`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/12/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Arập Xeut

26/10   22h00 Al Baten3 vs Al Raed Club14               
26/10   23h50 Al Faisaly (KSA)5 vs Al Ahli Jeddah1               
26/10   23h50 Al Nassr Riyadh4 vs Al Hilal Riyadh2               

VĐQG Iran

26/10   17h30 Persepolis FC3 vs Esteghlal Tehran12               

VĐQG Kuwait

26/10   21h45 Al Nasr (KUW)6 vs Salmiya SC3               
27/10   00h05 Tadamon (KUW)8 vs Al Arabi Kuwait7               

VĐQG Oman

26/10   20h00 Sohar Club9 vs Oman Club14               
26/10   20h15 Dhofar Salalah8 vs Saham Club5               
26/10   21h00 Fanja Club12 vs Al Mudhaibhi13               
26/10   21h00 Muscat Club11 vs Al Nahda (OMA)6               
26/10   22h30 Al Oruba SC4 vs Al Shabab (Oman)2               
26/10   23h00 Al Salam10 vs Al Suwaiq1               
26/10   23h15 Mirbat SC7 vs Nasr Salalah3               

VĐQG Qatar

26/10   23h30 Markhiya SC6 vs Kharaitiyat8               

VĐQG UAE

26/10   19h55 Hatta Club11 vs Jazira Abu Dhabi8               
26/10   22h45 Wasl Dubai3 vs Dubba Al Fujairah6               

VĐQG Uzbekistan

26/10   18h00 Lokomotiv Tashkent1 vs Qo‘qon FK6               
26/10   18h00 Metallurg Bekabad10 vs Olmaliq FK9               
26/10   18h00 Navbahor7 vs Buxoro FK5               
26/10   18h00 Dinamo Samarkand13 vs Obod Tashkent16               
26/10   18h00 Mash'al Mubarek8 vs Nasaf Qarshi2               
26/10   18h00 Neftchi Fergana15 vs Qyzylqum12               
26/10   18h00 Shurtan Guzar14 vs Sogdiana Jizzakh11               
26/10   18h00 Pakhtakor3 vs FC Bunyodkor4               

VĐQG Peru

27/10   01h15 Alianza Atlético16 vs Real Garcilaso3               
27/10   03h30 Sport Huancayo9 vs Alianza Lima1               

Hạng 3 Pháp

27/10   00h00 Pau FC13 vs Les Herbiers VF10               

Vòng loại U17 Châu Âu

26/10   17h59 Austria U1710-4 vs Lithuania U1710-1               
26/10   17h59 N. Ireland U171-1 vs Switzerland U171-4               
26/10   17h59 Belgium U171-2 vs Malta U171-3               
26/10   17h59 Romania U1710-3 vs Luxembourg U1710-2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/10   17h59 Italy (W) U1732 vs Slovenia (W) U1735               
26/10   17h59 Finland (W) U1734 vs Malta (W) U1733