`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 03/11/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

23/11   00h00 Karabakh AgdamC-4 vs Chelsea FCC-2 1 1/4 : 00.940.941/2 : 00.881.004.807.601.4210.75-0.892 1/20.83-0.97
23/11   00h00 CSKA MoscowA-3 vs SL BenficaA-4 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.452.053.751-0.990.852 1/2-0.980.84
23/11   02h45 AnderlechtB-4 vs Bayern MünchenB-2 1 3/4 : 00.86-0.983/4 : 00.75-0.886.008.801.311 1/2-0.930.783 1/2-0.990.85
23/11   02h45 Atlético MadridC-3 vs AS RomaC-1 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.950.833.501.954.1011.000.862 1/40.82-0.96
23/11   02h45 FC BaselA-2 vs Manchester UnitedA-1 1/2 : 00.910.971/4 : 00.890.993.504.051.9710.84-0.982 1/40.83-0.97
23/11   02h45 Juventus FCD-2 vs FC BarcelonaD-1 0 : 0-0.950.831/4 : 00.69-0.813.402.802.5510.76-0.902 1/20.890.97
23/11   02h45 Paris St. GermainB-1 vs Celtic FCB-3 0 : 2 3/40.87-0.990 : 1 1/40.85-0.9711.501.1021.001 3/40.77-0.924 1/40.980.88
23/11   02h45 Sporting LisboaD-3 vs Olympiakos PireusD-4 0 : 10.950.930 : 1/40.86-0.984.301.556.1010.870.992 1/20.920.94

VĐQG Albania

22/11   20h00 Vllaznia Shkodër9 vs KS Lushnja10               

VĐQG Georgia

22/11   17h00 Lokomotivi Tbilisi5 vs FC Samtredia3               
22/11   19h00 FC Saburtalo4 vs Dinamo Tbilisi1               
22/11   21h00 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Batumi8               

VĐQG Uruguay

23/11   02h00 Juventud LP16 vs Liverpool (URU)12               
23/11   02h00 IA Sud América9 vs Boston River7               
23/11   02h00 Rampla Juniors4 vs Nacional (URU)3               
23/11   02h00 Plaza Colonia14 vs Racing Club (URU)13               
23/11   02h00 Danubio FC6 vs El Tanque Sisley10               
23/11   02h00 Defensor Sporting2 vs Mvo Wanderers15               
23/11   02h00 River Plate (URU)5 vs CA Peñarol1               
23/11   02h00 Atlético Fénix11 vs CA Cerro8               

VĐQG Ai Cập

22/11   17h45 Al Raja18 vs Wadi Degla SC15               
22/11   20h00 Masr lel Maqassah16 vs Petrojet Suez6               
22/11   20h00 Nasr Cairo17 vs Al Intagh Al Harbi13               
22/11   22h30 Arab Contractors3 vs ENPPI Cairo7               

VĐQG Nam Phi

23/11   00h30 AmaZulu FC12 vs Kaizer Chiefs5               
23/11   00h30 Free State Stars10 vs Chippa United8               
23/11   00h30 SuperSport United9 vs Ajax Cape Town15               
23/11   00h30 Cape Town City2 vs Baroka FC1               

Hạng 2 Ba Lan

23/11   00h00 Ruch Chorzow14 vs Wigry Suwalki15               
23/11   01h00 Podbeskidzie11 vs Stal Mielec7               

C1 U19 Châu Âu

22/11   16h59 CSKA Moscow YouthA-8 vs SL Benfica YouthA-3               
22/11   16h59 Juventus YouthD-3 vs FC Barcelona YouthD-1               
22/11   16h59 Anderlecht YouthB-3 vs Bayern München U19B-1               
22/11   16h59 Paris SG YouthB-2 vs Celtic FC YouthB-4               
22/11   16h59 Sporting Lisboa YouthD-2 vs Olympiakos YouthD-4               
22/11   16h59 FC Basel YouthA-2 vs Man United YouthA-1               
22/11   16h59 Atlético Madrid YouthC-3 vs AS Roma YouthC-2               
22/11   16h59 Qarabag FK YouthC-4 vs Chelsea FC YouthC-1