`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 03/11/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hà Lan

17/03   01h00 SBV Excelsior11 vs ADO Den Haag9               

VĐQG Armenia

16/03   17h00 Alashkert Martuni1 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

16/03   20h00 Sumqayit FK4 vs Kapaz PFK7               

VĐQG Malta

16/03   21h00 Tarxien Rainbows13 vs Valletta FC2               
17/03   00h00 Tarxien Rainbows13 vs Birkirkara FC5               

VĐQG New Zealand

17/03   08h00 Hawke's Bay Utd6 vs Southern United7               
17/03   08h00 Eastern Suburbs (NZL)3 vs Canterbury United4               
17/03   10h45 Wellington Phoenix (R)9 vs Auckland City1               

VĐQG UAE

16/03   20h40 Dubba Al Fujairah9 vs Shabab Al Ahli Dubai7               
16/03   20h45 Al Nasr Dubai4 vs Hatta Club11               
16/03   23h30 Wahda Abu Dhabi3 vs Emirates Club10               

VĐQG Nam Phi

17/03   01h00 Ajax Cape Town15 vs SuperSport United11               
17/03   01h00 Maritzburg United6 vs Polokwane City12               

Hạng 2 Pháp

17/03   01h00 Bourg-Péronnas18 vs Chamois Niortais15               
17/03   01h00 Clermont Foot8 vs AS Nancy-Lorraine17               
17/03   01h00 US Quevilly19 vs AJ Auxerre14               
17/03   01h00 Gazélec Ajaccio11 vs AC Ajaccio4               
17/03   01h00 Stade Brestois7 vs Nîmes Olympique2               
17/03   01h00 LB Châteauroux9 vs Le Havre AC5               
17/03   01h00 FC Lorient6 vs US Orléans13               
17/03   01h00 Stade Reims1 vs RC Lens16               
17/03   01h00 FC Sochaux10 vs Tours FC20               
17/03   01h00 Valenciennes FC12 vs Paris FC3               

Hạng 2 Hà Lan

17/03   01h00 Jong PSV5 vs FC Volendam15               
17/03   01h00 FC Emmen7 vs Helmond Sport18               
17/03   01h00 Jong AZ Alkmaar19 vs Almere City FC6               
17/03   01h00 De Graafschap9 vs Jong Ajax2               
17/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs SC Telstar4               
17/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Dordrecht13               
17/03   01h00 SC Cambuur11 vs NEC Nijmegen1               
17/03   01h00 FC Oss8 vs Fortuna Sittard3               
17/03   01h00 FC Eindhoven12 vs Jong Utrecht20               
17/03   01h00 RKC Waalwijk17 vs MVV Maastricht14               

Hạng 2 Israel

16/03   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Ahi Nazareth9               
16/03   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Ironi Nesher16               
16/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Katamon3               
16/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Afula6               
16/03   19h00 FC Nazareth Ilit10 vs Hapoel Tel Aviv1               
16/03   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Maccabi Herzliya15               
16/03   19h00 Hapoel Marmorek12 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/03   19h00 Hapoel Hadera5 vs Beitar Tel Aviv Ramla7               

Hạng 2 Áo

16/03   22h30 SV Ried1 vs Wacker Innsbruck3               
16/03   22h30 FC Liefering4 vs Floridsdorfer AC9               
16/03   22h30 Blau Weiss Linz10 vs Hartberg5               
16/03   22h30 Kapfenberg7 vs Wiener Neustadt2               
16/03   22h30 WSG Wattens8 vs Austria Lustenau6               

Hạng 3 Pháp

17/03   01h00 GS Consolat9 vs Stade Laval12               
17/03   01h00 SO Cholet4 vs AS Béziers13               
17/03   01h00 Pau FC5 vs FC Chambly11               
17/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Entente SSG7               
17/03   01h00 US Avranches17 vs Grenoble3               
17/03   01h00 Red Star FC932 vs Les Herbiers VF15               
17/03   01h00 SC Bastia  vs Lyon Duchère8               
17/03   01h00 US Boulogne14 vs Rodez AF1               
17/03   01h00 US Créteil-Lusitanos16 vs US Concarneau10