`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Bắc Ai Len

11/11   21h00 Cliftonville Belfast6 vs Ballinamallard Utd12               
11/11   21h00 Glentoran Belfast4 vs Glenavon2               
11/11   21h00 Coleraine FC1 vs Ards FC9               
11/11   21h00 Dungannon Swifts7 vs Crusaders Belfast5               
11/11   21h00 Carrick Rangers10 vs Warrenpoint Town11               
11/11   21h00 Ballymena United8 vs Linfield Belfast3               

VĐQG Wales

11/11   20h30 Prestatyn Town8 vs Cardiff Met3               
11/11   20h30 Barry Town United9 vs Llandudno6               
11/11   20h30 Carmarthen Town12 vs Newtown AFC10               

VĐQG Australia

11/11   12h35 Adelaide United4 vs Newcastle Jets5               
11/11   14h50 Melbourne Victory8 vs Brisbane Roar10               

VĐQG Indonesia

11/11   16h00 Barito Putera  vs Persela Lamongan                
11/11   19h30 Persiba Balikpapan  vs Mitra Kukar                
11/11   19h30 Persib Bandung  vs Perseru Serui                

VĐQG New Zealand

12/11   07h00 Team Wellington2 vs Tasman United8               
12/11   07h00 Auckland City1 vs Hamilton Wanderers9               
12/11   07h00 Eastern Suburbs (NZL)4 vs Hawke's Bay Utd5               
12/11   09h35 Waitakere United3 vs Southern United10               

VĐQG Thái Lan

11/11   18h00 Pattaya United8 vs Sukhothai FC15               
11/11   18h00 Siam Navy14 vs Suphanburi FC11               
11/11   18h00 Port FC9 vs Sisaket FC16               
11/11   18h00 Thai Honda FC17 vs Ratchaburi FC6               
11/11   18h00 Ubon UMT United10 vs Samut Songkhram18               

VĐQG Brazil

12/11   02h00 Bahia/BA12 vs Atlético Mineiro/MG11               
12/11   02h00 Atlético/GO20 vs Sport Recife/PE13               
12/11   02h00 Chapecoense/SC14 vs Santos/SP4               
12/11   02h00 Botafogo/RJ7 vs Atlético/PR10               
12/11   02h00 Corinthians/SP1 vs Avai FC/SC19               
12/11   02h00 Cruzeiro/MG5 vs Fluminense/RJ9               
12/11   02h00 Coritiba/PR18 vs Ponte Preta/SP17               
12/11   02h00 Grêmio/RS2 vs Vitória/BA16               
12/11   02h00 Palmeiras/SP3 vs CR Flamengo/RJ6               
12/11   02h00 Vasco da Gama/RJ8 vs São Paulo/SP15               

VĐQG Bolivia

12/11   02h00 Petrolero Yacuiba7 vs The Strongest3               

VĐQG Peru

11/11   23h30 Real Garcilaso2 vs Sport Huancayo10               
12/11   02h00 FBC Melgar6 vs Juan Aurich14               
12/11   04h45 Sport Rosario9 vs Unión Comercio13               

VLWC Play Off

11/11   23h00 Sweden  vs Italy                

Hạng Nhất Scotland

11/11   21h00 St. Mirren1 vs Livingston FC3               
11/11   21h00 Dumbarton FC7 vs Queen of the South5               
11/11   21h00 Dunfermline2 vs Greenock Morton6               
11/11   21h00 Dundee United4 vs Falkirk FC9               
11/11   21h00 Inverness CT8 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

11/11   22h00 Podbeskidzie7 vs Stal Mielec5               
11/11   22h00 Olimpia Grudziadz12 vs Odra Opole3               
11/11   22h00 Miedz Legnica2 vs Puszcza Niepolomice11               
11/11   22h00 GKS Tychy14 vs Zaglebie Sosnowiec17               
11/11   22h00 Gornik Leczna9 vs GKS Katowice16               
11/11   22h00 Stomil Olsztyn13 vs Chrobry Glogow4               
11/11   22h00 Bytovia10 vs Chojniczanka1               
11/11   22h00 Pogoń Siedlce8 vs Rakow Czestochowa6               
11/11   22h00 Ruch Chorzow18 vs Wigry Suwalki15               

Hạng 2 Nhật Bản

11/11   17h00 Yokohama FC9 vs Fagiano Okayama13               
11/11   17h00 Nagoya Grampus4 vs JEF United Chiba10               
11/11   17h00 Avispa Fukuoka2 vs Kamatamare Sanuki20               
11/11   17h00 Ehime FC16 vs Thespakusatsu Gunma22               
11/11   17h00 Kyoto Sanga14 vs Tokyo Verdy5               
11/11   17h00 Tokushima Vortis7 vs Oita Trinita8               
11/11   17h00 Mito HollyHock11 vs Montedio Yamagata12               
11/11   17h00 Roasso Kumamoto19 vs Zweigen Kanazawa18               
11/11   17h00 FC Gifu17 vs Shonan Bellmare1               
11/11   17h00 Machida Zelvia15 vs Renofa Yamaguchi21               

