`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/11/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

11/03   20h30 Arsenal6 vs Watford FC12               
11/03   23h00 Bournemouth10 vs Tottenham5               

VĐQG Tây Ban Nha

11/03   22h00 Girona FC9 vs Deportivo La Coruña18               
11/03   22h00 Deportivo Alavés16 vs Real Betis11               
11/03   22h00 Atlético Madrid2 vs Celta de Vigo7               
11/03   22h00 Athletic Bilbao14 vs CD Leganés13               
11/03   22h00 SD Eibar8 vs Real Madrid3               
11/03   22h00 RCD Espanyol15 vs Real Sociedad12               
11/03   22h00 Getafe CF10 vs Levante UD17               
11/03   22h00 UD Las Palmas19 vs Villarreal CF6               
11/03   22h00 Málaga CF20 vs FC Barcelona1               
11/03   22h00 Sevilla FC5 vs Valencia CF4               

VĐQG Italia

11/03   20h00 Sassuolo Calcio16 vs SPAL 190718               
11/03   20h00 Bologna FC13 vs Atalanta Bergamo8               
11/03   20h00 Cagliari Calcio14 vs Lazio4               
11/03   20h00 FC Crotone17 vs Sampdoria6               
11/03   20h00 Fiorentina11 vs Benevento Calcio20               
11/03   20h00 Genoa12 vs AC Milan7               
11/03   20h00 Inter Milano5 vs SSC Napoli1               
11/03   20h00 Juventus FC2 vs Udinese Calcio10               
11/03   20h00 AS Roma3 vs Torino FC9               
11/03   20h00 Hellas Verona19 vs ChievoVerona15               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/03   22h00 Portimonense SC10 vs Vitória Guimarães9               
11/03   22h00 GD Chaves6 vs Sporting Lisboa3               
11/03   22h00 Belenenses11 vs CD Tondela12               
11/03   22h00 SL Benfica2 vs CD Aves13               
11/03   22h00 SC Braga4 vs Moreirense FC18               
11/03   22h00 Boavista FC7 vs GD Estoril16               
11/03   22h00 Marítimo8 vs Vitória Setúbal14               
11/03   22h00 Paços de Ferreira15 vs FC Porto1               
11/03   22h00 Rio Ave5 vs CD Feirense17               

VĐQG Hà Lan

11/03   17h30 FC Groningen13 vs PEC Zwolle6               
11/03   19h30 AFC Ajax2 vs SC Heerenveen9               
11/03   19h30 FC Utrecht5 vs Vitesse Arnhem7               
11/03   21h45 Feyenoord4 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Nga

11/03   17h00 Spartak Moscow3 vs SKA-Energia16               
11/03   17h00 Amkar Perm13 vs Arsenal Tula10               
11/03   17h00 Dynamo Moscow12 vs FK Krasnodar4               
11/03   17h00 FK Tosno14 vs Rubin Kazan11               
11/03   17h00 Akhmat Groznyi7 vs CSKA Moscow5               
11/03   17h00 FK Ural8 vs Lokomotiv Moscow1               
11/03   17h00 FK Ufa6 vs Anzhi Makhachkala15               
11/03   17h00 FK Rostov9 vs Zenit2               

VĐQG Armenia

11/03   17h00 Banants Yerevan3 vs Shirak FC4               

VĐQG Azerbaijan

11/03   20h00 Qarabag FK1 vs Zira FK3               
11/03   20h00 Səbail FK6 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Luxembourg

11/03   21h00 Progrès Niedercorn3 vs US Esch14               
11/03   21h00 RM Hamm Benfica6 vs US Mondorf-les-Bains4               
11/03   21h00 US Hostert7 vs Jeunesse Esch10               
11/03   21h00 Victoria Rosport11 vs Differdange5               
11/03   21h00 RFCU Luxemburg9 vs Union Titus Pétange8               
11/03   21h00 Rodange 9113 vs F91 Dudelange1               
11/03   21h00 CS Fola Esch2 vs UNA Strassen12               

VĐQG Malta

11/03   19h00 Mosta FC9 vs Gzira United4               
11/03   21h00 Valletta FC2 vs Hibernians Paola6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   23h00 Akhisar Bld.9 vs Trabzonspor6               
11/03   23h00 Kayserispor5 vs Kardemir Karabükspor18               
11/03   23h00 Göztepe Izmir8 vs Antalyaspor14               
11/03   23h00 Sivasspor7 vs Kasımpaşa SK10               
11/03   23h00 Alanyaspor15 vs Istanbul Basaksehir2               
11/03   23h00 Osmanlispor FK17 vs Bursaspor12               
11/03   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Fenerbahçe SK3               
11/03   23h00 Besiktas JK4 vs Genclerbirligi13               
11/03   23h00 Galatasaray SK1 vs Konyaspor16               

