`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/05/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

30/11   05h45 CA LanúsG-1 vs Grêmio/RSH-1               

Ngoại Hạng Anh

30/11   02h45 Bournemouth13 vs Burnley FC7               
30/11   02h45 Arsenal6 vs Huddersfield10               
30/11   02h45 Chelsea FC3 vs Swansea City19               
30/11   03h00 Everton FC16 vs West Ham18               
30/11   03h00 Manchester City1 vs Southampton14               
30/11   03h00 Stoke City15 vs Liverpool FC5               

VĐQG Pháp

30/11   01h00 Angers SCO16 vs Stade Rennais11               
30/11   01h00 Guingamp15 vs Montpellier HSC8               
30/11   01h00 Lyon3 vs Lille OSC19               
30/11   01h00 FC Metz20 vs Olympique Marseille4               
30/11   01h00 FC Nantes5 vs AS Monaco2               
30/11   01h00 Toulouse FC10 vs OGC Nice17               
30/11   03h00 Paris St. Germain1 vs Troyes AC14               

VĐQG Scotland

30/11   02h45 Motherwell FC5 vs Celtic FC1               
30/11   02h45 Rangers FC4 vs Aberdeen FC2               

VĐQG Bulgary

29/11   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Lokomotiv Plovdiv9               
29/11   21h00 Dunav Ruse13 vs Levski Sofia3               
29/11   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs Etar Veliko Tarnovo11               
29/11   21h00 FC Vereya6 vs Ludogorets1               
29/11   21h00 Slavia Sofia8 vs Cherno More Varna7               
29/11   21h00 Botev Plovdiv5 vs Beroe Stara Zagora4               
29/11   21h00 CSKA Sofia2 vs Septemvri Sofia10               

VĐQG Serbia

29/11   22h00 FK Napredak7 vs FK Backa13               
29/11   22h00 Radnicki Nis9 vs Macva Sabac12               
29/11   22h00 Spartak Subotica3 vs Javor Ivanjica14               
29/11   22h00 FK Vozdovac4 vs FK Partizan2               
29/11   22h00 Mladost Lucani10 vs Cukaricki Belgrade6               
29/11   22h00 FK Zemun11 vs FK Rad15               
29/11   22h00 FK Vojvodina5 vs Borac Cacak16               
29/11   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Radnik Surdulica8               

VĐQG Slovenia

29/11   22h00 NK Ankaran10 vs NK Aluminij7               
29/11   22h00 NK Maribor1 vs ND Gorica5               
29/11   22h00 NK Krsko8 vs NK CM Celje6               
29/11   22h00 Rudar Velenje4 vs ND Triglav9               
29/11   22h00 NK Domzale3 vs Olimpija Ljubljana2               

VĐQG Síp

29/11   23h00 Ermis Aradippou10 vs APOEL FC6               

VĐQG Arập Xeut

29/11   20h30 Al Raed Club14 vs Al Feiha13               
29/11   22h40 Al Nassr Riyadh3 vs Al Fateh (KSA)5               

VĐQG Bahrain

29/11   20h20 East Riffa7 vs Al Hidd Club8               
29/11   21h00 Al Ahli Manama10 vs Ittihad (BHR)9               
29/11   22h35 Najma Manama2 vs Shabab Manama4               

VĐQG Peru

29/11   22h15 Unión Comercio11 vs Academia Cantolao8               
29/11   23h30 Juan Aurich13 vs Sporting Cristal9               

VĐQG Mỹ

30/11   06h30 Toronto FCDong-1 vs Columbus CrewDong-5               

VĐQG Ai Cập

29/11   17h45 Tanta FC9 vs Arab Contractors3               
29/11   20h00 Semouha Club4 vs Ittihad Alexandria14               
29/11   22h30 Wadi Degla SC15 vs Ismaily SC1               

Cúp Tây Ban Nha

30/11   01h00 CD Leganés  vs Real Valladolid                
30/11   01h00 Deportivo Alavés  vs Getafe CF                
30/11   01h00 Atlético Madrid  vs Elche CF                
30/11   01h00 FC Barcelona  vs Real Murcia                
30/11   01h00 Real Betis  vs Cádiz CF                
30/11   01h00 Athletic Bilbao  vs SD Formentera                
30/11   01h00 Celta de Vigo  vs SD Eibar                
30/11   01h00 RCD Espanyol  vs CD Tenerife                
30/11   01h00 UD Las Palmas  vs Deportivo La Coruña                
30/11   01h00 Levante UD  vs Girona FC                
30/11   01h00 Málaga CF  vs CD Numancia                
30/11   01h00 Real Madrid  vs CF Fuenlabrada                
30/11   01h00 Real Sociedad  vs Lleida Esportiu                
30/11   01h00 Sevilla FC  vs FC Cartagena                
30/11   01h00 Valencia CF  vs Real Zaragoza                
30/11   01h00 Villarreal CF  vs SD Ponferradina                

Cúp Italia

29/11   20h00 Sassuolo Calcio  vs FC Bari 1908                
29/11   20h00 SPAL 1907  vs Cittadella                
29/11   20h00 Cagliari Calcio  vs Pordenone                
29/11   20h00 ChievoVerona  vs Hellas Verona                
29/11   20h00 Genoa  vs FC Crotone                
29/11   20h00 Sampdoria  vs Pescara                
29/11   20h00 Torino FC  vs Carpi FC                
29/11   20h00 Udinese Calcio  vs Perugia Calcio                

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

29/11   22h00 CD FeirenseC-3 vs UD OliveirenseC-1               
29/11   22h00 Moreirense FCC-2 vs Vitória GuimarãesC-4               
29/11   22h00 BelenensesB-3 vs Sporting LisboaB-2               
29/11   22h00 SC BragaA-3 vs Portimonense SCA-4               
29/11   22h00 MarítimoB-1 vs União da MadeiraB-4               
29/11   22h00 Paços de FerreiraD-4 vs FC PortoD-3               
29/11   22h00 Rio AveD-2 vs Leixões SCD-1               
29/11   22h00 Vitória SetúbalA-1 vs SL BenficaA-2               

Cúp Ba Lan

29/11   22h00 Legia Warszawa  vs Bytovia                
29/11   22h00 Korona Kielce  vs Zaglebie Lubin                
29/11   22h00 Gornik Zabrze  vs Chojniczanka                
29/11   22h00 Arka Gdynia  vs Chrobry Glogow                

Cúp Venezuela

30/11   06h00 Mineros Guyana  vs Zamora FC                

Football League Trophy

30/11   02h00 Chesterfield  vs Man City U23s                
30/11   02h45 Crawley Town  vs Fulham U23s                

League One

29/11   21h00 Charlton Athletic5 vs Peterborough11               

Cup Series C

30/11   01h30 Livorno  vs US Arezzo                

U19 Séc

29/11   16h30 Pribram U19  vs Viktoria Plzen U19