09   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Saburtalo4               

VĐQG Hungary

30/09   23h00 Diosgyori VTK9 vs Videoton FC1               
30/09   23h00 Ujpest FC6 vs Debrecen VSC3               
30/09   23h00 Puskás Akadémia5 vs Paksi FC7               
30/09   23h00 Balmazujvaros12 vs Ferencvaros TC2               
30/09   23h00 Budapest Honved4 vs Vasas SC8               
30/09   23h00 Haladas10 vs Mezokovesdi SE11               

VĐQG Hy Lạp

30/09   20h00 AO Platanias8 vs Panetolikos10               
30/09   22h15 Panathinaikos12 vs PAS Giannina7               
01/10   00h30 AE Larisa16 vs PAOK Salonica3               

VĐQG Iceland

30/09   21h00 IA Akranes12 vs Vikingur Olafsvik11               
30/09   21h00 Valur Reykjavik1 vs Vikingur Reykjavik8               
30/09   21h00 KB Reykjavík4 vs Stjarnan FC2               
30/09   21h00 UMF Grindavik6 vs Fjölnir9               
30/09   21h00 IBV Vestmannaeyjar10 vs KA Akureyri5               
30/09   21h00 FH Hafnarfjordur3 vs Breidablik UBK7               

VĐQG Kazakhstan

30/09   17h00 FK Ordabasy3 vs Akzhayik Oral10               
30/09   17h00 Kaisar Kyzylorda7 vs FK Okzhetpes12               
30/09   17h00 FK Atyrau8 vs Shakhtyor Karagandy6               
30/09   17h00 Irtysh Pavlodar4 vs Kairat Almaty1               

VĐQG Latvia

30/09   18h00 FK Jelgava6 vs FK Ventspils3               
30/09   20h00 Riga FC2 vs Spartaks Jurmala1               
30/09   22h00 FS METTA/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Luxembourg

30/09   21h00 F91 Dudelange1 vs Progrès Niedercorn3               
30/09   21h00 RM Hamm Benfica4 vs US Hostert10               
30/09   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Victoria Rosport14               
30/09   21h00 Union Titus Pétange7 vs UNA Strassen9               
30/09   21h00 US Esch12 vs CS Fola Esch2               
30/09   21h00 Differdange6 vs RFCU Luxemburg8               
30/09   21h00 Jeunesse Esch11 vs Rodange 9113               

VĐQG Malta

30/09   20h00 St. Andrews11 vs Senglea Athletic7               
30/09   21h00 Hamrun Spartans8 vs Mosta FC10               
30/09   22h00 Tarxien Rainbows14 vs Sliema Wanderers5               

VĐQG Moldova

30/09   20h00 Zaria Balti9 vs FC Speranta6               
30/09   20h00 FC Spicul7 vs Dinamo-Auto8               
30/09   20h00 Dacia Chisinau3 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

30/09   22h00 FK Mladost6 vs FK Grbalj4               
30/09   22h00 Iskra Danilovgrad7 vs Decic Tuzi10               
30/09   22h00 FK Kom8 vs OFK Petrovac9               
30/09   22h00 FK Zeta3 vs Rudar Pljevlja5               
30/09   22h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Buducnost2               

VĐQG Na Uy

01/10   01h00 SK Brann2 vs Kristiansund BK12               
01/10   01h00 Stabaek9 vs Valerenga11               
01/10   01h00 Odd BK7 vs FK Haugesund5               
01/10   01h00 Sandefjord8 vs Aalesund FK14               
01/10   01h00 Tromso IL15 vs Lillestrom SK10               
01/10   01h00 Sogndal13 vs Molde FK3               
01/10   01h00 Rosenborg BK1 vs Sarpsborg 084               
01/10   01h00 Viking FK16 vs Stromsgodset IF6               

VĐQG Phần Lan

30/09   21h00 HJK Helsinki1 vs PS Kemi10               
30/09   21h00 RoPS Rovaniemi8 vs JJK Jyväskylä12               
30/09   21h00 Ilves Tampere4 vs FC Lahti2               

VĐQG Romania

30/09   22h00 Viitorul Constanta10 vs CSM Studentesc Iasi9               
30/09   22h00 FC Voluntari8 vs Concordia Chiajna12               
30/09   22h00 Sepsi OSK11 vs Steaua Bucuresti2               
30/09   22h00 CFR Cluj1 vs Juventus Bucuresti14               
30/09   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs CS Univ Craiova3               
30/09   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani5               
30/09   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Astra Giurgiu4               

