`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/09/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

29/01   03h59 USA  vs Bosnia-Herzegovina                

VĐQG Tây Ban Nha

28/01   22h00 CD Leganés13 vs RCD Espanyol14               
28/01   22h00 Atlético Madrid2 vs UD Las Palmas20               
28/01   22h00 FC Barcelona1 vs Deportivo Alavés17               
28/01   22h00 Athletic Bilbao12 vs SD Eibar8               
28/01   22h00 Celta de Vigo11 vs Real Betis7               
28/01   22h00 Deportivo La Coruña18 vs Levante UD16               
28/01   22h00 Málaga CF19 vs Girona FC10               
28/01   22h00 Sevilla FC6 vs Getafe CF9               
28/01   22h00 Valencia CF3 vs Real Madrid4               
28/01   22h00 Villarreal CF5 vs Real Sociedad15               

VĐQG Italia

28/01   20h00 Sassuolo Calcio15 vs Atalanta Bergamo7               
28/01   20h00 SPAL 190717 vs Inter Milano3               
28/01   20h00 ChievoVerona13 vs Juventus FC2               
28/01   20h00 FC Crotone18 vs Cagliari Calcio16               
28/01   20h00 Fiorentina8 vs Hellas Verona19               
28/01   20h00 Genoa14 vs Udinese Calcio9               
28/01   20h00 AC Milan11 vs Lazio4               
28/01   20h00 SSC Napoli1 vs Bologna FC12               
28/01   20h00 AS Roma5 vs Sampdoria6               
28/01   20h00 Torino FC10 vs Benevento Calcio20               

VĐQG Đức

28/01   21h30 Bayer Leverkusen5 vs Mainz15               
29/01   00h00 Hannover 9610 vs VfL Wolfsburg12               

VĐQG Hà Lan

28/01   17h30 FC Utrecht6 vs AFC Ajax2               
28/01   19h30 Feyenoord5 vs ADO Den Haag8               
28/01   19h30 Roda Kerkrade17 vs SBV Excelsior12               
28/01   21h45 Willem II Tilburg14 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Hy Lạp

28/01   20h00 Panetolikos12 vs PAOK Salonica3               
28/01   22h15 Atromitos FC4 vs AE Larisa9               
28/01   22h15 Panionios GSS5 vs PAS Giannina10               
28/01   22h15 SKODA Xanthi7 vs Levadiakos11               
29/01   00h30 Asteras Tripoli6 vs Olympiakos Pireus1               

VĐQG Malta

28/01   19h00 Birkirkara FC6 vs Senglea Athletic10               
28/01   21h00 Balzan FC1 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   23h00 Akhisar Bld.12 vs Antalyaspor15               
28/01   23h00 Göztepe Izmir6 vs Kayserispor5               
28/01   23h00 Trabzonspor7 vs Fenerbahçe SK3               
28/01   23h00 Genclerbirligi17 vs Konyaspor16               
28/01   23h00 Alanyaspor13 vs Bursaspor9               
28/01   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Kardemir Karabükspor18               
28/01   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Sivasspor8               
28/01   23h00 Besiktas JK4 vs Kasımpaşa SK11               
28/01   23h00 Galatasaray SK2 vs Osmanlispor FK14               

VĐQG Australia

28/01   16h30 Perth Glory8 vs WS Wanderers6               

VĐQG UAE

28/01   20h25 Al Dhafra11 vs Wahda Abu Dhabi3               
28/01   23h00 Wasl Dubai2 vs Sharjah7               

VĐQG Argentina

29/01   02h00 Defensa y Justicia10 vs Vélez Sársfield19               
29/01   02h00 Talleres Córdoba4 vs San Lorenzo2               
29/01   02h00 Godoy Cruz11 vs Chacarita Juniors25               
29/01   02h00 Argentinos Juniors18 vs San Martín San Juan8               
29/01   02h00 Gimnasia La Plata21 vs Rosario Central22               
29/01   02h00 Independiente6 vs Estudiantes La Plata12               
29/01   02h00 CA Lanús23 vs Patronato Paraná17               
29/01   02h00 Atlético Tucumán14 vs Temperley24               
29/01   02h00 Newell's Old Boys20 vs Arsenal Sarandi28               
29/01   02h00 Club Olimpo26 vs Belgrano Córdoba9               
29/01   02h00 Unión Santa Fe3 vs Racing Club13               
29/01   02h00 CA Tigre27 vs CA Banfield15               
29/01   02h00 CA Huracán5 vs River Plate16               

