`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 04/12/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

28/09   22h00 FC AstanaA-4 vs Slavia PrahaA-2               
29/09   00h00 RB SalzburgI-2 vs Olympique MarseilleI-1               
29/09   00h00 BATE BorisovH-2 vs ArsenalH-1               
29/09   00h00 KonyasporI-4 vs Vitória GuimarãesI-3               
29/09   00h00 Viktoria PlzenG-4 vs Hapoel Be'er ShevaG-2               
29/09   00h00 FC LuganoG-3 vs Steaua BucurestiG-1               
29/09   00h00 Östersunds FKJ-1 vs Hertha BSCJ-3               
29/09   00h00 Athletic BilbaoJ-2 vs Zorya LuganskJ-4               
29/09   00h00 1.FC KölnH-4 vs FK Crvena ZvezdaH-3               
29/09   00h00 LazioK-2 vs Zulte WaregemK-4               
29/09   00h00 OGC NiceK-1 vs Vitesse ArnhemK-3               
29/09   00h00 Rosenborg BKL-3 vs Vardar SkopjeL-4               
29/09   00h00 ZenitL-1 vs Real SociedadL-2               
29/09   02h05 LudogoretsC-3 vs HoffenheimC-4               
29/09   02h05 Sheriff TiraspolF-3 vs FC KøbenhavnF-1               
29/09   02h05 FK PartizanB-2 vs Dynamo KievB-1               
29/09   02h05 SkenderbeuB-4 vs BSC Young BoysB-3               
29/09   02h05 Maccabi Tel AvivA-3 vs Villarreal CFA-1               
29/09   02h05 AEK AthensD-2 vs Austria WienD-4               
29/09   02h05 SC BragaC-1 vs Istanbul BasaksehirC-2               
29/09   02h05 Everton FCE-4 vs Apollon LimassolE-2               
29/09   02h05 Lokomotiv MoscowF-2 vs FK ZlinF-4               
29/09   02h05 LyonE-3 vs Atalanta BergamoE-1               
29/09   02h05 AC MilanD-1 vs HNK RijekaD-3               

VĐQG Trung Quốc

28/09   18h35 Jiangsu Suning13 vs Tianjin Quanjian4               

VĐQG Arập Xeut

28/09   22h30 Al Baten1 vs Al Fateh (KSA)12               
29/09   00h15 Taawoun FC7 vs Ittihad Jeddah10               

VĐQG Jordan

28/09   23h30 Jazeera Amman2 vs Ramtha Club11               
28/09   23h30 Al Aqaba SC10 vs Ahli Amman7               
28/09   23h30 Shabab Al Urdun5 vs Faisaly Amman6               

VĐQG Kuwait

28/09   22h15 Qadisiya Kuwait4 vs Salmiya SC6               
29/09   00h35 Al Nasr (KUW)8 vs Tadamon (KUW)7               

VĐQG Qatar

28/09   21h45 Markhiya SC5 vs Sailiya SC2               

VĐQG Peru

29/09   03h30 UTC Cajamarca5 vs Real Garcilaso8               
29/09   08h00 Sport Rosario11 vs Alianza Lima1               

VĐQG Mỹ

29/09   03h00 Houston DynamoTay-6 vs Los Angeles GalaxyTay-10               
29/09   03h00 San Jose EarthquakeTay-5 vs Chicago FireDong-3               
29/09   03h00 Orlando City SCDong-9 vs New England RevolutionDong-8               

VĐQG Ai Cập

28/09   20h00 Nasr Cairo14 vs Arab Contractors2               
28/09   22h30 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Al Masry1               
29/09   01h00 Wadi Degla SC7 vs Semouha Club6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/09   03h00 Sacramento RepublicNhóm 2-7 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
29/09   03h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Louisville CityNhóm 1-1               
29/09   03h00 Harrisburg C. IslandersNhóm 1-12 vs Ottawa FuryNhóm 1-10               
29/09   03h00 Portland Timbers 2Nhóm 2-15 vs Phoenix RisingNhóm 2-5               
29/09   03h00 Swope Park RangersNhóm 2-4 vs LA Galaxy IINhóm 2-13               

U21 Ukraine

28/09   17h00 Chernomorets Youth8 vs Vorskla Youth2               
28/09   17h00 Zorya L. Youth3 vs Dynamo Kiev Youth4               
28/09   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Karpaty Lviv Youth5               
28/09   17h00 Olimpik Donetsk Yth10 vs Mariupol Youth7               
28/09   17h00 Aleksandriya Youth6 vs Zirka K. Youth11               
28/09   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Stal Kamianske Youth12