`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/10/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

01/02   03h59 Carabobo FC  vs Club GuaraníH-2               
01/02   03h59 Univ de Concepcion  vs Vasco da Gama/RJ                
01/02   03h59 Santiago Wanderers  vs FBC MelgarC-4               
01/02   03h59 CA Banfield  vs Independiente del Valle                
01/02   06h45 Chapecoense/SCG-2 vs Nacional (URU)G-3               

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia-Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton FC9 vs Leicester City7               
01/02   02h45 Chelsea FC3 vs Bournemouth12               
01/02   02h45 Newcastle Utd15 vs Burnley FC8               
01/02   02h45 Southampton18 vs Brighton16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich19               
01/02   03h00 Stoke City17 vs Watford FC10               
01/02   03h00 Tottenham5 vs Manchester United2               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense SC13 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 GD Estoril18 vs CD Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense FC15 vs FC Porto1               
31/01   22h00 GD Chaves7 vs Vitória Setúbal17               
31/01   22h00 Belenenses12 vs SL Benfica3               
31/01   22h00 SC Braga4 vs CD Aves16               
31/01   22h00 Boavista FC9 vs Marítimo6               
31/01   22h00 Paços de Ferreira14 vs CD Feirense11               
31/01   22h00 Sporting Lisboa2 vs Vitória Guimarães8               

VĐQG Costa Rica

01/02   00h00 Pérez Zeledón5 vs Municipal Grecia12               
01/02   00h00 CS Cartaginés11 vs Santos Guápiles8               
01/02   00h00 Limón FC10 vs CS Herediano3               
01/02   00h00 Universidad CR6 vs Saprissa1               
01/02   00h00 LD Alajuelense2 vs Guadalupe FC4               
01/02   00h00 Municipal Liberia9 vs AD Carmelita7               

VĐQG Ai Cập

31/01   22h00 Al Masry3 vs Tala'ea Al Jaish Cairo9               
01/02   01h00 ENPPI Cairo5 vs Zamalek SC4               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town16 vs Orlando Pirates6               
01/02   00h31 SuperSport United11 vs AmaZulu FC13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicão10               
31/01   22h00 Sporting Lisboa B13 vs Real SC20               
31/01   22h00 Vitória Guimarães B14 vs Sporting Covilha9               
31/01   22h00 Nacional Madeira3 vs UD Oliveirense16               
31/01   22h00 Gil Vicente18 vs Varzim SC17               
31/01   22h00 FC Arouca7 vs CD Cova Piedade12               
31/01   22h00 CD Santa Clara8 vs Sporting Braga B19               
31/01   22h00 Académica Coimbra2 vs União da Madeira15               
31/01   22h00 Leixões SC5 vs Académico Viseu4               
31/01   22h00 FC Penafiel6 vs FC Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3