VĐQG Serbia

30/09   22h00 Javor Ivanjica16 vs FK Rad13               
30/09   22h00 FK Partizan2 vs Cukaricki Belgrade6               
30/09   22h00 FK Napredak9 vs FK Crvena Zvezda1               
30/09   22h00 Spartak Subotica5 vs Radnicki Nis7               
30/09   22h00 FK Vozdovac4 vs FK Zemun10               
30/09   22h00 Macva Sabac12 vs FK Backa14               
30/09   22h00 FK Vojvodina3 vs Mladost Lucani11               
30/09   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica8               

VĐQG Slovakia

01/10   00h00 Spartak Trnava1 vs Dunajska Streda3               
01/10   00h00 Slovan Bratislava2 vs FC Nitra4               
01/10   00h00 MFK Ruzomberok6 vs Tatran Presov10               
01/10   00h00 Sport Podbrezova11 vs FK Senica12               
01/10   00h00 MSK Zilina5 vs Zemplin Michalovce9               
01/10   00h00 AS Trencin8 vs Zlate Moravce7               

VĐQG Slovenia

30/09   22h00 NK CM Celje7 vs NK Domzale5               
30/09   22h00 NK Ankaran9 vs Rudar Velenje4               
30/09   22h00 NK Maribor2 vs ND Triglav10               
30/09   22h00 NK Krsko6 vs NK Aluminij8               
30/09   22h00 Olimpija Ljubljana1 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

30/09   22h00 Jihlava13 vs Sigma Olomouc2               
30/09   22h00 Banik Ostrava15 vs FK Zlin7               
30/09   22h00 FK Jablonec5 vs Mlada Boleslav12               
30/09   22h00 Slavia Praha3 vs 1. FC Brno16               
30/09   22h00 Slovacko14 vs MFK OKD Karvina11               
30/09   22h00 Viktoria Plzen1 vs Bohemians 19058               
30/09   22h00 Dukla Praha9 vs Sparta Praha4               
30/09   22h00 Teplice10 vs Slovan Liberec6               

VĐQG Síp

30/09   20h00 Omonia Nicosia3 vs Olympiakos Nic.7               
30/09   20h00 Ethnikos Achnas12 vs AEL Limassol5               
30/09   20h00 Apollon Limassol8 vs Nea Salamina10               
30/09   20h00 Doxa Katokopia4 vs Aris Limassol13               
30/09   20h00 Pafos FC9 vs Ermis Aradippou14               
30/09   20h00 Alki Oroklini6 vs APOEL FC11               
30/09   20h00 AEK Larnaka2 vs Anorthosis FC1               

VĐQG Thụy Sỹ

30/09   21h00 Grasshoppers5 vs FC Basel4               
30/09   21h00 Lausanne-Sport8 vs FC Sion6               
30/09   21h00 BSC Young Boys1 vs St. Gallen2               
30/09   21h00 FC Thun9 vs FC Luzern7               
30/09   21h00 FC Zürich3 vs FC Lugano10               

VĐQG Wales

30/09   20h30 Newtown AFC6 vs GAP Connah's Quay4               
30/09   20h30 Cardiff Met5 vs Prestatyn Town9               
30/09   20h30 Llandudno3 vs Cefn Druids AFC7               
30/09   20h30 Carmarthen Town11 vs The New Saints2               
30/09   20h30 Bangor City1 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

30/09   23h30 RB Salzburg2 vs Wolfsberger AC8               
30/09   23h30 Austria Wien3 vs SCR Altach7               
30/09   23h30 SKN St. Pölten10 vs Sturm Graz1               
30/09   23h30 Admira6 vs LASK Linz5               
30/09   23h30 Mattersburg9 vs Rapid Wien4               

VĐQG Nhật Bản

30/09   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Cerezo Osaka4               
30/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs Ventforet Kofu16               
30/09   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs Consadole Sapporo14               
30/09   17h00 Albirex Niigata18 vs Vissel Kobe10               
30/09   17h00 Omiya Ardija17 vs Shimizu S-Pulse13               
30/09   17h00 Sagan Tosu9 vs Kashima Antlers1               
30/09   17h00 Vegalta Sendai12 vs Urawa Red Diamonds7               
30/09   17h00 Gamba Osaka8 vs Yokohama F Marinos5               
30/09   17h00 FC Tokyo11 vs Jubilo Iwata6               