Hạng 2 Argentina

12/11   01h00 Brown de Adrogué1 vs Independiente Rivadavia13               
12/11   01h00 CS Estudiantes (SL)8 vs Gimnasia Jujuy9               
12/11   01h00 Club Almagro3 vs Boca Unidos10               
12/11   01h00 Agropecuario AAC2 vs Mitre SdE7               
12/11   01h00 Deportivo Riestra11 vs Los Andes20               

Hạng 2 Brazil

12/11   02h00 Boa Esporte/MG11 vs Santa Cruz/PE18               
12/11   02h00 Nautico/PE19 vs Londrina/PR7               
12/11   02h00 ABC Natal/RN20 vs Criciúma/SC9               
12/11   02h00 Figueirense/SC16 vs América Mineiro/MG2               
12/11   02h00 Guarani/SP14 vs CRB/AL15               
12/11   02h00 Goiás/GO10 vs Ceará SC/CE3               
12/11   02h00 Internacional/RS1 vs Vila Nova/GO5               
12/11   02h00 Juventude/RS8 vs Oeste/SP6               
12/11   02h00 Paysandu/PA13 vs Brasil Pelotas/RS12               
12/11   02h00 Paraná/PR4 vs Luverdense/MT17               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

11/11   21h00 Vitória GuimarãesC-2 vs UD OliveirenseC-4               
11/11   22h00 Moreirense FCC-3 vs CD FeirenseC-1               

Cúp Slovenia

11/11   22h15 Olimpija Ljubljana  vs NK Maribor                

Hạng 3 Nhật Bản

11/11   11h00 Nagano Parceiro6 vs Azul Claro Numazu2               
11/11   11h00 Yokohama S&CC13 vs Gamba Osaka (R)17               
11/11   11h00 Grulla Morioka15 vs SC Sagamihara12               
11/11   11h00 FC Tokyo (R)10 vs Fujieda MYFC9               
11/11   11h00 Fukushima Utd11 vs Kagoshima United5               
11/11   11h00 Gainare Tottori16 vs Giravanz Kitakyushu8               
11/11   11h00 Blaublitz Akita3 vs Cerezo Osaka (R)14               
11/11   11h00 FC Ryukyu7 vs Tochigi SC1               

League Two

11/11   21h00 Swindon Town7 vs Chesterfield24               
11/11   21h00 Carlisle Utd16 vs Yeovil Town18               
11/11   21h00 Morecambe FC22 vs Wycombe5               
11/11   21h00 Newport County6 vs Port Vale21               
11/11   21h00 Cambridge Utd11 vs Accrington Stanley3               
11/11   21h00 Crawley Town19 vs Forest Green23               
11/11   21h00 Crewe Alexandra17 vs Lincoln City10               
11/11   21h00 Exeter City4 vs Grimsby Town12               
11/11   21h00 Barnet20 vs Colchester Utd15               
11/11   21h00 Cheltenham14 vs Luton Town1               
11/11   21h00 Coventry City8 vs Mansfield13               
11/11   21h00 Stevenage FC9 vs Notts County2               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

11/11   19h00 1.FC Köln II  vs Wuppertal                
11/11   19h00 Bonner SC  vs Borussia Dortmund II                

Vòng loại U19 Châu Âu

11/11   17h59 Greece U1910-2 vs Gibraltar U1910-1               
11/11   17h59 Bulgaria U198-2 vs Faroe Islands U198-4               
11/11   17h59 Switzerland U195-4 vs Liechtenstein U195-2               
11/11   17h59 Belgium U195-1 vs Macedonia FYR U195-3               
11/11   17h59 Georgia U1911-3 vs Andorra U1911-1               
11/11   17h59 Russia U1910-3 vs Romania U1910-4               
11/11   17h59 France U1911-4 vs Bosnia-Herzeg U1911-2               
11/11   17h59 Denmark U191-4 vs San Marino U191-3               
11/11   17h59 Scotland U193-3 vs Armenia U193-1               
11/11   17h59 Czech Rep U193-4 vs Luxembourg U193-2               
11/11   17h59 Croatia U191-1 vs Latvia U191-2               
11/11   17h59 England U198-1 vs Iceland U198-3               

Vòng loại U21 Châu Âu

11/11   17h59 Czech Rep U211-5 vs San Marino U211-6               

U19 Séc

11/11   17h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
11/11   17h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
11/11   17h00 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
11/11   17h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
11/11   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Ceske Budejovice U19                
11/11   17h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK OKD Karviná U19                
11/11   17h00 FK Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
11/11   17h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
11/11   17h00 Pribram U19  vs Opava U19