`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/10/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

25/02   21h05 Manchester United2 vs Chelsea FC4 0 : 1/40.82-0.930 : 1/4-0.790.673.402.093.701-0.950.812 1/40.85-0.97

VĐQG Tây Ban Nha

25/02   18h00 Villarreal CF6 vs Getafe CF9 0 : 1/20.85-0.950 : 1/40.950.933.601.854.501-0.960.822 1/40.910.97
25/02   22h15 Athletic Bilbao14 vs Málaga CF20 0 : 3/40.940.960 : 1/40.78-0.903.651.725.301-0.900.762 1/40.970.91
26/02   00h30 Valencia CF3 vs Real Sociedad12 0 : 3/40.910.990 : 1/4-0.940.824.201.724.501 1/40.980.8830.84-0.96
26/02   02h45 Sevilla FC5 vs Atlético Madrid2 1/4 : 00.970.930 : 0-0.940.823.303.402.251-0.880.742 1/40.930.95

VĐQG Italia

25/02   18h30 FC Crotone17 vs SPAL 190718 0 : 1/40.990.910 : 00.68-0.803.252.313.303/40.74-0.882 1/4-0.960.84
25/02   21h00 Sassuolo Calcio16 vs Lazio4 1/2 : 00.940.961/4 : 00.86-0.983.703.901.931 1/4-0.880.742 3/4-0.990.87
25/02   21h00 Fiorentina11 vs ChievoVerona15 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/2-0.940.824.501.457.801 1/4-0.880.732 3/40.980.90
25/02   21h00 Sampdoria6 vs Udinese Calcio10 0 : 1/2-0.970.870 : 1/4-0.840.723.552.033.7010.84-0.982 1/20.950.93
25/02   21h00 Hellas Verona19 vs Torino FC9 3/4 : 00.940.961/4 : 00.83-0.953.854.801.741 1/4-0.880.742 3/40.950.93
26/02   00h00 Juventus FC2 vs Atalanta Bergamo8 0 : 1-0.950.830 : 1/2-0.840.723.801.595.3010.920.942 1/2-0.900.76
26/02   02h45 AS Roma3 vs AC Milan7 0 : 1/20.920.980 : 1/40.970.913.751.923.9510.77-0.922 1/20.881.00

VĐQG Đức

25/02   21h30 Bayer Leverkusen4 vs Schalke 046 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.940.823.751.904.0510.72-0.862 3/40.940.94BDTV
26/02   00h00 RB Leipzig5 vs 1.FC Köln18 0 : 10.930.970 : 1/2-0.950.834.301.556.0010.73-0.882 3/40.950.93

VĐQG Pháp

25/02   21h00 Girondins Bordeaux8 vs OGC Nice9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.302.083.151-0.960.822 1/40.84-0.98
25/02   23h00 Lyon4 vs AS Saint-Étienne11 0 : 10.83-0.950 : 1/2-0.930.804.401.504.901 1/40.880.9830.82-0.96
26/02   03h00 Paris St. Germain1 vs Olympique Marseille3 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.940.945.901.247.901 1/20.870.993 3/40.880.98

VĐQG Scotland

25/02   20h30 Aberdeen FC3 vs Celtic FC1 3/4 : 00.930.951/4 : 0-0.920.793.704.451.7010.71-0.852 1/20.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

25/02   22h00 Portimonense SC10 vs FC Porto1 1 1/4 : 00.960.921/2 : 00.86-0.984.606.301.381 1/4-0.950.812 3/40.82-0.96
25/02   22h00 GD Chaves6 vs GD Estoril16 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.930.803.301.943.551-0.920.772 1/40.83-0.97
25/02   22h00 Belenenses12 vs CD Feirense17 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.810.693.201.953.603/40.78-0.932 1/4-0.980.84
25/02   22h00 SC Braga4 vs CD Tondela11 0 : 1 1/40.82-0.940 : 1/2-0.880.764.651.337.3010.950.912 3/4-0.990.85
25/02   22h00 Boavista FC7 vs Vitória Setúbal14 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.790.673.102.113.303/40.83-0.9720.83-0.97
25/02   22h00 Marítimo8 vs Vitória Guimarães9 1/4 : 00.77-0.890 : 01.000.883.152.842.313/40.77-0.922 1/40.930.93
25/02   22h00 Paços de Ferreira15 vs SL Benfica2 1 1/4 : 00.940.941/2 : 00.930.954.506.801.3710.80-0.942 3/40.980.88
25/02   22h00 Rio Ave5 vs CD Aves13 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.880.763.302.013.353/40.72-0.862 1/40.82-0.96
25/02   22h00 Sporting Lisboa3 vs Moreirense FC18 0 : 1 3/40.85-0.970 : 3/40.920.965.801.2010.501 1/40.960.903-0.960.82