VĐQG Arập Xeut

30/09   22h30 Al Faisaly (KSA)4 vs Ettifaq FC11               
01/10   00h15 Al Ahli Jeddah3 vs Al Raed Club14               
01/10   00h15 Al Hilal Riyadh1 vs Qadisiya Khubar5               

VĐQG Hồng Kông

30/09   13h30 Guangzhou R&F U198 vs Kitchee SC1               
30/09   13h30 Lee Man FC6 vs Tai Po FC2               
30/09   16h30 HK Pegasus3 vs Eastern AA9               

VĐQG Indonesia

30/09   15h00 Mitra Kukar  vs Sriwijaya FC                
30/09   18h30 Persija Jakarta  vs Gresik United                

VĐQG Jordan

30/09   23h30 Yarmouk Amman6 vs Buqa'a Amman10               

Malay Super League

30/09   18h15 Sarawak FA11 vs Kedah FA3               
30/09   19h00 Kelantan FA9 vs PKNS FC7               
30/09   19h00 Felda United4 vs Darul Takzim1               
30/09   19h00 Perak FA6 vs Penang FA12               
30/09   19h00 PBDKT T-Team8 vs Kedah FA3               
30/09   19h00 Melaka FA10 vs Selangor FA5               

VĐQG Qatar

30/09   21h45 Arabi Doha12 vs Qatar SC7               
30/09   23h55 Ahli Doha10 vs Umm Salal SC3               

VĐQG UAE

30/09   20h15 Dubba Al Fujairah7 vs Ajman Club11               
30/09   20h20 Sharjah10 vs Wasl Dubai5               
30/09   23h15 Jazira Abu Dhabi6 vs Al Nasr Dubai8               

VĐQG Việt Nam

30/09   17h00 Thanh Hoa FC1 vs Vicem Hai Phong7               
30/09   17h00 Song Lam Nghe An10 vs Ha Noi Club4               
30/09   17h30 TP Ho Chi Minh9 vs SHB-Da Nang FC8               

VĐQG Brazil

01/10   02h00 Atlético/PR8 vs Atlético/GO20               
01/10   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs São Paulo/SP17               
01/10   02h00 Vitória/BA16 vs Sport Recife/PE15               
01/10   02h00 Avai FC/SC14 vs Vasco da Gama/RJ12               
01/10   02h00 Botafogo/RJ6 vs Chapecoense/SC11               
01/10   02h00 Corinthians/SP1 vs Coritiba/PR19               
01/10   02h00 CR Flamengo/RJ7 vs Fluminense/RJ9               
01/10   02h00 Grêmio/RS3 vs Cruzeiro/MG5               
01/10   02h00 Palmeiras/SP4 vs Bahia/BA13               
01/10   02h00 Ponte Preta/SP18 vs Santos/SP2               

VĐQG Peru

01/10   00h30 Ayacucho FC13 vs Sporting Cristal8               
01/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mỹ

01/10   03h00 Colorado RapidsTay-11 vs Montreal ImpactDong-7               
01/10   03h00 Chicago FireDong-4 vs New York City FCDong-2               
01/10   03h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
01/10   03h00 Toronto FCDong-1 vs New York Red BullsDong-6               
01/10   03h00 Orlando City SCDong-10 vs FC DallasTay-8               
01/10   07h30 Houston DynamoTay-6 vs Minnesota UnitedTay-9               
01/10   09h30 Los Angeles GalaxyTay-10 vs Real Salt LakeTay-5               
01/10   09h30 San Jose EarthquakeTay-7 vs Portland TimbersTay-3               

VĐQG Mexico

01/10   07h00 Tigres UANL6 vs Guadalajara Chivas12               
01/10   07h06 Pachuca CF13 vs Club Necaxa9               
01/10   09h00 Club América2 vs Deportivo Toluca3               

VĐQG Ai Cập

30/09   20h00 Petrojet Suez8 vs Tanta FC10               
30/09   22h15 Masr lel Maqassah15 vs Dakhleya17               
01/10   01h15 Ismaily SC2 vs Ahly Cairo14               

VĐQG Nam Phi

30/09   20h00 Ajax Cape Town12 vs Cape Town City5               
30/09   20h00 Golden Arrows1 vs Chippa United11               
30/09   23h00 Kaizer Chiefs4 vs Baroka FC2               
01/10   01h15 SuperSport United8 vs AmaZulu FC7               
01/10   01h15 Polokwane City15 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

