`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/08/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Luxembourg

12/11   21h00 F91 Dudelange2 vs Union Titus Pétange5               
12/11   21h00 RM Hamm Benfica4 vs RFCU Luxemburg9               
12/11   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs UNA Strassen8               
12/11   21h00 Victoria Rosport10 vs US Hostert12               
12/11   21h00 Rodange 9111 vs Progrès Niedercorn3               
12/11   21h00 Differdange7 vs US Esch14               
12/11   21h00 Jeunesse Esch13 vs CS Fola Esch1               

VĐQG Australia

12/11   12h00 Wellington Phoenix7 vs Perth Glory6               
12/11   14h00 Melbourne City1 vs WS Wanderers4               

VĐQG Indonesia

12/11   16h00 Semen Padang  vs PS TNI                
12/11   19h30 Bali United Pusam  vs Gresik United                
12/11   19h30 Persipura Jayapura  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Thái Lan

12/11   18h00 Bangkok United3 vs Buriram United1               
12/11   18h00 Nakhon Ratchasima13 vs Bangkok Glass5               
12/11   18h00 Chonburi FC7 vs Police Tero FC12               
12/11   18h00 Muang Thong United2 vs Chiangrai United4               

VĐQG Uzbekistan

12/11  Hoãn Qyzylqum12 vs Obod Tashkent16               

VĐQG Bolivia

13/11   02h00 CD Guabirá9 vs Blooming5               
13/11   03h00 Bolívar1 vs Real Potosí10               
13/11   04h15 Nacional Potosí12 vs Jorge Wilstermann4               
13/11   06h30 Oriente Petrolero2 vs CD San José6               

VĐQG Ecuador

13/11   00h00 Macará6 vs Univ Católica Quito12               
13/11   00h00 Independiente del Valle4 vs LDU Quito7               
13/11   00h00 Delfin SC1 vs Deportivo Cuenca3               
13/11   00h00 Fuerza Amarilla SC10 vs CS Emelec2               
13/11   00h00 Barcelona SC8 vs Clan Juvenil11               
13/11   00h00 El Nacional Quito5 vs Guayaquil City9               

VĐQG Paraguay

13/11   02h00 Independiente FBC12 vs Libertad10               
13/11   02h00 General Díaz5 vs Olimpia Asunción4               
13/11   02h00 Sportivo Trinidense9 vs Deportivo Capiatá6               
13/11   02h00 Sportivo Luqueño2 vs Sol de América11               
13/11   02h00 Club Guaraní3 vs Club Rubio Ñu8               
13/11   02h00 Cerro Porteño1 vs Nacional Asunción7               

VĐQG Peru

12/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atlético16               
13/11   00h00 Ayacucho FC12 vs Universitario2               
13/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal8               

VĐQG Uruguay

13/11   02h00 Juventud LP15 vs Liverpool (URU)11               
13/11   02h00 IA Sud América12 vs Boston River3               
13/11   02h00 Rampla Juniors8 vs Nacional (URU)6               
13/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Racing Club (URU)13               
13/11   02h00 Danubio FC5 vs El Tanque Sisley7               
13/11   02h00 Defensor Sporting2 vs Mvo Wanderers14               
13/11   02h00 River Plate (URU)4 vs CA Peñarol1               
13/11   02h00 Atlético Fénix10 vs CA Cerro9               

VLWC Play Off

12/11   23h00 Denmark  vs Ireland                
13/11   04h00 Greece  vs Croatia                
13/11   04h00 Switzerland  vs N. Ireland                

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/11   23h00 CD Lugo4 vs CD Numancia6               
12/11   23h00 Granada CF2 vs Sevilla Atlético22               
12/11   23h00 Córdoba CF20 vs CA Osasuna1               
12/11   23h00 Barcelona B11 vs SD Huesca3               
12/11   23h00 Albacete Balompié18 vs UD Almería14               
12/11   23h00 Cádiz CF13 vs CF Reus Deportiu15               
12/11   23h00 Alcorcón21 vs La Hoya Lorca19               
12/11   23h00 Gimnàstic Tarragona17 vs Real Oviedo16               
12/11   23h00 Sporting Gijón7 vs Real Valladolid8               
12/11   23h00 CD Tenerife9 vs Cultural Leonesa12               
12/11   23h00 Real Zaragoza10 vs Rayo Vallecano5               

Hạng 2 Italia

12/11   20h00 Pro Vercelli19 vs Empoli FC1               
12/11   20h00 Spezia Calcio15 vs Frosinone6               
12/11   20h00 Venezia FC2 vs Perugia Calcio12               
12/11   20h00 Ascoli20 vs Foggia Calcio18               
12/11   20h00 Avellino14 vs Virtus Entella16               
12/11   20h00 FC Bari 19084 vs Pescara5               
12/11   20h00 Cesena22 vs Salernitana11               
12/11   20h00 Cittadella13 vs Parma Calcio10               
12/11   20h00 Cremonese3 vs Palermo8               
12/11   20h00 Carpi FC9 vs Brescia Calcio21               
12/11   20h00 Ternana Calcio17 vs Novara7               

Hạng 2 Nga

12/11   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Spartak-2 Moscow9               
12/11   19h00 Krylia Sovetov Samara2 vs FK Khimki12               
12/11   19h00 Luch-Energiya18 vs Shinnik Yaroslavl7               
12/11   19h00 Zenit-213 vs FK Orenburg3               
12/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Dynamo St Peter.6               
12/11   19h00 Olimpiets NV15 vs Volgar Astrakhan8               
12/11   19h00 FK Yenisey1 vs FK Tambov4               
12/11   19h00 Avangard Kursk14 vs Tom Tomsk19               
12/11   19h00 Fakel Voronezh20 vs Sibir Novosibirsk10               
12/11   19h00 Rotor Volgograd16 vs FK Tyumen17               

Hạng 2 Đan Mạch

12/11   18h45 Vejle BK2 vs HB Køge6               
12/11   18h45 Vendsyssel FF3 vs Thisted FC1               
12/11   18h45 Fremad Amager8 vs FC Fredericia9               
12/11   18h45 Skive IK12 vs Viborg FF5               
12/11   18h45 Brabrand IF11 vs Nykøbing FC10               
12/11   18h45 FC Roskilde7 vs Esbjerg fB4