`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/10/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Ireland

22/05   00h30 Limerick FC9 vs Cork City2               
22/05   01h45 Derry City4 vs Bray Wanderers10               
22/05   01h45 Dundalk FC1 vs Waterford United3               

VĐQG Latvia

21/05   22h00 FK Ventspils2 vs FK Jelgava6               
22/05   00h00 Rigas Futbola skola1 vs Riga FC5               

VĐQG Na Uy

22/05   00h00 IK Start16 vs FK Bodo/Glimt14               
22/05   00h00 Stabaek15 vs Odd BK10               
22/05   00h00 Sandefjord12 vs Sarpsborg 088               
22/05   00h00 Tromso IL9 vs Valerenga6               
22/05   00h00 Kristiansund BK11 vs Stromsgodset IF7               
22/05   00h00 FK Haugesund5 vs Rosenborg BK4               
22/05   00h00 Ranheim Fotball3 vs Molde FK2               
22/05   02h00 Lillestrom SK13 vs SK Brann1               

VĐQG Đan Mạch

22/05   00h00 FC Midtjylland2 vs AC Horsens6               
22/05   00h00 FC Nordsjælland3 vs FC København4               
22/05   00h00 Brøndby IF1 vs AaB Aalborg5               

VĐQG Mỹ

22/05   04h00 Atlanta UnitedDong-2 vs New York Red BullsDong-6               
22/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs Los Angeles GalaxyTay-4               

Hạng 2 Thụy Sỹ

22/05   02h00 FC Chiasso8 vs FC Wohlen10               
22/05   02h00 FC Schaffhausen2 vs FC Winterthur9               
22/05   02h00 Servette FC4 vs FC Rapperswil-Jona5               
22/05   02h00 FC Aarau7 vs FC Vaduz3               
22/05   02h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Wil6               

Hạng 2 Áo

21/05   23h30 Hartberg2 vs Austria Lustenau6               
21/05   23h30 SV Ried5 vs Kapfenberg8               
21/05   23h30 FC Liefering4 vs Wiener Neustadt3               
21/05   23h30 Blau Weiss Linz9 vs WSG Wattens7               
21/05   23h30 Wacker Innsbruck1 vs Floridsdorfer AC10               

Hạng 2 Hàn Quốc

21/05   17h30 Ansan Greeners2 vs Seongnam Ilhwa Ch.1               
21/05   17h30 Busan I'Park5 vs Suwon FC7               

Malay Premier League

21/05   19h15 Sarawak FA3 vs Johor Darul Takzim II12               
21/05   19h15 Sabah FA4 vs Kuantan FA10               
21/05   20h00 PDRM FA6 vs UKM FC11               
21/05   20h00 UiTM FC5 vs Felda United1               
21/05   20h00 MISC-MIFA7 vs Penang FA8               
21/05   20h00 FELCRA FC2 vs Terengganu II9               

Hạng 2 Chi Lê

22/05   03h00 CD Magallanes10 vs Rangers Talca5               
22/05   03h00 Barnechea15 vs Puerto Montt13               
22/05   03h00 Deportes Melipilla16 vs Cobresal1               
22/05   03h00 La Serena11 vs San Marcos Arica12               
22/05   03h00 Ñublense4 vs Cobreloa8               

U21 Séc

21/05   16h00 Karvina YouthMSFL-1 vs Sparta Praha YouthCFL-2               
21/05   16h00 FK Zlin YouthMSFL-3 vs Teplice YouthCFL-1               
21/05   18h00 Sigma Olomouc YouthMSFL-7 vs Viktoria Plzen YouthCFL-7               
21/05   20h00 Fotbal Trinec YouthMSFL-8 vs C. Budejovice YouthCFL-11