VĐQG Hà Lan

25/02   17h30 AFC Ajax2 vs ADO Den Haag8 0 : 2 1/40.970.910 : 10.80-0.937.201.1412.001 1/20.80-0.943 1/20.900.96
25/02   19h30 Feyenoord4 vs PSV Eindhoven1 0 : 1/40.940.940 : 00.72-0.843.452.132.901 1/4-0.930.782 3/4-0.930.79
25/02   19h30 Willem II Tilburg14 vs Roda Kerkrade17 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.960.843.551.883.5010.81-0.952 3/4-0.990.85
25/02   21h45 FC Utrecht5 vs FC Twente16 0 : 3/40.950.930 : 1/40.950.933.801.674.201 1/4-0.890.752 3/40.900.96

VĐQG Azerbaijan

25/02   20h00 Qarabag FK1 vs Kapaz PFK7               
25/02   20h00 Inter Baku8 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Luxembourg

25/02   21h00 Progrès Niedercorn3 vs UNA Strassen12               
25/02   21h00 RM Hamm Benfica6 vs Differdange5               
25/02   21h00 US Hostert7 vs US Mondorf-les-Bains4               
25/02   21h00 Victoria Rosport11 vs Union Titus Pétange8               
25/02   21h00 RFCU Luxemburg9 vs CS Fola Esch2               
25/02   21h00 Rodange 9113 vs US Esch14               
25/02   21h00 Jeunesse Esch10 vs F91 Dudelange1               

VĐQG Malta

25/02   19h00 Mosta FC9 vs Hamrun Spartans8               
25/02   21h00 Valletta FC2 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   23h00 Akhisar Bld.12 vs Konyaspor15 0 : 1/4-0.970.850 : 00.72-0.843.252.242.871-0.940.802 1/40.80-0.94
25/02   23h00 Kayserispor5 vs Kasımpaşa SK9 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.252.053.301-0.890.752 1/40.880.98
25/02   23h00 Göztepe Izmir8 vs Sivasspor6 0 : 1/4-0.880.760 : 00.80-0.933.402.292.7110.980.882 1/2-0.990.85
25/02   23h00 Alanyaspor16 vs Trabzonspor7 1/4 : 00.881.000 : 0-0.860.743.602.752.181 1/4-0.890.752 3/40.880.98
25/02   23h00 Osmanlispor FK17 vs Antalyaspor14 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.900.783.501.903.4510.880.982 1/20.880.98
25/02   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Genclerbirligi13 0 : 10.940.940 : 1/2-0.880.764.051.525.0010.77-0.922 3/4-0.970.83
25/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kardemir Karabükspor18 0 : 1 1/2-0.970.850 : 1/20.86-0.984.851.337.101 1/41.000.863-0.940.80
25/02   23h00 Besiktas JK4 vs Fenerbahçe SK3 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.840.723.402.073.1010.900.962 1/20.930.93
25/02   23h00 Galatasaray SK2 vs Bursaspor11 0 : 1 1/21.000.880 : 1/20.80-0.935.001.346.401 1/2-0.880.743 1/40.930.93

VĐQG Wales

25/02   21h30 Prestatyn Town11 vs Newtown AFC8               
26/02   00h15 Carmarthen Town12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Đan Mạch