30/09   21h00 Nottingham F.12 vs Sheffield Utd4               
30/09   21h00 Aston Villa9 vs Bolton Wanderers24               
30/09   21h00 Burton Albion19 vs Wolverhampton2               
30/09   21h00 Cardiff City3 vs Derby County15               
30/09   21h00 Hull City17 vs Birmingham City23               
30/09   21h00 Ipswich Town7 vs Bristol City8               
30/09   21h00 Middlesbrough6 vs Brentford FC20               
30/09   21h00 Preston NE5 vs Sunderland22               
30/09   21h00 QPR11 vs Fulham FC14               
30/09   21h00 Reading FC18 vs Norwich City13               
30/09   21h00 Sheffield Wed10 vs Leeds United1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   21h00 Real Valladolid5 vs Córdoba CF17               
30/09   23h00 CD Numancia1 vs Albacete Balompié21               
01/10   01h00 La Hoya Lorca19 vs Cádiz CF3               

Hạng 2 Italia

30/09   20h00 Pro Vercelli22 vs Cesena21               
30/09   20h00 Spezia Calcio14 vs FC Bari 19087               
30/09   20h00 Ascoli18 vs Palermo8               
30/09   20h00 Avellino6 vs Empoli FC3               
30/09   20h00 Brescia Calcio15 vs Perugia Calcio1               
30/09   20h00 Cittadella5 vs Virtus Entella17               
30/09   20h00 Carpi FC4 vs Pescara11               
30/09   20h00 Ternana Calcio20 vs Venezia FC13               

Hạng Nhất Scotland

30/09   21h00 St. Mirren2 vs Brechin City10               
30/09   21h00 Greenock Morton5 vs Falkirk FC9               
30/09   21h00 Dunfermline1 vs Dundee United3               
30/09   21h00 Inverness CT8 vs Queen of the South6               
30/09   21h00 Livingston FC4 vs Dumbarton FC7               

Hạng 2 Nga

30/09   19h00 Tom Tomsk16 vs FK Yenisey1               
30/09   19h00 Krylia Sovetov Samara2 vs Zenit-211               
30/09   19h00 Luch-Energiya18 vs Rotor Volgograd17               
30/09   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs FK Tambov4               
30/09   19h00 FK Tyumen14 vs Sibir Novosibirsk8               
30/09   19h00 FK Khimki13 vs Baltika Kaliningrad5               
30/09   19h00 Olimpiets NV20 vs Fakel Voronezh19               
30/09   19h00 Volgar Astrakhan7 vs Spartak-2 Moscow10               
30/09   19h00 Dynamo St Peter.3 vs FK Orenburg6               
30/09   19h00 Avangard Kursk12 vs Kuban Krasnodar15               

Hạng 2 Ba Lan

30/09   22h00 Podbeskidzie8 vs Puszcza Niepolomice7               
30/09   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Gornik Leczna10               
30/09   22h00 GKS Tychy11 vs Pogoń Siedlce15               
30/09   22h00 Stomil Olsztyn12 vs Rakow Czestochowa13               
30/09   22h00 Wigry Suwalki14 vs Chojniczanka2               
30/09   22h00 Bytovia6 vs GKS Katowice17               
30/09   22h00 Chrobry Glogow4 vs Odra Opole1               
30/09   22h00 Stal Mielec5 vs Zaglebie Sosnowiec16               
30/09   22h00 Ruch Chorzow18 vs Miedz Legnica3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   22h00 OH Leuven2 vs Roeselare6               
01/10   01h30 Tubize8 vs Westerlo5               

Hạng 2 Na Uy

01/10   01h00 Fredrikstad FK14 vs Ullensaker/Kisa6               
01/10   01h00 Levanger FK7 vs Tromsdalen UIL12               
01/10   01h00 FK Jerv9 vs Mjøndalen IF5               
01/10   01h00 Arendal Football16 vs Kongsvinger11               
01/10   01h00 FK Bodo/Glimt1 vs Floro SK8               
01/10   01h00 Ranheim Fotball4 vs Sandnes Ulf3               
01/10   01h00 Strommen IF10 vs IK Start2               
01/10   01h00 Asane Fotball13 vs Elverum Fotball15               

Hạng 2 Phần Lan

30/09   19h00 OPS Oulu8 vs TPS Turku1               
30/09   19h00 FC Honka Espoo2 vs AC Oulu4               
30/09   19h00 FF Jaro6 vs FC Haka5               
30/09   19h00 KPV Kokkola3 vs EIF Ekenas7               

