`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/11/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

27/09   01h45 Spartak MoscowE-4 vs Liverpool FCE-1 3/4 : 00.940.941/4 : 00.85-0.973.954.401.7510.82-0.962 3/4-0.960.82
27/09   01h45 Besiktas JKG-1 vs RB LeipzigG-2 1/4 : 00.930.950 : 0-0.840.723.603.202.1610.78-0.932 3/40.980.88
27/09   01h45 Borussia DortmundH-3 vs Real MadridH-1 1/4 : 00.900.981/4 : 00.75-0.883.852.902.251 1/40.76-0.903 1/40.930.93
27/09   01h45 APOEL FCH-4 vs TottenhamH-2 1 3/4 : 00.86-0.983/4 : 00.85-0.975.8011.001.271 1/4-0.960.823-0.960.82
27/09   01h45 Manchester CityF-1 vs Shakhtar DonetskF-2 0 : 20.910.970 : 3/40.75-0.887.401.2012.501 1/2-0.990.853 1/20.940.92
27/09   01h45 AS MonacoG-3 vs FC PortoG-4 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.830.703.552.043.601 1/4-0.840.702 3/4-0.990.85
27/09   01h45 SSC NapoliF-3 vs FeyenoordF-4 0 : 20.79-0.920 : 3/40.80-0.937.501.1814.001 1/2-0.960.823 1/20.900.96
27/09   01h45 Sevilla FCE-2 vs NK MariborE-3 0 : 20.881.000 : 3/40.85-0.977.401.1814.501 1/40.80-0.943 1/41.000.86

C1 Châu Á

26/09   23h00 Al Hilal RiyadhD-1 vs Persepolis FCD-2               

VĐQG Bahrain

26/09   22h05 Ittihad (BHR)9 vs Riffa Club6               
26/09   22h05 Muharraq SC2 vs Najma Manama1               
27/09   00h20 Shabab Manama3 vs East Riffa7               

VĐQG Indonesia

26/09   15h00 Sriwijaya FC  vs Persela Lamongan                
26/09   18h30 Gresik United  vs Madura United FC                
26/09   18h30 PS TNI  vs Mitra Kukar                

VĐQG Peru

27/09   01h15 Alianza Atlético16 vs Deportivo Municipal10               
27/09   03h30 Juan Aurich14 vs Ayacucho FC12               
27/09   08h00 Academia Cantolao4 vs Univ San Martín15               

VĐQG Mexico

27/09   02h00 Cruz Azul4 vs Pachuca CF13               
27/09   07h00 CF Monterrey1 vs Santos Laguna15               
27/09   07h06 Club León8 vs Club América2               
27/09   09h00 Club Necaxa9 vs Querétaro FC14               

VĐQG Algeria

26/09   23h00 CR Belouizdad1 vs ES Sétif4               
26/09   23h00 CS Constantine6 vs MC Alger12               
26/09   23h00 USM Alger7 vs USM El Harrach14               
26/09   23h00 JS Kabylie8 vs DRB Tadjenanet9               
26/09   23h00 JS Saoura2 vs Paradou AC5               
26/09   23h00 MC Oran3 vs USM Bel Abbès13               
26/09   23h00 USM Blida16 vs NA Hussein Dey10               
26/09   23h00 O Médéa11 vs US Biskra15               

C2 Châu Á

26/09   22h00 Quwa Al JawiyaB-1 vs Wahda DamascusB-2               

Hạng Nhất Anh

26/09   21h00 Hull City17 vs Preston NE4               
27/09   01h45 Nottingham F.10 vs Fulham FC14               
27/09   01h45 Birmingham City23 vs Sheffield Wed9               
27/09   01h45 Brentford FC22 vs Derby County15               
27/09   01h45 Bristol City8 vs Bolton Wanderers24               
27/09   01h45 Burton Albion19 vs Aston Villa13               
27/09   01h45 Cardiff City3 vs Leeds United1               
27/09   01h45 Ipswich Town5 vs Sunderland21               
27/09   01h45 Middlesbrough7 vs Norwich City12               
27/09   01h45 Millwall FC16 vs Reading FC18               
27/09   01h45 Sheffield Utd6 vs Wolverhampton2               

