`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 03/05/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   02h00 Celta de Vigo13 vs Girona FC17 0 : 3/41.000.900 : 1/40.980.903.601.744.4011.000.862 1/2-0.970.85

VĐQG Đức

30/09   01h30 Schalke 047 vs Bayer Leverkusen10 0 : 00.901.000 : 00.78-0.903.552.482.511 1/4-0.880.742 3/40.930.95

VĐQG Pháp

30/09   01h45 AS Monaco2 vs Montpellier HSC13 0 : 1 3/4-0.970.850 : 3/41.000.885.501.248.901 1/40.930.9330.920.94

VĐQG Hà Lan

30/09   01h00 FC Twente16 vs Heracles Almelo10               

VĐQG Azerbaijan

29/09   20h00 Inter Baku6 vs Neftchi Baku8               
29/09   20h00 Kapaz PFK7 vs Gabala FC3               

VĐQG Belarus

29/09   20h00 FK Vitebsk6 vs Dinamo Brest8               
29/09   20h00 FC Isloch15 vs Slavia Mozyr12               

VĐQG Bỉ

30/09   01h30 Sint-Truiden5 vs Sporting Charleroi2               
30/09   01h30 Zulte Waregem3 vs KSC Lokeren13               
30/09   01h30 Mouscron-Peruwelz4 vs KV Mechelen12               
30/09   01h30 KV Kortrijk10 vs KV Oostende16               
30/09   01h30 Eupen15 vs Racing Genk9               
30/09   01h30 RS Waasland-Beveren8 vs Royal Antwerp6               
30/09   01h30 Anderlecht7 vs Standard Liège11               
30/09   01h30 Club Brugge1 vs KAA Gent14               

VĐQG Estonia

29/09   17h00 JK Tammeka Tartu6 vs Nomme Kalju3               
29/09   17h00 Levadia Tallinn2 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

29/09   20h00 Kolkheti Poti9 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Latvia

29/09   23h00 FK Liepaja4 vs SK Babīte8               

VĐQG Malta

29/09   23h00 Floriana FC2 vs Gzira United1               
29/09   23h00 Balzan FC6 vs Lija Athletic13               
30/09   01h00 Birkirkara FC9 vs Valletta FC4               
30/09   01h15 Hibernians Paola3 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

29/09   20h00 Petrocub S-G4 vs Sfîntul Gheorghe10               
29/09   23h00 Zimbru Chisinau5 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Phần Lan

29/09   22h30 VPS Vaasa7 vs HIFK Helsinki11               
29/09   22h30 Inter Turku9 vs KuPS Kuopio3               

VĐQG Ukraina

29/09   21h00 PFK Aleksandriya8 vs Zirka Kropyvnytskyi9               
29/09   21h00 Olimpik Donetsk6 vs FC Mariupol5               
29/09   21h00 Chernomorets Od.12 vs Vorskla3               
29/09   21h00 Veres Rivne4 vs Stal Kamianske11               
29/09   21h00 Zorya Lugansk7 vs Dynamo Kiev2               
29/09   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Karpaty Lviv10               

VĐQG Wales

30/09   01h45 Bala Town10 vs Aberystwyth Town12               

VĐQG Arập Xeut

29/09   22h30 Al Feiha13 vs Ohud Medina12               
30/09   00h15 Shabab Riyadh6 vs Al Nassr Riyadh7               

VĐQG Indonesia

29/09   15h00 Surabaya  vs Bali United Pusam                
29/09   18h30 Perseru Serui  vs Arema Indonesia                

VĐQG Jordan

29/09   21h00 That Ras9 vs Manshia Bani Hassan8               
29/09   23h30 Wihdat Amman2 vs Hussein Irbid12               

VĐQG Kuwait

29/09   22h15 Jahra FC1 vs Kuwait SC2               
30/09   00h35 Al Arabi Kuwait5 vs Kazma SC7               

VĐQG Oman

30/09   00h30 Mirbat SC12 vs Saham Club9               
30/09   00h30 Al Salam8 vs Oman Club10               
30/09   01h30 Al Suwaiq2 vs Nasr Salalah1               
30/09   01h30 Al Nahda (OMA)11 vs Al Shabab (Oman)3               
30/09   01h30 Muscat Club4 vs Al Mudhaibhi14               
30/09   01h30 Al Oruba SC5 vs Sohar Club7               
30/09   02h30 Dhofar Salalah6 vs Fanja Club13               