25/02   21h00 AaB Aalborg8 vs FC Nordsjælland3 0 : 1/4-0.990.870 : 00.900.983.402.262.751 1/4-0.980.843-0.940.80
25/02   21h00 AC Horsens4 vs Randers FC14 0 : 1/40.920.960 : 00.75-0.883.202.163.1010.960.902 1/40.960.90
25/02   21h00 FC København5 vs Odense BK6 0 : 10.881.000 : 1/40.78-0.904.051.475.801 1/4-0.880.732 3/4-0.990.85
25/02   21h00 Lyngby BK12 vs AGF Aarhus11               
25/02   21h00 SønderjyskE9 vs Silkeborg IF10 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.840.723.351.863.8010.920.942 1/20.900.96
25/02   21h00 Hobro IK7 vs FC Midtjylland1 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.970.854.054.701.561 1/4-0.880.742 3/40.930.93
25/02   21h00 Brøndby IF2 vs FC Helsingor13 0 : 2 1/40.990.890 : 1-0.900.787.301.1115.501 1/2-0.930.783 1/40.920.94

VĐQG Australia

25/02   15h00 Sydney FC1 vs WS Wanderers6 0 : 10.900.980 : 1/2-0.890.774.101.544.801 1/4-0.980.8430.980.88

VĐQG Nhật Bản

25/02   11h00 Shimizu S-Pulse14 vs Kashima Antlers2 3/4 : 00.84-0.961/4 : 00.85-0.973.554.651.8010.890.972 1/20.83-0.97
25/02   11h00 Vegalta Sendai12 vs Kashiwa Reysol4 1/4 : 00.980.900 : 0-0.780.663.453.302.173/40.73-0.882 1/2-0.990.85
25/02   13h30 Jubilo Iwata6 vs Kawasaki Frontale1 1/2 : 00.900.981/4 : 00.74-0.863.603.801.9510.940.922 1/20.970.89
25/02   14h00 Cerezo Osaka3 vs Yokohama F Marinos5 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.780.653.501.884.253/40.79-0.932 1/40.890.97

VĐQG Hồng Kông

25/02   13h30 Tai Po FC3 vs Lee Man FC5               
25/02   16h30 Yuen Long9 vs HK Rangers10               

Malay Super League

25/02   15h45 PKNP FC11 vs Kuala Lumpur FA10               

VĐQG Oman

25/02   20h25 Muscat Club7 vs Sohar Club8               
25/02   20h35 Al Nahda (OMA)5 vs Saham Club10               
25/02   20h35 Al Salam11 vs Fanja Club6               
25/02   20h50 Mirbat SC14 vs Al Oruba SC4               
25/02   23h50 Nasr Salalah3 vs Al Mudhaibhi13               

VĐQG Qatar

25/02   20h50 Al Sadd SC2 vs Ahli Doha7               
25/02   23h00 Qatar SC8 vs Rayyan SC3               

VĐQG Thái Lan

25/02   18h00 Chainat FC15 vs Buriram United3               
25/02   18h00 Bangkok United7 vs Suphanburi FC5               
25/02   19h00 Chiangrai United13 vs Police Tero FC16               
25/02   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Ubon UMT United6               

VĐQG Argentina

26/02   02h00 Defensa y Justicia16 vs Patronato Paraná14               
26/02   02h00 Talleres Córdoba2 vs Argentinos Juniors13               
26/02   02h00 Godoy Cruz4 vs Racing Club9               
26/02   02h00 Chacarita Juniors26 vs Belgrano Córdoba11               
26/02   02h00 Boca Juniors1 vs San Martín San Juan17               
26/02   02h00 Gimnasia La Plata20 vs San Lorenzo3               
26/02   02h00 Independiente7 vs CA Banfield18               
26/02   02h00 CA Lanús22 vs Rosario Central15               
26/02   02h00 Atlético Tucumán12 vs CA Tigre24               
26/02   02h00 Newell's Old Boys23 vs Temperley25               
26/02   02h00 Club Olimpo27 vs Arsenal Sarandi28               
26/02   02h00 Unión Santa Fe6 vs Colon Santa Fe8               
26/02   02h00 CA Huracán10 vs Estudiantes La Plata5               
26/02   02h00 Vélez Sársfield21 vs River Plate19               

