`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/12/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Ireland

15/05   01h45 Derry City4 vs Dundalk FC1               

VĐQG Thụy Điển

15/05   01h00 Kalmar FF11 vs Sirius IK10               
15/05   01h00 AIK Fotboll3 vs Östersunds FK13               
15/05   01h00 BK Häcken4 vs IF Elfsborg14               

VĐQG Đan Mạch

15/05   01h00 Brøndby IF1 vs FC Midtjylland2               

VĐQG Oman

14/05   22h00 Oman Club11 vs Sohar Club12               
14/05   22h00 Al Mudhaibhi13 vs Fanja Club6               
14/05   22h05 Al Suwaiq1 vs Al Salam8               
14/05   22h05 Nasr Salalah3 vs Mirbat SC9               
14/05   22h10 Al Nahda (OMA)4 vs Muscat Club7               
15/05   01h00 Al Shabab (Oman)2 vs Al Oruba SC5               
15/05   01h05 Saham Club10 vs Dhofar Salalah14               

VĐQG Brazil

15/05   06h00 Cruzeiro/MG16 vs Sport Recife/PE19               

VĐQG Chi Lê

15/05   03h00 CD Huachipato5 vs CD Palestino10               
15/05   03h00 Audax Italiano15 vs O'Higgins8               

VĐQG Mỹ

15/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs New York City FCDong-1               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/05   17h30 Bucheon FC 19953 vs Ansan Police4               
14/05   17h30 Suwon FC7 vs Ansan Greeners2               

Malay Premier League

14/05   14h45 Terengganu II9 vs PDRM FA7               

Hạng 2 Chi Lê

15/05   03h00 San Marcos Arica12 vs Ñublense3               
15/05   03h00 Puerto Montt13 vs Santiago Wanderers14               
15/05   03h00 Deportes Copiapó11 vs Deportes Melipilla16               
15/05   03h00 Deportes Valdivia6 vs Barnechea15               
15/05   03h00 Cobreloa5 vs CD Magallanes8               
15/05   03h00 Rangers Talca10 vs Santiago Morning2               
15/05   03h00 La Serena9 vs Cobresal1               
15/05   03h00 Coquimbo Unido7 vs Unión San Felipe4               

Aus Victoria

14/05   17h30 Bulleen Lions14 vs Northcote City10               
14/05   17h30 Kingston City12 vs South Melbourne7               

U21 Séc

14/05   16h00 Slavia Praha YouthCFL-7 vs C. Budejovice YouthCFL-11               
14/05   17h00 Karvina YouthMSFL-3 vs Slovacko YouthMSFL-4               
14/05   18h00 Sigma Olomouc YouthMSFL-7 vs Fotbal Trinec YouthMSFL-8               
14/05   19h00 FK Jablonec YouthCFL-12 vs Dukla Praha YouthCFL-9