VĐQG Qatar

29/09   21h45 Rayyan SC1 vs Al Duhail SC2               
29/09   23h55 Kharaitiyat11 vs Khor SC5               
29/09   23h55 Al Sadd SC6 vs Gharrafa SC9               

VĐQG UAE

29/09   20h15 Emirates Club9 vs Hatta Club12               
29/09   20h25 Wahda Abu Dhabi1 vs Al Dhafra4               
29/09   21h15 Al Ain3 vs Shabab Al Ahli Dubai2               

VĐQG Việt Nam

29/09   17h00 Quang Nam FC2 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Ecuador

30/09   00h00 Macará3 vs Guayaquil City12               
30/09   00h00 Univ Católica Quito11 vs LDU Quito7               
30/09   00h00 Delfin SC1 vs Barcelona SC9               
30/09   00h00 Fuerza Amarilla SC10 vs El Nacional Quito6               
30/09   00h00 Clan Juvenil8 vs Independiente del Valle5               
30/09   00h00 CS Emelec4 vs Deportivo Cuenca2               

VĐQG Mexico

30/09   07h00 Monarcas Morelia7 vs Club Tijuana5               
30/09   09h00 Club Atlas16 vs TR Veracruz11               

VĐQG Ai Cập

29/09   22h00 Ittihad Alexandria11 vs Alassiouty Sport9               
30/09   01h00 Zamalek SC3 vs ENPPI Cairo16               

VĐQG Algeria

29/09   23h00 MC Alger12 vs USM Alger7               
29/09   23h00 CR Belouizdad1 vs JS Saoura5               
29/09   23h00 USM El Harrach14 vs MC Oran3               
29/09   23h00 ES Sétif2 vs O Médéa11               
29/09   23h00 USM Bel Abbès13 vs JS Kabylie8               
29/09   23h00 NA Hussein Dey10 vs Paradou AC6               
29/09   23h00 DRB Tadjenanet9 vs USM Blida16               
29/09   23h00 US Biskra15 vs CS Constantine4               

VĐQG Nam Phi

30/09   01h00 Maritzburg United6 vs Free State Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   01h30 Cultural Leonesa7 vs UD Almería4               

Hạng 2 Italia

30/09   01h30 Parma Calcio9 vs Salernitana12               

Hạng 2 Pháp

30/09   01h00 Chamois Niortais13 vs US Quevilly18               
30/09   01h00 Tours FC20 vs Stade Brestois4               
30/09   01h00 US Orléans8 vs Valenciennes FC14               
30/09   01h00 Paris FC5 vs Nîmes Olympique7               
30/09   01h00 AC Ajaccio3 vs Bourg-Péronnas10               
30/09   01h00 AJ Auxerre17 vs FC Sochaux15               
30/09   01h00 RC Lens19 vs Gazélec Ajaccio12               
30/09   01h00 Le Havre AC6 vs FC Lorient2               
30/09   01h00 AS Nancy-Lorraine16 vs LB Châteauroux11               
30/09   01h00 Stade Reims1 vs Clermont Foot9               

Hạng 2 Hà Lan

30/09   01h00 FC Dordrecht12 vs FC Volendam18               
30/09   01h00 Jong AZ Alkmaar5 vs FC Eindhoven15               
30/09   01h00 Jong Utrecht16 vs Helmond Sport20               
30/09   01h00 De Graafschap6 vs FC Emmen7               
30/09   01h00 Go Ahead Eagles17 vs Almere City FC14               
30/09   01h00 SC Telstar13 vs Fortuna Sittard2               
30/09   01h00 FC Den Bosch11 vs Jong PSV10               
30/09   01h00 SC Cambuur8 vs RKC Waalwijk19               
30/09   01h00 FC Oss4 vs Jong Ajax1               
30/09   01h00 NEC Nijmegen9 vs MVV Maastricht3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   01h30 Union Saint-Gilloise4 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Phần Lan