VĐQG Bolivia

26/02   02h00 CD San JoséB-4 vs BloomingB-1               
26/02   02h00 Club AuroraB-5 vs Jorge WilstermannA-3               
26/02   04h15 Club DestroyersA-6 vs BolívarA-1               

VĐQG Chi Lê

25/02   22h00 Antofagasta8 vs Deportes Iquique11               
26/02   04h00 Deportes Temuco13 vs Univ de Chile2               
26/02   06h30 Audax Italiano15 vs Everton Viña del Mar12               

VĐQG Colombia

26/02   03h30 Patriotas FC9 vs Alianza Petrolera6               
26/02   03h30 Rionegro Águilas11 vs Independiente Medellín1               
26/02   03h30 Deportes Tolima13 vs Atlético Bucaramanga17               
26/02   03h30 Leones FC18 vs Deportivo Pasto14               
26/02   03h30 Deportivo Cali12 vs Millonarios10               
26/02   03h30 Junior Barranquilla15 vs Boyacá Chicó19               
26/02   03h30 Once Caldas2 vs Atlético Huila8               
26/02   03h30 Ind. Santa Fe20 vs Jaguares de Córdoba5               
26/02   03h30 La Equidad16 vs Envigado FC4               
26/02   03h30 Atlético Nacional7 vs América de Cali3               

VĐQG Ecuador

26/02   00h00 Univ Católica Quito2 vs LDU Quito8               
26/02   05h00 Barcelona SC1 vs Independiente del Valle7               

VĐQG Peru

26/02   03h00 Unión ComercioB-8 vs Deportivo MunicipalB-7               
26/02   03h00 Ayacucho FCA-8 vs Sport RosarioA-3               
26/02   03h00 FBC MelgarB-1 vs BinacionalB-5               
26/02   03h00 Sporting CristalA-2 vs Comerciantes UnidosA-4               
26/02   03h00 UniversitarioA-7 vs Alianza LimaA-5               
26/02   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Univ San MartínA-1               
26/02   03h00 Academia CantolaoB-2 vs Real GarcilasoB-4               
26/02   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Sport BoysB-3               

VĐQG Venezuela

26/02   03h00 Monagas SC11 vs Deportivo Tachira14               
26/02   03h00 Estudiantes FC16 vs Mineros Guyana7               
26/02   03h00 Portuguesa FC1 vs Metropolitanos17               
26/02   03h00 Atlético Venezuela5 vs Aragua FC18               
26/02   03h00 Carabobo FC3 vs Zulia FC8               
26/02   03h00 Estudiantes Caracas13 vs Zamora FC2               
26/02   03h00 Trujillanos FC12 vs Anzoátegui15               
26/02   03h00 Deportivo Lara4 vs Deportivo La Guaira6               
26/02   03h00 Caracas FC9 vs Puerto Cabello10               

VĐQG Mexico

26/02   01h00 UNAM Pumas3 vs Guadalajara Chivas16               
26/02   03h00 Lobos de la BUAP17 vs TR Veracruz14               
26/02   03h00 Querétaro FC13 vs Deportivo Toluca9               
26/02   07h00 Santos Laguna2 vs Cruz Azul15               

VĐQG Costa Rica

26/02   00h00 AD Carmelita7 vs CS Herediano1               
26/02   00h00 Santos Guápiles5 vs Saprissa3               
26/02   00h00 Limón FC10 vs LD Alajuelense2               
26/02   00h00 Universidad CR9 vs CS Cartaginés11               
26/02   00h00 Municipal Liberia12 vs Pérez Zeledón4               
26/02   00h00 Municipal Grecia6 vs Guadalupe FC8               