VĐQG Đan Mạch

11/03   21h00 Odense BK6 vs AGF Aarhus11               
11/03   21h00 AaB Aalborg8 vs Randers FC13               
11/03   21h00 FC Nordsjælland3 vs FC Midtjylland1               
11/03   21h00 AC Horsens4 vs Brøndby IF2               
11/03   21h00 FC København5 vs FC Helsingor14               
11/03   21h00 SønderjyskE9 vs Lyngby BK12               
11/03   21h00 Hobro IK7 vs Silkeborg IF10               

VĐQG Nhật Bản

11/03   14h00 Shonan Bellmare2 vs Nagoya Grampus1               

VĐQG Hàn Quốc

11/03   12h00 Jeonnam Dragons9 vs Pohang Steelers7               
11/03   14h00 FC Seoul5 vs Gangwon FC6               

VĐQG Hồng Kông

11/03   13h30 Yuen Long9 vs Tai Po FC3               
11/03   16h30 Dreams SC8 vs HK Pegasus2               

VĐQG Kuwait

11/03   21h10 Tadamon (KUW)8 vs Kazma SC7               
11/03   23h45 Salmiya SC2 vs Kuwait SC1               

Malay Super League

11/03   15h45 Perak FA7 vs Selangor FA5               
11/03   20h00 Melaka United6 vs PKNP FC12               

VĐQG Thái Lan

11/03   18h00 Chiangrai United12 vs Ratchaburi FC11               
11/03   18h00 Prachuap FC4 vs Muang Thong United5               
11/03   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Sukhothai FC2               
11/03   19h00 Port FC1 vs Ubon UMT United8               

VĐQG Argentina

12/03   02h00 Defensa y Justicia16 vs Belgrano Córdoba11               
12/03   02h00 Patronato Paraná14 vs River Plate19               
12/03   02h00 Talleres Córdoba2 vs Atlético Tucumán12               
12/03   02h00 Godoy Cruz6 vs Arsenal Sarandi28               
12/03   02h00 Chacarita Juniors26 vs Racing Club4               
12/03   02h00 Boca Juniors1 vs CA Tigre24               
12/03   02h00 Gimnasia La Plata20 vs CA Banfield18               
12/03   02h00 Independiente9 vs Argentinos Juniors13               
12/03   02h00 CA Lanús22 vs Estudiantes La Plata7               
12/03   02h00 Newell's Old Boys23 vs San Martín San Juan17               
12/03   02h00 Club Olimpo27 vs Colon Santa Fe10               
12/03   02h00 Unión Santa Fe8 vs Temperley25               
12/03   02h00 CA Huracán5 vs San Lorenzo3               
12/03   02h00 Vélez Sársfield21 vs Rosario Central15               

VĐQG Bolivia

12/03   02h00 CD GuabiráA-7 vs Sport Boys WarnesB-7               
12/03   02h00 Jorge WilstermannA-3 vs BolívarA-1               
12/03   04h15 The StrongestB-3 vs Club AuroraB-5               
12/03   06h30 Universitario SucreA-5 vs Real PotosíA-2               

VĐQG Ecuador

12/03   00h00 Macará11 vs SD Aucas9               
12/03   00h00 Univ Católica Quito1 vs CS Emelec7               
12/03   00h00 Guayaquil City5 vs Delfin SC6               
12/03   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Independiente del Valle3               
12/03   00h00 Barcelona SC8 vs El Nacional Quito10               
12/03   00h00 LDU Quito4 vs Técnico Universitario2               

VĐQG Peru

12/03   03h00 Ayacucho FCA-7 vs UTC CajamarcaA-6               
12/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Sport HuancayoB-6               
12/03   03h00 Sporting CristalA-2 vs UniversitarioA-8               
12/03   03h00 Real GarcilasoB-4 vs BinacionalB-5               
12/03   03h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport BoysB-3               
12/03   03h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-4               
12/03   03h00 Academia CantolaoB-1 vs Unión ComercioB-8               
12/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs Univ San MartínA-1               

