`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 03/08/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hà Lan

10/03   01h00 Heracles Almelo12 vs FC Twente16               

VĐQG Armenia

09/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert Martuni1               

VĐQG Ireland

10/03   02h45 Bohemians FC2 vs St Patrick's Dublin4               
10/03   02h45 Dundalk FC7 vs Cork City1               
10/03   02h45 Sligo Rovers5 vs Waterford United6               
10/03   02h45 Limerick FC3 vs Bray Wanderers8               
10/03   03h00 Shamrock Rovers9 vs Derry City10               

VĐQG Malta

10/03   00h00 Lija Athletic14 vs Tarxien Rainbows12               

VĐQG Wales

10/03   02h45 Llandudno7 vs Prestatyn Town11               
10/03   02h45 Carmarthen Town12 vs Barry Town United9               
10/03   02h45 Bangor City3 vs Bala Town4               

VĐQG Hồng Kông

09/03   19h00 Eastern AA4 vs Guangzhou R&F U195               

Malay Super League

09/03   20h00 PKNS FC4 vs Kelantan FA8               

VĐQG New Zealand

10/03   08h00 Southern United5 vs Hamilton Wanderers10               

VĐQG Oman

09/03   20h35 Al Shabab (Oman)2 vs Dhofar Salalah12               
09/03   20h40 Al Suwaiq1 vs Oman Club9               

VĐQG Qatar

09/03   22h00 Sailiya SC5 vs Gharrafa SC6               
09/03   22h00 Umm Salal SC4 vs Al Sadd SC2               

VĐQG Thái Lan

09/03   20h00 Chainat FC16 vs Police Tero FC17               

VĐQG Mexico

10/03   08h00 Monarcas Morelia5 vs TR Veracruz14               
10/03   10h00 Club Atlas18 vs Puebla FC4               

Hạng 2 Pháp

10/03   01h00 Chamois Niortais16 vs FC Lorient10               
10/03   01h00 Tours FC20 vs Valenciennes FC13               
10/03   01h00 US Orléans12 vs Nîmes Olympique2               
10/03   01h00 Paris FC4 vs FC Sochaux9               
10/03   01h00 AC Ajaccio3 vs US Quevilly19               
10/03   01h00 AJ Auxerre11 vs Stade Brestois8               
10/03   01h00 RC Lens14 vs Bourg-Péronnas18               
10/03   01h00 Le Havre AC7 vs Clermont Foot5               
10/03   01h00 AS Nancy-Lorraine17 vs Gazélec Ajaccio15               
10/03   01h00 Stade Reims1 vs LB Châteauroux6               

Hạng 2 Hà Lan

10/03   01h00 Jong Ajax1 vs Go Ahead Eagles16               
10/03   01h00 FC Emmen4 vs Jong AZ Alkmaar17               
10/03   01h00 De Graafschap7 vs FC Dordrecht9               
10/03   01h00 SC Telstar5 vs Helmond Sport19               
10/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Oss11               
10/03   01h00 SC Cambuur13 vs Almere City FC8               
10/03   01h00 MVV Maastricht12 vs Jong Utrecht20               
10/03   01h00 FC Eindhoven15 vs Fortuna Sittard3               
10/03   01h00 NEC Nijmegen2 vs FC Volendam14               
10/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs Jong PSV6               

Hạng 2 Ireland

10/03   02h45 Drogheda Town5 vs Athlone Town10               
10/03   02h45 Cabinteely FC9 vs Cobh Ramblers4               
10/03   02h45 UCD Dublin2 vs Galway United1               
10/03   03h00 Finn Harps6 vs Shelbourne FC8               

Hạng 2 Israel

09/03   19h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Herzliya15               
09/03   19h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Hapoel Afula6               
09/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon12 vs Ironi Nesher16               
09/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion3 vs Beitar Tel Aviv Ramla5               
09/03   19h00 FC Nazareth Ilit8 vs Ahi Nazareth11               
09/03   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Katamon7               
09/03   19h00 Hapoel Marmorek9 vs Hapoel Tel Aviv1               
09/03   19h00 Hapoel Hadera4 vs Hapoel Bnei Lod10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/03   01h00 FC Wil8 vs FC Vaduz4               

Hạng 2 Áo

09/03   22h30 Hartberg5 vs FC Liefering4               
09/03   22h30 Blau Weiss Linz10 vs SV Ried1               
09/03   22h30 Floridsdorfer AC8 vs Wiener Neustadt3               
09/03   22h30 Austria Lustenau6 vs Kapfenberg7               
09/03   22h30 WSG Wattens9 vs Wacker Innsbruck2               

Malay Premier League

09/03   15h15 Sarawak FA7 vs PDRM FA8               
09/03   15h45 Penang FA9 vs Johor Darul Takzim II11               
09/03   20h00 Felda United1 vs Kuantan FA6               

Hạng 2 Mexico

10/03   09h00 Atlante FC7 vs Tampico Madero6               
10/03   09h00 Atlético San Luis16 vs UAEM12               
10/03   09h30 Venados Yucatán8 vs Correcaminos UAT13               
10/03   10h36 Cimarrones Sonora14 vs FC Juárez10               

Liên Đoàn Iceland

10/03   02h00 Valur ReykjavikA-1 vs IA AkranesA-2               
10/03   04h00 Vikingur ReykjavikA-4 vs Fram ReykjavikA-6               

Cúp Phần Lan

10/03   00h00 TPV TampereB-6 vs PK Keski UusimaaB-5               
10/03   00h00 KPV KokkolaB-2 vs FF JaroB-4               

Cúp Iran

09/03   20h30 Esteghlal Khuzestan  vs Khone be Khone                

Hạng 3 Pháp

10/03   01h00 AS Béziers7 vs Pau FC12               
10/03   01h00 Lyon Duchère13 vs Rodez AF2               
10/03   01h00 Entente SSG10 vs US Boulogne9               
10/03   01h00 Les Herbiers VF14 vs US Créteil-Lusitanos17               
10/03   01h00 US Concarneau5 vs USL Dunkerque6               
10/03   01h00 FC Chambly15 vs Red Star FC933               
10/03   01h00 SC Bastia  vs US Avranches16               
10/03   01h00 Grenoble1 vs GS Consolat11               
10/03   01h00 Stade Laval4 vs SO Cholet8               

Aus Brisbane

09/03   17h30 Brisbane Knights4 vs Albany Creek2               
09/03   17h30 Centenary Stormers5 vs Bayside United3               

Aus FB West Premier

09/03   18h00 Inglewood United4 vs Cockburn City2               
09/03   18h00 Armadale SC1 vs Perth SC10               

Aus South Sup.League

09/03   16h30 Sturt Lions4 vs Para Hills Knights12               

Aus Victoria

09/03   16h15 Bentleigh Greens2 vs Pascoe Vale1               
09/03   16h30 Green Gully SC10 vs Bulleen Lions6               
09/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs South Melbourne8               

U23 Anh

10/03   02h00 Middlesbrough U23s2-10 vs Brighton U23s2-2