VĐQG Ai Cập

25/02   22h00 Masr lel Maqassah13 vs Wadi Degla SC16               

VĐQG Nam Phi

25/02   20h30 Chippa United11 vs Orlando Pirates2               
25/02   20h30 Baroka FC7 vs Polokwane City13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Sevilla Atlético22 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.880.763.101.854.203/40.900.9620.980.88
26/02   00h00 Rayo Vallecano2 vs SD Huesca1 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.860.743.352.003.301-0.940.802 1/2-0.990.85
26/02   00h00 Granada CF4 vs Alcorcón14 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.920.963.251.794.253/40.79-0.932 1/4-0.950.81
26/02   00h00 Córdoba CF20 vs Real Valladolid8 1/4 : 00.83-0.950 : 00.930.953.502.702.2510.950.912 1/20.83-0.97
26/02   00h00 Barcelona B16 vs Gimnàstic Tarragona18 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.890.773.201.903.801-0.880.742 1/40.83-0.97
26/02   00h00 Albacete Balompié15 vs CD Numancia6 0 : 1/4-0.900.780 : 00.71-0.832.992.382.893/40.83-0.972-0.940.80
26/02   00h00 UD Almería17 vs Cultural Leonesa19 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.830.703.302.083.151-0.900.762 1/2-0.960.82
26/02   00h00 Cádiz CF3 vs Lorca FC21 0 : 1-0.880.760 : 1/40.75-0.883.601.575.303/40.72-0.862 1/4-0.960.82
26/02   00h00 Sporting Gijón10 vs CA Osasuna7 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.810.693.101.973.703/40.77-0.9220.82-0.96
26/02   00h00 CD Tenerife12 vs CD Lugo9 0 : 3/4-0.950.830 : 1/4-0.940.823.301.784.253/40.80-0.942 1/4-0.970.83
26/02   00h00 Real Zaragoza11 vs Real Oviedo5 0 : 1/40.910.970 : 00.75-0.883.102.183.153/40.83-0.9720.80-0.94

Hạng 2 Đức

25/02   18h30 SV Darmstadt17 vs Heidenheim9 0 : 1/4-0.990.870 : 00.74-0.863.402.292.8510.980.882 1/2-0.970.83
25/02   18h30 Jahn Regensburg8 vs Fortuna Düsseldorf2 0 : 1/40.890.990 : 00.75-0.883.502.113.1010.920.942 1/20.920.94
25/02   18h30 Union Berlin10 vs SV Sandhausen4 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.401.913.753/40.71-0.852 1/40.930.93
25/02   18h30 Erzgebirge Aue15 vs Kaiserslautern18 0 : 1/40.920.960 : 00.67-0.793.252.173.203/40.80-0.9420.80-0.94
25/02   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Dynamo Dresden13 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.850.733.552.003.3510.900.962 1/20.900.96
25/02   18h30 VfL Bochum14 vs Nürnberg1 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.402.412.671-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   18h30 MSV Duisburg6 vs Ingolstadt7 1/4 : 00.920.960 : 0-0.840.723.452.872.261-0.980.842 1/20.980.88
25/02   18h30 Greuther Fürth16 vs E. Braunschweig12 0 : 1/4-0.930.800 : 00.80-0.933.202.382.893/40.78-0.932 1/4-0.930.78
25/02   18h30 St. Pauli11 vs Holstein Kiel3 0 : 0-0.940.820 : 0-0.930.803.502.742.3310.940.922 1/20.930.93

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/02   22h00 SL Benfica B10 vs CD Cova Piedade14               
25/02   22h00 Sporting Lisboa B15 vs Académica Coimbra2               
25/02   22h00 Vitória Guimarães B9 vs Académico Viseu6               
25/02   22h00 Nacional Madeira8 vs FC Porto B1               
25/02   22h00 FC Famalicão12 vs Sporting Covilha11               
25/02   22h00 UD Oliveirense16 vs Sporting Braga B19               
25/02   22h00 FC Arouca3 vs Varzim SC13               
25/02   22h00 CD Santa Clara4 vs Gil Vicente18               
25/02   22h00 Leixões SC7 vs União da Madeira17               
25/02   22h00 FC Penafiel5 vs Real SC20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   19h00 Adana Demirspor15 vs İstanbulspor AŞ6               
25/02   19h00 Ankaragücü3 vs Gaziantepspor18               
25/02   19h00 Rizespor1 vs Elazığspor9               
25/02   19h00 Balikesirspor8 vs Samsunspor14               
25/02   19h00 Altınordu SK4 vs Boluspor7               
25/02   19h00 Ümraniyespor2 vs Giresunspor10               
25/02   19h00 Erzurum BB13 vs Adanaspor12               
25/02   19h00 Manisaspor16 vs Eskişehirspor11               
25/02   19h00 Gaziantep B.B.5 vs Denizlispor17               