VĐQG Mexico

29/01   01h00 Deportivo Toluca15 vs Cruz Azul3               
29/01   03h00 Lobos de la BUAP18 vs UNAM Pumas1               
29/01   07h00 TR Veracruz16 vs Santos Laguna8               

VĐQG Costa Rica

29/01   00h00 AD Carmelita5 vs Guadalupe FC3               
29/01   00h00 Santos Guápiles8 vs Limón FC9               
29/01   00h00 Universidad CR7 vs Municipal Liberia10               
29/01   00h00 Municipal Grecia12 vs CS Cartaginés11               
29/01   00h00 Saprissa1 vs LD Alajuelense2               
29/01   00h00 CS Herediano4 vs Pérez Zeledón6               

VĐQG Ai Cập

28/01   19h30 Alassiouty Sport9 vs Ittihad Alexandria14               
28/01   22h00 Arab Contractors6 vs Nasr Cairo17               

VĐQG Nam Phi

28/01   20h30 Bloemfontein Celtic7 vs Cape Town City3               
28/01   20h30 Golden Arrows11 vs Baroka FC6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/01   18h00 Cultural Leonesa15 vs Sevilla Atlético21               
28/01   22h00 Sporting Gijón9 vs Gimnàstic Tarragona12               
29/01   00h00 SD Huesca1 vs CA Osasuna7               
29/01   00h00 UD Almería18 vs CD Numancia5               
29/01   00h00 CD Tenerife11 vs Real Valladolid10               

Hạng 2 Đức

28/01   18h30 Jahn Regensburg8 vs Ingolstadt4               
28/01   18h30 SV Sandhausen5 vs Dynamo Dresden11               
28/01   18h30 Union Berlin6 vs Nürnberg3               
28/01   18h30 Erzgebirge Aue13 vs E. Braunschweig14               
28/01   18h30 VfL Bochum12 vs Arminia Bielefeld9               
28/01   18h30 MSV Duisburg7 vs Heidenheim15               
28/01   18h30 Greuther Fürth17 vs Holstein Kiel2               
28/01   18h30 Kaiserslautern18 vs Fortuna Düsseldorf1               
28/01   18h30 St. Pauli10 vs SV Darmstadt16               

Hạng 2 Hà Lan

29/01   01h00 FC Volendam17 vs Go Ahead Eagles16               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   19h00 Adana Demirspor14 vs Samsunspor16               
28/01   19h00 Ankaragücü1 vs Elazığspor10               
28/01   19h00 Denizlispor17 vs Eskişehirspor12               
28/01   19h00 Altınordu SK9 vs Balikesirspor5               
28/01   19h00 Ümraniyespor2 vs Adanaspor6               
28/01   19h00 Erzurum BB8 vs Rizespor3               
28/01   19h00 Manisaspor15 vs Gaziantepspor18               
28/01   19h00 Giresunspor4 vs İstanbulspor AŞ11               
28/01   19h00 Gaziantep B.B.13 vs Boluspor7               