VĐQG Mexico

12/03   01h00 UNAM Pumas3 vs Deportivo Toluca9               

VĐQG Costa Rica

12/03   00h00 CS Cartaginés11 vs Guadalupe FC8               
12/03   00h00 AD Carmelita7 vs Saprissa3               
12/03   00h00 Universidad CR9 vs Limón FC10               
12/03   00h00 LD Alajuelense2 vs Pérez Zeledón4               
12/03   00h00 Municipal Liberia12 vs Santos Guápiles5               
12/03   00h00 Municipal Grecia6 vs CS Herediano1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/03   00h00 CF Reus Deportiu14 vs SD Huesca1               
12/03   00h00 Granada CF4 vs Gimnàstic Tarragona17               
12/03   00h00 Córdoba CF20 vs CD Lugo10               
12/03   00h00 Barcelona B16 vs CD Numancia6               
12/03   00h00 Albacete Balompié18 vs CA Osasuna8               
12/03   00h00 UD Almería12 vs Rayo Vallecano2               
12/03   00h00 Cádiz CF3 vs Sevilla Atlético22               
12/03   00h00 Alcorcón15 vs Real Valladolid9               
12/03   00h00 Sporting Gijón7 vs Cultural Leonesa19               
12/03   00h00 CD Tenerife13 vs Real Oviedo5               
12/03   00h00 Real Zaragoza11 vs Lorca FC21               

Hạng 2 Đức

11/03   18h30 SV Darmstadt17 vs Ingolstadt9               
11/03   18h30 Jahn Regensburg5 vs SV Sandhausen6               
11/03   18h30 Union Berlin7 vs Erzgebirge Aue14               
11/03   18h30 Arminia Bielefeld8 vs Nürnberg1               
11/03   18h30 VfL Bochum16 vs Holstein Kiel3               
11/03   18h30 Dynamo Dresden10 vs Heidenheim11               
11/03   18h30 MSV Duisburg4 vs Fortuna Düsseldorf2               
11/03   18h30 Greuther Fürth15 vs Kaiserslautern18               
11/03   18h30 St. Pauli12 vs E. Braunschweig13               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   19h00 Boluspor8 vs Rizespor1               
11/03   19h00 Elazığspor9 vs Gaziantep B.B.5               
11/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Samsunspor14               
11/03   19h00 Denizlispor17 vs Erzurum BB13               
11/03   19h00 Ümraniyespor3 vs Manisaspor16               
11/03   19h00 İstanbulspor AŞ6 vs Ankaragücü2               
11/03   19h00 Giresunspor11 vs Adana Demirspor15               
11/03   19h00 Eskişehirspor12 vs Altınordu SK4               
11/03   19h00 Adanaspor10 vs Balikesirspor7               

Hạng 2 Đan Mạch

11/03   18h45 Nykøbing FC9 vs Vendsyssel FF3               
11/03   18h45 HB Køge5 vs Thisted FC2               
11/03   18h45 FC Fredericia6 vs Esbjerg fB4               
11/03   18h45 Skive IK12 vs Fremad Amager10               
11/03   18h45 Brabrand IF11 vs Viborg FF7               
11/03   18h45 FC Roskilde8 vs Vejle BK1               

Hạng 2 Nhật Bản

11/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Montedio Yamagata11               
11/03   12h00 Tochigi SC  vs Renofa Yamaguchi20               
11/03   12h00 Albirex Niigata  vs Kyoto Sanga12               
11/03   12h00 JEF United Chiba6 vs FC Gifu18               
11/03   12h00 Tokyo Verdy5 vs Matsumoto Yamaga8               
11/03   12h00 Fagiano Okayama13 vs Oita Trinita9               
11/03   12h00 Machida Zelvia16 vs Ventforet Kofu                
11/03   12h00 Kamatamare Sanuki19 vs Mito HollyHock14               
11/03   12h00 Zweigen Kanazawa17 vs Avispa Fukuoka4               
11/03   13h00 Yokohama FC10 vs Ehime FC15               

Hạng 2 Hàn Quốc

11/03   13h00 FC Anyang7 vs Bucheon FC 19954               
11/03   13h00 Seoul E-Land8 vs Busan I'Park2               
11/03   13h00 Ansan Greeners9 vs Daejeon Citizen10               

Liên Đoàn Iceland

11/03   19h00 FH HafnarfjordurD-3 vs UMF GrindavikD-1               
11/03   23h15 KR ReykjavikB-3 vs IR ReykjavikB-6               
12/03   00h00 KA AkureyriB-2 vs BreidablikB-1               