Hạng 2 Nhật Bản

25/02   11h00 Avispa Fukuoka4 vs FC Gifu18 0 : 3/40.970.910 : 1/4-0.930.803.651.735.003/40.80-0.942 1/2-0.920.77
25/02   12h00 Yokohama FC10 vs Matsumoto Yamaga8 0 : 1/4-0.960.840 : 00.70-0.833.102.323.353/40.861.002 1/4-0.880.73
25/02   12h00 Tochigi SC  vs Oita Trinita9 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.900.783.153.002.503/40.861.002 1/4-0.940.80
25/02   12h00 Ehime FC15 vs Zweigen Kanazawa17 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.252.323.203/40.83-0.972 1/2-0.830.69
25/02   12h00 Tokushima Vortis7 vs Fagiano Okayama13 0 : 1/40.67-0.790 : 1/4-0.750.633.201.954.403/40.861.002 1/4-0.880.73
25/02   12h00 Mito HollyHock14 vs Montedio Yamagata11 0 : 1/4-0.800.680 : 00.63-0.753.052.642.923/40.82-0.962 1/4-0.840.70
25/02   12h00 Tokyo Verdy5 vs JEF United Chiba6 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.302.313.153/40.80-0.942 1/2-0.880.74
25/02   12h00 Kamatamare Sanuki19 vs Albirex Niigata  1/2 : 00.970.911/4 : 00.79-0.923.304.401.913/40.82-0.962 1/4-0.960.82
25/02   13h00 Kyoto Sanga12 vs Machida Zelvia16 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.800.683.202.093.853/40.880.982 1/4-0.880.73
25/02   13h30 Renofa Yamaguchi20 vs Roasso Kumamoto21 0 : 1/40.881.000 : 00.65-0.783.302.203.403/40.80-0.942 1/4-0.940.80
25/02   14h00 Omiya Ardija  vs Ventforet Kofu  0 : 1/41.000.880 : 00.70-0.833.052.353.353/40.80-0.942 1/4-0.810.67

Liên Đoàn Iceland

25/02   23h00 HaukarC-2 vs Vikingur OlafsvikC-5               
25/02   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs Keflavik IFC-4               
26/02   01h15 IR ReykjavikB-6 vs Trottur ReykjavikB-5               

Cúp Thụy Điển

25/02   21h00 Varbergs BoIS  vs Sirius IK                
25/02   21h00 Gefle IF  vs Malmö FF                
25/02   21h00 Norrby IF  vs BK Häcken                
25/02   21h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                
25/02   23h00 Kalmar FF  vs Trelleborgs FF                
25/02   23h00 Hammarby IF  vs GAIS                
25/02   23h00 Jönköpings Södra  vs Degerfors IF                
25/02   23h00 Vasalunds IF  vs IF Elfsborg                