Hạng 2 Séc

30/09   20h00 Fotbal Trinec3 vs Znojmo4               
30/09   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Opava1               
30/09   20h00 Sellier&Bellot Vlasim7 vs Usti nad Labem13               
30/09   20h00 FK Varnsdorf15 vs Banik Sokolov12               
30/09   20h00 Taborsko11 vs FK Pardubice6               
30/09   20h00 Ceske Budejovice2 vs MFK Vítkovice16               
30/09   20h00 Olympia H.Kralove8 vs Hradec Kralove5               
30/09   20h00 Pribram9 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Nhật Bản

30/09   17h00 Montedio Yamagata13 vs V-Varen Nagasaki2               
30/09   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Renofa Yamaguchi21               
30/09   17h00 Shonan Bellmare1 vs Zweigen Kanazawa19               
30/09   17h00 Thespakusatsu Gunma22 vs Yokohama FC4               
30/09   17h00 Kyoto Sanga17 vs JEF United Chiba12               
30/09   17h00 Mito HollyHock11 vs Matsumoto Yamaga6               
30/09   17h00 Tokyo Verdy9 vs Machida Zelvia14               
30/09   17h00 Roasso Kumamoto20 vs Ehime FC16               
30/09   17h00 FC Gifu15 vs Nagoya Grampus5               
30/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Oita Trinita8               
30/09   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Tokushima Vortis7               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/09   12h00 Ansan Police5 vs Suwon FC7               
30/09   12h00 Seoul E-Land8 vs Daejeon Citizen10               
30/09   14h00 Bucheon FC 19954 vs FC Anyang6               

Hạng 2 Argentina

01/10   01h00 Instituto Córdoba15 vs Ferro Carril Oeste12               
01/10   01h00 Nueva Chicago20 vs All Boys3               
01/10   01h00 San Martín Tucumán23 vs CA Aldosivi2               
01/10   01h00 Ramón Santamarina22 vs Mitre SdE8               
01/10   01h00 Juventud Unida (G)17 vs Brown de Adrogué4               
01/10   01h00 CS Estudiantes (SL)9 vs Deportivo Morón11               
01/10   01h00 Los Andes19 vs Boca Unidos7               
01/10   01h00 Villa Dálmine25 vs Sarmiento Junín24               
01/10   01h00 Club Almagro5 vs Independiente Rivadavia14               
01/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Guillermo Brown16               
01/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Atletico Rafaela6               
01/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Quilmes AC21               

Hạng 2 Colombia

01/10   01h00 Real Cartagena3 vs Valledupar FC11               
01/10   01h00 Deportes Quindío8 vs Cúcuta Deportivo6               
01/10   01h00 Fortaleza (COL)15 vs Deportivo Pereira1               
01/10   01h00 Leones FC2 vs Real Santander14               
01/10   01h00 Unión Magdalena10 vs Bogotá FC13               
01/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Llaneros FC (COL)7               
01/10   01h00 Orsomarso SC12 vs Universitario Popayán16               
01/10   01h00 Boyacá Chicó5 vs Atlético FC9               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/10   03h00 NY Red Bulls IINhóm 1-8 vs Pitts. RiverhoundsNhóm 1-9               
01/10   03h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-2 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
01/10   03h00 CS SwitchbacksNhóm 2-11 vs Orange County SCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

01/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca7 vs Atlante FC10               
01/10   07h00 FC Juárez1 vs Tampico Madero11               
01/10   08h00 Dorados Sinaloa6 vs Murciélagos FC9               

Cúp Trung Quốc

30/09   18h35 Guangzhou Evergrande  vs Shanghai SIPG  0 : 00.51-0.630 : 1/40.950.874.351.704.301 1/40.77-0.974 1/2-0.220.10

VĐ Bắc Mỹ

01/10   06h30 North Carolina FC2 vs Indy Eleven8               

League One

30/09   21h00 Southend Utd16 vs Blackpool6               
30/09   21h00 Rotherham8 vs Northampton20               
30/09   21h00 Fleetwood Town10 vs Charlton Athletic7               
30/09   21h00 Shrewsbury1 vs Scunthorpe Utd5               
30/09   21h00 Peterborough2 vs Oxford United12               
30/09   21h00 Bristol Rovers14 vs Plymouth Argyle23               
30/09   21h00 Bury FC21 vs Milton Keynes Dons11               
30/09   21h00 AFC Wimbledon19 vs Rochdale18               
30/09   21h00 Blackburn Rovers9 vs Gillingham22               
30/09   21h00 Bradford City3 vs Doncaster Rovers17               
30/09   21h00 Portsmouth15 vs Oldham Athletic24               
30/09   21h00 Wigan Athletic4 vs Walsall FC13               

