`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 05/01/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

27/02   03h00 Crystal Palace15 vs Tottenham5               

VĐQG Tây Ban Nha

27/02   03h00 Levante UD17 vs Real Betis9               

VĐQG Italia

27/02   02h45 Cagliari Calcio14 vs SSC Napoli1               

VĐQG Đức

27/02   02h30 Borussia Dortmund3 vs FC Augsburg7               

VĐQG Ireland

27/02   02h45 Sligo Rovers7 vs Cork City2               
27/02   02h45 Waterford United3 vs St Patrick's Dublin8               
27/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Bray Wanderers4               

VĐQG Hồng Kông

26/02   19h00 Kitchee SC1 vs Guangzhou R&F U194               

VĐQG Bolivia

27/02   07h30 Oriente PetroleroA-4 vs Universitario SucreA-2               

VĐQG Chi Lê

27/02   06h00 Curicó Unido17 vs Unión Española5               

VĐQG Ecuador

27/02   01h00 SD Aucas11 vs El Nacional Quito10               
27/02   07h30 LDU Quito8 vs Guayaquil City6               

C2 Châu Á

26/02   22h00 Al SuwaiqA-4 vs Quwa Al JawiyaA-3               
26/02   22h00 Jazeera AmmanA-2 vs MalkiyaA-1               
26/02   22h00 Zawra'a BaghdadB-2 vs Jaish DamascusB-3               
26/02   22h30 Manama ClubB-4 vs Al Ahed BeirutB-1               

Hạng 2 Italia

27/02   02h30 Salernitana16 vs Parma Calcio6               

Hạng 2 Hà Lan

27/02   01h00 Jong AZ Alkmaar16 vs Jong PSV6               
27/02   01h00 Jong Utrecht20 vs Jong Ajax1               

Malay Premier League

26/02   15h45 Johor Darul Takzim II9 vs Felda United1               

Hạng 2 Chi Lê

27/02   03h00 San Marcos Arica15 vs Cobreloa3               
27/02   03h00 CD Magallanes5 vs Santiago Wanderers2               
27/02   03h00 Barnechea10 vs Ñublense4               
27/02   03h00 Deportes Copiapó11 vs Puerto Montt16               
27/02   03h00 Rangers Talca1 vs Deportes Valdivia13               
27/02   03h00 La Serena6 vs Coquimbo Unido8               
27/02   03h00 Santiago Morning7 vs Deportes Melipilla12               
27/02   03h00 Cobresal9 vs Unión San Felipe14               

Cúp Phần Lan

26/02   22h30 EIF EkenasE-1 vs FC Honka/2E-2               

Cúp Thụy Điển

27/02   01h00 Åtvidabergs FF  vs Östersunds FK                

U21 Séc

26/02   18h00 Sparta Praha Youth1 vs Mlada Boleslav Youth6