Hạng 3 Italia

11/03   21h00 FC SüdtirolB-14 vs AC RenateB-15               
11/03   21h00 CatanzaroC-18 vs Trapani CalcioC-8               
11/03   21h00 Juve StabiaC-11 vs AkragasC-19               
11/03   21h00 Teramo CalcioB-16 vs SantarcangeloB-12               
11/03   21h00 Siracusa CalcioC-10 vs Casertana FCC-7               
11/03   21h00 Paganese CalcioC-17 vs Rende CalcioC-6               
11/03   21h00 AC CuneoA-12 vs Olbia CalcioA-11               
11/03   21h00 Giana ErminioA-7 vs LivornoA-5               
11/03   21h00 PistoieseA-13 vs PontederaA-10               
11/03   21h00 Fermana FCB-18 vs ReggianaB-1               
11/03   21h00 Racing FondiC-14 vs Fidelis AndriaC-16               
11/03   21h00 AC PisaA-3 vs AlessandriaA-1               
11/03   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs CataniaC-4               
11/03   21h00 AS BisceglieC-13 vs CosenzaC-2               
11/03   21h00 AC MestreB-13 vs PordenoneB-8               
11/03   21h00 Bassano VirtusB-2 vs PadovaB-4               
11/03   21h00 GubbioB-5 vs FeralpiSalòB-3               
11/03   21h00 AlbinoLeffeB-9 vs RavennaB-17               
11/03   21h00 US ArezzoA-14 vs MonzaA-6               
11/03   21h00 Lucchese LibertasA-15 vs GavorranoA-17               
11/03   21h00 AC PratoA-18 vs Pro PiacenzaA-9               
11/03   21h00 RegginaC-15 vs MonopoliC-3               
11/03   21h00 Robur SienaA-8 vs Viterbese CastrenseA-4               
11/03   21h00 TriestinaB-7 vs Vicenza CalcioB-6               
11/03   21h00 US LecceC-1 vs Matera CalcioC-5               

Aus FB West Premier

11/03   16h00 Perth Glory Youth9 vs Joondalup Utd14               
11/03   18h00 Floreat Athena5 vs Balcatta11               

Aus Queensland

11/03   11h00 Sunshine Coast10 vs Redlands Utd8               
11/03   19h30 Cairns FC5 vs Brisbane Strikers13               

Aus South Sup.League

11/03   11h30 West Torrens11 vs Croydon Kings7               
11/03   13h30 Adelaide Utd Youth6 vs Adelaide City10               

Brazil Mineiro

12/03   02h00 Tupi/MG6 vs Democrata-GV/MG12               
12/03   02h00 Villa Nova/MG5 vs América Mineiro/MG2               
12/03   02h00 Caldense/MG10 vs Uberlândia/MG11               
12/03   02h00 URT/MG8 vs Boa Esporte/MG9               
12/03   02h00 Atlético Mineiro/MG7 vs Tombense FC/MG3               
12/03   02h00 Patrocinense/MG4 vs Cruzeiro/MG1               

Brazil Paranaense

12/03   02h00 Londrina/PR8 vs União/PR12               
12/03   02h00 Cianorte/PR5 vs Maringá FC/PR6               
12/03   02h00 Prudentópolis/PR11 vs Toledo CW/PR10               
12/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Foz do Iguaçu/PR2               
12/03   02h00 Paraná/PR9 vs Cascavel/PR4               

Brazil Gaucho

12/03  Hoãn Cruzeiro PoA/RS8 vs Caxias/RS2               
12/03  Hoãn São Luiz/RS6 vs São José PoA/RS5               
12/03  Hoãn SC São Paulo/RS11 vs Brasil Pelotas/RS1               
12/03  Hoãn Avenida/RS7 vs Novo Hamburgo/RS10               
12/03   02h00 Internacional/RS3 vs Grêmio/RS12               
12/03  Hoãn Juventude/RS9 vs Veranópolis/RS4               

Brazil Paulista

12/03   02h00 Botafogo/SPD-3 vs Corinthians/SPA-1               
12/03   02h00 Santo André/SPB-3 vs Novorizontino/SPC-3               
12/03   02h00 Bragantino/SPA-3 vs Sao Caetano/SPB-4               
12/03   02h00 Ituano/SPA-2 vs Palmeiras/SPC-1               
12/03   02h00 Mirassol/SPD-4 vs Linense/SPA-4               
12/03   02h00 São Paulo/SPB-1 vs RB Brasil/SPD-2               
12/03   02h00 Ponte Preta/SPB-2 vs Ferroviária/SPC-4               
12/03   02h00 Santos/SPD-1 vs Sao Bento/SPC-2               

U23 Anh

11/03   19h00 Sunderland U23s1-5 vs Everton FC U23s1-7               
11/03   20h00 Liverpool U23s1-11 vs Man United U23s1-12               

U21 Séc

11/03   19h00 Slovacko Youth17 vs Sigma Olomouc Youth12               
11/03   19h00 Fotbal Trinec Youth20 vs 1. FC Brno Youth15               
11/03   19h00 Karvina Youth10 vs Banik Ostrava Youth11               
11/03   19h00 FK Zlin Youth7 vs Jihlava Youth14               
11/03   21h00 Bohemians 1905 Youth13 vs Slavia Praha Youth5               
11/03   21h00 Liberec Youth9 vs FK Jablonec Youth18               
11/03   21h00 Teplice Youth3 vs Pribram Youth2               
11/03   21h00 Dukla Praha Youth16 vs Hradec Kralove Youth4               
11/03   21h00 C. Budejovice Youth19 vs Mlada Boleslav Youth6