29/09   19h00 IF Gnistan9 vs Grankulla IFK10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

30/09   01h00 FC Chiasso4 vs Servette FC3               
30/09   01h00 FC Vaduz5 vs FC Wil10               
30/09   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs FC Schaffhausen2               
30/09   01h00 FC Wohlen7 vs FC Winterthur9               
30/09   01h00 FC Aarau8 vs Neuchâtel Xamax1               

Hạng 2 Áo

29/09   22h30 Hartberg3 vs Wiener Neustadt1               
29/09   22h30 SV Ried2 vs FC Liefering4               
29/09   22h30 Blau Weiss Linz8 vs Kapfenberg6               
29/09   22h30 Austria Lustenau7 vs Wacker Innsbruck5               
29/09   22h30 WSG Wattens9 vs Floridsdorfer AC10               

Malay Premier League

29/09   14h45 ATM FA11 vs MISC-MIFA12               
29/09   14h45 Perlis FA10 vs Johor Darul Takzim II5               
29/09   19h00 Kuala Lumpur FA1 vs Sabah FA7               
29/09   19h00 PDRM FA8 vs Terengganu FA2               
29/09   19h00 Kuantan FA9 vs PKNP FC3               
29/09   19h00 NS Matrix4 vs UiTM FC6               

Hạng 2 Brazil

30/09   02h00 Londrina/PR9 vs CRB/AL13               
30/09   02h00 Luverdense/MT15 vs Ceará SC/CE6               
30/09   02h00 Nautico/PE19 vs Boa Esporte/MG10               
30/09   02h00 Vila Nova/GO4 vs Brasil Pelotas/RS12               
30/09   02h00 ABC Natal/RN20 vs Goiás/GO18               
30/09   02h00 América Mineiro/MG2 vs Oeste/SP7               
30/09   02h00 Figueirense/SC17 vs Paraná/PR3               
30/09   02h00 Guarani/SP11 vs Criciúma/SC8               
30/09   02h00 Internacional/RS1 vs Santa Cruz/PE16               
30/09   02h00 Juventude/RS5 vs Paysandu/PA14               

Hạng 2 Mexico

30/09   07h00 Mineros de Zacatecas8 vs Cafetaleros Tapachula16               
30/09   07h00 UAEM13 vs Zacatepec14               
30/09   08h00 Correcaminos UAT2 vs Celaya FC4               
30/09   08h00 Atlético San Luis5 vs Venados Yucatán12               

Cúp Trung Quốc

29/09   18h35 Shanghai Shenxin  vs Shanghai Shenhua                

Hạng 3 Pháp

30/09   01h00 GS Consolat11 vs Grenoble7               
30/09   01h00 SO Cholet5 vs Stade Laval2               
30/09   01h00 Rodez AF1 vs Lyon Duchère3               
30/09   01h00 Pau FC14 vs AS Béziers4               
30/09   01h00 USL Dunkerque10 vs US Concarneau12               
30/09   01h00 Red Star FC936 vs FC Chambly13               
30/09   01h00 US Boulogne16 vs Entente SSG8               
30/09   01h00 US Créteil-Lusitanos15 vs Les Herbiers VF9               

Nữ Iceland

29/09   23h15 Breidablik (W)  vs UMF Grindavik (W)                
29/09   23h15 Valur (W)  vs KR Reykjavik (W)                
29/09   23h15 Thor/KA (W)  vs FH Hafnarfjordur (W)                
29/09   23h15 Fylkir (W)  vs Stjarnan (W)                
29/09   23h15 Haukar (W)  vs IBV (W)                

Hạng 3 Hàn Quốc

29/09   17h00 Changwon City6 vs Daejeon Korail4               
29/09   17h00 Mokpo City5 vs Gangneung City7               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

29/09   17h59 Macedonia FYR (W) U1741 vs Belarus (W) U1739               
29/09   17h59 Serbia (W) U175 vs Belgium (W) U174               

Vòng loại U16 Châu Á

29/09   15h30 South Korea U16H-4 vs China U16H-3               
29/09   18h30 Myanmar U16H-1 vs Philippines U16H-2               

U19 Séc

29/09   19h00 Pribram U19  vs Sigma Olomouc U19