`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 04/03/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians/SPG-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolívarB-2               
01/03   03h59 CR Flamengo/RJD-2 vs River PlateD-3               

C1 Concacaf

01/03   08h00 Guadalajara Chivas2 vs Cibao FC14               
01/03   08h00 FC Dallas13 vs Tauro FC5               
01/03   10h00 Club América1 vs Saprissa16               

VĐQG Tây Ban Nha

01/03   01h30 Athletic Bilbao12 vs Valencia CF4 0 : 1/4-0.850.730 : 00.85-0.973.502.442.6110.920.942 1/20.950.91K+PM
01/03   01h30 Getafe CF10 vs Deportivo La Coruña19 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.930.803.501.824.051-0.930.782 1/40.861.00
01/03   01h30 Málaga CF20 vs Sevilla FC6 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.74-0.863.453.452.001-0.960.822 1/2-0.940.80K+NS
01/03   03h30 Atlético Madrid2 vs CD Leganés13 0 : 1 1/20.900.980 : 1/20.78-0.905.001.2512.501-0.880.742 1/40.910.95K+PM
01/03   03h30 SD Eibar8 vs Villarreal CF5 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.810.693.452.212.981-0.940.802 1/2-0.960.82K+PC

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle11               
01/03   02h45 Celtic FC1 vs Dundee FC9               
01/03   02h45 Hearts FC5 vs Kilmarnock FC6               
01/03   02h45 Hibernian FC4 vs Hamilton Acad.10               
01/03   02h45 Motherwell FC7 vs Aberdeen FC3               

VĐQG Albania

28/02   19h00 FK Kukesi2 vs Skenderbeu1               
28/02   19h00 Partizani Tirana7 vs KS Lushnja10               
28/02   19h00 KF Kamza5 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari Vlore4 vs Luftëtari Gjirokastër6               
28/02   19h00 KF Laci3 vs Vllaznia Shkodër8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja16 vs Zaglebie Lubin8               
28/02   23h00 Wisla Krakow6 vs Korona Kielce5               
28/02   23h00 Legia Warszawa2 vs Jagiellonia1               
28/02   23h00 Wisla Plock7 vs Cracovia11               
28/02   23h00 Gornik Zabrze3 vs Pogon Szczecin15               
28/02   23h00 Lech Poznan4 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk12 vs Nieciecza KS13               
28/02   23h00 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina6 vs Siroki Brijeg3               
28/02   22h00 Sloboda Tuzla10 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
28/02   22h00 GOSK Gabela9 vs NK Vitez12               
28/02   22h00 Celik Zenica11 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets2 vs Septemvri Sofia10               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia9               
28/02   21h00 Dunav Ruse12 vs CSKA Sofia1               
28/02   21h00 FC Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Cherno More Varna8               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad16 vs Borac Cacak15               
28/02   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Backa13               
28/02   22h00 FK Napredak8 vs FK Vojvodina7               
28/02   22h00 Radnicki Nis6 vs FK Partizan2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Spartak Subotica4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 FK Zemun11 vs Javor Ivanjica14               
28/02   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK6 vs Lyngby BK12               
28/02   21h00 FC Midtjylland1 vs Brøndby IF2               
28/02   21h00 FC Nordsjælland3 vs Silkeborg IF10               
28/02   21h00 Randers FC13 vs FC Helsingor14               
28/02   21h00 AC Horsens5 vs AGF Aarhus11               
28/02   21h00 SønderjyskE9 vs AaB Aalborg8               
28/02   21h00 Hobro IK7 vs FC København4               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Shabab Al Ahli Dubai7 vs Jazira Abu Dhabi5               
28/02   23h15 Wasl Dubai3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 CD GuabiráA-5 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sport RosarioA-4               
01/03   03h00 Ayacucho FCA-7 vs Sporting CristalA-2               
01/03   03h00 Sport BoysB-4 vs BinacionalB-5               
01/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Academia CantolaoB-1               
01/03   03h00 Real GarcilasoB-6 vs Unión ComercioB-7               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport HuancayoB-3               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-3 vs UniversitarioA-8               
01/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira6 vs Monagas SC12               
01/03   03h00 Metropolitanos8 vs Trujillanos FC14               
01/03   03h00 Deportivo Tachira13 vs Carabobo FC3               
01/03   03h00 Anzoátegui16 vs Estudiantes FC17               
01/03   03h00 Deportivo Lara4 vs Portuguesa FC2               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta FC16 vs Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet Suez9 vs Masr lel Maqassah13               
28/02   22h00 Al Masry4 vs Alassiouty Sport11               
01/03   01h00 Dakhleya12 vs Ahly Cairo1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Darul TakzimH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines RoversH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club4 vs Al Hazm1               
28/02   20h05 Al Ta'i5 vs Dhamak8               
28/02   22h30 Al Kawkab2 vs Al Nojoom11               
28/02   23h05 Jeddah Club15 vs Al Watani (KSA)10               

Cúp FA

01/03   03h05 Tottenham  vs Rochdale  0 : 2 1/20.960.920 : 10.960.928.201.1019.501 1/2-0.880.743 1/40.85-0.99

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 CD Aves  vs Caldas SC                

Cúp Israel

01/03   00h00 Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Be'er Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Síp

28/02   22h00 Apollon Limassol  vs Othellos Athienou                
28/02   22h00 Nea Salamina  vs Olympiakos Nic.                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros Tapachula  vs Venados Yucatán                
01/03   09h30 FC JuárezG-3 vs UNAM PumasB-2