`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/07/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu CLB

19/01   20h00 Jahn Regensburg  vs FC Liefering                
19/01   20h00 Heidenheim  vs Austria Lustenau                
19/01   21h00 FC Thun  vs FC Schaffhausen                
20/01   01h30 RW Erfurt  vs Arminia Bielefeld                

VĐQG Đức

20/01   02h30 Hertha BSC11 vs Borussia Dortmund4 1/2 : 00.950.951/4 : 00.980.903.753.801.951 1/4-0.950.812 3/4-0.940.82

VĐQG Pháp

20/01   02h45 SM Caen12 vs Olympique Marseille4 1/2 : 01.000.881/4 : 00.83-0.953.753.951.8810.80-0.942 3/40.940.92

VĐQG Hà Lan

20/01   01h00 FC Utrecht6 vs AZ Alkmaar3 0 : 00.82-0.940 : 00.85-0.973.802.312.611 1/4-0.930.783-0.980.84

VĐQG Bỉ

20/01   01h30 Sporting Charleroi2 vs Mouscron-Peruwelz9 0 : 10.960.920 : 1/20.990.894.051.515.2010.80-0.942 1/20.84-0.98
20/01   01h30 Royal Antwerp4 vs Club Brugge1 3/4 : 00.960.921/4 : 00.940.943.604.401.6810.77-0.922 1/20.930.93
20/01   01h30 Standard Liège7 vs Eupen16 0 : 1-0.990.870 : 1/2-0.930.804.001.545.0010.74-0.882 1/20.880.98
20/01   01h30 KV Mechelen15 vs Zulte Waregem14 0 : 1/40.930.950 : 1/4-0.810.693.452.152.9010.82-0.962 1/20.85-0.99
20/01   01h30 KV Oostende13 vs KV Kortrijk8 0 : 3/40.85-0.970 : 1/41.000.884.001.614.3510.76-0.902 3/40.85-0.99
20/01   01h30 Racing Genk11 vs Anderlecht3 0 : 00.900.980 : 00.910.973.402.442.5310.890.972 1/21.000.86
20/01   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs Sint-Truiden6 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.810.693.352.053.2010.900.962 1/2-0.990.85

VĐQG Australia

19/01   15h50 WS Wanderers6 vs Melbourne Victory4 1/4 : 00.970.910 : 0-0.880.763.452.902.1310.83-0.972 3/4-0.980.84

VĐQG Iran

19/01   18h30 Naft Tehran13 vs Siah Jamegan AK16               
19/01   18h30 Padideh Shandiz6 vs Esteghlal Tehran5               
19/01   18h30 Sepidrood Rasht15 vs Sepahan Esfahan12               

VĐQG Kuwait

19/01   19h25 Jahra FC3 vs Al Nasr (KUW)6               
19/01   21h55 Qadisiya Kuwait4 vs Al Arabi Kuwait7               

VĐQG Qatar

19/01   20h25 Arabi Doha9 vs Al Duhail SC1               
19/01   22h35 Markhiya SC8 vs Qatar SC12               

VĐQG Mexico

20/01   08h00 Puebla FC11 vs TR Veracruz16               
20/01   10h00 Club Atlas17 vs Deportivo Toluca15               

VĐQG Nam Phi

20/01   01h00 Bidvest Wits16 vs Bloemfontein Celtic7               
20/01   01h00 Cape Town City2 vs Ajax Cape Town14               

Hạng 2 Pháp

20/01   01h00 Bourg-Péronnas18 vs Stade Reims1               
20/01   01h00 Tours FC20 vs Chamois Niortais11               
20/01   01h00 Nîmes Olympique2 vs LB Châteauroux8               
20/01   01h00 US Orléans14 vs AJ Auxerre17               
20/01   01h00 US Quevilly19 vs Gazélec Ajaccio15               
20/01   01h00 Paris FC4 vs AC Ajaccio3               
20/01   01h00 Stade Brestois7 vs RC Lens13               
20/01   01h00 FC Lorient5 vs Clermont Foot9               
20/01   01h00 FC Sochaux10 vs AS Nancy-Lorraine16               
20/01   01h00 Valenciennes FC12 vs Le Havre AC6               

Hạng 2 Hà Lan

20/01   01h00 FC Dordrecht15 vs Fortuna Sittard1               
20/01   01h00 FC Emmen9 vs RKC Waalwijk14               
20/01   01h00 De Graafschap8 vs Jong PSV5               
20/01   01h00 Go Ahead Eagles16 vs MVV Maastricht12               
20/01   01h00 SC Telstar4 vs FC Eindhoven11               
20/01   01h00 FC Oss7 vs Jong Utrecht20               
20/01   01h00 Almere City FC6 vs NEC Nijmegen2               
20/01   01h00 Helmond Sport18 vs FC Volendam17               

Hạng 2 Israel

19/01   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               
19/01   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs FC Nazareth Ilit11               
19/01   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Marmorek12               
19/01   19h00 Ahi Nazareth7 vs Hapoel Hadera5               
19/01   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Kfar Saba2               
19/01   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Tel Aviv1               
19/01   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Hapoel Katamon3               
19/01   19h00 Hapoel Afula9 vs Ironi Nesher16               

Hạng 2 Mexico

20/01   08h00 Mineros de Zacatecas6 vs Leones Negros14               
20/01   08h00 UAEM15 vs Alebrijes de Oaxaca5               
20/01   09h00 Atlético San Luis11 vs Tampico Madero3               

Argentina TDV

20/01   08h10 Independiente  vs Racing Club                

Hạng 3 Pháp

20/01   01h00 GS Consolat11 vs Red Star FC932               
20/01   01h00 AS Béziers12 vs Entente SSG6               
20/01   01h00 SO Cholet4 vs Pau FC7               
20/01   01h00 Lyon Duchère8 vs Les Herbiers VF16               
20/01   01h00 US Avranches17 vs US Créteil-Lusitanos15               
20/01   01h00 FC Chambly9 vs US Concarneau13               
20/01   01h00 SC Bastia  vs USL Dunkerque5               
20/01   01h00 Grenoble3 vs US Boulogne14               
20/01   01h00 Stade Laval10 vs Rodez AF1               

Nữ Australia

19/01   12h20 WS Wanderers (W)8 vs Melb. Victory (W)7               

U20 Nam Mỹ Nữ

20/01   05h00 Ecuador (W) U20A-5 vs Peru (W) U20A-2               
20/01   07h15 Colombia (W) U20A-4 vs Argentina (W) U20A-3