Hạng 2 Mexico

29/01   01h00 Leones Negros14 vs Dorados Sinaloa12               

Hạng 3 Italia

28/01   21h00 MonzaA-2 vs Lucchese LibertasA-13               
28/01   21h00 FC SüdtirolB-10 vs TriestinaB-16               
28/01   21h00 Trapani CalcioC-12 vs Juve StabiaC-10               
28/01   21h00 CatanzaroC-15 vs AS BisceglieC-9               
28/01   21h00 Siracusa CalcioC-13 vs Racing FondiC-5               
28/01   21h00 PordenoneB-13 vs Bassano VirtusB-5               
28/01   21h00 Rende CalcioC-8 vs US LecceC-1               
28/01   21h00 Paganese CalcioC-19 vs AkragasC-18               
28/01   21h00 AC CuneoA-9 vs Giana ErminioA-4               
28/01   21h00 SantarcangeloB-7 vs AlbinoLeffeB-8               
28/01   21h00 Matera CalcioC-3 vs RegginaC-16               
28/01   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs CosenzaC-2               
28/01   21h00 MonopoliC-11 vs Sicula LeonzioC-17               
28/01   21h00 SambenedetteseB-4 vs GubbioB-6               
28/01   21h00 Viterbese CastrenseA-8 vs AC PisaA-6               
28/01   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs PistoieseA-15               
28/01   21h00 Olbia CalcioA-14 vs Carrarese CalcioA-7               
28/01   21h00 US ArezzoA-11 vs Piacenza CalcioA-18               
28/01   21h00 FanoB-17 vs FeralpiSalòB-2               
28/01   21h00 CataniaC-4 vs Virtus FrancavillaC-7               
28/01   21h00 Vicenza CalcioB-14 vs PadovaB-11               
28/01   21h00 LivornoA-1 vs AlessandriaA-3               
28/01   21h00 RavennaB-12 vs Teramo CalcioB-9               
28/01   21h00 Robur SienaA-5 vs GavorranoA-17               

Nữ Australia

28/01   11h30 Canberra Utd (W)5 vs Newcastle Jets (W)3               
28/01   11h30 Adelaide Utd (W)9 vs Brisbane Roar (W)1               
28/01   18h15 Perth Glory (W)6 vs WS Wanderers (W)8               

Brazil Mineiro

28/01   19h00 Democrata-GV/MG8 vs URT/MG2               
29/01   01h00 Tupi/MG11 vs Caldense/MG4               
29/01   02h00 Tombense FC/MG5 vs Cruzeiro/MG1               
29/01   02h00 Uberlândia/MG12 vs Villa Nova/MG10               
29/01   02h00 América Mineiro/MG3 vs Boa Esporte/MG7               

Brazil Paranaense

29/01   02h00 Prudentópolis/PR9 vs Foz do Iguaçu/PR6               
29/01   02h00 Maringá FC/PR8 vs Toledo CW/PR11               
29/01   02h00 União/PR1 vs Coritiba/PR5               
29/01   02h00 Rio Branco/PR10 vs Cascavel/PR3               
29/01   02h00 Paraná/PR12 vs Londrina/PR7               

Brazil Carioca

29/01   01h30 Macaé/RJB-2 vs Portuguesa/RJB-5               
29/01   01h30 Bangu/RJA-1 vs Nova Iguacu/RJA-4               
29/01   02h00 Botafogo/RJB-4 vs Boavista/RJB-1               
29/01   04h00 Madureira/RJB-3 vs Fluminense/RJB-6               

Brazil Gaucho

29/01   02h00 Cruzeiro PoA/RS8 vs Veranópolis/RS10               
29/01   02h00 São José PoA/RS3 vs Grêmio/RS6               
29/01   02h00 São Luiz/RS7 vs Brasil Pelotas/RS2               
29/01   02h00 SC São Paulo/RS5 vs Caxias/RS1               
29/01   02h00 Internacional/RS4 vs Avenida/RS9               
29/01   02h00 Juventude/RS11 vs Novo Hamburgo/RS12               

Brazil Paulista

29/01   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Linense/SPA-4               
29/01   02h00 Sao Bento/SPC-3 vs Ponte Preta/SPB-1               
29/01   02h00 Novorizontino/SPC-1 vs Sao Caetano/SPB-3               
29/01   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Botafogo/SPD-4               
29/01   02h00 Santo André/SPB-2 vs Mirassol/SPD-3               
29/01   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Palmeiras/SPC-2               
29/01   02h00 Corinthians/SPA-3 vs São Paulo/SPB-4               
29/01   02h00 Santos/SPD-1 vs Ituano/SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/01   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs Energie Cottbus                

U23 Anh

28/01   19h00 Sunderland U23s1-3 vs Arsenal U23s1-4               
28/01   20h00 Liverpool U23s1-12 vs Derby U23s1-9               

U21 Australia

29/01   06h30 Melb. Victory YouthA-1 vs Perth Glory YouthA-2