Hạng 3 Italia

25/02   21h00 AC RenateB-12 vs FanoB-14               
25/02   21h00 MonzaA-6 vs Viterbese CastrenseA-4               
25/02   21h00 FC SüdtirolB-13 vs PadovaB-4               
25/02   21h00 CatanzaroC-18 vs Rende CalcioC-6               
25/02   21h00 Teramo CalcioB-16 vs Bassano VirtusB-2               
25/02   21h00 Siracusa CalcioC-10 vs MonopoliC-3               
25/02   21h00 Paganese CalcioC-17 vs Fidelis AndriaC-16               
25/02   21h00 AC CuneoA-12 vs Pro PiacenzaA-9               
25/02   21h00 SantarcangeloB-11 vs SambenedetteseB-9               
25/02   21h00 Casertana FCC-7 vs CosenzaC-2               
25/02   21h00 PistoieseA-13 vs Giana ErminioA-7               
25/02   21h00 Fermana FCB-18 vs TriestinaB-10               
25/02   21h00 Racing FondiC-14 vs Matera CalcioC-5               
25/02   21h00 AC PisaA-3 vs Lucchese LibertasA-15               
25/02   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs Virtus FrancavillaC-12               
25/02   21h00 AS BisceglieC-13 vs AkragasC-19               
25/02   21h00 AC MestreB-15 vs FeralpiSalòB-3               
25/02   21h00 US ArezzoA-14 vs LivornoA-5               
25/02   21h00 Vicenza CalcioB-5 vs ReggianaB-1               
25/02   21h00 Piacenza CalcioA-16 vs PontederaA-10               
25/02   21h00 AC PratoA-18 vs AlessandriaA-1               
25/02   21h00 RavennaB-17 vs PordenoneB-7               
25/02   21h00 RegginaC-15 vs Trapani CalcioC-8               
25/02   21h00 Robur SienaA-8 vs Olbia CalcioA-11               
25/02   21h00 US LecceC-1 vs Juve StabiaC-11               

Aus Queensland

25/02   11h00 Sunshine Coast9 vs Brisbane Roar Youth8               

Aus South Sup.League

25/02   11h30 West Torrens12 vs N.E. MetroStars7               
25/02   13h30 Adelaide Utd Youth4 vs Adelaide Comets1               
25/02   13h30 SA Panthers9 vs Croydon Kings6               

Brazil Mineiro

25/02   20h00 Democrata-GV/MG12 vs Uberlândia/MG11               
26/02   02h00 Caldense/MG10 vs URT/MG8               
26/02   02h00 Patrocinense/MG4 vs Villa Nova/MG5               
26/02   02h00 Cruzeiro/MG1 vs Boa Esporte/MG9               

Brazil Gaucho

26/02   02h00 São José PoA/RS5 vs SC São Paulo/RS11               
26/02   02h00 Avenida/RS7 vs Veranópolis/RS4               
26/02   02h00 Caxias/RS2 vs Brasil Pelotas/RS1               
26/02   02h00 Grêmio/RS12 vs Novo Hamburgo/RS10               
26/02   02h00 Internacional/RS3 vs São Luiz/RS6               
26/02   02h00 Juventude/RS9 vs Cruzeiro PoA/RS8               

Brazil Paulista

26/02   02h00 Botafogo/SPD-3 vs Linense/SPA-4               
26/02   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Novorizontino/SPC-3               
26/02   02h00 Ituano/SPA-3 vs RB Brasil/SPD-2               
26/02   02h00 Mirassol/SPD-4 vs Ponte Preta/SPB-2               
26/02   02h00 Corinthians/SPA-1 vs Palmeiras/SPC-1               
26/02   02h00 São Paulo/SPB-1 vs Ferroviária/SPC-4               
26/02   02h00 Santos/SPD-1 vs Santo André/SPB-3               
26/02   02h00 Sao Caetano/SPB-4 vs Sao Bento/SPC-2               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/02   19h30 Viktoria Berlin  vs Lokomotive Leipzig                
25/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Babelsberg                
25/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Meuselwitz                
25/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Berlin AK 07                
25/02   19h30 Luckenwalde  vs Union Fürstenwalde                
25/02   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs VfB Auerbach                
25/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Hertha BSC II                
25/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs Berliner FC Dynamo                
25/02   19h30 Energie Cottbus  vs Germania Halberstadt                

U21 Séc

25/02   19h00 1. FC Brno Youth15 vs Sigma Olomouc Youth12               
25/02   19h00 Slovacko Youth17 vs FK Zlin Youth7               
25/02   19h00 Fotbal Trinec Youth20 vs Banik Ostrava Youth11               
25/02   19h00 Karvina Youth10 vs Jihlava Youth14               
25/02   21h00 Bohemians 1905 Youth13 vs FK Jablonec Youth18               
25/02   21h00 Liberec Youth9 vs C. Budejovice Youth19               
25/02   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Pribram Youth2               
25/02   21h00 Teplice Youth3 vs Slavia Praha Youth5               
25/02   21h00 Dukla Praha Youth16 vs Viktoria Plzen Youth8