`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 03/02/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

23/11   23h00 FC AstanaA-2 vs Villarreal CFA-1 1/4 : 00.78-0.961/4 : 00.71-0.893.302.902.351-0.900.702 1/40.950.85
24/11   01h00 RB SalzburgI-1 vs Vitória GuimarãesI-3 0 : 1 1/21.000.820 : 1/20.880.944.951.357.601 1/4-0.930.732 3/40.820.98
24/11   01h00 BATE BorisovH-3 vs FK Crvena ZvezdaH-2               
24/11   01h00 KonyasporI-4 vs Olympique MarseilleI-2 1/2 : 00.830.991/4 : 00.74-0.933.553.451.9910.920.882 1/20.950.85
24/11   01h00 Viktoria PlzenG-2 vs Steaua BucurestiG-1 0 : 1/20.920.900 : 1/4-0.880.703.751.923.5010.70-0.902 3/40.950.85
24/11   01h00 FC LuganoG-4 vs Hapoel Be'er ShevaG-3 0 : 0-0.980.800 : 00.950.873.502.652.4510.70-0.902 3/40.950.85
24/11   01h00 Östersunds FKJ-1 vs Zorya LuganskJ-2 0 : 1/21.000.820 : 1/4-0.930.753.352.003.651-0.880.682 1/40.970.83
24/11   01h00 Athletic BilbaoJ-3 vs Hertha BSCJ-4 0 : 3/40.940.880 : 1/4-0.950.773.601.724.701-0.930.722 1/40.890.91
24/11   01h00 1.FC KölnH-4 vs ArsenalH-1 0 : 00.880.940 : 0-0.990.813.552.452.6010.801.002 1/20.820.98
24/11   01h00 LazioK-1 vs Vitesse ArnhemK-4 0 : 10.821.000 : 1/20.860.964.501.525.201 1/41.000.8030.980.82
24/11   01h00 Lokomotiv MoscowF-3 vs FC KøbenhavnF-1 0 : 1/20.940.880 : 1/4-0.860.683.351.943.853/40.70-0.902 1/41.000.80
24/11   01h00 OGC NiceK-2 vs Zulte WaregemK-3 0 : 10.850.970 : 1/2-0.940.764.401.525.301 1/4-0.940.742 3/40.801.00
24/11   01h00 Rosenborg BKL-3 vs Real SociedadL-2 1/2 : 01.000.821/4 : 00.80-0.983.654.001.8210.920.882 1/20.950.85
24/11   01h00 ZenitL-1 vs Vardar SkopjeL-4 0 : 2 1/20.821.000 : 1 1/41.000.829.501.0920.001 1/20.900.903 1/20.870.93
24/11   03h05 LudogoretsC-1 vs Istanbul BasaksehirC-4 0 : 3/40.980.840 : 1/4-0.970.793.751.754.2510.850.952 1/20.850.95
24/11   03h05 Sheriff TiraspolF-2 vs FK ZlinF-4 0 : 3/40.850.970 : 1/40.850.973.601.685.001-0.880.682 1/40.950.85
24/11   03h05 FK PartizanB-2 vs BSC Young BoysB-3 0 : 00.821.000 : 00.840.983.302.452.8011.000.802 1/21.000.80
24/11   03h05 SkenderbeuB-4 vs Dynamo KievB-1 3/4 : 00.990.831/2 : 00.75-0.933.904.501.6810.77-0.972 1/20.820.98
24/11   03h05 Maccabi Tel AvivA-4 vs Slavia PrahaA-3 1/4 : 00.890.930 : 0-0.830.653.403.002.251-0.970.772 1/40.820.98
24/11   03h05 AEK AthensD-2 vs HNK RijekaD-4 0 : 3/40.890.930 : 1/40.821.003.651.684.901-0.930.722 1/40.900.90
24/11   03h05 SC BragaC-2 vs HoffenheimC-3 1/2 : 00.80-0.981/4 : 00.72-0.903.853.152.021 1/40.980.8230.950.85
24/11   03h05 Everton FCE-4 vs Atalanta BergamoE-1 1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.980.803.602.702.3510.70-0.902 3/4-0.990.79
24/11   03h05 LyonE-2 vs Apollon LimassolE-3 0 : 1 1/20.870.950 : 3/4-0.980.805.201.337.801 1/40.900.9030.900.90
24/11   03h05 AC MilanD-1 vs Austria WienD-3 0 : 1 1/20.890.930 : 1/20.78-0.965.401.327.601 1/40.900.9030.820.98

VĐQG Australia

23/11   14h50 Newcastle Jets2 vs Melbourne Victory10               

VĐQG Arập Xeut

23/11   20h45 Al Feiha13 vs Shabab Riyadh11               
23/11   20h50 Al Raed Club14 vs Ohud Medina12               
23/11   22h40 Al Nassr Riyadh3 vs Ittihad Jeddah7               

VĐQG Oman

23/11   19h40 Al Mudhaibhi11 vs Oman Club12               
23/11   19h45 Al Salam14 vs Dhofar Salalah10               
23/11   20h10 Nasr Salalah3 vs Sohar Club6               
23/11   20h45 Muscat Club8 vs Mirbat SC13               
23/11   21h00 Al Nahda (OMA)5 vs Al Oruba SC4               
23/11   22h45 Al Suwaiq1 vs Fanja Club9               
23/11   22h45 Al Shabab (Oman)2 vs Saham Club7               

VĐQG UAE

23/11   19h40 Dubba Al Fujairah8 vs Al Ain2               
23/11   19h45 Wasl Dubai1 vs Ajman Club10               

VĐQG Uzbekistan

23/11   18h00 Lokomotiv Tashkent1 vs FC Bunyodkor4               
23/11   18h00 Metallurg Bekabad10 vs Neftchi Fergana15               
23/11   18h00 Buxoro FK5 vs Sogdiana Jizzakh13               
23/11   18h00 Navbahor6 vs Nasaf Qarshi2               
23/11   18h00 Mash'al Mubarek8 vs Dinamo Samarkand12               
23/11   18h00 Qo‘qon FK7 vs Olmaliq FK9               
23/11   18h00 Shurtan Guzar14 vs Qyzylqum11               
23/11   18h00 Pakhtakor3 vs Obod Tashkent16               

VĐQG Ai Cập

23/11   17h45 Alassiouty Sport12 vs Al Masry2               
23/11   23h00 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Zamalek SC5               

Hạng 2 Argentina

24/11   01h00 CA Aldosivi8 vs Brown de Adrogué22               
24/11   01h00 Independiente Rivadavia16 vs Ferro Carril Oeste4               
24/11   01h00 Deportivo Morón13 vs Agropecuario AAC2               
24/11   01h00 Los Andes21 vs CS Estudiantes (SL)20               
24/11   01h00 Villa Dálmine18 vs Nueva Chicago24               
24/11   01h00 Mitre SdE25 vs Flandria14               
24/11   01h00 Boca Unidos7 vs Instituto Córdoba23               
24/11   01h00 All Boys5 vs Guillermo Brown3               
24/11   01h00 Atletico Rafaela6 vs Juventud Unida (G)10               
24/11   01h00 Sarmiento Junín1 vs San Martín Tucumán11               
24/11   01h00 Gimnasia Jujuy19 vs Ramón Santamarina9               
24/11   01h00 Quilmes AC17 vs Club Almagro15               

Vòng loại WC Nữ 2019

23/11   17h59 Austria (W)A-17 vs Israel (W)C-3