`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 04/08/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hà Lan

17/02   01h00 VVV Venlo11 vs FC Groningen13               

VĐQG Bắc Ai Len

17/02   03h45 Cliftonville Belfast4 vs Linfield Belfast5               
17/02   03h45 Glentoran Belfast7 vs Ards FC9               
17/02   03h45 Ballinamallard Utd12 vs Coleraine FC2               
17/02   03h45 Dungannon Swifts8 vs Ballymena United6               
17/02   03h45 Glenavon3 vs Crusaders Belfast1               
17/02   03h45 Carrick Rangers11 vs Warrenpoint Town10               

VĐQG Bỉ

17/02   01h30 KAA Gent5 vs KV Mechelen15               
17/02   01h30 Sporting Charleroi2 vs Standard Liège7               
17/02   01h30 Royal Antwerp4 vs KV Oostende12               
17/02   01h30 KSC Lokeren13 vs KV Kortrijk10               
17/02   01h30 Sint-Truiden6 vs Anderlecht3               
17/02   01h30 Zulte Waregem14 vs Eupen16               
17/02   01h30 Mouscron-Peruwelz11 vs RS Waasland-Beveren8               
17/02   01h30 Club Brugge1 vs Racing Genk9               

VĐQG Australia

16/02   15h50 WS Wanderers6 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Kuwait

16/02   19h50 Al Nasr (KUW)6 vs Kazma SC5               
16/02   22h20 Qadisiya Kuwait4 vs Jahra FC3               

VĐQG Qatar

16/02   20h45 Rayyan SC2 vs Sailiya SC4               
16/02   22h55 Ahli Doha7 vs Qatar SC10               
16/02   22h55 Gharrafa SC6 vs Kharaitiyat12               

VĐQG Nam Phi

17/02   01h00 Maritzburg United5 vs AmaZulu FC13               

Hạng 2 Pháp

17/02   01h00 Bourg-Péronnas19 vs AS Nancy-Lorraine17               
17/02   01h00 Nîmes Olympique2 vs Tours FC20               
17/02   01h00 US Orléans16 vs Paris FC3               
17/02   01h00 Clermont Foot8 vs LB Châteauroux9               
17/02   01h00 US Quevilly18 vs RC Lens15               
17/02   01h00 Gazélec Ajaccio11 vs Stade Reims1               
17/02   01h00 Stade Brestois7 vs Chamois Niortais13               
17/02   01h00 FC Lorient6 vs AJ Auxerre12               
17/02   01h00 FC Sochaux10 vs Le Havre AC5               
17/02   01h00 Valenciennes FC14 vs AC Ajaccio4               

Hạng 2 Hà Lan

17/02   01h00 FC Emmen8 vs De Graafschap9               
17/02   01h00 FC Volendam16 vs FC Dordrecht14               
17/02   01h00 Fortuna Sittard1 vs SC Telstar4               
17/02   01h00 Almere City FC6 vs Go Ahead Eagles15               
17/02   01h00 MVV Maastricht12 vs NEC Nijmegen2               
17/02   01h00 FC Eindhoven11 vs Jong AZ Alkmaar19               
17/02   01h00 Helmond Sport18 vs Jong Utrecht20               
17/02   01h00 RKC Waalwijk17 vs SC Cambuur13               

Hạng 2 Israel

16/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Petah Tikva7               
16/02   19h00 Ahi Nazareth9 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Ramat Gan12               
16/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon10               
16/02   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla8 vs FC Nazareth Ilit13               
16/02   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Marmorek11               
16/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Hadera5               
16/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Katamon3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

17/02   01h00 FC Vaduz4 vs FC Wohlen8               
17/02   01h00 FC Aarau7 vs FC Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

17/02   01h00 Instituto Córdoba13 vs Los Andes12               
17/02   01h00 CA Aldosivi6 vs Mitre SdE9               
17/02   01h00 Ferro Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
17/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes AC16               
17/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Ramón Santamarina20               
17/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Morón14               
17/02   01h00 San Martín Tucumán8 vs CS Estudiantes (SL)15               
17/02   01h00 Juventud Unida (G)5 vs Gimnasia Jujuy11               
17/02   01h00 Brown de Adrogué10 vs Boca Unidos25               
17/02   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junín17               
17/02   01h00 Club Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
17/02   01h00 Agropecuario AAC4 vs Villa Dálmine3               

Hạng 3 Pháp

17/02   01h00 GS Consolat9 vs Lyon Duchère8               
17/02   01h00 SO Cholet4 vs US Avranches17               
17/02   01h00 Rodez AF1 vs Les Herbiers VF15               
17/02   01h00 Pau FC7 vs SC Bastia                
17/02   01h00 USL Dunkerque5 vs AS Béziers13               
17/02   01h00 Entente SSG6 vs US Concarneau10               
17/02   01h00 Red Star FC932 vs Grenoble3               
17/02   01h00 US Boulogne14 vs FC Chambly11               
17/02   01h00 US Créteil-Lusitanos16 vs Stade Laval12               

U23 Anh

17/02   02h00 Blackburn U23s2-5 vs Brighton U23s2-8               
17/02   02h05 Man United U23s1-11 vs Chelsea U23s1-1               

U21 Ukraine

16/02   17h00 Karpaty Lviv Youth3 vs Zorya L. Youth4               
16/02   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Chernomorets Youth8               
16/02   17h00 Dynamo Kiev Youth2 vs Olimpik Donetsk Yth11               
16/02   17h00 Vorskla Youth6 vs Veres Rivne Youth10               
16/02   17h00 Zirka K. Youth12 vs Mariupol Youth7               
16/02   17h00 Stal Kamianske Youth9 vs Aleksandriya Youth5