`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 02/01/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

27/04   02h05 ArsenalH-1 vs Atlético MadridA-5 0 : 00.82-0.930 : 00.82-0.943.252.532.951-0.890.752 1/40.87-0.99K+PM
27/04   02h05 Olympique MarseilleI-2 vs RB SalzburgI-1 0 : 3/40.87-0.970 : 1/41.000.884.001.665.2010.75-0.892 3/40.82-0.94K+PC

Copa Libertadores

27/04   03h59 CA PeñarolC-2 vs LibertadC-1 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.930.803.101.814.403/40.880.982-0.950.81
27/04   03h59 Junior BarranquillaH-3 vs Alianza LimaH-4 0 : 1 3/40.940.940 : 3/40.920.965.701.1912.001 1/4-0.930.782 3/4-0.990.85
27/04   03h59 Cruzeiro/MGE-3 vs Univ de ChileE-2 0 : 1 1/40.990.890 : 1/2-0.970.854.251.377.2011.000.862 1/2-0.940.80
27/04   03h59 River PlateD-2 vs CS EmelecD-4 0 : 1 1/40.80-0.930 : 1/20.881.004.701.318.1010.84-0.982 1/20.970.89
27/04   03h59 Vasco da Gama/RJE-4 vs Racing ClubE-1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.960.843.152.882.293/40.72-0.862 1/4-0.940.80

VĐQG Georgia

26/04   18h00 Lokomotivi Tbilisi10 vs Dila Gori4               
26/04   20h00 FC Samtredia9 vs FC Rustavi3               

VĐQG Romania

26/04   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Astra Giurgiu5 0 : 00.80-0.930 : 00.82-0.943.002.422.813/40.880.9820.861.00

VĐQG Serbia

26/04   23h00 FK Partizan2 vs Radnicki Nis4               

VĐQG Arập Xeut

26/04   23h25 Ohud Medina14 vs Al Ta'i                

VĐQG Jordan

26/04   19h00 That Ras7 vs Ramtha Club4               
26/04   22h30 Shabab Al Urdun5 vs Manshia Bani Hassan11               

VĐQG Uzbekistan

26/04   20h30 FC AGMK9 vs Nasaf Qarshi4               
26/04   22h30 FC Bunyodkor3 vs Lokomotiv Tashkent8               

VĐQG Colombia

27/04   06h00 La Equidad17 vs Ind. Santa Fe10               
27/04   08h00 América de Cali18 vs Alianza Petrolera16               

VĐQG Ai Cập

26/04   20h45 Alassiouty Sport9 vs Tala'ea Al Jaish Cairo14               
27/04   01h00 Ahly Cairo1 vs Zamalek SC3               

Hạng 2 Israel

26/04   23h30 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
26/04   23h30 Hapoel Katamon3 vs Hapoel Tel Aviv1               
26/04   23h30 Hapoel Hadera2 vs Ahi Nazareth10               

Malay Premier League

26/04   20h00 Felda United1 vs Sarawak FA3               

Hạng 2 Mexico

27/04   08h30 Cafetaleros Tapachula8 vs Leones Negros3               

Cúp Đan Mạch

26/04   23h30 Brøndby IF  vs FC Midtjylland  0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.940.823.401.923.5010.75-0.892 3/40.930.93

Cúp Colombia

27/04   07h45 Cúcuta Deportivo4 vs Real Cartagena10               

Siêu Cúp Na Uy

26/04   23h30 Lillestrom SK  vs Rosenborg BK                

U21 Ukraine

26/04   18h00 Mariupol Youth4 vs Shakhtar D. Youth2