Hạng 3 Đức

30/09   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs Hallescher FC16               
30/09   19h00 Würzburger Kickers14 vs Unterhaching5               
30/09   19h00 FSV Zwickau11 vs Paderborn1               
30/09   19h00 Magdeburg2 vs Carl Zeiss Jena15               
30/09   19h00 Preußen Münster19 vs VfL Osnabrück17               
30/09   19h00 RW Erfurt20 vs SV Wehen4               
30/09   19h00 Meppen10 vs Karlsruher SC12               
30/09   19h00 Werder Bremen II9 vs Chemnitzer FC18               
30/09   19h00 Sonnenhof Großaspach6 vs Fortuna Köln3               
30/09   19h00 Hansa Rostock8 vs VfR Aalen7               

Hạng 3 Nhật Bản

30/09   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Yokohama S&CC13               
30/09   11h00 Gamba Osaka (R)17 vs Fujieda MYFC9               
30/09   11h00 FC Tokyo (R)12 vs Grulla Morioka14               
30/09   11h00 Fukushima Utd10 vs Nagano Parceiro5               
30/09   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs SC Sagamihara11               
30/09   11h00 Kataller Toyama4 vs Tochigi SC1               
30/09   11h00 Kagoshima United6 vs Blaublitz Akita3               
30/09   11h00 FC Ryukyu7 vs Cerezo Osaka (R)15               

Nữ Nhật

30/09   11h00 NTV Beleza (W)1 vs Iga FC Kunoichi (W)10               
30/09   11h00 Nagano Parceiro (W)7 vs Nojima Stella (W)9               

Hạng 3 Hàn Quốc

30/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gimhae City2               
30/09   17h00 Cheonan City3 vs Busan Transportation8               

Nữ Mỹ

01/10   03h00 Portland Thorns (W)1 vs Chicago RS (W)3               
01/10   03h00 Washington Spirit (W)10 vs Seattle Reign (W)5               
01/10   06h00 Boston Breakers (W)9 vs Sky Blue FC (W)7               
01/10   06h30 NC Courage (W)2 vs Orlando Pride (W)4               

League Two

30/09   19h00 Grimsby Town13 vs Lincoln City12               
30/09   19h00 Mansfield5 vs Notts County1               
30/09   21h00 Yeovil Town19 vs Colchester Utd20               
30/09   21h00 Chesterfield23 vs Cheltenham21               
30/09   21h00 Swindon Town7 vs Cambridge Utd11               
30/09   21h00 Wycombe10 vs Barnet14               
30/09   21h00 Forest Green24 vs Accrington Stanley4               
30/09   21h00 Crawley Town17 vs Carlisle Utd15               
30/09   21h00 Exeter City2 vs Morecambe FC18               
30/09   21h00 Coventry City6 vs Crewe Alexandra16               
30/09   21h00 Luton Town3 vs Newport County8               
30/09   21h00 Stevenage FC9 vs Port Vale22               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

30/09   17h59 Bosnia-H. (W) U1738 vs Romania (W) U179               
30/09   17h59 Denmark (W) U1740 vs France (W) U171               
30/09   17h59 Kazakhstan (W) U1744 vs Wales (W) U176               
30/09   17h59 Greece (W) U178 vs Ireland (W) U177               

U21 Nga

30/09   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs Amkar Youth13               
30/09   17h00 CSKA Moscow Youth3 vs FK Ufa Youth4               
30/09   17h00 Anzhi Youth15 vs Zenit Youth7               
30/09   17h00 Lokomotiv M. Youth6 vs Dynamo M. Youth2               
30/09   17h00 Spartak M. Youth8 vs FK Ural Youth16               
30/09   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs FK Krasnodar Youth1               
30/09   17h00 FK Tosno Youth11 vs Akhmat Gr. Youth12               
30/09   17h00 SKA-Energia Youth10 vs FK Rostov Youth9               

U19 Séc

30/09   15h30 Slovacko U19  vs Frydek-Mistek U19                
30/09   15h30 FK Zlin U19  vs Bohemians 1905 U19                
30/09   16h00 Sparta Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
30/09   16h00 Slavia Praha U19  vs Ceske Budejovice U19                
30/09   16h00 Brno U19  vs Opava U19                
30/09   16h00 Teplice U19  vs Banik Ostrava U19                
30/09   16h00 Pardubice U19  vs Viktoria Plzen U19                
30/09   19h00 Mlada Boleslav U19  vs MFK OKD Karviná U19