Hạng 2 Na Uy

27/09   00h00 Ullensaker/Kisa6 vs FK Bodo/Glimt1 1/2 : 00.980.901/4 : 00.890.993.753.501.831 1/40.80-0.9430.70-0.84

Hạng 2 Thụy Điển

27/09   00h00 Örgryte IS10 vs Trelleborgs FF3 0 : 00.900.980 : 00.900.983.502.422.5010.85-0.992 1/20.861.00

Hạng 2 Brazil

27/09   02h00 Boa Esporte/MG9 vs Goiás/GO18               
27/09   02h00 Brasil Pelotas/RS12 vs Luverdense/MT15               
27/09   02h00 Vila Nova/GO4 vs CRB/AL13               
27/09   02h00 Criciúma/SC10 vs Figueirense/SC17               
27/09   02h00 ABC Natal/RN20 vs Juventude/RS5               
27/09   02h00 Oeste/SP6 vs Londrina/PR8               
27/09   02h00 Internacional/RS2 vs América Mineiro/MG1               
27/09   02h00 Paysandu/PA14 vs Guarani/SP11               
27/09   02h00 Paraná/PR3 vs Nautico/PE19               
27/09   02h00 Santa Cruz/PE16 vs Ceará SC/CE7               

Hạng 2 Colombia

27/09   08h30 Deportivo Pereira1 vs Leones FC2               

Cúp Ba Lan

26/09   23h00 Chrobry Glogow  vs Piast Gliwice                

League One

27/09   01h45 Southend Utd17 vs AFC Wimbledon16               
27/09   01h45 Blackpool5 vs Rochdale21               
27/09   01h45 Bury FC22 vs Oxford United11               
27/09   01h45 Milton Keynes Dons9 vs Northampton18               
27/09   01h45 Blackburn Rovers12 vs Rotherham10               
27/09   01h45 Bradford City4 vs Fleetwood Town8               
27/09   01h45 Doncaster Rovers19 vs Shrewsbury1               
27/09   01h45 Gillingham20 vs Scunthorpe Utd6               
27/09   01h45 Oldham Athletic24 vs Peterborough3               
27/09   01h45 Portsmouth13 vs Bristol Rovers15               
27/09   01h45 Walsall FC14 vs Charlton Athletic7               
27/09   01h45 Wigan Athletic2 vs Plymouth Argyle23               

League Two

27/09   01h45 Lincoln City10 vs Barnet14               
27/09   01h45 Chesterfield22 vs Yeovil Town19               
27/09   01h45 Swindon Town4 vs Coventry City7               
27/09   01h45 Wycombe12 vs Crewe Alexandra15               
27/09   01h45 Carlisle Utd18 vs Stevenage FC11               
27/09   01h45 Morecambe FC16 vs Luton Town5               
27/09   01h45 Cambridge Utd8 vs Forest Green23               
27/09   01h45 Crawley Town20 vs Newport County9               
27/09   01h45 Exeter City1 vs Notts County2               
27/09   01h45 Cheltenham21 vs Mansfield6               
27/09   01h45 Grimsby Town13 vs Colchester Utd17               
27/09   01h45 Port Vale24 vs Accrington Stanley3               

C1 U19 Châu Âu

26/09   16h59 Borussia Dortmund U19H-3 vs Real Madrid YouthH-1               
26/09   16h59 Man City YouthF-1 vs Shakhtar D. YouthF-3               
26/09   16h59 AS Monaco YouthG-2 vs FC Porto YouthG-1               
26/09   16h59 Napoli YouthF-2 vs Feyenoord YouthF-4               
26/09   16h59 APOEL FC YouthH-4 vs Tottenham YouthH-2               
26/09   16h59 Sevilla YouthE-4 vs Maribor YouthE-2               
26/09   16h59 Besiktas YouthG-4 vs RB Leipzig U19G-3               
26/09   16h59 Spartak M. YouthE-3 vs Liverpool YouthE-1               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/09   17h59 Belgium (W) U1710 vs Belarus (W) U177               
26/09   17h59 Serbia (W) U1730 vs Macedonia FYR (W) U1722               

U19 Séc

26/09   16h00 Frydek-Mistek U19  vs Brno U19